ಮರಳಿ ಪ್ರಥಮ ಪುಟಕ್ಕೆಎಲ್ಲಾ ವರ್ಗಗಳುನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು

ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು

SaaS ಬ್ರೌಸರ್ 373 ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಕಂಪನಿಗಳನ್ನು ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಕಳೆದ 30 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ 21 ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ. ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು SaaS ಗೆ ಉತ್ತಮ ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ United States (102), India (25), United Kingdom (12) ಸೇರಿವೆ.

ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು ಗಾಗಿ ಪ್ರಮುಖ ದತ್ತಾಂಶ ಬಿಂದುಗಳು

373
ಒಟ್ಟು ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್1
21
ಹೊಸದು (ಕಳೆದ 30 ದಿನಗಳು)2
39
ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು3
12
ಸರಾಸರಿ ವಯಸ್ಸು (ವರ್ಷಗಳು)4
+200
ಹೊಸದು (ಕಳೆದ 365 ದಿನಗಳು)5
72
ಮಂಥನ (ಕಳೆದ ವರ್ಷ)6
26.5%
ವಾರ್ಷಿಕ ಮಂಥನ ದರ7
30.3%
ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗ8

ಕಂಪನಿ ಗಾತ್ರ ವಿತರಣೆ9

5
ಎಂಟರ್‌ಪ್ರೈಸ್ (1,000+)
3.9% ಒಟ್ಟು
14
ದೊಡ್ಡದು (201-1,000)
10.9% ಒಟ್ಟು
40
ಮಧ್ಯಮ ಗಾತ್ರ (51-200)
31.3% ಒಟ್ಟು
69
ಚಿಕ್ಕದು (2-50)
53.9% ಒಟ್ಟು

ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಥಾಪಿತವಾದ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು ಕಂಪನಿಗಳು

ಕಂಪನಿ ನೌಕರರು ಡೊಮೇನ್ ರೇಟಿಂಗ್ ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಯಿತು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
OpenVPN 200 2002 2025-02-09
Juniper Networks 10,000 2025-11-15
MikroTik 2026-01-06
D-Link 5,000 1987 2025-02-28
Extreme Networks 5,000 1996 2025-02-26
CrashPlan 200 2025-02-07
IP2Location 50 2002 2025-02-28
OPNSense 2026-03-08
eero 200 2014 2026-03-10
Ubiquiti 2025-02-28

ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು SaaS ಗಾಗಿ ಟಾಪ್ 10 ದೇಶಗಳು

373 ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಉತ್ಪನ್ನಗಳಿಗಾಗಿ ನಮ್ಮ ಡೇಟಾವನ್ನು ಆಧರಿಸಿ, ಹೆಚ್ಚಿನ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಗಳು ಪ್ರಧಾನ ಕಚೇರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ದೇಶಗಳನ್ನು ಈ ಕೆಳಗಿನ ದೇಶಗಳು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತವೆ.

ದೇಶ ಎಣಿಕೆ ಒಟ್ಟು ಮೊತ್ತದ %
United States 102 27.3%
India 25 6.7%
United Kingdom 12 3.2%
Canada 10 2.7%
Italy 6 1.6%
Israel 5 1.3%
Australia 4 1.1%
Germany 3 0.8%
Taiwan, Province of China 3 0.8%
Indonesia 3 0.8%

ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು ಗಾಗಿ ಬೆಲೆ ಮಾಹಿತಿ

ಸರಾಸರಿ ಆರಂಭಿಕ ಬೆಲೆ (USD)12
$20/ತಿಂಗಳು
ಸರಾಸರಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಬೆಲೆ (USD)13
$99/ತಿಂಗಳು

ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು ಗಾಗಿ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಶುದ್ಧತ್ವ

ಈ ಸ್ಕೋರ್ ಅನ್ನು ಒಟ್ಟು ಉತ್ಪನ್ನಗಳು, ಡೊಮೇನ್ ಅಧಿಕಾರ, ಉಲ್ಲೇಖಿಸುವ ಡೊಮೇನ್‌ಗಳು, ಕಂಪನಿಯ ವಯಸ್ಸು, ಸಂಚಾರ ಬೆಳವಣಿಗೆ, ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ ಮತ್ತು ಉದ್ಯಮ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯ ಸಂಯೋಜನೆಯಿಂದ ಲೆಕ್ಕಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಸ್ಯಾಚುರೇಶನ್ ಸ್ಕೋರ್14
64 / 100 (ಮಧ್ಯಮ)

ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು ನಲ್ಲಿ ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು

39 ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಗಳು ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ (ಒಟ್ಟು 10.5%).

ಸರಾಸರಿ ಆಯೋಗ15
9%
ಆಯೋಗದ ಪ್ರಕಾರ ವಿತರಣೆ
ಒಂದು ಬಾರಿ 3
ಪುನರಾವರ್ತಿತ 4

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಸೇರಿಸಲಾದ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು SaaS

Netra 2026-08-28 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
Nodegateway Center 2026-08-25 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
ScamFilter 2026-08-25 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
HomeNet Egypt 2026-08-25 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
Sentinel 2026-08-24 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
pfBlockerNG 2026-08-24 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
BlackHoleFeed 2026-08-20 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
Kernloom 2026-08-16 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
Cyrapp 2026-08-16 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
easywall 2026-08-16 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಗಳ ಸರಾಸರಿ ವಯಸ್ಸು

ಸರಾಸರಿ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಯು 12.0 ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಸ್ಥಾಪನೆಯಾಯಿತು (ಸರಾಸರಿ ಸ್ಥಾಪನಾ ವರ್ಷ: 2014).

ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು ಗಾಗಿ B2B / B2C ವಿಭಜನೆ16

79
ಬಿ2ಬಿ ಮತ್ತು ಬಿ2ಸಿ ಎರಡೂ
21.2%
282
ವ್ಯವಹಾರ (B2B)
75.8%
11
ಗ್ರಾಹಕ (B2C)
3.0%

ಗ್ರಾಹಕ ಪ್ರಕಾರದ ಡೇಟಾವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ 372 ಕಂಪನಿಗಳನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ (ಒಟ್ಟು 99.7%).

ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು ಗಾಗಿ SaaS ಡಿಸ್ಕವರಿ ಟ್ರೆಂಡ್

ಎಲ್ಲಾ ಕಂಡುಹಿಡಿದ SaaS ನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಪಾಲಿಗೆ ಹೋಲಿಸಿ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು ಗಾಗಿ ಮಾಸಿಕ SaaS ಡಿಸ್ಕವರಿ ಎಣಿಕೆ. ಏರುತ್ತಿರುವ ಶೇಕಡಾವಾರು ಈ ವಿಭಾಗವು ಒಟ್ಟಾರೆ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗಿಂತ ವೇಗವಾಗಿ ಬೆಳೆಯುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

Loading...

ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು SaaS ಅನ್ವೇಷಿಸಿ

ವಿಂಗಡಿಸಿ:
ಫಿಲ್ಟರ್‌ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ
1 ಫಿಲ್ಟರ್ ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗಿದೆ · ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ · ಉಳಿಸಿ
ವರ್ಗ: ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು
AMAN Technologies Logo

AMAN Technologies

ಈ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾದ ತಮ್ಮ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಮಾಲೀಕರು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ್ದಾರೆ.
Managed IT and cybersecurity services provide proactive technology support, layered security measures, cloud integration, and compliance management to ensure small and mid-sized businesses remain secure, productive, and audit-ready. These services address common challenges such as business downtime, security vulnerabilities like phishing and ransomware, complex regulatory compliance requirements, and underutilized cloud tools, making IT simpler, safer, and more reliable for decision-makers, IT teams, and operational leaders.
Network Security & Firewall Solutions
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
Cloud Security & Compliance Tools
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
ಎಲ್ಲಾ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ
OML Logo

OML

ಈ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾದ ತಮ್ಮ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಮಾಲೀಕರು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ್ದಾರೆ.
This platform provides an in-browser, interactive virtual networking environment that emulates real-world network devices, protocols, and configurations, enabling users to design, simulate, and analyze complex topologies without physical hardware. Its key features include a drag-and-drop topology designer, live packet capturing with in-browser Wireshark compatibility, realistic device emulation using actual Cisco IOS and other operating systems, and WAN emulation with latency, jitter, and bandwidth control, all supporting network certification, education, and network engineering training. It addresses problems related to the high costs and inaccuracies of traditional network simulators, offers a hands-on experience for students and professionals, and is ideal for educators, network engineers, and students seeking to practice and validate network configurations in a safe, self-host.
ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ: $0-$2000/mo
ಈ SaaS ಉತ್ಪನ್ನದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಮಾಸಿಕ ಮೊತ್ತಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
Network Security & Firewall Solutions
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
Simulation & Modeling Tools
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
ಎಲ್ಲಾ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ
FrobaTech Solutions LLP Logo

FrobaTech Solutions LLP

ಈ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾದ ತಮ್ಮ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಮಾಲೀಕರು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ್ದಾರೆ.
This integrated multi-product platform functions as a comprehensive digital ecosystem designed to streamline and automate various core business operations across industries, including enterprise resource planning, compliance management, logistics, network monitoring, and event validation. Its key features include modular architecture for scalability, real-time synchronization, multi-tenant security, and support for diverse programming languages and frameworks, enabling seamless integration and customizable deployment; it addresses common challenges such as operational complexity, data siloing, software bloat, and inefficient process management, making it ideal for enterprises, small-to-medium-sized businesses, and specialized industries like logistics, accounting, and event management seeking unified solutions to optimize efficiency and foster growth.
CRM (Customer Relationship Management)
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
Network Security & Firewall Solutions
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
ಎಲ್ಲಾ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ
WiFiSolved Logo

WiFiSolved

ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗ
ಈ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾದ ತಮ್ಮ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಮಾಲೀಕರು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ್ದಾರೆ.
This comprehensive set of browser-based tools performs diagnostics, planning, and security assessments for home and small office wireless networks, helping users identify and resolve connectivity, speed, coverage, and interference issues without requiring sign-up or downloads. It offers features such as real-time broadband speed testing, router placement analysis, WiFi signal coverage mapping, channel analysis to reduce interference, ping and latency checks for online gaming or video calls, password strength evaluation, and network security monitoring to optimize performance and ensure reliable, secure, and efficient WiFi connectivity. Designed for homeowners, small business operators, and anyone managing a local area network, these tools facilitate troubleshooting, network planning, and security enhancements, solving common problems like slow speeds, dead zones, weak security, and router misplacement.
IP2Location Logo

IP2Location

ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗ
ಈ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾದ ತಮ್ಮ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಮಾಲೀಕರು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ್ದಾರೆ.
This website offers tools and services for IP geolocation and proxy detection to help businesses improve their online targeting and security. Users can access databases, APIs, and free resources to gain insights into visitor locations and mitigate online fraud.
ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ: ತಿಂಗಳಿಗೆ $99 ರಿಂದ
ಈ SaaS ಉತ್ಪನ್ನದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಮಾಸಿಕ ಮೊತ್ತಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
Network Security & Firewall Solutions
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
Web Scraping API and Proxies
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
ಎಲ್ಲಾ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ
NovoZil - No Icon

NovoZil

ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗ
ಈ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾದ ತಮ್ಮ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಮಾಲೀಕರು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ್ದಾರೆ.
NovoZil AlertMe offers real-time monitoring and alerting for network security and asset availability. With features like firewall monitoring, instant notifications, and easy management for multiple clients, it helps teams stay informed and respond quickly to critical events.
ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ: $0-$17.99/mo
ಈ SaaS ಉತ್ಪನ್ನದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಮಾಸಿಕ ಮೊತ್ತಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
Network Security & Firewall Solutions
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
Network Monitoring Software
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
ಎಲ್ಲಾ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ
FluxArk Logo

FluxArk

ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗ
ಈ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾದ ತಮ್ಮ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಮಾಲೀಕರು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ್ದಾರೆ.
FluxArk Solutions provides advanced secure access and management tools for network and cloud infrastructures, including a centralized SSH jump server, bastion host with multi-factor authentication, comprehensive access control, session recording, and detailed logging. It also offers automated and managed cron job scheduling, execution via API with output tracking and failure notifications, and a flexible management API for executing shell commands and controlling permissions, all designed to enhance security, streamline operational workflows, and support IT teams, DevOps engineers, and cybersecurity professionals seeking robust protection and efficient management of remote server access and automation.
Network Security & Firewall Solutions
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
Identity & Access Management (IAM)
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
ಎಲ್ಲಾ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ
Kloudbean Logo
Kloudbean offers managed cloud hosting solutions designed to empower developers and businesses with unmatched security, blazing fast performance, and simplified management. With support for a wide range of applications and databases across multiple cloud providers, Kloudbean streamlines the deployment and scaling process, ensuring a seamless experience for users.
ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ: $8-$4194/mo
ಈ SaaS ಉತ್ಪನ್ನದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಮಾಸಿಕ ಮೊತ್ತಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
Web Hosting Management & Optimization
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
Network Security & Firewall Solutions
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
ಎಲ್ಲಾ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ
Patronus Protect Logo

Patronus Protect

ಈ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾದ ತಮ್ಮ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಮಾಲೀಕರು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ್ದಾರೆ.
This cybersecurity solution provides real-time monitoring and protection against data breaches, malicious attacks, and unauthorized AI interactions, all executed locally on individual devices to ensure comprehensive privacy. Its main features include instant detection of AI traffic communications, immediate blocking of suspicious apps or activities, tracking and logging of AI conversations, and advanced threat identification such as prompt injection attacks, making it ideal for organizations and privacy-conscious users seeking autonomous, low-latency security solutions that prioritize human oversight and minimizing external vulnerabilities.
ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ: €5-€25/mo
ಈ SaaS ಉತ್ಪನ್ನದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಮಾಸಿಕ ಮೊತ್ತಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
Network Security & Firewall Solutions
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
ಎಲ್ಲಾ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ
Genians Logo

Genians

ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗ
ಈ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾದ ತಮ್ಮ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಮಾಲೀಕರು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ್ದಾರೆ.
Genians offers a comprehensive cybersecurity platform that secures network access across various environments, including campus, remote, cloud, and hybrid settings. The platform features advanced tools like Zero Trust Network Access (ZTNA) and Device Platform Intelligence to ensure safe connectivity and protect digital assets from evolving threats.
* ಈ ಪುಟದ ಕೆಲವು ಅಥವಾ ಎಲ್ಲಾ ಭಾಗಗಳು AI ನಿಂದ ರಚಿತವಾಗಿರಬಹುದು, ಆದ್ದರಿಂದ ದಯವಿಟ್ಟು ಯಾವುದೇ ನಿರ್ಣಾಯಕ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಸ್ವತಂತ್ರವಾಗಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

ಪದೇ ಪದೇ ಕೇಳಲಾಗುವ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು

ಎಷ್ಟು ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಗಳಿವೆ?

September 2026 ರ ಹೊತ್ತಿಗೆ SaaS ಬ್ರೌಸರ್ 373 ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಕಳೆದ 30 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ 21 ಹೊಸ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳು ಎಷ್ಟು ಹೊಸ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಗಳು ಸೇರ್ಪಡೆಯಾಗುತ್ತವೆ?

ಕಳೆದ 30 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ 21 ಹೊಸ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಗಳನ್ನು SaaS ಬ್ರೌಸರ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ. ನಮ್ಮ ಸ್ವಾಮ್ಯದ ಕ್ರಾಲಿಂಗ್ ಮೂಲಸೌಕರ್ಯವು ನಿರಂತರವಾಗಿ ಹೊಸ ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸುತ್ತದೆ.

ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಥಾಪಿತವಾದ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಗಳು ಯಾವುವು?

ಡೊಮೇನ್ ಪ್ರಾಧಿಕಾರದ ಪ್ರಕಾರ ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಥಾಪಿತವಾದ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಗಳಲ್ಲಿ OpenVPN, Juniper Networks, MikroTik, D-Link, Extreme Networks ಸೇರಿವೆ. ಈ ಕಂಪನಿಗಳು ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು ವರ್ಗದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಧಿಕ ಡೊಮೇನ್ ಶ್ರೇಣಿಯ ಸ್ಕೋರ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತವೆ.

ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು SaaS ಗೆ ವಿಶಿಷ್ಟ ಕಂಪನಿಯ ಗಾತ್ರ ಎಷ್ಟು?

ಉದ್ಯೋಗಿ ಡೇಟಾವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಗಳಲ್ಲಿ, ಗಾತ್ರ ವಿತರಣೆ: - 5 (3.9%), - 14 (10.9%), - 40 (31.3%), - 69 (53.9%).

ಯಾವ ದೇಶಗಳು ಹೆಚ್ಚು ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ?

ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು SaaS ಗೆ ಅಗ್ರ ರಾಷ್ಟ್ರಗಳು: United States (102), India (25), United Kingdom (12), Canada (10), Italy (6). ಇವು ಜಾಗತಿಕವಾಗಿ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಕಂಪನಿಗಳ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಸಾಂದ್ರತೆಯನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತವೆ.

ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಗಳಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟು ಶೇಕಡಾವಾರು ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ?

39 ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಗಳು ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ, ಇದು SaaS ಬ್ರೌಸರ್‌ನಿಂದ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಲಾದ ಎಲ್ಲಾ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ 10.5% ಅನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತದೆ. ಸರಾಸರಿ ಕಮಿಷನ್ ದರ 9%.

ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಗಳ ಸರಾಸರಿ ವಯಸ್ಸು ಎಷ್ಟು?

ಸರಾಸರಿ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಯು 12.0 ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಸ್ಥಾಪನೆಯಾಯಿತು, ಸರಾಸರಿ ಸ್ಥಾಪನಾ ವರ್ಷ 2014.

ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ B2B ಅಥವಾ B2C ಆಗಿವೆಯೇ?

ಲಭ್ಯವಿರುವ ದತ್ತಾಂಶದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ, ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಗಳನ್ನು ಈ ಕೆಳಗಿನಂತೆ ವಿಂಗಡಿಸಲಾಗಿದೆ: ಬಿ2ಬಿ ಮತ್ತು ಬಿ2ಸಿ ಎರಡೂ (21.2%), ವ್ಯವಹಾರ (B2B) (75.8%), ಗ್ರಾಹಕ (B2C) (3.0%).

ಹೊಸ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಗಳು ಯಾವುವು?

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಪತ್ತೆಯಾದ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಫೈರ್‌ವಾಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಗಳಲ್ಲಿ Netra, Nodegateway Center, ScamFilter, HomeNet Egypt, Sentinel ಸೇರಿವೆ. SaaS ಬ್ರೌಸರ್ ಸ್ವಾಮ್ಯದ ಕ್ರಾಲಿಂಗ್ ಮೂಲಸೌಕರ್ಯವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ನಿರಂತರವಾಗಿ ಹೊಸ ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸೂಚಿಕೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

SaaS ಬ್ರೌಸರ್ ಬಗ್ಗೆ

SaaS ಬ್ರೌಸರ್ ಅಂತರ್ಜಾಲದಲ್ಲಿ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ, ಅತ್ಯಂತ ನವೀಕೃತ SaaS ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಆಗಿದೆ - SaaS ಕಂಪನಿಗಳಿಗೆ ಅಂತಿಮ ಪ್ರಾಸ್ಪೆಕ್ಟಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಸಂಶೋಧನಾ ಸಾಧನವಾಗಿದೆ.

ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ವಾರಗಳ ನಂತರ, ಅಪೊಲೊ, ಝೂಮ್‌ಇನ್‌ಫೋ ಅಥವಾ ಇತರ ಡೇಟಾಬೇಸ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು ನಾವು ಉದಯೋನ್ಮುಖ ಪರಿಕರಗಳನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ. ಏಜೆನ್ಸಿಗಳು, ಸಲಹಾ ಸಂಸ್ಥೆಗಳು ಮತ್ತು ಹಳತಾದ ಪಟ್ಟಿಗಳಿಂದ ಕಲುಷಿತಗೊಂಡ ಸಾಮಾನ್ಯ ಪ್ರಾಸ್ಪೆಕ್ಟಿಂಗ್ ಪರಿಕರಗಳಿಗಿಂತ ಭಿನ್ನವಾಗಿ, ನಮ್ಮ ಉದ್ದೇಶ-ನಿರ್ಮಿತ ವೇದಿಕೆಯು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ ಡೇಟಾದೊಂದಿಗೆ ನೈಜ ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಫಾರ್ಚೂನ್ 500 ಉದ್ಯಮಗಳಿಂದ ಹಿಡಿದು ಈ ವಾರ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಬೂಟ್‌ಸ್ಟ್ರಾಪ್ ಮಾಡಿದ ಸ್ಟಾರ್ಟ್‌ಅಪ್‌ಗಳವರೆಗೆ - ಅದು SaaS ಆಗಿದ್ದರೆ, ನಾವು ಅದನ್ನು ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ.

ಈ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಲೆಕ್ಕಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ

  1. ಒಟ್ಟು ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್. ಈ ಆಯ್ಕೆಗಾಗಿ ಪ್ರಸ್ತುತ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾದ ಪ್ರಕಟಿತ SaaS ಕಂಪನಿಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ. ನಮ್ಮ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಗುಣಮಟ್ಟ ಪರಿಶೀಲನೆಗಳನ್ನು ಉತ್ತೀರ್ಣವಾಗುವ ಕಂಪನಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಎಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
  2. ಹೊಸದು (ಕಳೆದ 30 ದಿನಗಳು). ಕಳೆದ 30 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಈ ಆಯ್ಕೆಗಾಗಿ ಹೊಸದಾಗಿ ಪ್ರಕಟವಾದ SaaS ಕಂಪನಿಗಳ ನಿವ್ವಳ ಸಂಖ್ಯೆ.
  3. ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು. ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಅಥವಾ ರೆಫರಲ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ನಡೆಸುವ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾದ SaaS ಕಂಪನಿಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ.
  4. ಸರಾಸರಿ ವಯಸ್ಸು (ವರ್ಷಗಳು). ಸ್ಥಾಪನೆಯ ವರ್ಷವನ್ನು ಆಧರಿಸಿ, ಈ ಆಯ್ಕೆಯಲ್ಲಿನ ಕಂಪನಿಗಳ ಸರಾಸರಿ ವಯಸ್ಸು, ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ. ಸರಾಸರಿಯು ಮಧ್ಯದ ಮೌಲ್ಯವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಅರ್ಧದಷ್ಟು ಹಳೆಯವು ಮತ್ತು ಅರ್ಧದಷ್ಟು ಚಿಕ್ಕವು.
  5. ಹೊಸದು (ಕಳೆದ 365 ದಿನಗಳು). ಕಳೆದ 365 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಈ ಆಯ್ಕೆಗಾಗಿ ಪ್ರಕಟವಾದ SaaS ಕಂಪನಿಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ.
  6. ಮಂಥನ (ಕಳೆದ ವರ್ಷ). ಕಳೆದ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾದ ಆದರೆ ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡದ ಕಂಪನಿಗಳು — ಅವು ಆಫ್‌ಲೈನ್‌ಗೆ ಹೋದವು, ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾದವು ಅಥವಾ ನಮ್ಮ ಗುಣಮಟ್ಟ ಪರಿಶೀಲನೆಗಳನ್ನು ಉತ್ತೀರ್ಣವಾಗುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿದವು.
  7. ವಾರ್ಷಿಕ ಮಂಥನ ದರ. ವಾರ್ಷಿಕ ಮಂಥನ ದರ — ಕಳೆದ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾದ ಎಲ್ಲಾ ಕಂಪನಿಗಳ (ಇನ್ನೂ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾದ ಜೊತೆಗೆ ಮಂಥನ ಆದವು) ಶೇಕಡಾವಾರು ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ಮಂಥನ ಆದ ಕಂಪನಿಗಳು.
  8. ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗ. ಈ ಆಯ್ಕೆಯಲ್ಲಿ ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗವನ್ನು ನೀಡುವ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾದ ಕಂಪನಿಗಳ ಶೇಕಡಾವಾರು.
  9. ಕಂಪನಿ ಗಾತ್ರ ವಿತರಣೆ. ಉದ್ಯೋಗಿ ಎಣಿಕೆಯ ಪ್ರಕಾರ ಕಂಪನಿಗಳ ವಿತರಣೆ: ಏಕವ್ಯಕ್ತಿ (1), ಸಣ್ಣ (2–50), ಮಧ್ಯಮ (51–200), ದೊಡ್ಡ (201–1,000), ಉದ್ಯಮ (1,000+). ಶೇಕಡಾವಾರುಗಳು ಉದ್ಯೋಗಿ ಡೇಟಾ ಹೊಂದಿರುವ ಕಂಪನಿಗಳ ಪೈಕಿ.
  10. ಸರಾಸರಿ ಆರಂಭಿಕ ಬೆಲೆ (USD). ಬೆಲೆ ಡೇಟಾ ಹೊಂದಿರುವ ಈ ಆಯ್ಕೆಯಲ್ಲಿನ ಕಂಪನಿಗಳ ಸರಾಸರಿ ಆರಂಭಿಕ-ಹಂತದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ (USD).
  11. ಸರಾಸರಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಬೆಲೆ (USD). ಬೆಲೆ ಡೇಟಾ ಹೊಂದಿರುವ ಈ ಆಯ್ಕೆಯಲ್ಲಿನ ಕಂಪನಿಗಳ ಸರಾಸರಿ ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ (USD).
  12. ಸ್ಯಾಚುರೇಶನ್ ಸ್ಕೋರ್. ಒಟ್ಟು ಉತ್ಪನ್ನಗಳು, ಡೊಮೇನ್ ಅಧಿಕಾರ, ಉಲ್ಲೇಖಿಸುವ ಡೊಮೇನ್‌ಗಳು, ಕಂಪನಿಯ ವಯಸ್ಸು, ಸಂಚಾರ ಬೆಳವಣಿಗೆ, ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ ಮತ್ತು ಉದ್ಯಮ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸುವ 0–100 ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಸ್ಯಾಚುರೇಶನ್ ಸ್ಕೋರ್. ಹೆಚ್ಚಿನದು ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಎಂದರ್ಥ.
  13. ಸರಾಸರಿ ಆಯೋಗ. ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ನಡೆಸುವ ಈ ಆಯ್ಕೆಯಲ್ಲಿನ ಕಂಪನಿಗಳು ನೀಡುವ ಸರಾಸರಿ ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಕಮಿಷನ್ ದರ.
  14. B2B / B2C ವಿಭಜನೆ. ಗುರಿ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯ ಪ್ರಕಾರ ಕಂಪನಿಗಳ ವಿಭಜನೆ — ವ್ಯವಹಾರ (B2B), ಗ್ರಾಹಕ (B2C), ಅಥವಾ ಎರಡೂ — ಗ್ರಾಹಕ-ಪ್ರಕಾರ ಡೇಟಾ ಹೊಂದಿರುವವರ ಪೈಕಿ.