Cloudinary નો ઉપયોગ કરીને 748 SaaS ની યાદી
નીચે 748 SaaS ની યાદી છે જે Cloudinary નો ઉપયોગ કરે છે. SaaS બ્રાઉઝર બધા SaaS ઉત્પાદનો અને તે કેવી રીતે બનાવવામાં આવે છે તે શોધવા માટે ઇન્ટરનેટ સ્કેન કરે છે. ફિલ્ટર્સ સાથે સૂચિને સરળતાથી રિફાઇન કરો અથવા CSV ફોર્મેટમાં Cloudinary નો ઉપયોગ કરીને SaaS ની સંપૂર્ણ સૂચિ ડાઉનલોડ કરો.
વધુ શોધખોળ કરવા માંગો છો? બધી ટેકનોલોજી જુઓ કે નવી ટેકનોલોજી ઉમેરો.
SaaS બ્રાઉઝર 635 SaaS કંપનીઓને Cloudinary નો ઉપયોગ કરીને ટ્રેક કરે છે, જેમાં છેલ્લા 30 દિવસમાં 18 ઉમેરાયું છે. Cloudinary SaaS માટે ટોચના દેશોમાં United States (211), United Kingdom (38), India (29) નો સમાવેશ થાય છે.
Cloudinary માટે મુખ્ય ડેટા પોઈન્ટ્સ
કંપનીના કદનું વિતરણ9
Cloudinary માટે સમય જતાં દત્તક
ઐતિહાસિક શોધ ડેટાના આધારે, દર મહિને Cloudinary નો ઉપયોગ કરીને શોધાયેલી SaaS કંપનીઓની સંખ્યા. SaaS બ્રાઉઝર February 2026 થી Cloudinary ને ટ્રેક કરી રહ્યું છે.
દર મહિને નવી શોધ
આ ટેકનોલોજીનો ઉપયોગ કરીને કુલ સક્રિય SaaS
સમય જતાં Cloudinary નો સક્રિય રીતે ઉપયોગ કરતી SaaS કંપનીઓની કુલ સંખ્યા. જો કોઈ કંપની પાછલા 6 મહિનામાં આ ટેકનોલોજીનો ઉપયોગ કરીને મળી આવી હોય તો તેને સક્રિય માનવામાં આવે છે. ટ્રેકિંગ February 2026 માં શરૂ થયું.
સૌથી વધુ સ્થાપિત Cloudinary કંપનીઓ
| કંપની | કર્મચારીઓ | ડોમેન રેટિંગ | સ્થાપના | ઉમેર્યું |
|---|---|---|---|---|
| iubenda | 200 | — | — | 2025-02-28 |
| Figma | — | — | — | 2025-02-26 |
| monday | — | — | — | 2025-02-07 |
| Mixpanel | — | — | — | 2025-02-04 |
| Bitwarden | 500 | — | 2015 | 2025-02-07 |
| EcoVadis | 5,000 | — | 2007 | 2025-02-10 |
| Sentry | 10,000 | — | 1904 | 2025-02-26 |
| SentinelOne | 5,000 | — | 2013 | 2025-02-10 |
| BambooHR | 5,000 | — | 2008 | 2025-01-23 |
| StreamYard | 200 | — | 2018 | 2025-02-28 |
Cloudinary SaaS માટે ટોચના 10 દેશો
635 સોફ્ટવેર ઉત્પાદનો માટેના અમારા ડેટાના આધારે, નીચેના દેશો મોટાભાગની Cloudinary SaaS કંપનીઓના મુખ્ય મથકોનું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે.
| દેશ | ગણતરી | કુલના % |
|---|---|---|
| United States | 211 | 33.2% |
| United Kingdom | 38 | 6.0% |
| India | 29 | 4.6% |
| Canada | 18 | 2.8% |
| Australia | 16 | 2.5% |
| Nigeria | 12 | 1.9% |
| Germany | 7 | 1.1% |
| France | 6 | 0.9% |
| Switzerland | 6 | 0.9% |
| Netherlands | 6 | 0.9% |
Cloudinary માં ટોચની 10 શ્રેણીઓ
635 સોફ્ટવેર ઉત્પાદનોના અમારા વર્ગીકરણના આધારે, નીચેની શ્રેણીઓ Cloudinary માં સૌથી લોકપ્રિય SaaS કંપનીઓનું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે.
| શ્રેણી | ગણતરી | કુલના % |
|---|---|---|
| Learning and Education Platforms | 18 | 2.8% |
| Corporate Wellness Platforms | 11 | 1.7% |
| Payroll Management Software | 9 | 1.4% |
| Stock Trading & Brokerage Platforms | 9 | 1.4% |
| HRIS & Core HR Software | 8 | 1.3% |
| School Management Software | 8 | 1.3% |
| Financial Planning & Budgeting Tools | 7 | 1.1% |
| Online Business Marketplace | 7 | 1.1% |
| Creative Management Platforms | 7 | 1.1% |
| Customer Feedback & Survey Software | 7 | 1.1% |
Cloudinary માટે કિંમત ડેટા
Cloudinary માં સંલગ્ન કાર્યક્રમો
108 Cloudinary SaaS કંપનીઓ એફિલિએટ પ્રોગ્રામ્સ ઓફર કરે છે (કુલના 17.0%).
તાજેતરમાં ઉમેરાયેલ Cloudinary SaaS
Cloudinary SaaS કંપનીઓની સરેરાશ ઉંમર
સરેરાશ Cloudinary SaaS કંપનીની સ્થાપના 9.0 વર્ષ પહેલાં થઈ હતી (સરેરાશ સ્થાપના વર્ષ: 2017).
Cloudinary માટે B2B / B2C બ્રેકડાઉન16
ગ્રાહક પ્રકાર ડેટા (કુલના 100.0%) ધરાવતી 635 કંપનીઓ પર આધારિત.
Cloudinary SaaS માટે ગ્રોથ મોડેલ બ્રેકડાઉન17
Cloudinary SaaS માં AI નો ઉપયોગ
Cloudinary maTE SaaS shoDha trend
Cloudinary maTE mAsika SaaS shoDha count TE badha shoDhAyelA SaaS mAM temAnA share sATHE compare karElum. vadhAtI percentage darsAvE chhE kE E segment sAmAnya bAjAr karta uxarithi vadhI rahyuM chhE.
Cloudinary નો ઉપયોગ કરીને SaaS શોધો
અદ્યતન ફિલ્ટર્સ
SimplyAgree
Just Recruit
વારંવાર પૂછાતા પ્રશ્નો
Cloudinary SaaS કંપનીઓ કેટલી છે?
SaaS બ્રાઉઝર September 2026 થી 635 Cloudinary સોફ્ટવેર ઉત્પાદનોને ટ્રેક કરે છે. છેલ્લા 30 દિવસમાં 18 નવી Cloudinary SaaS કંપનીઓ ઉમેરવામાં આવી છે.
દર મહિને કેટલી નવી Cloudinary SaaS કંપનીઓ ઉમેરવામાં આવે છે?
છેલ્લા 30 દિવસમાં SaaS બ્રાઉઝરમાં 18 નવી Cloudinary SaaS કંપનીઓ ઉમેરવામાં આવી છે. અમારું માલિકીનું ક્રોલિંગ ઇન્ફ્રાસ્ટ્રક્ચર સતત નવા સોફ્ટવેર ઉત્પાદનો શોધે છે.
સૌથી વધુ સ્થાપિત Cloudinary SaaS કંપનીઓ કઈ છે?
ડોમેન ઓથોરિટી દ્વારા સૌથી વધુ સ્થાપિત Cloudinary SaaS કંપનીઓમાં iubenda, Figma, monday, Mixpanel, Bitwardenનો સમાવેશ થાય છે. આ કંપનીઓ Cloudinary શ્રેણીમાં સૌથી વધુ ડોમેન રેન્ક સ્કોર્સનું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે.
Cloudinary SaaS માટે લાક્ષણિક કંપનીનું કદ શું છે?
કર્મચારી ડેટા ધરાવતી Cloudinary SaaS કંપનીઓમાં, કદ વિતરણ આ પ્રમાણે છે: - 21 (6.8%), - 45 (14.5%), - 63 (20.3%), - 181 (58.4%).
કયા દેશોમાં સૌથી વધુ Cloudinary SaaS કંપનીઓ છે?
Cloudinary SaaS માટે ટોચના દેશો છે: United States (211), United Kingdom (38), India (29), Canada (18), Australia (16). આ દેશોમાં વૈશ્વિક સ્તરે Cloudinary સોફ્ટવેર કંપનીઓનું સૌથી મોટું કેન્દ્રીકરણ છે.
Cloudinary માં SaaS ના સૌથી સામાન્ય પ્રકારો કયા છે?
Cloudinary માં સૌથી સામાન્ય SaaS શ્રેણીઓ છે: Learning and Education Platforms (18), Corporate Wellness Platforms (11), Payroll Management Software (9), Stock Trading & Brokerage Platforms (9), HRIS & Core HR Software (8). આ શ્રેણીઓ આ પ્રદેશમાં સોફ્ટવેર ઉત્પાદનોની સૌથી વધુ સાંદ્રતા દર્શાવે છે.
Cloudinary SaaS કંપનીઓમાંથી કેટલા ટકા એફિલિએટ પ્રોગ્રામ ઓફર કરે છે?
108 Cloudinary SaaS કંપનીઓ એફિલિએટ પ્રોગ્રામ્સ ઓફર કરે છે, જે SaaS બ્રાઉઝર દ્વારા ટ્રેક કરાયેલા તમામ Cloudinary સોફ્ટવેરના 17.0%નું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે. સરેરાશ કમિશન દર 20% છે.
Cloudinary SaaS કંપનીઓની સરેરાશ ઉંમર કેટલી છે?
સરેરાશ Cloudinary SaaS કંપનીની સ્થાપના 9.0 વર્ષ પહેલાં થઈ હતી, જેનો સરેરાશ સ્થાપના વર્ષ 2017 હતો.
શું Cloudinary SaaS કંપનીઓ મોટે ભાગે B2B છે કે B2C?
ઉપલબ્ધ માહિતીના આધારે, Cloudinary SaaS કંપનીઓ નીચે મુજબ વિભાજિત થાય છે: B2B અને B2C બંને (29.0%), વ્યવસાય (B2B) (67.4%), ગ્રાહક (B2C) (3.6%).
નવી Cloudinary SaaS કંપનીઓ કઈ છે?
તાજેતરમાં શોધાયેલી Cloudinary SaaS કંપનીઓમાં DocendoCards, OptionsPractice, Loopbuild, Sportia, Scalarનો સમાવેશ થાય છે. SaaS બ્રાઉઝર માલિકીના ક્રોલિંગ ઇન્ફ્રાસ્ટ્રક્ચરનો ઉપયોગ કરીને સતત નવા સોફ્ટવેર ઉત્પાદનો શોધે છે અને ઇન્ડેક્સ કરે છે.
સમય જતાં Cloudinary અપનાવવામાં કેવી રીતે ફેરફાર થયા છે?
અમારા શોધ ડેટાના આધારે, નવી SaaS કંપનીઓ દ્વારા Cloudinary ને સતત અપનાવવામાં આવ્યું છે. વિગતવાર માસિક વલણો માટે દત્તક ચાર્ટ જુઓ.
Cloudinary SaaS કંપનીઓ કયા વૃદ્ધિ મોડેલનો ઉપયોગ કરે છે?
વૃદ્ધિ મોડેલ ડેટા સાથે Cloudinary નો ઉપયોગ કરતી SaaS કંપનીઓમાં, વિભાજન આ પ્રમાણે છે: બંને (35.6%), ઉત્પાદન-આગેવાની હેઠળની વૃદ્ધિ (32.2%), વેચાણ-આગેવાની વૃદ્ધિ (32.2%).
Cloudinary SaaS કંપનીઓમાંથી કેટલા ટકા AI નો ઉપયોગ કરે છે?
Cloudinary નો ઉપયોગ કરતી 60.5% SaaS કંપનીઓ AI સુવિધાઓનો સમાવેશ કરે છે.
SaaS બ્રાઉઝર વિશે
SaaS બ્રાઉઝર એ ઇન્ટરનેટ પરનો સૌથી મોટો, સૌથી અદ્યતન SaaS ડેટાબેઝ છે - જે SaaS કંપનીઓ માટે શ્રેષ્ઠ શોધ અને સંશોધન સાધન છે.
અમે લોન્ચ થયાના અઠવાડિયા પછી, એપોલો, ઝૂમઇન્ફો અથવા અન્ય ડેટાબેઝમાં દેખાય તે પહેલાં ઉભરતા સાધનો શોધી કાઢીએ છીએ. અમારું હેતુ-નિર્મિત પ્લેટફોર્મ ફક્ત ચકાસાયેલ ડેટા સાથે વાસ્તવિક સોફ્ટવેર ઉત્પાદનોને ટ્રેક કરે છે, એજન્સીઓ, કન્સલ્ટન્સી અને જૂની સૂચિઓથી દૂષિત સામાન્ય પ્રોસ્પેક્ટિંગ સાધનોથી વિપરીત.
ફોર્ચ્યુન 500 એન્ટરપ્રાઇઝથી લઈને આ અઠવાડિયે લોન્ચ થનારા બુટસ્ટ્રેપ્ડ સ્ટાર્ટઅપ્સ સુધી - જો તે SaaS છે, તો અમે તેને ટ્રેક કરીએ છીએ.
આ સંખ્યાઓ કેવી રીતે ગણવામાં આવે છે
- ટોટલ સોફ્ટવેર. આ પસંદગી માટે હાલમાં સૂચિબદ્ધ પ્રકાશિત SaaS કંપનીઓની સંખ્યા. ફક્ત તે કંપનીઓ ગણાય છે જે અમારી સ્વયંસંચાલિત ગુણવત્તા તપાસ પાર કરે છે.
- નવું (છેલ્લા 30 દિવસ). છેલ્લા 30 દિવસોમાં આ પસંદગી માટે નવી પ્રકાશિત થયેલી SaaS કંપનીઓની ચોખ્ખી સંખ્યા.
- સંલગ્ન કાર્યક્રમો. સૂચિબદ્ધ SaaS કંપનીઓની સંખ્યા જે ચકાસાયેલ એફિલિએટ અથવા રેફરલ પ્રોગ્રામ ચલાવે છે.
- સરેરાશ ઉંમર (વર્ષો). સ્થાપના વર્ષ પર આધારિત, આ પસંદગીમાંની કંપનીઓની વર્ષોમાં મધ્યક ઉંમર. મધ્યક એ મધ્યનું મૂલ્ય છે, તેથી અડધી જૂની અને અડધી નાની છે.
- કંપનીના કદનું વિતરણ. કર્મચારી સંખ્યા પ્રમાણે કંપનીઓનું વિતરણ: સોલો (1), નાનું (2–50), મધ્યમ (51–200), મોટું (201–1,000), એન્ટરપ્રાઇઝ (1,000+). ટકાવારી કર્મચારી ડેટા ધરાવતી કંપનીઓની છે.
- સરેરાશ શરૂઆતની કિંમત (USD). આ પસંદગીમાંની કિંમત ડેટા ધરાવતી કંપનીઓમાં મધ્યક પ્રવેશ-સ્તરની માસિક કિંમત (USD).
- સરેરાશ ઊંચી કિંમત (USD). આ પસંદગીમાંની કિંમત ડેટા ધરાવતી કંપનીઓમાં મધ્યક પ્રીમિયમ માસિક કિંમત (USD).
- સરેરાશ કમિશન. આ પસંદગીમાંની કંપનીઓ જે એફિલિએટ પ્રોગ્રામ ચલાવે છે તેમના દ્વારા ઓફર કરાયેલ મધ્યક એફિલિએટ કમિશન દર.
- B2B / B2C બ્રેકડાઉન. કંપનીઓનું લક્ષ્ય બજાર પ્રમાણે વિભાજન — વ્યવસાય (B2B), ગ્રાહક (B2C), અથવા બંને — ગ્રાહક-પ્રકાર ડેટા ધરાવતી કંપનીઓમાં.
- વૃદ્ધિ મોડેલ. કંપનીઓનું ગો-ટુ-માર્કેટ અભિગમ પ્રમાણે વિભાજન — ઉત્પાદન-સંચાલિત અથવા વેચાણ-સંચાલિત વૃદ્ધિ — વૃદ્ધિ-મોડેલ ડેટા ધરાવતી કંપનીઓમાં.
- AI ઉપયોગ. આ પસંદગીમાંની કંપનીઓની ટકાવારી જે તેમના ઉત્પાદનમાં AI સુવિધાઓ સામેલ કરતી તરીકે શોધાઈ છે.