मुखपृष्ठसर्व श्रेणीएपीआय सुरक्षा

एपीआय सुरक्षा

SaaS ब्राउझर 258 एपीआय सुरक्षा सॉफ्टवेअर कंपन्यांचा मागोवा घेतो, ज्यामध्ये गेल्या 30 दिवसांत 30 जोडले गेले आहे. एपीआय सुरक्षा SaaS साठी शीर्ष देशांमध्ये United States (53), United Kingdom (9), India (7) समाविष्ट आहे.

एपीआय सुरक्षा साठी की डेटा पॉइंट्स

258
एकूण सॉफ्टवेअर1
30
नवीन (गेल्या ३० दिवसांत)2
10
संलग्न कार्यक्रम3
5
सरासरी वय (वर्षे)4
+151
नवीन (मागील ३६५ दिवस)5
62
मंथन (मागील वर्ष)6
29.1%
वार्षिक मंथन दर7
32.2%
मोफत चाचणी8

कंपनी आकार वितरण9

1
एंटरप्राइझ (१,०००+)
1.3% एकूण
4
मोठे (२०१-१,०००)
5.1% एकूण
10
मध्यम आकार (५१-२००)
12.8% एकूण
63
लहान (२-५०)
80.8% एकूण

सर्वाधिक स्थापित एपीआय सुरक्षा कंपन्या

कंपनी कर्मचारी डोमेन रेटिंग स्थापना केली जोडले
Aikido 500 2022 2025-02-08
Invicti 500 2018 2025-02-05
Wicket 2025-02-28
Island 1,000 2020 2025-02-07
Apiiro 200 2019 2025-02-26
Cequence 200 2014 2025-02-11
AuthPro 2001 2026-01-02
Traceable 500 2025-02-04
Authentic8 200 2010 2025-02-04
Authelia 2025-02-28

एपीआय सुरक्षा SaaS साठी टॉप १० देश

258 सॉफ्टवेअर उत्पादनांसाठी आमच्या डेटावर आधारित, खालील देश बहुतेक एपीआय सुरक्षा SaaS कंपन्यांचे मुख्यालय असलेले देश दर्शवतात.

देश मोजा एकूण %
United States 53 20.5%
United Kingdom 9 3.5%
India 7 2.7%
Canada 3 1.2%
Australia 3 1.2%
Switzerland 3 1.2%
Hong Kong 2 0.8%
Israel 2 0.8%
Germany 2 0.8%
Brazil 1 0.4%

एपीआय सुरक्षा साठी किंमत डेटा

सरासरी सुरुवातीची किंमत (USD)12
$3/महिना
सरासरी उच्च किंमत (USD)13
$89/महिना

एपीआय सुरक्षा साठी बाजार संपृक्तता

हा स्कोअर एकूण उत्पादने, डोमेन प्राधिकरण, रेफरिंग डोमेन, कंपनीचे वय, ट्रॅफिक वाढ, किंमत आणि एंटरप्राइझ उपस्थिती यांच्या संयोजनावरून मोजला जातो.

संपृक्तता स्कोअर14
54 / 100 (मध्यम)

एपीआय सुरक्षा मधील संलग्न कार्यक्रम

10 एपीआय सुरक्षा SaaS कंपन्या संलग्न कार्यक्रम देतात (एकूण 3.9%).

सर्वात अलीकडे जोडलेले एपीआय सुरक्षा SaaS

Stronghold 2026-08-27 जोडले
lumaq 2026-08-20 जोडले
PromptShield 2026-08-20 जोडले
Nacre 2026-08-20 जोडले
Passkey Server 2026-08-19 जोडले
DAMAC 2026-08-19 जोडले
OmniShield 2026-08-17 जोडले
RudeAuth 2026-08-17 जोडले
EnforceAuth 2026-08-16 जोडले
55 Club 2026-08-15 जोडले

एपीआय सुरक्षा SaaS कंपन्यांचे सरासरी वय

सरासरी एपीआय सुरक्षा SaaS कंपनीची स्थापना 5.0 वर्षांपूर्वी झाली (सरासरी स्थापना वर्ष: 2021).

एपीआय सुरक्षा साठी B2B / B2C ब्रेकडाउन16

48
बी२बी आणि बी२सी दोन्ही
18.6%
205
व्यवसाय (B2B)
79.5%
5
ग्राहक (B2C)
1.9%

ग्राहक प्रकार डेटा असलेल्या 258 कंपन्यांवर आधारित (एकूण 100.0%).

एपीआय सुरक्षा साठी SaaS डिस्कव्हरी ट्रेंड

एपीआय सुरक्षा साठी मासिक SaaS डिस्कव्हरी संख्या, सर्व शोधलेल्या SaaS च्या हिस्स्याच्या तुलनेत. वाढता टक्केवारी दर्शवते की हे सेगमेंट एकूण बाजारापेक्षा जलद वाढत आहे.

Loading...

एपीआय सुरक्षा SaaS शोधा

क्रमवारी लावा:
फिल्टर दाखवा
1 फिल्टर लागू केला · सर्व साफ करा · जतन करा
श्रेणी: एपीआय सुरक्षा
Borg Logo

Borg

मालकाने या पृष्ठावर प्रदर्शित केलेली त्यांची प्रोफाइल माहिती सत्यापित केली आहे.
This advanced cybersecurity platform offers continuous, automated offensive security testing and asset discovery solutions designed to identify exploitable vulnerabilities in applications, APIs, and cloud environments, helping organizations detect security flaws before malicious actors do. Its main features include real-time asset and surface monitoring, verified vulnerability detection with detailed reproduction steps, seamless integration with workflow tools like Jira and Slack, and specialized modules for autonomous penetration testing, red teaming, and asset discovery, providing an efficient way to maintain a strong security posture for modern, fast-paced development teams. It addresses problems such as delayed vulnerability identification, elusive business logic bugs, and gaps in traditional security reviews, making it ideal for security professionals, DevSecOps teams, and organizations prioritizing proactive, continuous security assurance.
किंमत: $800/महिना पासून
या SaaS उत्पादनाची मासिक किंमत श्रेणी. शक्य असल्यास किंमती मासिक रकमेपर्यंत सामान्य केल्या जातात.
API Security
या सूचीची श्रेणी.
सर्व मेट्रिक्स पाहण्यासाठी साइन अप करा
Demonic Binary Logo

Demonic Binary

मालकाने या पृष्ठावर प्रदर्शित केलेली त्यांची प्रोफाइल माहिती सत्यापित केली आहे.
This service provides comprehensive mobile, backend, and security engineering solutions designed to optimize product stability, integrity, and safety under high load or pressure. It offers core features such as stabilization of iOS and Android clients, backend API hardening, control over authentication and session security, and targeted security reviews to prevent vulnerabilities before high-stakes launches, addressing challenges like brittle workflows, authorization regressions, and inconsistent security enforcement. Primarily aimed at product teams and engineering organizations managing consumer-facing applications, it helps improve release reliability, ensure compliance, and strengthen boundary defenses, effectively solving issues related to fragile code, unauthorized access, and unpredictable system behavior.
ReqKey Logo

ReqKey

मोफत चाचणी
मालकाने या पृष्ठावर प्रदर्शित केलेली त्यांची प्रोफाइल माहिती सत्यापित केली आहे.
This platform provides comprehensive API key management and monitoring solutions that enable users to generate, validate, and control access to their APIs through secure keys, rate limiting, and quotas. It offers real-time observability of API traffic, including request logs, response status codes, and latency metrics, ensuring API performance and security across global edge networks with minimal latency. Designed for developers, API providers, and businesses, it addresses challenges such as unauthorized access, abuse prevention, accurate usage tracking, flexible billing, and seamless integration into various technical stacks.
किंमत: $0-$25/mo
या SaaS उत्पादनाची मासिक किंमत श्रेणी. शक्य असल्यास किंमती मासिक रकमेपर्यंत सामान्य केल्या जातात.
Subscription Billing & Recurring Payments
या सूचीची श्रेणी.
API & Backend-as-a-Service Platforms
या सूचीची श्रेणी.
सर्व मेट्रिक्स पाहण्यासाठी साइन अप करा
Ratelane Logo

Ratelane

मोफत चाचणी
मालकाने या पृष्ठावर प्रदर्शित केलेली त्यांची प्रोफाइल माहिती सत्यापित केली आहे.
This system simplifies API management by providing a lightweight, deployment-free solution for telemetry handling, rate limiting, policy enforcement, and fallback mechanisms, ensuring high availability and real-time visibility without the need for extensive infrastructure configuration or redeployments. It offers core features such as fleet-wide monitoring, instant policy updates propagated within seconds, IP allow/deny lists, circuit breakers, request size restrictions, geo-blocking, and automatic emergency profiles, making it ideal for developers and operations teams seeking reliable, low-latency control over their APIs, while eliminating complexity, maintenance overhead, and operational risks.
किंमत: $15-$60/mo
या SaaS उत्पादनाची मासिक किंमत श्रेणी. शक्य असल्यास किंमती मासिक रकमेपर्यंत सामान्य केल्या जातात.
API Management & Documentation
या सूचीची श्रेणी.
API Security
या सूचीची श्रेणी.
सर्व मेट्रिक्स पाहण्यासाठी साइन अप करा
Rekuway Security Logo

Rekuway Security

मोफत चाचणी
मालकाने या पृष्ठावर प्रदर्शित केलेली त्यांची प्रोफाइल माहिती सत्यापित केली आहे.
Rekuway IDN enhances cybersecurity defenses by adding an intelligent, adaptive layer that operates after authentication to detect, respond to, and mitigate persistent and evolving threats targeting application APIs, especially credential stuffing and account takeover attacks. Its key features include seamless deployment without migration, integration with existing security infrastructure such as WAF, firewall, IAM, and SIEM, and utilizing behavioral analysis to identify and neutralize sophisticated, automated threat activities that traditional perimeter security measures may miss, making it ideal for organizations seeking to bolster their API security and protect critical digital assets from advanced cyber threats.
किंमत: $1000-$10000/mo
या SaaS उत्पादनाची मासिक किंमत श्रेणी. शक्य असल्यास किंमती मासिक रकमेपर्यंत सामान्य केल्या जातात.
API Security
या सूचीची श्रेणी.
सर्व मेट्रिक्स पाहण्यासाठी साइन अप करा
API Test Lab Logo

API Test Lab

मोफत चाचणी
मालकाने या पृष्ठावर प्रदर्शित केलेली त्यांची प्रोफाइल माहिती सत्यापित केली आहे.
This platform provides an integrated environment for comprehensive API testing, load simulation, and traffic analysis, enabling developers and engineers to validate, monitor, and optimize application programming interfaces efficiently. Its main features include advanced request builders with authentication and headers, real-time load testing with concurrent runs, traffic monitoring dashboards, team collaboration tools, and server-side analysis without external AI dependencies, solving problems related to API performance bottlenecks, reliability, and security for software development teams of all sizes.
किंमत: $0-$20/mo
या SaaS उत्पादनाची मासिक किंमत श्रेणी. शक्य असल्यास किंमती मासिक रकमेपर्यंत सामान्य केल्या जातात.
API & Backend-as-a-Service Platforms
या सूचीची श्रेणी.
API Management & Documentation
या सूचीची श्रेणी.
सर्व मेट्रिक्स पाहण्यासाठी साइन अप करा
Appsian Logo
Appsian offers a comprehensive platform for ERP data security and compliance, supporting systems like SAP, PeopleSoft, and Oracle EBS. The solution enhances security through features such as dynamic access controls, insider threat prevention, and automated compliance management, helping organizations protect sensitive data and streamline user management processes.
Island Logo
Island is redefining enterprise productivity and security through its innovative browser solution, seamlessly integrating essential features like data protection and app access into the user experience. Designed for modern work environments, it empowers organizations to enhance security while enabling flexibility for their workforce.
Prefactor Logo
Prefactor offers a Customer Identity Platform that simplifies authentication for developers, allowing them to manage user flows as code. With features like adaptive authentication and version control, it provides a secure and flexible solution for APIs, agents, and users, all while integrating seamlessly into existing workflows.
Polyguard Logo
Polyguard offers advanced cybersecurity solutions to protect calls and meetings in the AI era. With features like strong identity verification and integrated number blocking, it aims to create a world free from fraud and secure every interaction.
* या पृष्ठाचे काही किंवा सर्व भाग एआय जनरेटेड असू शकतात, म्हणून कृपया कोणतीही महत्त्वाची माहिती स्वतंत्रपणे सत्यापित करा.

सतत विचारले जाणारे प्रश्न

एपीआय सुरक्षा SaaS कंपन्या किती आहेत?

SaaS ब्राउझर September 2026 पासून 258 एपीआय सुरक्षा सॉफ्टवेअर उत्पादनांचा मागोवा घेतो. गेल्या 30 दिवसांत 30 नवीन एपीआय सुरक्षा SaaS कंपन्या जोडल्या गेल्या आहेत.

दरमहा किती नवीन एपीआय सुरक्षा SaaS कंपन्या जोडल्या जातात?

गेल्या ३० दिवसांत SaaS ब्राउझरमध्ये 30 नवीन एपीआय सुरक्षा SaaS कंपन्या जोडल्या गेल्या आहेत. आमच्या मालकीच्या क्रॉलिंग इन्फ्रास्ट्रक्चरमध्ये सतत नवीन सॉफ्टवेअर उत्पादने शोधली जात आहेत.

सर्वात स्थापित एपीआय सुरक्षा SaaS कंपन्या कोणत्या आहेत?

डोमेन प्राधिकरणानुसार सर्वात स्थापित एपीआय सुरक्षा SaaS कंपन्यांमध्ये Aikido, Invicti, Wicket, Island, Apiiro समाविष्ट आहे. या कंपन्या एपीआय सुरक्षा श्रेणीमध्ये सर्वोच्च डोमेन रँक स्कोअर दर्शवतात.

एपीआय सुरक्षा SaaS साठी कंपनीचा सामान्य आकार किती आहे?

कर्मचारी डेटा असलेल्या एपीआय सुरक्षा SaaS कंपन्यांमध्ये, आकार वितरण हे आहे: - 1 (1.3%), - 4 (5.1%), - 10 (12.8%), - 63 (80.8%).

कोणत्या देशांमध्ये सर्वात जास्त एपीआय सुरक्षा SaaS कंपन्या आहेत?

एपीआय सुरक्षा SaaS साठी शीर्ष देश आहेत: United States (53), United Kingdom (9), India (7), Canada (3), Australia (3). हे जागतिक स्तरावर एपीआय सुरक्षा सॉफ्टवेअर कंपन्यांचे सर्वात मोठे केंद्रीकरण दर्शवतात.

एपीआय सुरक्षा SaaS कंपन्यांपैकी किती टक्के कंपन्या संलग्न कार्यक्रम देतात?

10 एपीआय सुरक्षा SaaS कंपन्या संलग्न कार्यक्रम देतात, जे SaaS ब्राउझरद्वारे ट्रॅक केलेल्या सर्व एपीआय सुरक्षा सॉफ्टवेअरपैकी 3.9% चे प्रतिनिधित्व करतात.

एपीआय सुरक्षा SaaS कंपन्यांचे सरासरी वय किती आहे?

सरासरी एपीआय सुरक्षा SaaS कंपनीची स्थापना 5.0 वर्षांपूर्वी झाली होती, ज्याचे सरासरी स्थापना वर्ष 2021 होते.

एपीआय सुरक्षा SaaS कंपन्या बहुतेक B2B आहेत की B2C?

उपलब्ध डेटाच्या आधारे, एपीआय सुरक्षा SaaS कंपन्या खालीलप्रमाणे विभागल्या जातात: बी२बी आणि बी२सी दोन्ही (18.6%), व्यवसाय (B2B) (79.5%), ग्राहक (B2C) (1.9%).

नवीनतम एपीआय सुरक्षा SaaS कंपन्या कोणत्या आहेत?

सर्वात अलिकडे शोधलेल्या एपीआय सुरक्षा SaaS कंपन्यांमध्ये Stronghold, lumaq, PromptShield, Nacre, Passkey Server समाविष्ट आहे. SaaS ब्राउझर मालकीच्या क्रॉलिंग इन्फ्रास्ट्रक्चरचा वापर करून सतत नवीन सॉफ्टवेअर उत्पादने शोधतो आणि अनुक्रमित करतो.

SaaS ब्राउझर बद्दल

SaaS ब्राउझर हा इंटरनेटवरील सर्वात मोठा, सर्वात अद्ययावत SaaS डेटाबेस आहे - SaaS कंपन्यांसाठी सर्वोत्तम प्रॉस्पेक्टिंग आणि संशोधन साधन.

अपोलो, झूमइन्फो किंवा इतर डेटाबेसमध्ये दिसण्यापूर्वीच, लाँच झाल्यानंतर काही आठवड्यांनी आम्हाला नवीन साधने सापडतात. आमचे उद्देश-निर्मित प्लॅटफॉर्म केवळ सत्यापित डेटासह वास्तविक सॉफ्टवेअर उत्पादनांचा मागोवा घेते, एजन्सी, कन्सल्टन्सी आणि कालबाह्य सूचींनी दूषित सामान्य प्रॉस्पेक्टिंग साधनांपेक्षा वेगळे.

फॉर्च्यून ५०० एंटरप्रायझेसपासून ते या आठवड्यात सुरू होणाऱ्या बूटस्ट्रॅप्ड स्टार्टअप्सपर्यंत - जर ते SaaS असेल तर आम्ही त्याचा मागोवा घेतो.

ही संख्या कशी मोजली जाते

  1. एकूण सॉफ्टवेअर. या निवडीसाठी सध्या सूचीबद्ध असलेल्या प्रकाशित SaaS कंपन्यांची संख्या. फक्त आमच्या स्वयंचलित गुणवत्ता तपासण्या उत्तीर्ण होणाऱ्या कंपन्या मोजल्या जातात.
  2. नवीन (गेल्या ३० दिवसांत). गेल्या 30 दिवसांत या निवडीसाठी नव्याने प्रकाशित झालेल्या SaaS कंपन्यांची निव्वळ संख्या.
  3. संलग्न कार्यक्रम. सत्यापित संलग्न किंवा रेफरल कार्यक्रम चालवणाऱ्या सूचीबद्ध SaaS कंपन्यांची संख्या.
  4. सरासरी वय (वर्षे). स्थापना वर्षावर आधारित, या निवडीतील कंपन्यांचे सरासरी वय, वर्षांमध्ये. सरासरी म्हणजे मधले मूल्य, त्यामुळे अर्ध्या जुन्या आणि अर्ध्या नवीन आहेत.
  5. नवीन (मागील ३६५ दिवस). गेल्या 365 दिवसांत या निवडीसाठी प्रकाशित झालेल्या SaaS कंपन्यांची संख्या.
  6. मंथन (मागील वर्ष). गेल्या वर्षात प्रकाशित झालेल्या कंपन्या ज्या यापुढे सूचीबद्ध नाहीत — त्या ऑफलाइन झाल्या, काढून टाकल्या गेल्या किंवा आमच्या गुणवत्ता तपासण्या उत्तीर्ण होणे थांबले.
  7. वार्षिक मंथन दर. वार्षिक मंथन दर — गेल्या वर्षी प्रकाशित झालेल्या सर्व कंपन्यांच्या (अद्याप सूचीबद्ध अधिक मंथन झालेल्या) टक्केवारी म्हणून मंथन झालेल्या कंपन्या.
  8. मोफत चाचणी. या निवडीतील सूचीबद्ध कंपन्यांची टक्केवारी ज्या मोफत चाचणी देतात.
  9. कंपनी आकार वितरण. कर्मचारी संख्येनुसार कंपन्यांचे वितरण: सोलो (1), लहान (2–50), मध्यम (51–200), मोठे (201–1,000), एंटरप्राइझ (1,000+). टक्केवारी कर्मचारी डेटा असलेल्या कंपन्यांची आहे.
  10. सरासरी सुरुवातीची किंमत (USD). किंमत डेटा असलेल्या या निवडीतील कंपन्यांमधील सरासरी प्रवेश-स्तरीय मासिक किंमत (USD).
  11. सरासरी उच्च किंमत (USD). किंमत डेटा असलेल्या या निवडीतील कंपन्यांमधील सरासरी प्रीमियम मासिक किंमत (USD).
  12. संपृक्तता स्कोअर. एकूण उत्पादने, डोमेन अधिकार, रेफरिंग डोमेन, कंपनीचे वय, ट्रॅफिक वाढ, किंमत आणि एंटरप्राइझ उपस्थिती एकत्र करणारा 0–100 बाजार संपृक्तता स्कोअर. जास्त म्हणजे अधिक स्पर्धात्मक.
  13. B2B / B2C ब्रेकडाउन. ग्राहक-प्रकार डेटा असलेल्यांपैकी लक्ष्य बाजारानुसार कंपन्यांचे विभाजन — व्यवसाय (B2B), ग्राहक (B2C), किंवा दोन्ही.