ಮರಳಿ ಪ್ರಥಮ ಪುಟಕ್ಕೆಎಲ್ಲಾ ವರ್ಗಗಳುಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ

ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ

SaaS ಬ್ರೌಸರ್ 3,668 ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಕಂಪನಿಗಳನ್ನು ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಕಳೆದ 30 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ 243 ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ SaaS ಗೆ ಉತ್ತಮ ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ United States (604), India (216), United Kingdom (135) ಸೇರಿವೆ.

ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಗಾಗಿ ಪ್ರಮುಖ ದತ್ತಾಂಶ ಬಿಂದುಗಳು

3,668
ಒಟ್ಟು ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್1
243
ಹೊಸದು (ಕಳೆದ 30 ದಿನಗಳು)2
231
ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು3
7
ಸರಾಸರಿ ವಯಸ್ಸು (ವರ್ಷಗಳು)4
+2,081
ಹೊಸದು (ಕಳೆದ 365 ದಿನಗಳು)5
694
ಮಂಥನ (ಕಳೆದ ವರ್ಷ)6
25.0%
ವಾರ್ಷಿಕ ಮಂಥನ ದರ7
49.9%
ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗ8

ಕಂಪನಿ ಗಾತ್ರ ವಿತರಣೆ9

17
ಎಂಟರ್‌ಪ್ರೈಸ್ (1,000+)
2.1% ಒಟ್ಟು
52
ದೊಡ್ಡದು (201-1,000)
6.3% ಒಟ್ಟು
132
ಮಧ್ಯಮ ಗಾತ್ರ (51-200)
16.1% ಒಟ್ಟು
619
ಚಿಕ್ಕದು (2-50)
75.5% ಒಟ್ಟು

ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಥಾಪಿತವಾದ ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಕಂಪನಿಗಳು

ಕಂಪನಿ ನೌಕರರು ಡೊಮೇನ್ ರೇಟಿಂಗ್ ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಯಿತು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
Stripe 10,000 2010 2025-02-07
Authorize.net 1,000 1996 2026-03-10
Mollie 2025-02-04
Wave 500 2025-02-04
FundRazr 2025-02-28
fastspring 200 2005 2025-02-28
Dwolla 200 2008 2025-02-05
Quadient 5,000 1924 2025-02-26
Refrens 200 2018 2025-02-06
Invoice Ninja 2025-02-07

ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ SaaS ಗಾಗಿ ಟಾಪ್ 10 ದೇಶಗಳು

3,668 ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಉತ್ಪನ್ನಗಳಿಗಾಗಿ ನಮ್ಮ ಡೇಟಾವನ್ನು ಆಧರಿಸಿ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ SaaS ಕಂಪನಿಗಳು ಪ್ರಧಾನ ಕಚೇರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ದೇಶಗಳನ್ನು ಈ ಕೆಳಗಿನ ದೇಶಗಳು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತವೆ.

ದೇಶ ಎಣಿಕೆ ಒಟ್ಟು ಮೊತ್ತದ %
United States 604 16.5%
India 216 5.9%
United Kingdom 135 3.7%
Australia 77 2.1%
Canada 60 1.6%
Nigeria 48 1.3%
South Africa 48 1.3%
Malaysia 33 0.9%
United Arab Emirates 31 0.8%
Bangladesh 25 0.7%

ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಗಾಗಿ ಬೆಲೆ ಮಾಹಿತಿ

ಸರಾಸರಿ ಆರಂಭಿಕ ಬೆಲೆ (USD)12
$10/ತಿಂಗಳು
ಸರಾಸರಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಬೆಲೆ (USD)13
$34/ತಿಂಗಳು

ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಗಾಗಿ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಶುದ್ಧತ್ವ

ಈ ಸ್ಕೋರ್ ಅನ್ನು ಒಟ್ಟು ಉತ್ಪನ್ನಗಳು, ಡೊಮೇನ್ ಅಧಿಕಾರ, ಉಲ್ಲೇಖಿಸುವ ಡೊಮೇನ್‌ಗಳು, ಕಂಪನಿಯ ವಯಸ್ಸು, ಸಂಚಾರ ಬೆಳವಣಿಗೆ, ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ ಮತ್ತು ಉದ್ಯಮ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯ ಸಂಯೋಜನೆಯಿಂದ ಲೆಕ್ಕಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಸ್ಯಾಚುರೇಶನ್ ಸ್ಕೋರ್14
42 / 100 (ಮಧ್ಯಮ)

ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ನಲ್ಲಿ ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು

231 ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ SaaS ಕಂಪನಿಗಳು ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ (ಒಟ್ಟು 6.3%).

ಸರಾಸರಿ ಆಯೋಗ15
20%
ಆಯೋಗದ ಪ್ರಕಾರ ವಿತರಣೆ
ಒಂದು ಬಾರಿ 30
ಪುನರಾವರ್ತಿತ 62

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಸೇರಿಸಲಾದ ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ SaaS

InvoiceSnooze 2026-08-28 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
QuoteOnSpot 2026-08-28 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
Merchantpayd 2026-08-28 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
AanvraX 2026-08-28 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
Malik Traders 2026-08-28 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
Fee-Lion 2026-08-27 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
Invoisar 2026-08-27 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
allGateway 2026-08-27 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
Fakturia 2026-08-27 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
Incusia 2026-08-26 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ SaaS ಕಂಪನಿಗಳ ಸರಾಸರಿ ವಯಸ್ಸು

ಸರಾಸರಿ ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ SaaS ಕಂಪನಿಯು 7.0 ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಸ್ಥಾಪನೆಯಾಯಿತು (ಸರಾಸರಿ ಸ್ಥಾಪನಾ ವರ್ಷ: 2019).

ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಗಾಗಿ B2B / B2C ವಿಭಜನೆ16

875
ಬಿ2ಬಿ ಮತ್ತು ಬಿ2ಸಿ ಎರಡೂ
23.9%
2,779
ವ್ಯವಹಾರ (B2B)
75.9%
9
ಗ್ರಾಹಕ (B2C)
0.2%

ಗ್ರಾಹಕ ಪ್ರಕಾರದ ಡೇಟಾವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ 3,663 ಕಂಪನಿಗಳನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ (ಒಟ್ಟು 99.9%).

ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಗಾಗಿ SaaS ಡಿಸ್ಕವರಿ ಟ್ರೆಂಡ್

ಎಲ್ಲಾ ಕಂಡುಹಿಡಿದ SaaS ನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಪಾಲಿಗೆ ಹೋಲಿಸಿ ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಗಾಗಿ ಮಾಸಿಕ SaaS ಡಿಸ್ಕವರಿ ಎಣಿಕೆ. ಏರುತ್ತಿರುವ ಶೇಕಡಾವಾರು ಈ ವಿಭಾಗವು ಒಟ್ಟಾರೆ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗಿಂತ ವೇಗವಾಗಿ ಬೆಳೆಯುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

Loading...

ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ SaaS ಅನ್ವೇಷಿಸಿ

ವಿಂಗಡಿಸಿ:
ಫಿಲ್ಟರ್‌ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ
1 ಫಿಲ್ಟರ್ ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗಿದೆ · ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ · ಉಳಿಸಿ
ವರ್ಗ: ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ
ಟಾಪ್ ಪಿಕ್
Zendo Logo
ಬಡ್ತಿ ನೀಡಲಾಗಿದೆ ಇದು ಪ್ರಚಾರದ ಪಟ್ಟಿಯಾಗಿದ್ದು, ನೀವು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿದರೆ ನಾವು ಕಮಿಷನ್ ಗಳಿಸಬಹುದು. ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗ
This platform streamlines the process of selling and delivering services by integrating features such as customizable order forms, automated invoicing, and real-time communication tools. It addresses common challenges faced by service-based businesses, such as managing client interactions, collecting payments, and organizing workflows, making it ideal for freelancers, agencies, and small businesses looking to enhance their operational efficiency.
ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ: $0-$999/mo
ಈ SaaS ಉತ್ಪನ್ನದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಮಾಸಿಕ ಮೊತ್ತಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
ಅಂದಾಜು: 2021 ಈ ಪಟ್ಟಿಗಾಗಿ ನಾವು ಹೊಂದಿರುವ ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ. ನಾವು ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ವಿವಿಧ ಡೇಟಾ ಮೂಲಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತೇವೆ.
ಗ್ರಾಹಕರ ಪ್ರಕಾರ: ಬಿ2ಬಿ
ಇದು ವ್ಯವಹಾರ ಅಥವಾ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಬಳಕೆಯ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕೃತವಾಗಿದೆಯೋ ಇಲ್ಲವೋ.
Invoicing & Payment Processing
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
Chalkful Logo

Chalkful

ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗ
ಈ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾದ ತಮ್ಮ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಮಾಲೀಕರು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ್ದಾರೆ.
A comprehensive scheduling and administrative management platform designed for independent tutors to streamline their teaching businesses by automating appointment booking, invoicing, and payment processing, thereby reducing manual tasks and administrative burdens. Key features include customizable availability setting, self-service booking links for parents, automatic session reminders, branded online invoicing with multiple payment options, and a user-friendly interface that enables quick setup and professional communications; it addresses common challenges such as scheduling conflicts, no-shows, invoicing delays, and payment collection, making it ideal for solo educators and small tutoring businesses seeking efficiency and a polished professional appearance.
ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ: $12.42-$19/mo
ಈ SaaS ಉತ್ಪನ್ನದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಮಾಸಿಕ ಮೊತ್ತಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
Appointment Scheduling Software
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
Invoicing & Payment Processing
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
ಎಲ್ಲಾ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ
Zyrapay Logo

Zyrapay

ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗ
ಈ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾದ ತಮ್ಮ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಮಾಲೀಕರು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ್ದಾರೆ.
A developer-focused payment gateway enables web2 platforms to accept cryptocurrency payments from a global user base with instant settlements, real-time transaction monitoring, and zero complexity, helping teams monetize quickly and scale securely. Its core capabilities include plug-and-play APIs and SDKs for web and mobile, branded checkout flows or API-generated links, wallet creation and management, real-time notifications and webhooks, live transaction feeds, analytics, built-in compliance, and cross-platform support, addressing integration friction, security and regulatory concerns, onboarding hurdles, and operational overhead for developers, merchants, wallets, gaming apps, social networks, e-commerce, and financial services.
ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ: $29.99/mo
ಈ SaaS ಉತ್ಪನ್ನದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಮಾಸಿಕ ಮೊತ್ತಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
Invoicing & Payment Processing
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
Crypto
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
ಎಲ್ಲಾ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ
ClickWerxs Logo

ClickWerxs

ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗ
ಈ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾದ ತಮ್ಮ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಮಾಲೀಕರು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ್ದಾರೆ.
A comprehensive payment processing and business management platform offers secure, scalable, and transparent solutions for accepting online and in-store payments across multiple markets and currencies, while also providing integrated tools for customer relationship management, marketing automation, website development, and analytics. Its main features include interchange-plus pricing for cost savings, next-day funding, dedicated account management, fraud prevention, high-risk merchant support, multi-channel integrations, customizable workflows, e-commerce and POS solutions, AI-powered automation, and a unified CRM system, solving problems of high transaction costs, fragmented business tools, complex compliance, and inefficient payment reconciliation for small to large enterprises, industry-specific providers, and high-risk businesses seeking streamlined operations and improved cash flow.
ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ: $97-$1497/mo
ಈ SaaS ಉತ್ಪನ್ನದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಮಾಸಿಕ ಮೊತ್ತಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
CRM (Customer Relationship Management)
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
Invoicing & Payment Processing
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
ಎಲ್ಲಾ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ
ToolsMingo Logo

ToolsMingo

ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗ
ಈ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾದ ತಮ್ಮ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಮಾಲೀಕರು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ್ದಾರೆ.
This comprehensive financial management platform offers freelancers and small businesses streamlined tools for invoicing, billing, expense tracking, and payment management, all designed to be user-friendly and require no setup. Key features include customizable professional invoices with branding options, multi-currency support, cross-device accessibility, secure data privacy, real-time payment tracking, and detailed earnings analytics, addressing common challenges such as complicated billing processes, lack of professional appearance, and inefficient financial oversight. It is ideal for solo entrepreneurs, independent contractors, and small enterprise owners seeking reliable, fast, and transparent financial workflows without subscription fees or technical barriers.
Invoicing & Payment Processing
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
Financial Planning & Budgeting Tools
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
ಎಲ್ಲಾ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ
FocusFlow - No Icon

FocusFlow

ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗ
ಈ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾದ ತಮ್ಮ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಮಾಲೀಕರು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ್ದಾರೆ.
FocusFlow is a user-friendly platform designed for freelancers to track time and create invoices quickly and easily. It offers features like project budgeting, insights on profitability, and full data ownership, ensuring users can manage their work efficiently without losing revenue.
ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ: $0/mo
ಈ SaaS ಉತ್ಪನ್ನದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಮಾಸಿಕ ಮೊತ್ತಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
Project Management Software
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
Time Tracking & Productivity Software
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
ಎಲ್ಲಾ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ
InvoiceNexora Logo

InvoiceNexora

ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗ
ಈ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾದ ತಮ್ಮ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಮಾಲೀಕರು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ್ದಾರೆ.
This platform provides a mobile-first invoicing solution designed to streamline billing, client management, and payment tracking for freelancers and small business owners who require fast, professional, and customizable invoice creation from their smartphones. Its main features include organizing client details efficiently, generating branded PDF invoices with personalized logos and templates, monitoring payment statuses in real-time, supporting multiple currencies for global transactions, and delivering invoices via email or shareable links, all within a user-friendly dashboard. It solves common problems such as time-consuming billing processes, disorganized client records, delayed payments, and inconsistent branding, making it ideal for entrepreneurs, freelancers, independent contractors, and remote workers seeking a seamless, professional way to manage their financial transactions on the go.
ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ: $0-$8.99/mo
ಈ SaaS ಉತ್ಪನ್ನದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಮಾಸಿಕ ಮೊತ್ತಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
Accounting Software
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
Invoicing & Payment Processing
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
ಎಲ್ಲಾ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ
expEDIum Logo
A comprehensive healthcare management solution streamlines medical billing, electronic health records, and revenue cycle management, enhancing operational efficiency for healthcare providers. Key features include HIPAA compliance, automated billing processes, customizable branding options, and real-time payment capabilities, addressing challenges such as delayed claims processing and inefficient patient record management, making it ideal for clinics, hospitals, and billing service bureaus.
ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ: $60/mo
ಈ SaaS ಉತ್ಪನ್ನದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಮಾಸಿಕ ಮೊತ್ತಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
Invoicing & Payment Processing
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
Electronic Health Record (EHR) Systems
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
ಎಲ್ಲಾ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ
Invoicious - No Icon

Invoicious

ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗ
ಈ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾದ ತಮ್ಮ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಮಾಲೀಕರು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ್ದಾರೆ.
This application functions as a comprehensive invoicing solution designed to help freelancers, consultants, and small enterprises create, send, and manage professional invoices efficiently. Its main features include a selection of customizable, professionally designed templates, client management tools to track customer information and payment history, automated time tracking with billable hour timers, direct email invoicing with delivery confirmation, and payment monitoring to oversee overdue invoices and cash flow insights, thereby solving problems related to invoicing accuracy, payment delays, and client relationship management. It is tailored for individual entrepreneurs, small business owners, and service providers seeking a user-friendly, secure, and feature-rich platform for seamless financial documentation and cash flow optimization directly on Apple devices.
ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ: $1.66-$23.96/mo
ಈ SaaS ಉತ್ಪನ್ನದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಮಾಸಿಕ ಮೊತ್ತಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
Invoicing & Payment Processing
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
ಎಲ್ಲಾ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ
Procee Logo
Procee is a comprehensive procurement process automation platform designed to enhance efficiency and streamline purchasing operations for organizations of all sizes. With features such as automated invoice entry, customizable approval routes, and a user-friendly vendor portal, Procee transforms procurement into a strategic asset while ensuring financial control and compliance.
ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ: $15-$30/mo
ಈ SaaS ಉತ್ಪನ್ನದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಮಾಸಿಕ ಮೊತ್ತಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
Invoicing & Payment Processing
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
Supply Chain Management (SCM) Software
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
ಎಲ್ಲಾ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ
* ಈ ಪುಟದ ಕೆಲವು ಅಥವಾ ಎಲ್ಲಾ ಭಾಗಗಳು AI ನಿಂದ ರಚಿತವಾಗಿರಬಹುದು, ಆದ್ದರಿಂದ ದಯವಿಟ್ಟು ಯಾವುದೇ ನಿರ್ಣಾಯಕ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಸ್ವತಂತ್ರವಾಗಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

ಪದೇ ಪದೇ ಕೇಳಲಾಗುವ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು

ಎಷ್ಟು ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ SaaS ಕಂಪನಿಗಳಿವೆ?

September 2026 ರ ಹೊತ್ತಿಗೆ SaaS ಬ್ರೌಸರ್ 3,668 ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಕಳೆದ 30 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ 243 ಹೊಸ ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ SaaS ಕಂಪನಿಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳು ಎಷ್ಟು ಹೊಸ ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ SaaS ಕಂಪನಿಗಳು ಸೇರ್ಪಡೆಯಾಗುತ್ತವೆ?

ಕಳೆದ 30 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ 243 ಹೊಸ ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ SaaS ಕಂಪನಿಗಳನ್ನು SaaS ಬ್ರೌಸರ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ. ನಮ್ಮ ಸ್ವಾಮ್ಯದ ಕ್ರಾಲಿಂಗ್ ಮೂಲಸೌಕರ್ಯವು ನಿರಂತರವಾಗಿ ಹೊಸ ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸುತ್ತದೆ.

ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಥಾಪಿತವಾದ ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ SaaS ಕಂಪನಿಗಳು ಯಾವುವು?

ಡೊಮೇನ್ ಪ್ರಾಧಿಕಾರದ ಪ್ರಕಾರ ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಥಾಪಿತವಾದ ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ SaaS ಕಂಪನಿಗಳಲ್ಲಿ Stripe, Authorize.net, Mollie, Wave, FundRazr ಸೇರಿವೆ. ಈ ಕಂಪನಿಗಳು ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ವರ್ಗದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಧಿಕ ಡೊಮೇನ್ ಶ್ರೇಣಿಯ ಸ್ಕೋರ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತವೆ.

ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ SaaS ಗೆ ವಿಶಿಷ್ಟ ಕಂಪನಿಯ ಗಾತ್ರ ಎಷ್ಟು?

ಉದ್ಯೋಗಿ ಡೇಟಾವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ SaaS ಕಂಪನಿಗಳಲ್ಲಿ, ಗಾತ್ರ ವಿತರಣೆ: - 17 (2.1%), - 52 (6.3%), - 132 (16.1%), - 619 (75.5%).

ಯಾವ ದೇಶಗಳು ಹೆಚ್ಚು ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ SaaS ಕಂಪನಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ?

ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ SaaS ಗೆ ಅಗ್ರ ರಾಷ್ಟ್ರಗಳು: United States (604), India (216), United Kingdom (135), Australia (77), Canada (60). ಇವು ಜಾಗತಿಕವಾಗಿ ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಕಂಪನಿಗಳ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಸಾಂದ್ರತೆಯನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತವೆ.

ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ SaaS ಕಂಪನಿಗಳಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟು ಶೇಕಡಾವಾರು ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ?

231 ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ SaaS ಕಂಪನಿಗಳು ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ, ಇದು SaaS ಬ್ರೌಸರ್‌ನಿಂದ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಲಾದ ಎಲ್ಲಾ ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ 6.3% ಅನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತದೆ. ಸರಾಸರಿ ಕಮಿಷನ್ ದರ 20%.

ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ SaaS ಕಂಪನಿಗಳ ಸರಾಸರಿ ವಯಸ್ಸು ಎಷ್ಟು?

ಸರಾಸರಿ ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ SaaS ಕಂಪನಿಯು 7.0 ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಸ್ಥಾಪನೆಯಾಯಿತು, ಸರಾಸರಿ ಸ್ಥಾಪನಾ ವರ್ಷ 2019.

ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ SaaS ಕಂಪನಿಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ B2B ಅಥವಾ B2C ಆಗಿವೆಯೇ?

ಲಭ್ಯವಿರುವ ದತ್ತಾಂಶದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ, ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ SaaS ಕಂಪನಿಗಳನ್ನು ಈ ಕೆಳಗಿನಂತೆ ವಿಂಗಡಿಸಲಾಗಿದೆ: ಬಿ2ಬಿ ಮತ್ತು ಬಿ2ಸಿ ಎರಡೂ (23.9%), ವ್ಯವಹಾರ (B2B) (75.9%), ಗ್ರಾಹಕ (B2C) (0.2%).

ಹೊಸ ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ SaaS ಕಂಪನಿಗಳು ಯಾವುವು?

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಪತ್ತೆಯಾದ ಇನ್‌ವಾಯ್ಸಿಂಗ್ & ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ SaaS ಕಂಪನಿಗಳಲ್ಲಿ InvoiceSnooze, QuoteOnSpot, Merchantpayd, AanvraX, Malik Traders ಸೇರಿವೆ. SaaS ಬ್ರೌಸರ್ ಸ್ವಾಮ್ಯದ ಕ್ರಾಲಿಂಗ್ ಮೂಲಸೌಕರ್ಯವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ನಿರಂತರವಾಗಿ ಹೊಸ ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸೂಚಿಕೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

SaaS ಬ್ರೌಸರ್ ಬಗ್ಗೆ

SaaS ಬ್ರೌಸರ್ ಅಂತರ್ಜಾಲದಲ್ಲಿ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ, ಅತ್ಯಂತ ನವೀಕೃತ SaaS ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಆಗಿದೆ - SaaS ಕಂಪನಿಗಳಿಗೆ ಅಂತಿಮ ಪ್ರಾಸ್ಪೆಕ್ಟಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಸಂಶೋಧನಾ ಸಾಧನವಾಗಿದೆ.

ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ವಾರಗಳ ನಂತರ, ಅಪೊಲೊ, ಝೂಮ್‌ಇನ್‌ಫೋ ಅಥವಾ ಇತರ ಡೇಟಾಬೇಸ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು ನಾವು ಉದಯೋನ್ಮುಖ ಪರಿಕರಗಳನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ. ಏಜೆನ್ಸಿಗಳು, ಸಲಹಾ ಸಂಸ್ಥೆಗಳು ಮತ್ತು ಹಳತಾದ ಪಟ್ಟಿಗಳಿಂದ ಕಲುಷಿತಗೊಂಡ ಸಾಮಾನ್ಯ ಪ್ರಾಸ್ಪೆಕ್ಟಿಂಗ್ ಪರಿಕರಗಳಿಗಿಂತ ಭಿನ್ನವಾಗಿ, ನಮ್ಮ ಉದ್ದೇಶ-ನಿರ್ಮಿತ ವೇದಿಕೆಯು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ ಡೇಟಾದೊಂದಿಗೆ ನೈಜ ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಫಾರ್ಚೂನ್ 500 ಉದ್ಯಮಗಳಿಂದ ಹಿಡಿದು ಈ ವಾರ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಬೂಟ್‌ಸ್ಟ್ರಾಪ್ ಮಾಡಿದ ಸ್ಟಾರ್ಟ್‌ಅಪ್‌ಗಳವರೆಗೆ - ಅದು SaaS ಆಗಿದ್ದರೆ, ನಾವು ಅದನ್ನು ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ.

ಈ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಲೆಕ್ಕಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ

  1. ಒಟ್ಟು ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್. ಈ ಆಯ್ಕೆಗಾಗಿ ಪ್ರಸ್ತುತ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾದ ಪ್ರಕಟಿತ SaaS ಕಂಪನಿಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ. ನಮ್ಮ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಗುಣಮಟ್ಟ ಪರಿಶೀಲನೆಗಳನ್ನು ಉತ್ತೀರ್ಣವಾಗುವ ಕಂಪನಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಎಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
  2. ಹೊಸದು (ಕಳೆದ 30 ದಿನಗಳು). ಕಳೆದ 30 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಈ ಆಯ್ಕೆಗಾಗಿ ಹೊಸದಾಗಿ ಪ್ರಕಟವಾದ SaaS ಕಂಪನಿಗಳ ನಿವ್ವಳ ಸಂಖ್ಯೆ.
  3. ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು. ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಅಥವಾ ರೆಫರಲ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ನಡೆಸುವ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾದ SaaS ಕಂಪನಿಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ.
  4. ಸರಾಸರಿ ವಯಸ್ಸು (ವರ್ಷಗಳು). ಸ್ಥಾಪನೆಯ ವರ್ಷವನ್ನು ಆಧರಿಸಿ, ಈ ಆಯ್ಕೆಯಲ್ಲಿನ ಕಂಪನಿಗಳ ಸರಾಸರಿ ವಯಸ್ಸು, ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ. ಸರಾಸರಿಯು ಮಧ್ಯದ ಮೌಲ್ಯವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಅರ್ಧದಷ್ಟು ಹಳೆಯವು ಮತ್ತು ಅರ್ಧದಷ್ಟು ಚಿಕ್ಕವು.
  5. ಹೊಸದು (ಕಳೆದ 365 ದಿನಗಳು). ಕಳೆದ 365 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಈ ಆಯ್ಕೆಗಾಗಿ ಪ್ರಕಟವಾದ SaaS ಕಂಪನಿಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ.
  6. ಮಂಥನ (ಕಳೆದ ವರ್ಷ). ಕಳೆದ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾದ ಆದರೆ ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡದ ಕಂಪನಿಗಳು — ಅವು ಆಫ್‌ಲೈನ್‌ಗೆ ಹೋದವು, ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾದವು ಅಥವಾ ನಮ್ಮ ಗುಣಮಟ್ಟ ಪರಿಶೀಲನೆಗಳನ್ನು ಉತ್ತೀರ್ಣವಾಗುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿದವು.
  7. ವಾರ್ಷಿಕ ಮಂಥನ ದರ. ವಾರ್ಷಿಕ ಮಂಥನ ದರ — ಕಳೆದ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾದ ಎಲ್ಲಾ ಕಂಪನಿಗಳ (ಇನ್ನೂ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾದ ಜೊತೆಗೆ ಮಂಥನ ಆದವು) ಶೇಕಡಾವಾರು ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ಮಂಥನ ಆದ ಕಂಪನಿಗಳು.
  8. ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗ. ಈ ಆಯ್ಕೆಯಲ್ಲಿ ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗವನ್ನು ನೀಡುವ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾದ ಕಂಪನಿಗಳ ಶೇಕಡಾವಾರು.
  9. ಕಂಪನಿ ಗಾತ್ರ ವಿತರಣೆ. ಉದ್ಯೋಗಿ ಎಣಿಕೆಯ ಪ್ರಕಾರ ಕಂಪನಿಗಳ ವಿತರಣೆ: ಏಕವ್ಯಕ್ತಿ (1), ಸಣ್ಣ (2–50), ಮಧ್ಯಮ (51–200), ದೊಡ್ಡ (201–1,000), ಉದ್ಯಮ (1,000+). ಶೇಕಡಾವಾರುಗಳು ಉದ್ಯೋಗಿ ಡೇಟಾ ಹೊಂದಿರುವ ಕಂಪನಿಗಳ ಪೈಕಿ.
  10. ಸರಾಸರಿ ಆರಂಭಿಕ ಬೆಲೆ (USD). ಬೆಲೆ ಡೇಟಾ ಹೊಂದಿರುವ ಈ ಆಯ್ಕೆಯಲ್ಲಿನ ಕಂಪನಿಗಳ ಸರಾಸರಿ ಆರಂಭಿಕ-ಹಂತದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ (USD).
  11. ಸರಾಸರಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಬೆಲೆ (USD). ಬೆಲೆ ಡೇಟಾ ಹೊಂದಿರುವ ಈ ಆಯ್ಕೆಯಲ್ಲಿನ ಕಂಪನಿಗಳ ಸರಾಸರಿ ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ (USD).
  12. ಸ್ಯಾಚುರೇಶನ್ ಸ್ಕೋರ್. ಒಟ್ಟು ಉತ್ಪನ್ನಗಳು, ಡೊಮೇನ್ ಅಧಿಕಾರ, ಉಲ್ಲೇಖಿಸುವ ಡೊಮೇನ್‌ಗಳು, ಕಂಪನಿಯ ವಯಸ್ಸು, ಸಂಚಾರ ಬೆಳವಣಿಗೆ, ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ ಮತ್ತು ಉದ್ಯಮ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸುವ 0–100 ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಸ್ಯಾಚುರೇಶನ್ ಸ್ಕೋರ್. ಹೆಚ್ಚಿನದು ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಎಂದರ್ಥ.
  13. ಸರಾಸರಿ ಆಯೋಗ. ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ನಡೆಸುವ ಈ ಆಯ್ಕೆಯಲ್ಲಿನ ಕಂಪನಿಗಳು ನೀಡುವ ಸರಾಸರಿ ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಕಮಿಷನ್ ದರ.
  14. B2B / B2C ವಿಭಜನೆ. ಗುರಿ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯ ಪ್ರಕಾರ ಕಂಪನಿಗಳ ವಿಭಜನೆ — ವ್ಯವಹಾರ (B2B), ಗ್ರಾಹಕ (B2C), ಅಥವಾ ಎರಡೂ — ಗ್ರಾಹಕ-ಪ್ರಕಾರ ಡೇಟಾ ಹೊಂದಿರುವವರ ಪೈಕಿ.