HeimAllir flokkarStjórnun og greining á skrám

Stjórnun og greining á skrám

SaaS Browser fylgist með 284 Stjórnun og greining á skrám hugbúnaðarfyrirtækjum, þar af 21 sem bættust við síðustu 30 daga. Helstu löndin fyrir Stjórnun og greining á skrám SaaS eru meðal annars United States (32), United Kingdom (11), Germany (8).

Lykilatriði fyrir Stjórnun og greining á skrám

284
Heildarhugbúnaður1
21
Nýtt (síðustu 30 dagar)2
10
Tengslaforrit3
9
Meðalaldur (ár)4
+142
Nýtt (síðustu 365 dagar)5
32
Kæld (síðasta ár)6
18.4%
Árleg fráfallshraði7
42.6%
Ókeypis prufuáskrift8

Stærðardreifing fyrirtækis9

5
Stór (201-1.000)
11.1% af heildarfjölda
7
Miðlungsstór (51-200)
15.6% af heildarfjölda
33
Lítil (2-50)
73.3% af heildarfjölda

Rótgrónustu Stjórnun og greining á skrám fyrirtæki

Fyrirtæki Starfsmenn Lénseinkunn Stofnað Bætt við
Sumo Logic 1,000 2010 2025-02-06
SolarWinds 50 2025-02-08
Logz.io 500 2014 2025-02-06
LogRocket 1,000 2016 2025-02-26
Fluent Bit 2025-02-28
Adalytics 2025-04-06
Papertrail 2025-02-07
NXLog 200 2014 2025-02-08
CSS Electronics 10 2015 2025-11-16
Logit.io 2025-02-10

Topp 10 löndin fyrir Stjórnun og greining á skrám SaaS

Eftirfarandi lönd eru þar sem höfuðstöðvar flestra Stjórnun og greining á skrám SaaS fyrirtækja eru, byggt á gögnum okkar fyrir 284 hugbúnaðarvörur.

Land Fjöldi % af heildarfjölda
United States 32 11.3%
United Kingdom 11 3.9%
Germany 8 2.8%
Canada 8 2.8%
Australia 7 2.5%
India 4 1.4%
Switzerland 3 1.1%
Denmark 2 0.7%
Finland 2 0.7%
China 1 0.4%

Verðgögn fyrir Stjórnun og greining á skrám

Meðalupphafsverð (USD)12
$9/mán
Meðalhæsta verð (USD)13
$46/mán

Markaðsmettun fyrir Stjórnun og greining á skrám

Þessi einkunn er reiknuð út frá blöndu af heildarfjölda vara, lénsvaldi, tilvísandi lénum, aldri fyrirtækis, umferðarvexti, verðlagningu og viðveru fyrirtækisins.

Mettunarstig14
40 / 100 (Miðlungs)

Tengslaforrit í Stjórnun og greining á skrám

10 Stjórnun og greining á skrám SaaS fyrirtæki bjóða upp á samstarfsáætlanir (3.5% af heildinni).

Meðalþóknun15
25%
Dreifing þóknunartegundar
Endurtekið 3

Nýlega bætt við Stjórnun og greining á skrám SaaS

Actualis Bætti við 2026-08-27
Equipora Bætti við 2026-08-18
hook2catch Bætti við 2026-08-17
RigLog Bætti við 2026-08-12
SlowLogAnalyzer Bætti við 2026-08-11
Apiflow Hub Bætti við 2026-08-11
Flowlycore Bætti við 2026-08-11
Systemlink Tools Bætti við 2026-08-11
Logicroute Center Bætti við 2026-08-11
KiloTrace Bætti við 2026-08-10

Meðalaldur Stjórnun og greining á skrám SaaS fyrirtækja

Meðal Stjórnun og greining á skrám SaaS fyrirtæki var stofnað fyrir 8.5 ári (meðal stofnár: 2018).

Sundurliðun B2B / B2C fyrir Stjórnun og greining á skrám16

55
Bæði B2B og B2C
19.4%
217
Viðskipti (B2B)
76.4%
12
Neytandi (B2C)
4.2%

Byggt á 284 fyrirtækjum með gögnum um neytendategund (100.0% af heildinni).

Uppgötvunarþróun SaaS fyrir Stjórnun og greining á skrám

Mánaðarlegur fjöldi SaaS uppgötvana fyrir Stjórnun og greining á skrám í samanburði við hlutdeild þeirra af öllum uppgötvuðum SaaS. Hækkandi hlutfall gefur til kynna að þetta hlutfall vaxi hraðar en heildarmarkaðurinn.

Uppgötvaðu Stjórnun og greining á skrám SaaS

Raða:
Sýna síur
1 sía notuð · Hreinsa allt · Vista
Flokkur: Stjórnun og greining á skrám
LogYou Logo

LogYou

Ókeypis prufuáskrift
Eigandinn hefur staðfest prófílupplýsingar sínar sem birtast á þessari síðu.
LogYou.app is a comprehensive digital task management platform designed to enhance compliance, safety, and hygiene in food service, fire safety, and other regulatory environments by providing secure cloud-based record keeping, automated reminders, customizable checklists, and multi-site management capabilities. Its main features include real-time progress tracking, automated alerts to prevent missed inspections, validated compliance through printable and standardized documentation, and user-friendly navigation endorsed by regulatory authorities, making it accessible for staff with varying levels of experience. This solution addresses challenges related to manual paperwork, compliance oversight, and multi-location management, making it ideal for restaurant managers, safety officers, regulatory compliance teams, and hospitality industry professionals seeking efficient, reliable, and audit-ready record-keeping tools.
Verðlagning: £10-£100/mo
Mánaðarlegt verðbil fyrir þessa SaaS vöru. Verð eru staðlað miðað við mánaðarlegar upphæðir þar sem það er mögulegt.
Log Management & Analysis
Flokkurinn í þessari skráningu.
Skráðu þig til að skoða allar mælikvarða
Equipora Logo

Equipora

Ókeypis prufuáskrift
Eigandinn hefur staðfest prófílupplýsingar sínar sem birtast á þessari síðu.
This equipment maintenance management system automates the reporting, scheduling, and analysis of machinery upkeep to minimize downtime and reduce operational costs for small businesses reliant on machinery. Key features include QR code scanning for instant problem reporting, automated work order creation, cost analytics, maintenance reminders, and user-friendly insights presented in plain language, making it accessible without complex installations or extensive training. It addresses the critical challenge of equipment failure causing work stoppages and financial leaks by providing quick, seamless communication between technicians and management, making it ideal for industries such as auto repair, manufacturing, fitness centers, construction fleets, hospitality, and laundromats that need reliable equipment operation to ensure continuous productivity.
Verðlagning: $49/mo
Mánaðarlegt verðbil fyrir þessa SaaS vöru. Verð eru staðlað miðað við mánaðarlegar upphæðir þar sem það er mögulegt.
Log Management & Analysis
Flokkurinn í þessari skráningu.
Maintenance Management (CMMS)
Flokkurinn í þessari skráningu.
Skráðu þig til að skoða allar mælikvarða
LogSnag Logo
LogSnag is a powerful event tracking tool designed for SaaS businesses, enabling real-time monitoring of user activity, billing, orders, and more. With easy integration and instant insights, it empowers teams to make data-driven decisions and optimize their operations efficiently.
Verðlagning: $0-$66/mo
Mánaðarlegt verðbil fyrir þessa SaaS vöru. Verð eru staðlað miðað við mánaðarlegar upphæðir þar sem það er mögulegt.
Log Management & Analysis
Flokkurinn í þessari skráningu.
Skráðu þig til að skoða allar mælikvarða
Sumo Logic Logo
Sumo Logic offers a comprehensive cloud log management and monitoring platform powered by advanced AI and machine learning technologies, enabling organizations to effectively troubleshoot, automate, and enhance their security posture. With robust integrations and a focus on observability, the platform empowers users to detect threats, ensure compliance, and optimize performance across diverse cloud environments.
Log Management & Analysis
Flokkurinn í þessari skráningu.
Skráðu þig til að skoða allar mælikvarða
Logdy Logo
This tool enhances the management and analysis of terminal logs by providing a user-friendly web interface that allows for efficient searching and browsing, significantly reducing the time spent on log-related tasks. Key features include support for various log formats, a low-code log parsing capability using TypeScript, real-time log updates in the browser, and a self-hosted solution that ensures data security by processing everything locally, making it ideal for developers and system administrators who need to streamline their log analysis workflows.
Log Management & Analysis
Flokkurinn í þessari skráningu.
Skráðu þig til að skoða allar mælikvarða
SecureLogix Logo
SecureLogix provides a comprehensive platform for call security and trust, offering solutions that enhance call branding, protect against spoofing, and manage phone number reputations. With advanced call authentication and defense systems, the service safeguards businesses from various threats, ensuring secure and reliable communication for industries such as banking, healthcare, and emergency services.
Verðlagning: $30/mo
Mánaðarlegt verðbil fyrir þessa SaaS vöru. Verð eru staðlað miðað við mánaðarlegar upphæðir þar sem það er mögulegt.
Log Management & Analysis
Flokkurinn í þessari skráningu.
Skráðu þig til að skoða allar mælikvarða
ZoeLog Logo
ZoeLog is a simple and powerful camera report app that allows users to create, share, and back up their camera logs easily. With features like instant sharing, customizable keypads, and a clear interface, it helps streamline the production process for everyone involved.
Verðlagning: $4.17-$4.99/mo
Mánaðarlegt verðbil fyrir þessa SaaS vöru. Verð eru staðlað miðað við mánaðarlegar upphæðir þar sem það er mögulegt.
Log Management & Analysis
Flokkurinn í þessari skráningu.
Skráðu þig til að skoða allar mælikvarða
Hydrolix Logo
A comprehensive managed solution designed for high-volume streaming log data enables organizations to efficiently ingest, analyze, and retain vast amounts of log information in real-time. Key features include exceptional data compression, rapid query performance, and seamless integration with existing tools, addressing challenges in observability, cybersecurity, and data analytics for industries such as media, adtech, and AIOps, ultimately empowering data teams to optimize costs while enhancing operational insights.
Verðlagning: $0.2/mo
Mánaðarlegt verðbil fyrir þessa SaaS vöru. Verð eru staðlað miðað við mánaðarlegar upphæðir þar sem það er mögulegt.
Log Management & Analysis
Flokkurinn í þessari skráningu.
Skráðu þig til að skoða allar mælikvarða
ThingLogix Logo
ThingLogix is a cloud services company that specializes in helping businesses grow through advanced technology solutions. The company offers a range of services, including app modernization, AI applications, and IoT integration, designed to enhance operations and drive innovation across various industries.
Log Management & Analysis
Flokkurinn í þessari skráningu.
Skráðu þig til að skoða allar mælikvarða
LogRocket Logo
LogRocket is a powerful tool that helps developers understand issues in their web applications by replaying user sessions. It provides insights into user actions, network activity, and errors, making it easier to identify and fix bugs quickly.
Verðlagning: $0-$295/mo
Mánaðarlegt verðbil fyrir þessa SaaS vöru. Verð eru staðlað miðað við mánaðarlegar upphæðir þar sem það er mögulegt.
Log Management & Analysis
Flokkurinn í þessari skráningu.
Skráðu þig til að skoða allar mælikvarða
* Sumir eða allir hlutar þessarar síðu gætu verið búnir til með gervigreind, svo vinsamlegast staðfestu allar mikilvægar upplýsingar sjálfstætt.

Algengar spurningar

Hversu mörg Stjórnun og greining á skrám SaaS fyrirtæki eru til?

SaaS-vafri fylgist með 284 Stjórnun og greining á skrám hugbúnaðarvörum frá og með September 2026. 21 ný Stjórnun og greining á skrám SaaS-fyrirtæki hafa verið bætt við síðustu 30 daga.

Hversu mörg ný Stjórnun og greining á skrám SaaS fyrirtæki bætast við í hverjum mánuði?

21 ný Stjórnun og greining á skrám SaaS fyrirtæki hafa verið bætt við SaaS Browser síðustu 30 daga. Einkaleyfisvernduð innviði okkar fyrir gagnaskrið uppgötvar stöðugt nýjar hugbúnaðarvörur.

Hvaða Stjórnun og greining á skrám SaaS fyrirtæki eru rótgrónustu?

Meðal rótgrónustu Stjórnun og greining á skrám SaaS fyrirtækjanna eftir lénsvaldi eru Sumo Logic, SolarWinds, Logz.io, LogRocket, Fluent Bit. Þessi fyrirtæki eru með hæstu lénsröðunarstigin í Stjórnun og greining á skrám flokknum.

Hver er dæmigerð fyrirtækjastærð fyrir Stjórnun og greining á skrám SaaS?

Meðal Stjórnun og greining á skrám SaaS fyrirtækja með starfsmannagögn er stærðardreifingin: - 5 (11.1%), - 7 (15.6%), - 33 (73.3%).

Hvaða lönd eru með flest Stjórnun og greining á skrám SaaS fyrirtæki?

Helstu löndin fyrir Stjórnun og greining á skrám SaaS eru: United States (32), United Kingdom (11), Germany (8), Canada (8), Australia (7). Þetta eru stærstu þéttbýli Stjórnun og greining á skrám hugbúnaðarfyrirtækja á heimsvísu.

Hversu hlutfall af Stjórnun og greining á skrám SaaS fyrirtækjum bjóða upp á samstarfsáætlanir?

10 Stjórnun og greining á skrám SaaS fyrirtæki bjóða upp á samstarfsáætlanir, sem samsvarar 3.5% af öllum Stjórnun og greining á skrám hugbúnaði sem SaaS vafrar fylgjast með. Meðalþóknunarhlutfallið er 25%.

Hver er meðalaldur Stjórnun og greining á skrám SaaS fyrirtækja?

Meðal Stjórnun og greining á skrám SaaS fyrirtæki var stofnað fyrir 8.5 ári, með meðalstofnár upp á 2018.

Eru Stjórnun og greining á skrám SaaS fyrirtæki aðallega B2B eða B2C?

Samkvæmt tiltækum gögnum skiptast Stjórnun og greining á skrám SaaS fyrirtæki þannig: Bæði B2B og B2C (19.4%), Viðskipti (B2B) (76.4%), Neytandi (B2C) (4.2%).

Hvaða Stjórnun og greining á skrám SaaS fyrirtæki eru nýjustu?

Nýlega uppgötvuðu Stjórnun og greining á skrám SaaS fyrirtækin eru meðal annars Actualis, Equipora, hook2catch, RigLog, SlowLogAnalyzer. SaaS Browser uppgötvar og skráir stöðugt nýjar hugbúnaðarvörur með því að nota sérhannaða skriðinnviði.

Um SaaS vafra

SaaS Browser er stærsti og uppfærðasti SaaS gagnagrunnurinn á netinu - hið fullkomna leitar- og rannsóknartól fyrir SaaS fyrirtæki.

Við uppgötvum ný verkfæri vikum eftir útgáfu, áður en þau birtast í Apollo, ZoomInfo eða öðrum gagnagrunnum. Sérhannaði vettvangur okkar fylgist eingöngu með raunverulegum hugbúnaðarvörum með staðfestum gögnum, ólíkt almennum leitarverkfærum sem eru menguð af auglýsingastofum, ráðgjöfum og úreltum skráningum.

Frá Fortune 500 fyrirtækjum til nýstofnaðra sprotafyrirtækja sem koma á markað í þessari viku - ef um SaaS er að ræða, þá fylgjumst við með því.

Hvernig þessar tölur eru reiknaðar

  1. Heildarhugbúnaður. Fjöldi birtra SaaS fyrirtækja sem nú eru skráð fyrir þetta úrval. Aðeins fyrirtæki sem standast sjálfvirkt gæðamat okkar eru talin.
  2. Nýtt (síðustu 30 dagar). Nettófjöldi SaaS fyrirtækja sem nýlega voru birt fyrir þetta úrval á síðustu 30 dögum.
  3. Tengslaforrit. Fjöldi skráðra SaaS fyrirtækja sem reka staðfesta samstarfs- eða tilvísunaráætlun.
  4. Meðalaldur (ár). Miðgildi aldurs, í árum, fyrirtækja í þessu úrvali, byggt á stofnári. Miðgildið er miðgildið, svo helmingur er eldri og helmingur yngri.
  5. Nýtt (síðustu 365 dagar). Fjöldi SaaS fyrirtækja sem birt voru fyrir þetta úrval á síðustu 365 dögum.
  6. Kæld (síðasta ár). Fyrirtæki sem birt voru á síðasta ári sem eru ekki lengur skráð — þau fóru í aflíki, voru fjarlægð eða hættu að standast gæðamat okkar.
  7. Árleg fráfallshraði. Árleg hrörnunartíðni — hrörnuð fyrirtæki sem hlutfall af öllum fyrirtækjum sem birt voru á síðasta ári (enn skráð auk hrörnuðra).
  8. Ókeypis prufuáskrift. Hlutfall skráðra fyrirtækja í þessu úrvali sem bjóða upp á ókeypis prufuáskrift.
  9. Stærðardreifing fyrirtækis. Dreifing fyrirtækja eftir starfsmannafjölda: einyrki (1), lítil (2–50), miðlungs (51–200), stór (201–1,000), fyrirtæki (1,000+). Hlutföll eru af fyrirtækjum með starfsmannagögn.
  10. Meðalupphafsverð (USD). Miðgildi byrjunarmánaðarverðs (USD) yfir fyrirtæki í þessu úrvali með verðgögn.
  11. Meðalhæsta verð (USD). Miðgildi premium mánaðarverðs (USD) yfir fyrirtæki í þessu úrvali með verðgögn.
  12. Mettunarstig. 0–100 markaðsmettunarstig sem sameinar heildarvörur, lénsvald, tilvísunarlén, aldur fyrirtækis, umferðarvöxt, verðlagningu og viðveru fyrirtækja. Hærra þýðir meiri samkeppni.
  13. Meðalþóknun. Miðgildi samstarfsþóknunar sem fyrirtæki í þessu úrvali bjóða og reka samstarfsáætlun.
  14. Sundurliðun B2B / B2C. Sundurliðun fyrirtækja eftir markhópi — fyrirtæki (B2B), neytendur (B2C) eða bæði — meðal þeirra sem hafa gögn um neytendategund.