मुखपृष्ठसर्व श्रेणीपेमेंट गेटवे

पेमेंट गेटवे

SaaS ब्राउझर 3,147 पेमेंट गेटवे सॉफ्टवेअर कंपन्यांचा मागोवा घेतो, ज्यामध्ये गेल्या 30 दिवसांत 191 जोडले गेले आहे. पेमेंट गेटवे SaaS साठी शीर्ष देशांमध्ये United States (462), United Kingdom (175), India (144) समाविष्ट आहे.

पेमेंट गेटवे साठी की डेटा पॉइंट्स

3,147
एकूण सॉफ्टवेअर1
191
नवीन (गेल्या ३० दिवसांत)2
210
संलग्न कार्यक्रम3
7
सरासरी वय (वर्षे)4
+1,696
नवीन (मागील ३६५ दिवस)5
852
मंथन (मागील वर्ष)6
33.4%
वार्षिक मंथन दर7
21.9%
मोफत चाचणी8

कंपनी आकार वितरण9

31
एंटरप्राइझ (१,०००+)
3.6% एकूण
58
मोठे (२०१-१,०००)
6.7% एकूण
182
मध्यम आकार (५१-२००)
21.1% एकूण
591
लहान (२-५०)
68.6% एकूण

सर्वाधिक स्थापित पेमेंट गेटवे कंपन्या

कंपनी कर्मचारी डोमेन रेटिंग स्थापना केली जोडले
Venmo 2025-02-28
Payoneer 5,000 2005 2025-02-10
GoCardless 1,000 2011 2025-02-05
SumUp 5,000 2025-03-07
Link 2025-08-18
Plisio 2025-02-11
Verifone 5,000 1981 2025-02-28
Paysafe 5,000 1996 2025-02-28
Eway 200 1998 2025-02-10
Triple A Technologies 200 2020 2025-11-17

पेमेंट गेटवे SaaS साठी टॉप १० देश

3,147 सॉफ्टवेअर उत्पादनांसाठी आमच्या डेटावर आधारित, खालील देश बहुतेक पेमेंट गेटवे SaaS कंपन्यांचे मुख्यालय असलेले देश दर्शवतात.

देश मोजा एकूण %
United States 462 14.7%
United Kingdom 175 5.6%
India 144 4.6%
Nigeria 113 3.6%
Canada 64 2.0%
Australia 43 1.4%
United Arab Emirates 33 1.0%
South Africa 29 0.9%
Singapore 27 0.9%
Kenya 26 0.8%

पेमेंट गेटवे साठी किंमत डेटा

सरासरी सुरुवातीची किंमत (USD)12
$10/महिना
सरासरी उच्च किंमत (USD)13
$49/महिना

पेमेंट गेटवे साठी बाजार संपृक्तता

हा स्कोअर एकूण उत्पादने, डोमेन प्राधिकरण, रेफरिंग डोमेन, कंपनीचे वय, ट्रॅफिक वाढ, किंमत आणि एंटरप्राइझ उपस्थिती यांच्या संयोजनावरून मोजला जातो.

संपृक्तता स्कोअर14
53 / 100 (मध्यम)

पेमेंट गेटवे मधील संलग्न कार्यक्रम

210 पेमेंट गेटवे SaaS कंपन्या संलग्न कार्यक्रम देतात (एकूण 6.7%).

सरासरी कमिशन15
20%
कमिशन प्रकार वितरण
एक-वेळ 17
आवर्ती 45

सर्वात अलीकडे जोडलेले पेमेंट गेटवे SaaS

PivaPay 2026-08-28 जोडले
Kreta Payments 2026-08-28 जोडले
Route 2026-08-28 जोडले
LariPay 2026-08-28 जोडले
Infinity Africa 2026-08-28 जोडले
VantagePay 2026-08-28 जोडले
R-Pay 2026-08-28 जोडले
ComoVa Payments 2026-08-27 जोडले
BKDataDeals 2026-08-27 जोडले
Value.IO 2026-08-27 जोडले

पेमेंट गेटवे SaaS कंपन्यांचे सरासरी वय

सरासरी पेमेंट गेटवे SaaS कंपनीची स्थापना 7.0 वर्षांपूर्वी झाली (सरासरी स्थापना वर्ष: 2019).

पेमेंट गेटवे साठी B2B / B2C ब्रेकडाउन16

863
बी२बी आणि बी२सी दोन्ही
27.5%
2,235
व्यवसाय (B2B)
71.2%
42
ग्राहक (B2C)
1.3%

ग्राहक प्रकार डेटा असलेल्या 3,140 कंपन्यांवर आधारित (एकूण 99.8%).

पेमेंट गेटवे साठी SaaS डिस्कव्हरी ट्रेंड

पेमेंट गेटवे साठी मासिक SaaS डिस्कव्हरी संख्या, सर्व शोधलेल्या SaaS च्या हिस्स्याच्या तुलनेत. वाढता टक्केवारी दर्शवते की हे सेगमेंट एकूण बाजारापेक्षा जलद वाढत आहे.

Loading...

पेमेंट गेटवे SaaS शोधा

क्रमवारी लावा:
फिल्टर दाखवा
1 फिल्टर लागू केला · सर्व साफ करा · जतन करा
श्रेणी: पेमेंट गेटवे
PassimPay Logo

PassimPay

हे SaaS ट्रेंडिंग आहे! आम्हाला मासिक ट्रॅफिक वाढ आढळली आहे.
मालकाने या पृष्ठावर प्रदर्शित केलेली त्यांची प्रोफाइल माहिती सत्यापित केली आहे.
This platform facilitates seamless cryptocurrency transactions for businesses by offering a secure payment gateway that supports over 65 digital currencies, including popular options like Bitcoin and Ethereum. Key features include automatic conversion to stablecoins, flexible pricing structures, static wallet addresses for easy transactions, and comprehensive compliance measures, making it an ideal solution for enterprises looking to reduce transaction costs and expand their market reach while ensuring transaction safety and regulatory adherence.
किंमत: €0.5-€3.5/mo
या SaaS उत्पादनाची मासिक किंमत श्रेणी. शक्य असल्यास किंमती मासिक रकमेपर्यंत सामान्य केल्या जातात.
Payment Gateways
या सूचीची श्रेणी.
सर्व मेट्रिक्स पाहण्यासाठी साइन अप करा
UniWeb Logo

UniWeb

मोफत चाचणी
मालकाने या पृष्ठावर प्रदर्शित केलेली त्यांची प्रोफाइल माहिती सत्यापित केली आहे.
This comprehensive payment collection platform enables merchants to efficiently accept electronic payments through various methods such as QR codes, payment links, and UPI journeys, with features designed specifically for businesses operating within India. It offers functionalities including secure transaction processing, customizable payment links and QR codes, compliance management with KYC and dispute handling, and robust settlement tracking, addressing challenges related to seamless, trustworthy, and compliant digital payments. Its primary users are small to medium-sized merchants, e-commerce websites, and service providers seeking reliable, secure, and flexible payment solutions tailored to the Indian market.
WeavoPay Logo

WeavoPay

मालकाने या पृष्ठावर प्रदर्शित केलेली त्यांची प्रोफाइल माहिती सत्यापित केली आहे.
This payment orchestration platform provides centralized management and automation of transaction routing, fraud prevention, merchant verification, API key and webhook handling, and reconciliation reporting for small to medium-sized businesses seeking streamlined payment operations. Its key features include intelligent routing across multiple payment gateways to optimize speed and cost, automated fraud detection for enhanced transaction security, comprehensive merchant verification workflows to ensure compliance, secure credential storage, and real-time financial reconciliation tools. Designed for developers and growing enterprises, it addresses challenges related to managing multiple payment channels, reducing fraud risk, ensuring regulatory compliance, and simplifying operational oversight, making it ideal for merchants looking to efficiently scale their digital payment processes without extensive in-house infrastructure.
किंमत: ₹250/mo
या SaaS उत्पादनाची मासिक किंमत श्रेणी. शक्य असल्यास किंमती मासिक रकमेपर्यंत सामान्य केल्या जातात.
Payment Gateways
या सूचीची श्रेणी.
सर्व मेट्रिक्स पाहण्यासाठी साइन अप करा
Whop WooCommerce Plugin Logo

Whop WooCommerce Plugin

मालकाने या पृष्ठावर प्रदर्शित केलेली त्यांची प्रोफाइल माहिती सत्यापित केली आहे.
This plugin streamlines the online checkout process by seamlessly integrating WooCommerce with a secure, zero-configuration payment gateway capable of processing credit cards and cryptocurrencies, enabling automated, frictionless transactions for digital product sales. Its main features include dynamic checkout session generation without manual plan setup, instant synchronization of payment statuses through webhooks, multi-currency support, and secure redirect flows that address browser security issues, making it ideal for e-commerce sellers offering digital downloads, memberships, SaaS licenses, or software files seeking efficient, reliable, and high-converting payment solutions.
किंमत: $5-$50/mo
या SaaS उत्पादनाची मासिक किंमत श्रेणी. शक्य असल्यास किंमती मासिक रकमेपर्यंत सामान्य केल्या जातात.
WooCommerce Plugins & Extensions
या सूचीची श्रेणी.
Payment Gateways
या सूचीची श्रेणी.
सर्व मेट्रिक्स पाहण्यासाठी साइन अप करा
eCheckPlan Logo

eCheckPlan

मालकाने या पृष्ठावर प्रदर्शित केलेली त्यांची प्रोफाइल माहिती सत्यापित केली आहे.
This platform provides advanced payment processing solutions, enabling businesses to accept eCheck and credit card payments seamlessly through various channels, including websites and mobile applications. Key features include robust security measures, transparent pricing without hidden fees, a user-friendly interface, and dedicated customer support, all designed to enhance the efficiency and reliability of financial transactions for small to large enterprises. By streamlining payment workflows and ensuring secure transactions, it addresses common challenges faced by businesses in managing payments, making it an ideal choice for entrepreneurs, small business owners, and larger organizations seeking to optimize their financial operations.
किंमत: $1-$5000/mo
या SaaS उत्पादनाची मासिक किंमत श्रेणी. शक्य असल्यास किंमती मासिक रकमेपर्यंत सामान्य केल्या जातात.
Payment Gateways
या सूचीची श्रेणी.
सर्व मेट्रिक्स पाहण्यासाठी साइन अप करा
Exirom Logo

Exirom

मालकाने या पृष्ठावर प्रदर्शित केलेली त्यांची प्रोफाइल माहिती सत्यापित केली आहे.
This solution provides a customizable, white-label payment infrastructure that enables businesses to fully control and brand their online payment processes, including checkout experiences, routing, reporting, and provider integrations. It offers features such as API-driven payment management, secure PCI DSS Level 1 compliance, real-time transaction routing, cascading payment flows, and detailed analytics, solving issues related to brand consistency, payment flexibility, and rapid deployment across multiple markets. It is designed for merchants, payment service providers, and platform operators seeking to implement seamless, conflict-free, and scalable payment ecosystems tailored to their branding and operational needs.
Subscription Billing & Recurring Payments
या सूचीची श्रेणी.
Invoicing & Payment Processing
या सूचीची श्रेणी.
सर्व मेट्रिक्स पाहण्यासाठी साइन अप करा
Vordali Inc Logo

Vordali Inc

मालकाने या पृष्ठावर प्रदर्शित केलेली त्यांची प्रोफाइल माहिती सत्यापित केली आहे.
The platform provides focused, measurable solutions designed to address operational inefficiencies, protect revenue, and streamline workflows within existing business systems. It features connected workflows, intelligent automation, operational dashboards, and process visibility, enabling organizations to reduce errors, save time, and improve decision-making by integrating disparate information and automating routine tasks, making it suitable for teams seeking to solve daily operational challenges and enhance overall productivity through simple, targeted systems.
किंमत: $39.99-$69.99/mo
या SaaS उत्पादनाची मासिक किंमत श्रेणी. शक्य असल्यास किंमती मासिक रकमेपर्यंत सामान्य केल्या जातात.
Invoicing & Payment Processing
या सूचीची श्रेणी.
Workflow Automation & RPA
या सूचीची श्रेणी.
सर्व मेट्रिक्स पाहण्यासाठी साइन अप करा
hum4nus - No Icon

hum4nus

मालकाने या पृष्ठावर प्रदर्शित केलेली त्यांची प्रोफाइल माहिती सत्यापित केली आहे.
This platform is a comprehensive payment and growth solution designed to help small businesses minimize transaction costs, eliminate processing fees, and increase profit margins through features like zero merchant fees, fast setup within 30 minutes, and real-time comparison tools for various pricing models and processors. It addresses common challenges such as high processing charges, slow fund settlement, and costly monthly fees, making it ideal for retail and restaurant owners seeking to maximize revenue, streamline payments, and enhance cash flow without sacrificing customer-friendly features like delivery options and instant payouts.
किंमत: $0/mo
या SaaS उत्पादनाची मासिक किंमत श्रेणी. शक्य असल्यास किंमती मासिक रकमेपर्यंत सामान्य केल्या जातात.
Payment Gateways
या सूचीची श्रेणी.
Online Food Ordering & Delivery
या सूचीची श्रेणी.
सर्व मेट्रिक्स पाहण्यासाठी साइन अप करा
PayBooqs Logo

PayBooqs

मालकाने या पृष्ठावर प्रदर्शित केलेली त्यांची प्रोफाइल माहिती सत्यापित केली आहे.
This online payment platform functions as a secure, branded customer portal that streamlines digital transactions by allowing clients to pay via credit or debit cards, bank transfers (ACH), or checks, with automatic synchronization to accounting software to ensure accurate financial records. Its main features include PCI-compliant card tokenization, encrypted ACH transactions, customizable branding options, single-click saved payment methods for recurring customers, a self-service account portal with invoice history and balance tracking, and seamless payment recording that eliminates manual entry errors, all designed for small to medium-sized businesses seeking to enhance payment efficiency, improve customer experience, and maintain financial accuracy.
किंमत: $34.99-$64.99/mo
या SaaS उत्पादनाची मासिक किंमत श्रेणी. शक्य असल्यास किंमती मासिक रकमेपर्यंत सामान्य केल्या जातात.
Payment Gateways
या सूचीची श्रेणी.
सर्व मेट्रिक्स पाहण्यासाठी साइन अप करा
Helio Logo
Helio offers simple and powerful solutions for businesses to accept cryptocurrency payments easily. With tools like shareable checkout links and seamless integration for e-commerce platforms, merchants can boost sales and reach a growing community of crypto-savvy customers.
* या पृष्ठाचे काही किंवा सर्व भाग एआय जनरेटेड असू शकतात, म्हणून कृपया कोणतीही महत्त्वाची माहिती स्वतंत्रपणे सत्यापित करा.

सतत विचारले जाणारे प्रश्न

पेमेंट गेटवे SaaS कंपन्या किती आहेत?

SaaS ब्राउझर September 2026 पासून 3,147 पेमेंट गेटवे सॉफ्टवेअर उत्पादनांचा मागोवा घेतो. गेल्या 30 दिवसांत 191 नवीन पेमेंट गेटवे SaaS कंपन्या जोडल्या गेल्या आहेत.

दरमहा किती नवीन पेमेंट गेटवे SaaS कंपन्या जोडल्या जातात?

गेल्या ३० दिवसांत SaaS ब्राउझरमध्ये 191 नवीन पेमेंट गेटवे SaaS कंपन्या जोडल्या गेल्या आहेत. आमच्या मालकीच्या क्रॉलिंग इन्फ्रास्ट्रक्चरमध्ये सतत नवीन सॉफ्टवेअर उत्पादने शोधली जात आहेत.

सर्वात स्थापित पेमेंट गेटवे SaaS कंपन्या कोणत्या आहेत?

डोमेन प्राधिकरणानुसार सर्वात स्थापित पेमेंट गेटवे SaaS कंपन्यांमध्ये Venmo, Payoneer, GoCardless, SumUp, Link समाविष्ट आहे. या कंपन्या पेमेंट गेटवे श्रेणीमध्ये सर्वोच्च डोमेन रँक स्कोअर दर्शवतात.

पेमेंट गेटवे SaaS साठी कंपनीचा सामान्य आकार किती आहे?

कर्मचारी डेटा असलेल्या पेमेंट गेटवे SaaS कंपन्यांमध्ये, आकार वितरण हे आहे: - 31 (3.6%), - 58 (6.7%), - 182 (21.1%), - 591 (68.6%).

कोणत्या देशांमध्ये सर्वात जास्त पेमेंट गेटवे SaaS कंपन्या आहेत?

पेमेंट गेटवे SaaS साठी शीर्ष देश आहेत: United States (462), United Kingdom (175), India (144), Nigeria (113), Canada (64). हे जागतिक स्तरावर पेमेंट गेटवे सॉफ्टवेअर कंपन्यांचे सर्वात मोठे केंद्रीकरण दर्शवतात.

पेमेंट गेटवे SaaS कंपन्यांपैकी किती टक्के कंपन्या संलग्न कार्यक्रम देतात?

210 पेमेंट गेटवे SaaS कंपन्या संलग्न कार्यक्रम देतात, जे SaaS ब्राउझरद्वारे ट्रॅक केलेल्या सर्व पेमेंट गेटवे सॉफ्टवेअरपैकी 6.7% चे प्रतिनिधित्व करतात. सरासरी कमिशन दर 20% आहे.

पेमेंट गेटवे SaaS कंपन्यांचे सरासरी वय किती आहे?

सरासरी पेमेंट गेटवे SaaS कंपनीची स्थापना 7.0 वर्षांपूर्वी झाली होती, ज्याचे सरासरी स्थापना वर्ष 2019 होते.

पेमेंट गेटवे SaaS कंपन्या बहुतेक B2B आहेत की B2C?

उपलब्ध डेटाच्या आधारे, पेमेंट गेटवे SaaS कंपन्या खालीलप्रमाणे विभागल्या जातात: बी२बी आणि बी२सी दोन्ही (27.5%), व्यवसाय (B2B) (71.2%), ग्राहक (B2C) (1.3%).

नवीनतम पेमेंट गेटवे SaaS कंपन्या कोणत्या आहेत?

सर्वात अलिकडे शोधलेल्या पेमेंट गेटवे SaaS कंपन्यांमध्ये PivaPay, Kreta Payments, Route, LariPay, Infinity Africa समाविष्ट आहे. SaaS ब्राउझर मालकीच्या क्रॉलिंग इन्फ्रास्ट्रक्चरचा वापर करून सतत नवीन सॉफ्टवेअर उत्पादने शोधतो आणि अनुक्रमित करतो.

SaaS ब्राउझर बद्दल

SaaS ब्राउझर हा इंटरनेटवरील सर्वात मोठा, सर्वात अद्ययावत SaaS डेटाबेस आहे - SaaS कंपन्यांसाठी सर्वोत्तम प्रॉस्पेक्टिंग आणि संशोधन साधन.

अपोलो, झूमइन्फो किंवा इतर डेटाबेसमध्ये दिसण्यापूर्वीच, लाँच झाल्यानंतर काही आठवड्यांनी आम्हाला नवीन साधने सापडतात. आमचे उद्देश-निर्मित प्लॅटफॉर्म केवळ सत्यापित डेटासह वास्तविक सॉफ्टवेअर उत्पादनांचा मागोवा घेते, एजन्सी, कन्सल्टन्सी आणि कालबाह्य सूचींनी दूषित सामान्य प्रॉस्पेक्टिंग साधनांपेक्षा वेगळे.

फॉर्च्यून ५०० एंटरप्रायझेसपासून ते या आठवड्यात सुरू होणाऱ्या बूटस्ट्रॅप्ड स्टार्टअप्सपर्यंत - जर ते SaaS असेल तर आम्ही त्याचा मागोवा घेतो.

ही संख्या कशी मोजली जाते

  1. एकूण सॉफ्टवेअर. या निवडीसाठी सध्या सूचीबद्ध असलेल्या प्रकाशित SaaS कंपन्यांची संख्या. फक्त आमच्या स्वयंचलित गुणवत्ता तपासण्या उत्तीर्ण होणाऱ्या कंपन्या मोजल्या जातात.
  2. नवीन (गेल्या ३० दिवसांत). गेल्या 30 दिवसांत या निवडीसाठी नव्याने प्रकाशित झालेल्या SaaS कंपन्यांची निव्वळ संख्या.
  3. संलग्न कार्यक्रम. सत्यापित संलग्न किंवा रेफरल कार्यक्रम चालवणाऱ्या सूचीबद्ध SaaS कंपन्यांची संख्या.
  4. सरासरी वय (वर्षे). स्थापना वर्षावर आधारित, या निवडीतील कंपन्यांचे सरासरी वय, वर्षांमध्ये. सरासरी म्हणजे मधले मूल्य, त्यामुळे अर्ध्या जुन्या आणि अर्ध्या नवीन आहेत.
  5. नवीन (मागील ३६५ दिवस). गेल्या 365 दिवसांत या निवडीसाठी प्रकाशित झालेल्या SaaS कंपन्यांची संख्या.
  6. मंथन (मागील वर्ष). गेल्या वर्षात प्रकाशित झालेल्या कंपन्या ज्या यापुढे सूचीबद्ध नाहीत — त्या ऑफलाइन झाल्या, काढून टाकल्या गेल्या किंवा आमच्या गुणवत्ता तपासण्या उत्तीर्ण होणे थांबले.
  7. वार्षिक मंथन दर. वार्षिक मंथन दर — गेल्या वर्षी प्रकाशित झालेल्या सर्व कंपन्यांच्या (अद्याप सूचीबद्ध अधिक मंथन झालेल्या) टक्केवारी म्हणून मंथन झालेल्या कंपन्या.
  8. मोफत चाचणी. या निवडीतील सूचीबद्ध कंपन्यांची टक्केवारी ज्या मोफत चाचणी देतात.
  9. कंपनी आकार वितरण. कर्मचारी संख्येनुसार कंपन्यांचे वितरण: सोलो (1), लहान (2–50), मध्यम (51–200), मोठे (201–1,000), एंटरप्राइझ (1,000+). टक्केवारी कर्मचारी डेटा असलेल्या कंपन्यांची आहे.
  10. सरासरी सुरुवातीची किंमत (USD). किंमत डेटा असलेल्या या निवडीतील कंपन्यांमधील सरासरी प्रवेश-स्तरीय मासिक किंमत (USD).
  11. सरासरी उच्च किंमत (USD). किंमत डेटा असलेल्या या निवडीतील कंपन्यांमधील सरासरी प्रीमियम मासिक किंमत (USD).
  12. संपृक्तता स्कोअर. एकूण उत्पादने, डोमेन अधिकार, रेफरिंग डोमेन, कंपनीचे वय, ट्रॅफिक वाढ, किंमत आणि एंटरप्राइझ उपस्थिती एकत्र करणारा 0–100 बाजार संपृक्तता स्कोअर. जास्त म्हणजे अधिक स्पर्धात्मक.
  13. सरासरी कमिशन. संलग्न कार्यक्रम चालवणाऱ्या या निवडीतील कंपन्यांद्वारे दिला जाणारा सरासरी संलग्न कमिशन दर.
  14. B2B / B2C ब्रेकडाउन. ग्राहक-प्रकार डेटा असलेल्यांपैकी लक्ष्य बाजारानुसार कंपन्यांचे विभाजन — व्यवसाय (B2B), ग्राहक (B2C), किंवा दोन्ही.