इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया
SaaS ब्राउझर 3,668 इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया सॉफ्टवेअर कंपन्यांचा मागोवा घेतो, ज्यामध्ये गेल्या 30 दिवसांत 243 जोडले गेले आहे. इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया SaaS साठी शीर्ष देशांमध्ये United States (604), India (216), United Kingdom (135) समाविष्ट आहे.
इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया साठी की डेटा पॉइंट्स
कंपनी आकार वितरण9
सर्वाधिक स्थापित इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया कंपन्या
| कंपनी | कर्मचारी | डोमेन रेटिंग | स्थापना केली | जोडले |
|---|---|---|---|---|
| Stripe | 10,000 | — | 2010 | 2025-02-07 |
| Authorize.net | 1,000 | — | 1996 | 2026-03-10 |
| Mollie | — | — | — | 2025-02-04 |
| Wave | 500 | — | — | 2025-02-04 |
| FundRazr | — | — | — | 2025-02-28 |
| fastspring | 200 | — | 2005 | 2025-02-28 |
| Dwolla | 200 | — | 2008 | 2025-02-05 |
| Quadient | 5,000 | — | 1924 | 2025-02-26 |
| Refrens | 200 | — | 2018 | 2025-02-06 |
| Invoice Ninja | — | — | — | 2025-02-07 |
इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया SaaS साठी टॉप १० देश
3,668 सॉफ्टवेअर उत्पादनांसाठी आमच्या डेटावर आधारित, खालील देश बहुतेक इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया SaaS कंपन्यांचे मुख्यालय असलेले देश दर्शवतात.
| देश | मोजा | एकूण % |
|---|---|---|
| United States | 604 | 16.5% |
| India | 216 | 5.9% |
| United Kingdom | 135 | 3.7% |
| Australia | 77 | 2.1% |
| Canada | 60 | 1.6% |
| Nigeria | 48 | 1.3% |
| South Africa | 48 | 1.3% |
| Malaysia | 33 | 0.9% |
| United Arab Emirates | 31 | 0.8% |
| Bangladesh | 25 | 0.7% |
इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया साठी किंमत डेटा
इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया साठी बाजार संपृक्तता
हा स्कोअर एकूण उत्पादने, डोमेन प्राधिकरण, रेफरिंग डोमेन, कंपनीचे वय, ट्रॅफिक वाढ, किंमत आणि एंटरप्राइझ उपस्थिती यांच्या संयोजनावरून मोजला जातो.
इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया मधील संलग्न कार्यक्रम
231 इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया SaaS कंपन्या संलग्न कार्यक्रम देतात (एकूण 6.3%).
सर्वात अलीकडे जोडलेले इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया SaaS
इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया SaaS कंपन्यांचे सरासरी वय
सरासरी इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया SaaS कंपनीची स्थापना 7.0 वर्षांपूर्वी झाली (सरासरी स्थापना वर्ष: 2019).
इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया साठी B2B / B2C ब्रेकडाउन16
ग्राहक प्रकार डेटा असलेल्या 3,663 कंपन्यांवर आधारित (एकूण 99.9%).
इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया साठी SaaS डिस्कव्हरी ट्रेंड
इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया साठी मासिक SaaS डिस्कव्हरी संख्या, सर्व शोधलेल्या SaaS च्या हिस्स्याच्या तुलनेत. वाढता टक्केवारी दर्शवते की हे सेगमेंट एकूण बाजारापेक्षा जलद वाढत आहे.
इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया SaaS शोधा
प्रगत फिल्टर्स
uBilly
FlexiLay
InvoiceDeck
मोफत चाचणीDocFLO
Free Pro Invoice
मोफत चाचणीPayStream Pro
मोफत चाचणीसतत विचारले जाणारे प्रश्न
इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया SaaS कंपन्या किती आहेत?
SaaS ब्राउझर September 2026 पासून 3,668 इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया सॉफ्टवेअर उत्पादनांचा मागोवा घेतो. गेल्या 30 दिवसांत 243 नवीन इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया SaaS कंपन्या जोडल्या गेल्या आहेत.
दरमहा किती नवीन इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया SaaS कंपन्या जोडल्या जातात?
गेल्या ३० दिवसांत SaaS ब्राउझरमध्ये 243 नवीन इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया SaaS कंपन्या जोडल्या गेल्या आहेत. आमच्या मालकीच्या क्रॉलिंग इन्फ्रास्ट्रक्चरमध्ये सतत नवीन सॉफ्टवेअर उत्पादने शोधली जात आहेत.
सर्वात स्थापित इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया SaaS कंपन्या कोणत्या आहेत?
डोमेन प्राधिकरणानुसार सर्वात स्थापित इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया SaaS कंपन्यांमध्ये Stripe, Authorize.net, Mollie, Wave, FundRazr समाविष्ट आहे. या कंपन्या इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया श्रेणीमध्ये सर्वोच्च डोमेन रँक स्कोअर दर्शवतात.
इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया SaaS साठी कंपनीचा सामान्य आकार किती आहे?
कर्मचारी डेटा असलेल्या इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया SaaS कंपन्यांमध्ये, आकार वितरण हे आहे: - 17 (2.1%), - 52 (6.3%), - 132 (16.1%), - 619 (75.5%).
कोणत्या देशांमध्ये सर्वात जास्त इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया SaaS कंपन्या आहेत?
इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया SaaS साठी शीर्ष देश आहेत: United States (604), India (216), United Kingdom (135), Australia (77), Canada (60). हे जागतिक स्तरावर इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया सॉफ्टवेअर कंपन्यांचे सर्वात मोठे केंद्रीकरण दर्शवतात.
इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया SaaS कंपन्यांपैकी किती टक्के कंपन्या संलग्न कार्यक्रम देतात?
231 इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया SaaS कंपन्या संलग्न कार्यक्रम देतात, जे SaaS ब्राउझरद्वारे ट्रॅक केलेल्या सर्व इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया सॉफ्टवेअरपैकी 6.3% चे प्रतिनिधित्व करतात. सरासरी कमिशन दर 20% आहे.
इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया SaaS कंपन्यांचे सरासरी वय किती आहे?
सरासरी इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया SaaS कंपनीची स्थापना 7.0 वर्षांपूर्वी झाली होती, ज्याचे सरासरी स्थापना वर्ष 2019 होते.
इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया SaaS कंपन्या बहुतेक B2B आहेत की B2C?
उपलब्ध डेटाच्या आधारे, इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया SaaS कंपन्या खालीलप्रमाणे विभागल्या जातात: बी२बी आणि बी२सी दोन्ही (23.9%), व्यवसाय (B2B) (75.9%), ग्राहक (B2C) (0.2%).
नवीनतम इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया SaaS कंपन्या कोणत्या आहेत?
सर्वात अलिकडे शोधलेल्या इन्व्हॉइसिंग आणि पेमेंट प्रक्रिया SaaS कंपन्यांमध्ये InvoiceSnooze, QuoteOnSpot, Merchantpayd, AanvraX, Malik Traders समाविष्ट आहे. SaaS ब्राउझर मालकीच्या क्रॉलिंग इन्फ्रास्ट्रक्चरचा वापर करून सतत नवीन सॉफ्टवेअर उत्पादने शोधतो आणि अनुक्रमित करतो.
SaaS ब्राउझर बद्दल
SaaS ब्राउझर हा इंटरनेटवरील सर्वात मोठा, सर्वात अद्ययावत SaaS डेटाबेस आहे - SaaS कंपन्यांसाठी सर्वोत्तम प्रॉस्पेक्टिंग आणि संशोधन साधन.
अपोलो, झूमइन्फो किंवा इतर डेटाबेसमध्ये दिसण्यापूर्वीच, लाँच झाल्यानंतर काही आठवड्यांनी आम्हाला नवीन साधने सापडतात. आमचे उद्देश-निर्मित प्लॅटफॉर्म केवळ सत्यापित डेटासह वास्तविक सॉफ्टवेअर उत्पादनांचा मागोवा घेते, एजन्सी, कन्सल्टन्सी आणि कालबाह्य सूचींनी दूषित सामान्य प्रॉस्पेक्टिंग साधनांपेक्षा वेगळे.
फॉर्च्यून ५०० एंटरप्रायझेसपासून ते या आठवड्यात सुरू होणाऱ्या बूटस्ट्रॅप्ड स्टार्टअप्सपर्यंत - जर ते SaaS असेल तर आम्ही त्याचा मागोवा घेतो.
ही संख्या कशी मोजली जाते
- एकूण सॉफ्टवेअर. या निवडीसाठी सध्या सूचीबद्ध असलेल्या प्रकाशित SaaS कंपन्यांची संख्या. फक्त आमच्या स्वयंचलित गुणवत्ता तपासण्या उत्तीर्ण होणाऱ्या कंपन्या मोजल्या जातात.
- नवीन (गेल्या ३० दिवसांत). गेल्या 30 दिवसांत या निवडीसाठी नव्याने प्रकाशित झालेल्या SaaS कंपन्यांची निव्वळ संख्या.
- संलग्न कार्यक्रम. सत्यापित संलग्न किंवा रेफरल कार्यक्रम चालवणाऱ्या सूचीबद्ध SaaS कंपन्यांची संख्या.
- सरासरी वय (वर्षे). स्थापना वर्षावर आधारित, या निवडीतील कंपन्यांचे सरासरी वय, वर्षांमध्ये. सरासरी म्हणजे मधले मूल्य, त्यामुळे अर्ध्या जुन्या आणि अर्ध्या नवीन आहेत.
- नवीन (मागील ३६५ दिवस). गेल्या 365 दिवसांत या निवडीसाठी प्रकाशित झालेल्या SaaS कंपन्यांची संख्या.
- मंथन (मागील वर्ष). गेल्या वर्षात प्रकाशित झालेल्या कंपन्या ज्या यापुढे सूचीबद्ध नाहीत — त्या ऑफलाइन झाल्या, काढून टाकल्या गेल्या किंवा आमच्या गुणवत्ता तपासण्या उत्तीर्ण होणे थांबले.
- वार्षिक मंथन दर. वार्षिक मंथन दर — गेल्या वर्षी प्रकाशित झालेल्या सर्व कंपन्यांच्या (अद्याप सूचीबद्ध अधिक मंथन झालेल्या) टक्केवारी म्हणून मंथन झालेल्या कंपन्या.
- मोफत चाचणी. या निवडीतील सूचीबद्ध कंपन्यांची टक्केवारी ज्या मोफत चाचणी देतात.
- कंपनी आकार वितरण. कर्मचारी संख्येनुसार कंपन्यांचे वितरण: सोलो (1), लहान (2–50), मध्यम (51–200), मोठे (201–1,000), एंटरप्राइझ (1,000+). टक्केवारी कर्मचारी डेटा असलेल्या कंपन्यांची आहे.
- सरासरी सुरुवातीची किंमत (USD). किंमत डेटा असलेल्या या निवडीतील कंपन्यांमधील सरासरी प्रवेश-स्तरीय मासिक किंमत (USD).
- सरासरी उच्च किंमत (USD). किंमत डेटा असलेल्या या निवडीतील कंपन्यांमधील सरासरी प्रीमियम मासिक किंमत (USD).
- संपृक्तता स्कोअर. एकूण उत्पादने, डोमेन अधिकार, रेफरिंग डोमेन, कंपनीचे वय, ट्रॅफिक वाढ, किंमत आणि एंटरप्राइझ उपस्थिती एकत्र करणारा 0–100 बाजार संपृक्तता स्कोअर. जास्त म्हणजे अधिक स्पर्धात्मक.
- सरासरी कमिशन. संलग्न कार्यक्रम चालवणाऱ्या या निवडीतील कंपन्यांद्वारे दिला जाणारा सरासरी संलग्न कमिशन दर.
- B2B / B2C ब्रेकडाउन. ग्राहक-प्रकार डेटा असलेल्यांपैकी लक्ष्य बाजारानुसार कंपन्यांचे विभाजन — व्यवसाय (B2B), ग्राहक (B2C), किंवा दोन्ही.