വീട്എല്ലാ വിഭാഗങ്ങളുംലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും

ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും

കഴിഞ്ഞ 30 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ 21 കൂടി ചേർത്തതോടെ, SaaS ബ്രൗസർ 284 ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും സോഫ്റ്റ്‌വെയർ കമ്പനികളെ ട്രാക്ക് ചെയ്യുന്നു. ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും SaaS-നുള്ള മുൻനിര രാജ്യങ്ങളിൽ United States (32), United Kingdom (11), Germany (8) ഉൾപ്പെടുന്നു.

ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും-നുള്ള പ്രധാന ഡാറ്റ പോയിന്റുകൾ

284
ആകെ സോഫ്റ്റ്‌വെയർ1
21
പുതിയത് (കഴിഞ്ഞ 30 ദിവസം)2
10
അനുബന്ധ പ്രോഗ്രാമുകൾ3
9
ശരാശരി പ്രായം (വർഷങ്ങൾ)4
+142
പുതിയത് (കഴിഞ്ഞ 365 ദിവസം)5
32
കരിഞ്ഞത് (കഴിഞ്ഞ വർഷം)6
18.4%
വാർഷിക ചർൺ നിരക്ക്7
42.6%
സൗജന്യ ട്രയൽ8

കമ്പനി വലുപ്പ വിതരണം9

5
വലുത് (201-1,000)
11.1% ആകെ
7
ഇടത്തരം വലിപ്പം (51-200)
15.6% ആകെ
33
ചെറുത് (2-50)
73.3% ആകെ

ഏറ്റവും കൂടുതൽ സ്ഥാപിതമായ ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും കമ്പനികൾ

കമ്പനി ജീവനക്കാർ ഡൊമെയ്ൻ റേറ്റിംഗ് സ്ഥാപിച്ചത് ചേർത്തു
Sumo Logic 1,000 2010 2025-02-06
SolarWinds 50 2025-02-08
Logz.io 500 2014 2025-02-06
LogRocket 1,000 2016 2025-02-26
Fluent Bit 2025-02-28
Adalytics 2025-04-06
Papertrail 2025-02-07
NXLog 200 2014 2025-02-08
CSS Electronics 10 2015 2025-11-16
Logit.io 2025-02-10

ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും SaaS-നുള്ള മികച്ച 10 രാജ്യങ്ങൾ

284 സോഫ്റ്റ്‌വെയർ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾക്കായുള്ള ഞങ്ങളുടെ ഡാറ്റയെ അടിസ്ഥാനമാക്കി, മിക്ക ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും SaaS കമ്പനികളുടെയും ആസ്ഥാനം ഇനിപ്പറയുന്ന രാജ്യങ്ങളാണ്.

രാജ്യം എണ്ണം ആകെ %
United States 32 11.3%
United Kingdom 11 3.9%
Germany 8 2.8%
Canada 8 2.8%
Australia 7 2.5%
India 4 1.4%
Switzerland 3 1.1%
Denmark 2 0.7%
Finland 2 0.7%
China 1 0.4%

ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും-നുള്ള വിലനിർണ്ണയ ഡാറ്റ

ശരാശരി ആരംഭ വില (USD)12
$9/മാസം
ശരാശരി ഉയർന്ന വില (USD)13
$46/മാസം

ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും ന്റെ മാർക്കറ്റ് സാച്ചുറേഷൻ

മൊത്തം ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ, ഡൊമെയ്ൻ അധികാരം, റഫറിംഗ് ഡൊമെയ്നുകൾ, കമ്പനി പ്രായം, ട്രാഫിക് വളർച്ച, വിലനിർണ്ണയം, എന്റർപ്രൈസ് സാന്നിധ്യം എന്നിവയുടെ സംയോജനത്തിൽ നിന്നാണ് ഈ സ്കോർ കണക്കാക്കുന്നത്.

സാച്ചുറേഷൻ സ്കോർ14
40 / 100 (ഇടത്തരം)

ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും ലെ അഫിലിയേറ്റ് പ്രോഗ്രാമുകൾ

10 ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും SaaS കമ്പനികൾ അഫിലിയേറ്റ് പ്രോഗ്രാമുകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു (ആകെ 3.5%).

ശരാശരി കമ്മീഷൻ15
25%
കമ്മീഷൻ തരം വിതരണം
ആവർത്തിക്കുന്നത് 3

ഏറ്റവും പുതിയതായി ചേർത്ത ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും SaaS

Actualis 2026-08-27 ചേർത്തു
Equipora 2026-08-18 ചേർത്തു
hook2catch 2026-08-17 ചേർത്തു
RigLog 2026-08-12 ചേർത്തു
SlowLogAnalyzer 2026-08-11 ചേർത്തു
Apiflow Hub 2026-08-11 ചേർത്തു
Flowlycore 2026-08-11 ചേർത്തു
Systemlink Tools 2026-08-11 ചേർത്തു
Logicroute Center 2026-08-11 ചേർത്തു
KiloTrace 2026-08-10 ചേർത്തു

ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും SaaS കമ്പനികളുടെ ശരാശരി പ്രായം

ശരാശരി ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും SaaS കമ്പനി സ്ഥാപിതമായത് 8.5 വർഷം മുമ്പാണ് (ശരാശരി സ്ഥാപിതമായ വർഷം: 2018).

ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും-നുള്ള B2B / B2C ബ്രേക്ക്ഡൗൺ16

55
ബി2ബിയും ബി2സിയും രണ്ടും
19.4%
217
ബിസിനസ് (B2B)
76.4%
12
ഉപഭോക്താവ് (B2C)
4.2%

ഉപഭോക്തൃ തരം ഡാറ്റയുള്ള 284 കമ്പനികളെ അടിസ്ഥാനമാക്കി (ആകെ 100.0%).

ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും-ന്റെ SaaS ഡിസ്കവറി ട്രെൻഡ്

ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും-ന്റെ മാസം SaaS ഡിസ്കവറി എണ്ണം, കണ്ടെത്തിയ മൊത്തം SaaS-ൽ അതിന്റെ പങ്കുമായി താരതമ്യം ചെയ്യുമ്പോൾ. ഉയരുന്ന ശതമാനം ഈ വിഭാഗം മൊത്തം മാർക്കറ്റിനേക്കാൾ വേഗത്തിൽ വളരുന്നുവെന്ന് സൂചിപ്പിക്കുന്നു.

Loading...

ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും SaaS കണ്ടെത്തുക

അടുക്കുക:
ഫിൽട്ടറുകൾ കാണിക്കുക
1 ഫിൽട്ടർ പ്രയോഗിച്ചു · എല്ലാം മായ്‌ക്കുക · രക്ഷിക്കും
വിഭാഗം: ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും
LogYou Logo

LogYou

സൗജന്യ ട്രയൽ
ഈ പേജിൽ പ്രദർശിപ്പിച്ചിരിക്കുന്ന അവരുടെ പ്രൊഫൈൽ വിവരങ്ങൾ ഉടമ പരിശോധിച്ചു.
LogYou.app is a comprehensive digital task management platform designed to enhance compliance, safety, and hygiene in food service, fire safety, and other regulatory environments by providing secure cloud-based record keeping, automated reminders, customizable checklists, and multi-site management capabilities. Its main features include real-time progress tracking, automated alerts to prevent missed inspections, validated compliance through printable and standardized documentation, and user-friendly navigation endorsed by regulatory authorities, making it accessible for staff with varying levels of experience. This solution addresses challenges related to manual paperwork, compliance oversight, and multi-location management, making it ideal for restaurant managers, safety officers, regulatory compliance teams, and hospitality industry professionals seeking efficient, reliable, and audit-ready record-keeping tools.
വിലനിർണ്ണയം: £10-£100/mo
ഈ SaaS ഉൽപ്പന്നത്തിന്റെ പ്രതിമാസ വില പരിധി. സാധ്യമാകുന്നിടത്തെല്ലാം വിലകൾ പ്രതിമാസ തുകകളിലേക്ക് സാധാരണ നിലയിലാക്കുന്നു.
Log Management & Analysis
ഈ ലിസ്റ്റിംഗിന്റെ വിഭാഗം.
എല്ലാ മെട്രിക്കുകളും കാണാൻ സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുക
Equipora Logo

Equipora

സൗജന്യ ട്രയൽ
ഈ പേജിൽ പ്രദർശിപ്പിച്ചിരിക്കുന്ന അവരുടെ പ്രൊഫൈൽ വിവരങ്ങൾ ഉടമ പരിശോധിച്ചു.
This equipment maintenance management system automates the reporting, scheduling, and analysis of machinery upkeep to minimize downtime and reduce operational costs for small businesses reliant on machinery. Key features include QR code scanning for instant problem reporting, automated work order creation, cost analytics, maintenance reminders, and user-friendly insights presented in plain language, making it accessible without complex installations or extensive training. It addresses the critical challenge of equipment failure causing work stoppages and financial leaks by providing quick, seamless communication between technicians and management, making it ideal for industries such as auto repair, manufacturing, fitness centers, construction fleets, hospitality, and laundromats that need reliable equipment operation to ensure continuous productivity.
വിലനിർണ്ണയം: $49/mo
ഈ SaaS ഉൽപ്പന്നത്തിന്റെ പ്രതിമാസ വില പരിധി. സാധ്യമാകുന്നിടത്തെല്ലാം വിലകൾ പ്രതിമാസ തുകകളിലേക്ക് സാധാരണ നിലയിലാക്കുന്നു.
Log Management & Analysis
ഈ ലിസ്റ്റിംഗിന്റെ വിഭാഗം.
Maintenance Management (CMMS)
ഈ ലിസ്റ്റിംഗിന്റെ വിഭാഗം.
എല്ലാ മെട്രിക്കുകളും കാണാൻ സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുക
LogSnag Logo
LogSnag is a powerful event tracking tool designed for SaaS businesses, enabling real-time monitoring of user activity, billing, orders, and more. With easy integration and instant insights, it empowers teams to make data-driven decisions and optimize their operations efficiently.
വിലനിർണ്ണയം: $0-$66/mo
ഈ SaaS ഉൽപ്പന്നത്തിന്റെ പ്രതിമാസ വില പരിധി. സാധ്യമാകുന്നിടത്തെല്ലാം വിലകൾ പ്രതിമാസ തുകകളിലേക്ക് സാധാരണ നിലയിലാക്കുന്നു.
Log Management & Analysis
ഈ ലിസ്റ്റിംഗിന്റെ വിഭാഗം.
എല്ലാ മെട്രിക്കുകളും കാണാൻ സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുക
Sumo Logic Logo
Sumo Logic offers a comprehensive cloud log management and monitoring platform powered by advanced AI and machine learning technologies, enabling organizations to effectively troubleshoot, automate, and enhance their security posture. With robust integrations and a focus on observability, the platform empowers users to detect threats, ensure compliance, and optimize performance across diverse cloud environments.
Log Management & Analysis
ഈ ലിസ്റ്റിംഗിന്റെ വിഭാഗം.
എല്ലാ മെട്രിക്കുകളും കാണാൻ സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുക
Logdy Logo
This tool enhances the management and analysis of terminal logs by providing a user-friendly web interface that allows for efficient searching and browsing, significantly reducing the time spent on log-related tasks. Key features include support for various log formats, a low-code log parsing capability using TypeScript, real-time log updates in the browser, and a self-hosted solution that ensures data security by processing everything locally, making it ideal for developers and system administrators who need to streamline their log analysis workflows.
Log Management & Analysis
ഈ ലിസ്റ്റിംഗിന്റെ വിഭാഗം.
എല്ലാ മെട്രിക്കുകളും കാണാൻ സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുക
SecureLogix Logo
SecureLogix provides a comprehensive platform for call security and trust, offering solutions that enhance call branding, protect against spoofing, and manage phone number reputations. With advanced call authentication and defense systems, the service safeguards businesses from various threats, ensuring secure and reliable communication for industries such as banking, healthcare, and emergency services.
വിലനിർണ്ണയം: $30/mo
ഈ SaaS ഉൽപ്പന്നത്തിന്റെ പ്രതിമാസ വില പരിധി. സാധ്യമാകുന്നിടത്തെല്ലാം വിലകൾ പ്രതിമാസ തുകകളിലേക്ക് സാധാരണ നിലയിലാക്കുന്നു.
Log Management & Analysis
ഈ ലിസ്റ്റിംഗിന്റെ വിഭാഗം.
എല്ലാ മെട്രിക്കുകളും കാണാൻ സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുക
CHANGELOG Logo
CHANGELOG.md is a powerful platform designed to help businesses collect and analyze customer feedback efficiently. It simplifies the process of managing feature requests, sharing updates, and improving products based on user insights.
Log Management & Analysis
ഈ ലിസ്റ്റിംഗിന്റെ വിഭാഗം.
എല്ലാ മെട്രിക്കുകളും കാണാൻ സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുക
Loupe Logo
Loupe offers easy centralized logging and application performance monitoring for .NET and Java applications, helping users quickly identify and fix errors. With features like full-text search, flexible configuration, and both cloud-hosted and self-hosted options, Loupe is designed to enhance stability and streamline support processes.
വിലനിർണ്ണയം: $495-$1495/mo
ഈ SaaS ഉൽപ്പന്നത്തിന്റെ പ്രതിമാസ വില പരിധി. സാധ്യമാകുന്നിടത്തെല്ലാം വിലകൾ പ്രതിമാസ തുകകളിലേക്ക് സാധാരണ നിലയിലാക്കുന്നു.
Log Management & Analysis
ഈ ലിസ്റ്റിംഗിന്റെ വിഭാഗം.
എല്ലാ മെട്രിക്കുകളും കാണാൻ സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുക
ZoeLog Logo
ZoeLog is a simple and powerful camera report app that allows users to create, share, and back up their camera logs easily. With features like instant sharing, customizable keypads, and a clear interface, it helps streamline the production process for everyone involved.
വിലനിർണ്ണയം: $4.17-$4.99/mo
ഈ SaaS ഉൽപ്പന്നത്തിന്റെ പ്രതിമാസ വില പരിധി. സാധ്യമാകുന്നിടത്തെല്ലാം വിലകൾ പ്രതിമാസ തുകകളിലേക്ക് സാധാരണ നിലയിലാക്കുന്നു.
Log Management & Analysis
ഈ ലിസ്റ്റിംഗിന്റെ വിഭാഗം.
എല്ലാ മെട്രിക്കുകളും കാണാൻ സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുക
Logz.io Logo
Logz.io offers a comprehensive observability platform powered by AI, enabling organizations to streamline log management, infrastructure monitoring, and distributed tracing. With features like automated root cause analysis and real-time performance tracking, the platform enhances operational efficiency and accelerates innovation across diverse tech stacks.
വിലനിർണ്ണയം: $0.4-$0.92/mo
ഈ SaaS ഉൽപ്പന്നത്തിന്റെ പ്രതിമാസ വില പരിധി. സാധ്യമാകുന്നിടത്തെല്ലാം വിലകൾ പ്രതിമാസ തുകകളിലേക്ക് സാധാരണ നിലയിലാക്കുന്നു.
Log Management & Analysis
ഈ ലിസ്റ്റിംഗിന്റെ വിഭാഗം.
എല്ലാ മെട്രിക്കുകളും കാണാൻ സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുക
* ഈ പേജിന്റെ ചില ഭാഗങ്ങളോ എല്ലാ ഭാഗങ്ങളോ AI സൃഷ്ടിച്ചതാകാം, അതിനാൽ ഏതെങ്കിലും നിർണായക വിവരങ്ങൾ സ്വതന്ത്രമായി പരിശോധിക്കുക.

പതിവ് ചോദ്യങ്ങൾ

എത്ര ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും SaaS കമ്പനികളുണ്ട്?

September 2026 വരെയുള്ള 284 ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും സോഫ്റ്റ്‌വെയർ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ SaaS ബ്രൗസർ ട്രാക്ക് ചെയ്യുന്നു. കഴിഞ്ഞ 30 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ 21 പുതിയ ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും SaaS കമ്പനികൾ ചേർത്തു.

ഓരോ മാസവും എത്ര പുതിയ ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും SaaS കമ്പനികൾ ചേർക്കപ്പെടുന്നു?

കഴിഞ്ഞ 30 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ 21 പുതിയ ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും SaaS കമ്പനികൾ SaaS ബ്രൗസറിൽ ചേർത്തു. ഞങ്ങളുടെ പ്രൊപ്രൈറ്ററി ക്രാളിംഗ് ഇൻഫ്രാസ്ട്രക്ചർ തുടർച്ചയായി പുതിയ സോഫ്റ്റ്‌വെയർ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ കണ്ടെത്തുന്നു.

ഏറ്റവും സ്ഥാപിതമായ ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും SaaS കമ്പനികൾ ഏതൊക്കെയാണ്?

ഡൊമെയ്ൻ അതോറിറ്റി പ്രകാരം ഏറ്റവും സ്ഥാപിതമായ ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും SaaS കമ്പനികളിൽ Sumo Logic, SolarWinds, Logz.io, LogRocket, Fluent Bit ഉൾപ്പെടുന്നു. ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും വിഭാഗത്തിലെ ഏറ്റവും ഉയർന്ന ഡൊമെയ്ൻ റാങ്ക് സ്കോറുകളെയാണ് ഈ കമ്പനികൾ പ്രതിനിധീകരിക്കുന്നത്.

ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും SaaS-നുള്ള സാധാരണ കമ്പനി വലുപ്പം എന്താണ്?

ജീവനക്കാരുടെ ഡാറ്റയുള്ള ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും SaaS കമ്പനികളിൽ, വലുപ്പ വിതരണം: - 5 (11.1%), - 7 (15.6%), - 33 (73.3%).

ഏറ്റവും കൂടുതൽ ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും SaaS കമ്പനികൾ ഉള്ള രാജ്യങ്ങൾ ഏതാണ്?

ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും SaaS-ന് ഏറ്റവും മികച്ച രാജ്യങ്ങൾ ഇവയാണ്: United States (32), United Kingdom (11), Germany (8), Canada (8), Australia (7). ആഗോളതലത്തിൽ ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും സോഫ്റ്റ്‌വെയർ കമ്പനികളുടെ ഏറ്റവും വലിയ സാന്ദ്രതയെ ഇവ പ്രതിനിധീകരിക്കുന്നു.

ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും SaaS കമ്പനികളിൽ എത്ര ശതമാനം അഫിലിയേറ്റ് പ്രോഗ്രാമുകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു?

10 ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും SaaS കമ്പനികൾ അഫിലിയേറ്റ് പ്രോഗ്രാമുകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, SaaS ബ്രൗസർ ട്രാക്ക് ചെയ്യുന്ന എല്ലാ ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും സോഫ്റ്റ്‌വെയറുകളുടെയും 3.5% പ്രതിനിധീകരിക്കുന്നു. ശരാശരി കമ്മീഷൻ നിരക്ക് 25% ആണ്.

ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും SaaS കമ്പനികളുടെ ശരാശരി പ്രായം എത്രയാണ്?

ശരാശരി ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും SaaS കമ്പനി 8.5 വർഷം മുമ്പാണ് സ്ഥാപിതമായത്, ശരാശരി സ്ഥാപക വർഷം 2018 ആണ്.

ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും SaaS കമ്പനികൾ കൂടുതലും B2B ആണോ B2C ആണോ?

ലഭ്യമായ ഡാറ്റയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ, ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും SaaS കമ്പനികളെ ഇനിപ്പറയുന്ന രീതിയിൽ തരംതിരിക്കുന്നു: ബി2ബിയും ബി2സിയും രണ്ടും (19.4%), ബിസിനസ് (B2B) (76.4%), ഉപഭോക്താവ് (B2C) (4.2%).

ഏറ്റവും പുതിയ ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും SaaS കമ്പനികൾ ഏതൊക്കെയാണ്?

ഏറ്റവും പുതിയതായി കണ്ടെത്തിയ ലോഗ് മാനേജ്മെന്റും വിശകലനവും SaaS കമ്പനികളിൽ Actualis, Equipora, hook2catch, RigLog, SlowLogAnalyzer ഉൾപ്പെടുന്നു. SaaS ബ്രൗസർ പ്രൊപ്രൈറ്ററി ക്രാളിംഗ് ഇൻഫ്രാസ്ട്രക്ചർ ഉപയോഗിച്ച് പുതിയ സോഫ്റ്റ്‌വെയർ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ തുടർച്ചയായി കണ്ടെത്തുകയും സൂചികയിലാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.

SaaS ബ്രൗസറിനെക്കുറിച്ച്

SaaS ബ്രൗസർ ഇന്റർനെറ്റിലെ ഏറ്റവും വലുതും കാലികവുമായ SaaS ഡാറ്റാബേസാണ് - SaaS കമ്പനികൾക്കായുള്ള ആത്യന്തിക പ്രോസ്പെക്റ്റിംഗ്, ഗവേഷണ ഉപകരണം.

അപ്പോളോ, സൂംഇൻഫോ, അല്ലെങ്കിൽ മറ്റ് ഡാറ്റാബേസുകളിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നതിന് ആഴ്ചകൾക്ക് മുമ്പ്, ഉയർന്നുവരുന്ന ഉപകരണങ്ങൾ ഞങ്ങൾ കണ്ടെത്തുന്നു. ഏജൻസികൾ, കൺസൾട്ടൻസികൾ, കാലഹരണപ്പെട്ട ലിസ്റ്റിംഗുകൾ എന്നിവയാൽ മലിനമായ പൊതുവായ പ്രോസ്പെക്റ്റിംഗ് ടൂളുകളിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായി, പരിശോധിച്ചുറപ്പിച്ച ഡാറ്റ ഉപയോഗിച്ച് യഥാർത്ഥ സോഫ്റ്റ്‌വെയർ ഉൽപ്പന്നങ്ങളെ ഞങ്ങളുടെ പ്രത്യേക പ്ലാറ്റ്‌ഫോം ട്രാക്ക് ചെയ്യുന്നു.

ഫോർച്യൂൺ 500 സംരംഭങ്ങൾ മുതൽ ഈ ആഴ്ച ആരംഭിക്കുന്ന ബൂട്ട്സ്ട്രാപ്പ് ചെയ്ത സ്റ്റാർട്ടപ്പുകൾ വരെ - അത് SaaS ആണെങ്കിൽ, ഞങ്ങൾ അത് ട്രാക്ക് ചെയ്യുന്നു.

ഈ സംഖ്യകൾ എങ്ങനെ കണക്കാക്കുന്നു

  1. ആകെ സോഫ്റ്റ്‌വെയർ. ഈ തിരഞ്ഞെടുപ്പിനായി നിലവിൽ ലിസ്റ്റ് ചെയ്ത പ്രസിദ്ധീകരിച്ച SaaS കമ്പനികളുടെ എണ്ണം. ഞങ്ങളുടെ ഓട്ടോമേറ്റഡ് ഗുണനിലവാര പരിശോധനകൾ വിജയിക്കുന്ന കമ്പനികൾ മാത്രമേ കണക്കാക്കൂ.
  2. പുതിയത് (കഴിഞ്ഞ 30 ദിവസം). കഴിഞ്ഞ 30 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ ഈ തിരഞ്ഞെടുപ്പിനായി പുതുതായി പ്രസിദ്ധീകരിച്ച SaaS കമ്പനികളുടെ അറ്റ എണ്ണം.
  3. അനുബന്ധ പ്രോഗ്രാമുകൾ. പരിശോധിച്ചുറപ്പിച്ച അഫിലിയേറ്റ് അല്ലെങ്കിൽ റഫറൽ പ്രോഗ്രാം നടത്തുന്ന ലിസ്റ്റ് ചെയ്ത SaaS കമ്പനികളുടെ എണ്ണം.
  4. ശരാശരി പ്രായം (വർഷങ്ങൾ). സ്ഥാപിത വർഷത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കി, ഈ തിരഞ്ഞെടുപ്പിലെ കമ്പനികളുടെ വർഷങ്ങളിലുള്ള ഇടനില പ്രായം. ഇടനില എന്നത് മധ്യ മൂല്യമാണ്, അതിനാൽ പകുതി പഴയതും പകുതി പുതിയതുമാണ്.
  5. പുതിയത് (കഴിഞ്ഞ 365 ദിവസം). കഴിഞ്ഞ 365 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ ഈ തിരഞ്ഞെടുപ്പിനായി പ്രസിദ്ധീകരിച്ച SaaS കമ്പനികളുടെ എണ്ണം.
  6. കരിഞ്ഞത് (കഴിഞ്ഞ വർഷം). കഴിഞ്ഞ വർഷം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചതും ഇനി ലിസ്റ്റ് ചെയ്യാത്തതുമായ കമ്പനികൾ — അവ ഓഫ്‌ലൈനായി, നീക്കം ചെയ്യപ്പെട്ടു, അല്ലെങ്കിൽ ഞങ്ങളുടെ ഗുണനിലവാര പരിശോധനകൾ വിജയിക്കുന്നത് നിർത്തി.
  7. വാർഷിക ചർൺ നിരക്ക്. വാർഷിക ചേൺ നിരക്ക് — കഴിഞ്ഞ വർഷം പ്രസിദ്ധീകരിച്ച എല്ലാ കമ്പനികളുടെയും (ഇപ്പോഴും ലിസ്റ്റ് ചെയ്തവയും ചേൺ ചെയ്തവയും) ശതമാനമായി ചേൺ ചെയ്ത കമ്പനികൾ.
  8. സൗജന്യ ട്രയൽ. ഈ തിരഞ്ഞെടുപ്പിൽ സൗജന്യ ട്രയൽ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന ലിസ്റ്റ് ചെയ്ത കമ്പനികളുടെ ശതമാനം.
  9. കമ്പനി വലുപ്പ വിതരണം. ജീവനക്കാരുടെ എണ്ണം പ്രകാരം കമ്പനികളുടെ വിതരണം: സോളോ (1), ചെറുത് (2–50), മിഡ് (51–200), വലുത് (201–1,000), എന്റർപ്രൈസ് (1,000+). ശതമാനങ്ങൾ ജീവനക്കാരുടെ ഡാറ്റയുള്ള കമ്പനികളുടേതാണ്.
  10. ശരാശരി ആരംഭ വില (USD). പ്രൈസിംഗ് ഡാറ്റയുള്ള ഈ തിരഞ്ഞെടുപ്പിലെ കമ്പനികളിലുള്ള ഇടനില എൻട്രി-ലെവൽ മാസ വില (USD).
  11. ശരാശരി ഉയർന്ന വില (USD). പ്രൈസിംഗ് ഡാറ്റയുള്ള ഈ തിരഞ്ഞെടുപ്പിലെ കമ്പനികളിലുള്ള ഇടനില പ്രീമിയം മാസ വില (USD).
  12. സാച്ചുറേഷൻ സ്കോർ. ആകെ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ, ഡൊമെയ്ൻ അതോറിറ്റി, റഫറിംഗ് ഡൊമെയ്നുകൾ, കമ്പനി പ്രായം, ട്രാഫിക് വളർച്ച, പ്രൈസിംഗ്, എന്റർപ്രൈസ് സാന്നിധ്യം എന്നിവ സംയോജിപ്പിക്കുന്ന ഒരു 0–100 മാർക്കറ്റ് സാച്ചുറേഷൻ സ്കോർ. ഉയർന്നത് കൂടുതൽ മത്സരാത്മകമാണ്.
  13. ശരാശരി കമ്മീഷൻ. ഈ തിരഞ്ഞെടുപ്പിൽ അഫിലിയേറ്റ് പ്രോഗ്രാം നടത്തുന്ന കമ്പനികൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന ഇടനില അഫിലിയേറ്റ് കമ്മീഷൻ നിരക്ക്.
  14. B2B / B2C ബ്രേക്ക്ഡൗൺ. ഉപഭോക്തൃ-തരം ഡാറ്റയുള്ളവയിൽ, ലക്ഷ്യ വിപണി പ്രകാരം കമ്പനികളുടെ വിഭജനം — ബിസിനസ് (B2B), ഉപഭോക്താവ് (B2C), അല്ലെങ്കിൽ രണ്ടും.