मुखपृष्ठसर्व श्रेणीसामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS)

सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS)

SaaS ब्राउझर 922 सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS) सॉफ्टवेअर कंपन्यांचा मागोवा घेतो, ज्यामध्ये गेल्या 30 दिवसांत 35 जोडले गेले आहे. सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS) SaaS साठी शीर्ष देशांमध्ये United States (92), United Kingdom (34), Germany (21) समाविष्ट आहे.

सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS) साठी की डेटा पॉइंट्स

922
एकूण सॉफ्टवेअर1
35
नवीन (गेल्या ३० दिवसांत)2
69
संलग्न कार्यक्रम3
10
सरासरी वय (वर्षे)4
+558
नवीन (मागील ३६५ दिवस)5
229
मंथन (मागील वर्ष)6
29.1%
वार्षिक मंथन दर7
30.9%
मोफत चाचणी8

कंपनी आकार वितरण9

1
एंटरप्राइझ (१,०००+)
0.8% एकूण
4
मोठे (२०१-१,०००)
3.1% एकूण
24
मध्यम आकार (५१-२००)
18.3% एकूण
102
लहान (२-५०)
77.9% एकूण

सर्वाधिक स्थापित सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS) कंपन्या

कंपनी कर्मचारी डोमेन रेटिंग स्थापना केली जोडले
WordPress 200 2025-02-28
Wpmet 50 2018 2025-11-26
WP Engine 5,000 2010 2025-02-11
Mystery Themes 10 2016 2025-02-28
Candid Themes 2025-11-26
Grav 2025-12-03
RebelMouse 200 2012 2025-02-26
Thesis 2025-03-11
Movable Type 2025-12-29
Community Builder 2025-02-11

सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS) SaaS साठी टॉप १० देश

922 सॉफ्टवेअर उत्पादनांसाठी आमच्या डेटावर आधारित, खालील देश बहुतेक सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS) SaaS कंपन्यांचे मुख्यालय असलेले देश दर्शवतात.

देश मोजा एकूण %
United States 92 10.0%
United Kingdom 34 3.7%
Germany 21 2.3%
India 18 2.0%
Netherlands 15 1.6%
Canada 14 1.5%
Australia 13 1.4%
Italy 5 0.5%
France 4 0.4%
Belgium 4 0.4%

सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS) साठी किंमत डेटा

सरासरी सुरुवातीची किंमत (USD)12
$19/महिना
सरासरी उच्च किंमत (USD)13
$99/महिना

सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS) साठी बाजार संपृक्तता

हा स्कोअर एकूण उत्पादने, डोमेन प्राधिकरण, रेफरिंग डोमेन, कंपनीचे वय, ट्रॅफिक वाढ, किंमत आणि एंटरप्राइझ उपस्थिती यांच्या संयोजनावरून मोजला जातो.

संपृक्तता स्कोअर14
60 / 100 (मध्यम)

सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS) मधील संलग्न कार्यक्रम

69 सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS) SaaS कंपन्या संलग्न कार्यक्रम देतात (एकूण 7.5%).

सरासरी कमिशन15
28%
कमिशन प्रकार वितरण
एक-वेळ 14
आवर्ती 24

सर्वात अलीकडे जोडलेले सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS) SaaS

PAGUP 2026-08-28 जोडले
dConfig 2026-08-27 जोडले
WPMobE 2026-08-25 जोडले
Prosewire 2026-08-25 जोडले
Sedgemark 2026-08-24 जोडले
WPHubbi 2026-08-24 जोडले
Quire Ink 2026-08-20 जोडले
Minn Admin 2026-08-20 जोडले
Vex 2026-08-17 जोडले
File Manager 2026-08-16 जोडले

सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS) SaaS कंपन्यांचे सरासरी वय

सरासरी सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS) SaaS कंपनीची स्थापना 10.0 वर्षांपूर्वी झाली (सरासरी स्थापना वर्ष: 2016).

सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS) साठी B2B / B2C ब्रेकडाउन16

421
बी२बी आणि बी२सी दोन्ही
45.7%
494
व्यवसाय (B2B)
53.6%
6
ग्राहक (B2C)
0.7%

ग्राहक प्रकार डेटा असलेल्या 921 कंपन्यांवर आधारित (एकूण 99.9%).

सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS) साठी SaaS डिस्कव्हरी ट्रेंड

सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS) साठी मासिक SaaS डिस्कव्हरी संख्या, सर्व शोधलेल्या SaaS च्या हिस्स्याच्या तुलनेत. वाढता टक्केवारी दर्शवते की हे सेगमेंट एकूण बाजारापेक्षा जलद वाढत आहे.

Loading...

सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS) SaaS शोधा

क्रमवारी लावा:
फिल्टर दाखवा
1 फिल्टर लागू केला · सर्व साफ करा · जतन करा
श्रेणी: सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS)
VNTANA Logo

VNTANA

मोफत चाचणी
मालकाने या पृष्ठावर प्रदर्शित केलेली त्यांची प्रोफाइल माहिती सत्यापित केली आहे.
This platform streamlines the management, optimization, and deployment of 3D content, transforming complex CAD and design files into accessible, high-performance 3D experiences for various applications such as design reviews, sales presentations, and training. Key features include automatic file optimization that significantly reduces polygon counts without sacrificing visual quality, seamless sharing capabilities across devices, and a centralized cloud library for version control, making it ideal for industries like fashion, manufacturing, and consumer goods that require efficient 3D asset management and enhanced customer engagement.
Computer-Aided Design (CAD) Software
या सूचीची श्रेणी.
Content Management Systems (CMS)
या सूचीची श्रेणी.
सर्व मेट्रिक्स पाहण्यासाठी साइन अप करा
Helm Logo

Helm

मालकाने या पृष्ठावर प्रदर्शित केलेली त्यांची प्रोफाइल माहिती सत्यापित केली आहे.
This platform provides a comprehensive, user-friendly dashboard that enables business owners to efficiently manage and run their websites without requiring coding or technical expertise. It features intuitive editing tools for updating content, media management for uploading and organizing files, built-in analytics to monitor visitor behavior, and collaborative team features that facilitate communication and workflow, solving problems related to website maintenance, content updates, and data tracking. Designed primarily for entrepreneurs and small business owners, it empowers them to maintain control over their online presence, streamline website operations, and adapt their site quickly as their needs evolve.
किंमत: $20-$130/mo
या SaaS उत्पादनाची मासिक किंमत श्रेणी. शक्य असल्यास किंमती मासिक रकमेपर्यंत सामान्य केल्या जातात.
CRM (Customer Relationship Management)
या सूचीची श्रेणी.
Contact Management Software
या सूचीची श्रेणी.
सर्व मेट्रिक्स पाहण्यासाठी साइन अप करा
Vistara XR Logo

Vistara XR

मोफत चाचणी
मालकाने या पृष्ठावर प्रदर्शित केलेली त्यांची प्रोफाइल माहिती सत्यापित केली आहे.
Vistara provides a comprehensive, data-driven platform that transforms static 3D virtual tours into interactive, real-time environments, enhancing user engagement and operational efficiency for agencies and clients across various industries. Key features include a dual-dashboard architecture for centralized management and client self-service portals, live hotspot content editing without coding, rapid deployment with persistent URLs, scalable workspace controls for team collaboration, and advanced content customization options such as augmented reality integration and inline widget editing, effectively solving challenges like asset update fatigue, cumbersome FTP workflows, and slow load times. Its ideal users are virtual tour creators, real estate professionals, multimedia agencies, and enterprise clients seeking streamlined, flexible, and scalable solutions for managing, updating, and delivering immersive digital experiences.
किंमत: €49/महिना पासून
या SaaS उत्पादनाची मासिक किंमत श्रेणी. शक्य असल्यास किंमती मासिक रकमेपर्यंत सामान्य केल्या जातात.
Real Estate Virtual Tour & 3D Mapping
या सूचीची श्रेणी.
Content Management Systems (CMS)
या सूचीची श्रेणी.
सर्व मेट्रिक्स पाहण्यासाठी साइन अप करा
Popcorn CMS Logo

Popcorn CMS

मालकाने या पृष्ठावर प्रदर्शित केलेली त्यांची प्रोफाइल माहिती सत्यापित केली आहे.
This content management system facilitates seamless website content editing and management by providing a centralized backend that supports pages, media, forms, and structured data, all delivered via API to any frontend. Its main features include an intuitive editorial dashboard, AI-generated forms and content, media handling workflows, and structured data records, addressing challenges such as platform lock-in, tool sprawl, and manual content updates for teams managing multiple websites. It is designed for digital teams, developers, and content editors seeking an efficient, integrated solution to streamline website maintenance, optimize content production, and enable flexible frontend development without dependency on specific platform ecosystems.
किंमत: $19-$55/mo
या SaaS उत्पादनाची मासिक किंमत श्रेणी. शक्य असल्यास किंमती मासिक रकमेपर्यंत सामान्य केल्या जातात.
Website Builders
या सूचीची श्रेणी.
No-Code Database & Spreadsheet Apps
या सूचीची श्रेणी.
सर्व मेट्रिक्स पाहण्यासाठी साइन अप करा
Upgrade Drupal Logo

Upgrade Drupal

मालकाने या पृष्ठावर प्रदर्शित केलेली त्यांची प्रोफाइल माहिती सत्यापित केली आहे.
This automated system streamlines the process of upgrading and maintaining Drupal websites by providing automated compatibility fixes, dependency management, and migration workflows, thereby eliminating manual effort and reducing errors. It offers features such as one-click Drupal version upgrades, automated deprecation resolution using code refactoring tools, migration scaffolding for legacy versions, and integration with version control platforms for seamless deployment, targeting developers, agencies, and organizations seeking efficient, hassle-free site upgrades and maintenance.
किंमत: $8.25-$249/mo
या SaaS उत्पादनाची मासिक किंमत श्रेणी. शक्य असल्यास किंमती मासिक रकमेपर्यंत सामान्य केल्या जातात.
Content Management Systems (CMS)
या सूचीची श्रेणी.
सर्व मेट्रिक्स पाहण्यासाठी साइन अप करा
Easywebmanager Logo

Easywebmanager

मालकाने या पृष्ठावर प्रदर्शित केलेली त्यांची प्रोफाइल माहिती सत्यापित केली आहे.
A content management system (CMS) is a versatile, flexible, and user-friendly platform that enables individuals and organizations to efficiently manage, organize, and update website content without requiring programming knowledge. It offers key features such as an easy-to-use administrative interface, extensive customization options, security measures, support for multimedia elements like slideshows, and compatibility with various web and e-commerce projects, effectively solving problems related to website maintenance, content synchronization, and digital content delivery for web developers, business owners, and digital marketers.
किंमत: €350/mo
या SaaS उत्पादनाची मासिक किंमत श्रेणी. शक्य असल्यास किंमती मासिक रकमेपर्यंत सामान्य केल्या जातात.
CRM (Customer Relationship Management)
या सूचीची श्रेणी.
Content Management Systems (CMS)
या सूचीची श्रेणी.
सर्व मेट्रिक्स पाहण्यासाठी साइन अप करा
CradleCMS and eCommerce Logo

CradleCMS and eCommerce

हे SaaS ट्रेंडिंग आहे! आम्हाला मासिक ट्रॅफिक वाढ आढळली आहे.
मालकाने या पृष्ठावर प्रदर्शित केलेली त्यांची प्रोफाइल माहिती सत्यापित केली आहे.
This comprehensive, self-hosted content management system and eCommerce platform enables users to efficiently create, manage, and publish websites, online stores, and digital content with high performance and scalability. Key features include an intuitive admin dashboard showcasing site analytics and recent updates, multiple content editing options such as page, article, product, and collection editors, a built-in code editor with syntax validation, and a flexible form builder for seamless user interactions; all designed to support security, low system requirements, and easy deployment across various cloud or on-premises environments. It addresses the needs of developers, website administrators, business owners, and digital marketers seeking reliable, scalable, and customizable solutions to host dynamic, high-traffic websites with control over security, data privacy, and system.
किंमत: €59-€199/mo
या SaaS उत्पादनाची मासिक किंमत श्रेणी. शक्य असल्यास किंमती मासिक रकमेपर्यंत सामान्य केल्या जातात.
Content Management Systems (CMS)
या सूचीची श्रेणी.
सर्व मेट्रिक्स पाहण्यासाठी साइन अप करा
wheelhouse Logo
Wheelhouse CMS is a user-friendly content management system built on Ruby on Rails, designed to simplify the process for developers and clients alike. With its flexible templating options and easy setup, it allows for quick content creation and management, making it an ideal choice for web projects.
Content Management Systems (CMS)
या सूचीची श्रेणी.
सर्व मेट्रिक्स पाहण्यासाठी साइन अप करा
DOP Logo

DOP

This collection of interactive plugins and tools facilitates the creation and management of dynamic media content for websites and blogs, including image galleries, sliders, calendars, and media loaders. Its main features encompass responsive layouts optimized for cross-device compatibility, customizable templates editable via JSON, XML, PHP, or short codes, and support for modern styling and user interaction through AJAX, ensuring smooth performance on all browsers and mobile devices. Designed for web developers, designers, and content creators, it addresses challenges related to media presentation, user engagement, and seamless content integration across various platforms and screen sizes.
Content Management Systems (CMS)
या सूचीची श्रेणी.
सर्व मेट्रिक्स पाहण्यासाठी साइन अप करा
Agility CMS Logo
This enterprise-grade headless content management system enables teams to design, manage, and publish content across websites, apps, and other digital properties from a centralized API-first platform, decoupling content from code to accelerate development and empower editors, marketers, and IT. Key features include a modular, component-based architecture; reusable content models; a flexible, technology-agnostic stack; robust security and compliance with SOC 2 and GovRAMP; high uptime and responsive support; and scalable, multi-site workflows, solving problems such as rigid templates, bottlenecks between content authors and developers, slow updates, and inconsistent experiences for large organizations, government agencies, and financial institutions.
किंमत: $1249-$2499/mo
या SaaS उत्पादनाची मासिक किंमत श्रेणी. शक्य असल्यास किंमती मासिक रकमेपर्यंत सामान्य केल्या जातात.
Content Management Systems (CMS)
या सूचीची श्रेणी.
सर्व मेट्रिक्स पाहण्यासाठी साइन अप करा
* या पृष्ठाचे काही किंवा सर्व भाग एआय जनरेटेड असू शकतात, म्हणून कृपया कोणतीही महत्त्वाची माहिती स्वतंत्रपणे सत्यापित करा.

सतत विचारले जाणारे प्रश्न

सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS) SaaS कंपन्या किती आहेत?

SaaS ब्राउझर September 2026 पासून 922 सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS) सॉफ्टवेअर उत्पादनांचा मागोवा घेतो. गेल्या 30 दिवसांत 35 नवीन सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS) SaaS कंपन्या जोडल्या गेल्या आहेत.

दरमहा किती नवीन सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS) SaaS कंपन्या जोडल्या जातात?

गेल्या ३० दिवसांत SaaS ब्राउझरमध्ये 35 नवीन सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS) SaaS कंपन्या जोडल्या गेल्या आहेत. आमच्या मालकीच्या क्रॉलिंग इन्फ्रास्ट्रक्चरमध्ये सतत नवीन सॉफ्टवेअर उत्पादने शोधली जात आहेत.

सर्वात स्थापित सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS) SaaS कंपन्या कोणत्या आहेत?

डोमेन प्राधिकरणानुसार सर्वात स्थापित सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS) SaaS कंपन्यांमध्ये WordPress, Wpmet, WP Engine, Mystery Themes, Candid Themes समाविष्ट आहे. या कंपन्या सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS) श्रेणीमध्ये सर्वोच्च डोमेन रँक स्कोअर दर्शवतात.

सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS) SaaS साठी कंपनीचा सामान्य आकार किती आहे?

कर्मचारी डेटा असलेल्या सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS) SaaS कंपन्यांमध्ये, आकार वितरण हे आहे: - 1 (0.8%), - 4 (3.1%), - 24 (18.3%), - 102 (77.9%).

कोणत्या देशांमध्ये सर्वात जास्त सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS) SaaS कंपन्या आहेत?

सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS) SaaS साठी शीर्ष देश आहेत: United States (92), United Kingdom (34), Germany (21), India (18), Netherlands (15). हे जागतिक स्तरावर सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS) सॉफ्टवेअर कंपन्यांचे सर्वात मोठे केंद्रीकरण दर्शवतात.

सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS) SaaS कंपन्यांपैकी किती टक्के कंपन्या संलग्न कार्यक्रम देतात?

69 सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS) SaaS कंपन्या संलग्न कार्यक्रम देतात, जे SaaS ब्राउझरद्वारे ट्रॅक केलेल्या सर्व सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS) सॉफ्टवेअरपैकी 7.5% चे प्रतिनिधित्व करतात. सरासरी कमिशन दर 28% आहे.

सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS) SaaS कंपन्यांचे सरासरी वय किती आहे?

सरासरी सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS) SaaS कंपनीची स्थापना 10.0 वर्षांपूर्वी झाली होती, ज्याचे सरासरी स्थापना वर्ष 2016 होते.

सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS) SaaS कंपन्या बहुतेक B2B आहेत की B2C?

उपलब्ध डेटाच्या आधारे, सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS) SaaS कंपन्या खालीलप्रमाणे विभागल्या जातात: बी२बी आणि बी२सी दोन्ही (45.7%), व्यवसाय (B2B) (53.6%), ग्राहक (B2C) (0.7%).

नवीनतम सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS) SaaS कंपन्या कोणत्या आहेत?

सर्वात अलिकडे शोधलेल्या सामग्री व्यवस्थापन प्रणाली (CMS) SaaS कंपन्यांमध्ये PAGUP, dConfig, WPMobE, Prosewire, Sedgemark समाविष्ट आहे. SaaS ब्राउझर मालकीच्या क्रॉलिंग इन्फ्रास्ट्रक्चरचा वापर करून सतत नवीन सॉफ्टवेअर उत्पादने शोधतो आणि अनुक्रमित करतो.

SaaS ब्राउझर बद्दल

SaaS ब्राउझर हा इंटरनेटवरील सर्वात मोठा, सर्वात अद्ययावत SaaS डेटाबेस आहे - SaaS कंपन्यांसाठी सर्वोत्तम प्रॉस्पेक्टिंग आणि संशोधन साधन.

अपोलो, झूमइन्फो किंवा इतर डेटाबेसमध्ये दिसण्यापूर्वीच, लाँच झाल्यानंतर काही आठवड्यांनी आम्हाला नवीन साधने सापडतात. आमचे उद्देश-निर्मित प्लॅटफॉर्म केवळ सत्यापित डेटासह वास्तविक सॉफ्टवेअर उत्पादनांचा मागोवा घेते, एजन्सी, कन्सल्टन्सी आणि कालबाह्य सूचींनी दूषित सामान्य प्रॉस्पेक्टिंग साधनांपेक्षा वेगळे.

फॉर्च्यून ५०० एंटरप्रायझेसपासून ते या आठवड्यात सुरू होणाऱ्या बूटस्ट्रॅप्ड स्टार्टअप्सपर्यंत - जर ते SaaS असेल तर आम्ही त्याचा मागोवा घेतो.

ही संख्या कशी मोजली जाते

  1. एकूण सॉफ्टवेअर. या निवडीसाठी सध्या सूचीबद्ध असलेल्या प्रकाशित SaaS कंपन्यांची संख्या. फक्त आमच्या स्वयंचलित गुणवत्ता तपासण्या उत्तीर्ण होणाऱ्या कंपन्या मोजल्या जातात.
  2. नवीन (गेल्या ३० दिवसांत). गेल्या 30 दिवसांत या निवडीसाठी नव्याने प्रकाशित झालेल्या SaaS कंपन्यांची निव्वळ संख्या.
  3. संलग्न कार्यक्रम. सत्यापित संलग्न किंवा रेफरल कार्यक्रम चालवणाऱ्या सूचीबद्ध SaaS कंपन्यांची संख्या.
  4. सरासरी वय (वर्षे). स्थापना वर्षावर आधारित, या निवडीतील कंपन्यांचे सरासरी वय, वर्षांमध्ये. सरासरी म्हणजे मधले मूल्य, त्यामुळे अर्ध्या जुन्या आणि अर्ध्या नवीन आहेत.
  5. नवीन (मागील ३६५ दिवस). गेल्या 365 दिवसांत या निवडीसाठी प्रकाशित झालेल्या SaaS कंपन्यांची संख्या.
  6. मंथन (मागील वर्ष). गेल्या वर्षात प्रकाशित झालेल्या कंपन्या ज्या यापुढे सूचीबद्ध नाहीत — त्या ऑफलाइन झाल्या, काढून टाकल्या गेल्या किंवा आमच्या गुणवत्ता तपासण्या उत्तीर्ण होणे थांबले.
  7. वार्षिक मंथन दर. वार्षिक मंथन दर — गेल्या वर्षी प्रकाशित झालेल्या सर्व कंपन्यांच्या (अद्याप सूचीबद्ध अधिक मंथन झालेल्या) टक्केवारी म्हणून मंथन झालेल्या कंपन्या.
  8. मोफत चाचणी. या निवडीतील सूचीबद्ध कंपन्यांची टक्केवारी ज्या मोफत चाचणी देतात.
  9. कंपनी आकार वितरण. कर्मचारी संख्येनुसार कंपन्यांचे वितरण: सोलो (1), लहान (2–50), मध्यम (51–200), मोठे (201–1,000), एंटरप्राइझ (1,000+). टक्केवारी कर्मचारी डेटा असलेल्या कंपन्यांची आहे.
  10. सरासरी सुरुवातीची किंमत (USD). किंमत डेटा असलेल्या या निवडीतील कंपन्यांमधील सरासरी प्रवेश-स्तरीय मासिक किंमत (USD).
  11. सरासरी उच्च किंमत (USD). किंमत डेटा असलेल्या या निवडीतील कंपन्यांमधील सरासरी प्रीमियम मासिक किंमत (USD).
  12. संपृक्तता स्कोअर. एकूण उत्पादने, डोमेन अधिकार, रेफरिंग डोमेन, कंपनीचे वय, ट्रॅफिक वाढ, किंमत आणि एंटरप्राइझ उपस्थिती एकत्र करणारा 0–100 बाजार संपृक्तता स्कोअर. जास्त म्हणजे अधिक स्पर्धात्मक.
  13. सरासरी कमिशन. संलग्न कार्यक्रम चालवणाऱ्या या निवडीतील कंपन्यांद्वारे दिला जाणारा सरासरी संलग्न कमिशन दर.
  14. B2B / B2C ब्रेकडाउन. ग्राहक-प्रकार डेटा असलेल्यांपैकी लक्ष्य बाजारानुसार कंपन्यांचे विभाजन — व्यवसाय (B2B), ग्राहक (B2C), किंवा दोन्ही.