ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ
SaaS ਬ੍ਰਾਊਜ਼ਰ 3,668 ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਕੰਪਨੀਆਂ ਨੂੰ ਟਰੈਕ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ 243 ਪਿਛਲੇ 30 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ SaaS ਲਈ ਚੋਟੀ ਦੇ ਦੇਸ਼ਾਂ ਵਿੱਚ United States (604), India (216), United Kingdom (135) ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ।
ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਲਈ ਮੁੱਖ ਡੇਟਾ ਪੁਆਇੰਟ
ਕੰਪਨੀ ਦੇ ਆਕਾਰ ਦੀ ਵੰਡ9
ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਥਾਪਿਤ ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਕੰਪਨੀਆਂ
| ਕੰਪਨੀ | ਕਰਮਚਾਰੀ | ਡੋਮੇਨ ਰੇਟਿੰਗ | ਸਥਾਪਿਤ | ਜੋੜਿਆ ਗਿਆ |
|---|---|---|---|---|
| Stripe | 10,000 | — | 2010 | 2025-02-07 |
| Authorize.net | 1,000 | — | 1996 | 2026-03-10 |
| Mollie | — | — | — | 2025-02-04 |
| Wave | 500 | — | — | 2025-02-04 |
| FundRazr | — | — | — | 2025-02-28 |
| fastspring | 200 | — | 2005 | 2025-02-28 |
| Dwolla | 200 | — | 2008 | 2025-02-05 |
| Quadient | 5,000 | — | 1924 | 2025-02-26 |
| Refrens | 200 | — | 2018 | 2025-02-06 |
| Invoice Ninja | — | — | — | 2025-02-07 |
ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ SaaS ਲਈ ਚੋਟੀ ਦੇ 10 ਦੇਸ਼
3,668 ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਉਤਪਾਦਾਂ ਲਈ ਸਾਡੇ ਡੇਟਾ ਦੇ ਆਧਾਰ 'ਤੇ, ਹੇਠ ਲਿਖੇ ਦੇਸ਼ ਉਹਨਾਂ ਥਾਵਾਂ ਦੀ ਨੁਮਾਇੰਦਗੀ ਕਰਦੇ ਹਨ ਜਿੱਥੇ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਦਾ ਮੁੱਖ ਦਫਤਰ ਹੈ।
| ਦੇਸ਼ | ਗਿਣਤੀ | ਕੁੱਲ ਦਾ % |
|---|---|---|
| United States | 604 | 16.5% |
| India | 216 | 5.9% |
| United Kingdom | 135 | 3.7% |
| Australia | 77 | 2.1% |
| Canada | 60 | 1.6% |
| Nigeria | 48 | 1.3% |
| South Africa | 48 | 1.3% |
| Malaysia | 33 | 0.9% |
| United Arab Emirates | 31 | 0.8% |
| Bangladesh | 25 | 0.7% |
ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਲਈ ਕੀਮਤ ਡੇਟਾ
ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਲਈ ਮਾਰਕੀਟ ਸੰਤ੍ਰਿਪਤਾ
ਇਸ ਸਕੋਰ ਦੀ ਗਣਨਾ ਕੁੱਲ ਉਤਪਾਦਾਂ, ਡੋਮੇਨ ਅਥਾਰਟੀ, ਰੈਫਰਿੰਗ ਡੋਮੇਨਾਂ, ਕੰਪਨੀ ਦੀ ਉਮਰ, ਟ੍ਰੈਫਿਕ ਵਾਧਾ, ਕੀਮਤ, ਅਤੇ ਐਂਟਰਪ੍ਰਾਈਜ਼ ਮੌਜੂਦਗੀ ਦੇ ਸੁਮੇਲ ਤੋਂ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।
ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਵਿੱਚ ਐਫੀਲੀਏਟ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ
231 ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਐਫੀਲੀਏਟ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਪੇਸ਼ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ (ਕੁੱਲ ਦਾ 6.3%)।
ਸਭ ਤੋਂ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ SaaS
ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਦੀ ਔਸਤ ਉਮਰ
ਔਸਤ ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ SaaS ਕੰਪਨੀ ਦੀ ਸਥਾਪਨਾ 7.0 ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ (ਔਸਤ ਸਥਾਪਨਾ ਸਾਲ: 2019)।
ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਲਈ B2B / B2C ਬ੍ਰੇਕਡਾਊਨ16
ਖਪਤਕਾਰ ਕਿਸਮ ਦੇ ਡੇਟਾ (ਕੁੱਲ ਦਾ 99.9%) ਵਾਲੀਆਂ 3,663 ਕੰਪਨੀਆਂ 'ਤੇ ਆਧਾਰਿਤ।
ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਲਈ SaaS ਖੋਜ ਰੁਝਾਨ
ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਲਈ ਮਾਸਿਕ SaaS ਖੋਜ ਗਿਣਤੀ ਜਿਸਦੀ ਕੁੱਲ ਖੋਜੇ ਗਏ SaaS ਵਿੱਚੋਂ ਹਿੱਸੇਦਾਰੀ ਨਾਲ ਤੁਲਨਾ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਵਧਦੀ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤਤਾ ਦਰਸਾਉਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਸੈਗਮੈਂਟ ਸਮੁੱਚੇ ਬਾਜ਼ਾਰ ਨਾਲੋਂ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਧ ਰਿਹਾ ਹੈ।
ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ SaaS ਖੋਜੋ
ਉੱਨਤ ਫਿਲਟਰ
uBilly
DocFLO
ਅਕਸਰ ਪੁੱਛੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਸਵਾਲ
ਕਿੰਨੀਆਂ ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਹਨ?
SaaS ਬ੍ਰਾਊਜ਼ਰ September 2026 ਤੋਂ 3,668 ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਉਤਪਾਦਾਂ ਨੂੰ ਟਰੈਕ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਪਿਛਲੇ 30 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ 243 ਨਵੀਆਂ ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ।
ਹਰ ਮਹੀਨੇ ਕਿੰਨੀਆਂ ਨਵੀਆਂ ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਜੋੜੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ?
ਪਿਛਲੇ 30 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ SaaS ਬ੍ਰਾਊਜ਼ਰ ਵਿੱਚ 243 ਨਵੀਆਂ ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ। ਸਾਡਾ ਮਲਕੀਅਤ ਵਾਲਾ ਕ੍ਰੌਲਿੰਗ ਬੁਨਿਆਦੀ ਢਾਂਚਾ ਲਗਾਤਾਰ ਨਵੇਂ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਉਤਪਾਦਾਂ ਦੀ ਖੋਜ ਕਰਦਾ ਹੈ।
ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਥਾਪਿਤ ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਕਿਹੜੀਆਂ ਹਨ?
ਡੋਮੇਨ ਅਥਾਰਟੀ ਦੁਆਰਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਥਾਪਿਤ ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਵਿੱਚ Stripe, Authorize.net, Mollie, Wave, FundRazr ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ। ਇਹ ਕੰਪਨੀਆਂ ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਵਿੱਚ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਡੋਮੇਨ ਰੈਂਕ ਸਕੋਰਾਂ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦੀਆਂ ਹਨ।
ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ SaaS ਲਈ ਆਮ ਕੰਪਨੀ ਦਾ ਆਕਾਰ ਕੀ ਹੈ?
ਕਰਮਚਾਰੀ ਡੇਟਾ ਵਾਲੀਆਂ ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਵਿੱਚੋਂ, ਆਕਾਰ ਵੰਡ ਇਹ ਹੈ: - 17 (2.1%), - 52 (6.3%), - 132 (16.1%), - 619 (75.5%)।
ਕਿਹੜੇ ਦੇਸ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਹਨ?
ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ SaaS ਲਈ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਦੇਸ਼ ਹਨ: United States (604), India (216), United Kingdom (135), Australia (77), Canada (60)। ਇਹ ਵਿਸ਼ਵ ਪੱਧਰ 'ਤੇ ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਕੰਪਨੀਆਂ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਇਕਾਗਰਤਾ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦੇ ਹਨ।
ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕਿੰਨੀ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਐਫੀਲੀਏਟ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਪੇਸ਼ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ?
231 ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਐਫੀਲੀਏਟ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਪੇਸ਼ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ, ਜੋ SaaS ਬ੍ਰਾਊਜ਼ਰ ਦੁਆਰਾ ਟਰੈਕ ਕੀਤੇ ਗਏ ਸਾਰੇ ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਸੌਫਟਵੇਅਰ ਦੇ 6.3% ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦੀਆਂ ਹਨ। ਔਸਤ ਕਮਿਸ਼ਨ ਦਰ 20% ਹੈ।
ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਦੀ ਔਸਤ ਉਮਰ ਕਿੰਨੀ ਹੈ?
ਔਸਤ ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ SaaS ਕੰਪਨੀ ਦੀ ਸਥਾਪਨਾ 7.0 ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੋਈ ਸੀ, ਜਿਸਦਾ ਔਸਤ ਸਥਾਪਨਾ ਸਾਲ 2019 ਸੀ।
ਕੀ ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ B2B ਜਾਂ B2C ਹਨ?
ਉਪਲਬਧ ਡੇਟਾ ਦੇ ਆਧਾਰ 'ਤੇ, ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵੰਡੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ: ਬੀ2ਬੀ ਅਤੇ ਬੀ2ਸੀ ਦੋਵੇਂ (23.9%), ਕਾਰੋਬਾਰ (B2B) (75.9%), ਖਪਤਕਾਰ (B2C) (0.2%)।
ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਆਂ ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਕਿਹੜੀਆਂ ਹਨ?
ਸਭ ਤੋਂ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਖੋਜੀਆਂ ਗਈਆਂ ਇਨਵੌਇਸਿੰਗ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਵਿੱਚ InvoiceSnooze, QuoteOnSpot, Merchantpayd, AanvraX, Malik Traders ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ। SaaS ਬ੍ਰਾਊਜ਼ਰ ਮਲਕੀਅਤ ਕ੍ਰੌਲਿੰਗ ਬੁਨਿਆਦੀ ਢਾਂਚੇ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਕੇ ਲਗਾਤਾਰ ਨਵੇਂ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਉਤਪਾਦਾਂ ਦੀ ਖੋਜ ਅਤੇ ਸੂਚੀਬੱਧ ਕਰਦਾ ਹੈ।
SaaS ਬ੍ਰਾਊਜ਼ਰ ਬਾਰੇ
SaaS ਬ੍ਰਾਊਜ਼ਰ ਇੰਟਰਨੈੱਟ 'ਤੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡਾ, ਸਭ ਤੋਂ ਅੱਪ-ਟੂ-ਡੇਟ SaaS ਡੇਟਾਬੇਸ ਹੈ - SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਲਈ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਪ੍ਰਾਸਪੈਕਟਿੰਗ ਅਤੇ ਖੋਜ ਟੂਲ।
ਅਸੀਂ ਲਾਂਚ ਤੋਂ ਹਫ਼ਤਿਆਂ ਬਾਅਦ, ਅਪੋਲੋ, ਜ਼ੂਮਇਨਫੋ, ਜਾਂ ਹੋਰ ਡੇਟਾਬੇਸ ਵਿੱਚ ਦਿਖਾਈ ਦੇਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉੱਭਰ ਰਹੇ ਟੂਲਸ ਦੀ ਖੋਜ ਕਰਦੇ ਹਾਂ। ਸਾਡਾ ਉਦੇਸ਼-ਨਿਰਮਿਤ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਤੌਰ 'ਤੇ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਡੇਟਾ ਦੇ ਨਾਲ ਅਸਲ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਉਤਪਾਦਾਂ ਨੂੰ ਟਰੈਕ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਏਜੰਸੀਆਂ, ਸਲਾਹਕਾਰਾਂ ਅਤੇ ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਸੂਚੀਆਂ ਨਾਲ ਦੂਸ਼ਿਤ ਆਮ ਪ੍ਰਾਸਪੈਕਟਿੰਗ ਟੂਲਸ ਦੇ ਉਲਟ।
ਫਾਰਚੂਨ 500 ਐਂਟਰਪ੍ਰਾਈਜ਼ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਲਾਂਚ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਬੂਟਸਟ੍ਰੈਪਡ ਸਟਾਰਟਅੱਪਸ ਤੱਕ - ਜੇਕਰ ਇਹ SaaS ਹੈ, ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਇਸਨੂੰ ਟਰੈਕ ਕਰਦੇ ਹਾਂ।
ਇਹ ਅੰਕੜੇ ਕਿਵੇਂ ਗਿਣੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ
- ਟੋਟਲ ਸਾਫਟਵੇਅਰ. ਇਸ ਚੋਣ ਲਈ ਇਸ ਸਮੇਂ ਸੂਚੀਬੱਧ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ। ਸਿਰਫ਼ ਉਹ ਕੰਪਨੀਆਂ ਗਿਣੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ ਜੋ ਸਾਡੀਆਂ ਆਟੋਮੈਟਿਡ ਕੁਆਲਿਟੀ ਜਾਂਚਾਂ ਪਾਸ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ।
- ਨਵਾਂ (ਪਿਛਲੇ 30 ਦਿਨ). ਪਿਛਲੇ 30 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਇਸ ਚੋਣ ਲਈ ਨਵੀਆਂ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਦੀ ਸ਼ੁੱਧ ਗਿਣਤੀ।
- ਐਫੀਲੀਏਟ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ. ਸੂਚੀਬੱਧ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਜੋ ਇੱਕ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਐਫੀਲੀਏਟ ਜਾਂ ਰੈਫਰਲ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਚਲਾਉਂਦੀਆਂ ਹਨ।
- ਔਸਤ ਉਮਰ (ਸਾਲ). ਸੰਸਥਾਪਨ ਸਾਲ ਦੇ ਆਧਾਰ 'ਤੇ, ਇਸ ਚੋਣ ਵਿੱਚ ਕੰਪਨੀਆਂ ਦੀ ਸਾਲਾਂ ਵਿੱਚ ਮੀਡੀਅਨ ਉਮਰ। ਮੀਡੀਅਨ ਵਿਚਕਾਰਲਾ ਮੁੱਲ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਅੱਧੀਆਂ ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਅਤੇ ਅੱਧੀਆਂ ਨਵੀਆਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ।
- ਨਵਾਂ (ਪਿਛਲੇ 365 ਦਿਨ). ਪਿਛਲੇ 365 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਇਸ ਚੋਣ ਲਈ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ।
- ਮੰਥਨ (ਪਿਛਲਾ ਸਾਲ). ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕੰਪਨੀਆਂ ਜੋ ਹੁਣ ਸੂਚੀਬੱਧ ਨਹੀਂ ਹਨ — ਉਹ ਆਫਲਾਈਨ ਹੋ ਗਈਆਂ, ਹਟਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਗਈਆਂ, ਜਾਂ ਸਾਡੀਆਂ ਕੁਆਲਿਟੀ ਜਾਂਚਾਂ ਪਾਸ ਕਰਨੀਆਂ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤੀਆਂ।
- ਸਾਲਾਨਾ ਚੂਰਨ ਦਰ. ਸਾਲਾਨਾ ਛੋੜ ਦਰ — ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਸਾਰੀਆਂ ਕੰਪਨੀਆਂ (ਅਜੇ ਵੀ ਸੂਚੀਬੱਧ ਅਤੇ ਛੋੜੀਆਂ ਗਈਆਂ) ਦੀ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤਤਾ ਵਜੋਂ ਛੋੜੀਆਂ ਗਈਆਂ ਕੰਪਨੀਆਂ।
- ਮੁਫ਼ਤ ਵਰਤੋਂ. ਇਸ ਚੋਣ ਵਿੱਚ ਸੂਚੀਬੱਧ ਕੰਪਨੀਆਂ ਦੀ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤਤਾ ਜੋ ਮੁਫ਼ਤ ਅਜ਼ਮਾਇਸ਼ ਪੇਸ਼ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ।
- ਕੰਪਨੀ ਦੇ ਆਕਾਰ ਦੀ ਵੰਡ. ਕਰਮਚਾਰੀ ਗਿਣਤੀ ਅਨੁਸਾਰ ਕੰਪਨੀਆਂ ਦੀ ਵੰਡ: ਇਕੱਲਾ (1), ਛੋਟਾ (2–50), ਮੱਧ (51–200), ਵੱਡਾ (201–1,000), ਐਂਟਰਪ੍ਰਾਈਜ਼ (1,000+)। ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤਤਾਵਾਂ ਉਹਨਾਂ ਕੰਪਨੀਆਂ ਦੀਆਂ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਕੋਲ ਕਰਮਚਾਰੀ ਡੇਟਾ ਹੈ।
- ਔਸਤ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਕੀਮਤ (USD). ਇਸ ਚੋਣ ਵਿੱਚ ਕੀਮਤ ਡੇਟਾ ਵਾਲੀਆਂ ਕੰਪਨੀਆਂ ਵਿੱਚ ਮੀਡੀਅਨ ਐਂਟਰੀ-ਲੈਵਲ ਮਾਸਿਕ ਕੀਮਤ (USD)।
- ਔਸਤ ਉੱਚ ਕੀਮਤ (USD). ਇਸ ਚੋਣ ਵਿੱਚ ਕੀਮਤ ਡੇਟਾ ਵਾਲੀਆਂ ਕੰਪਨੀਆਂ ਵਿੱਚ ਮੀਡੀਅਨ ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਮਾਸਿਕ ਕੀਮਤ (USD)।
- ਸੰਤ੍ਰਿਪਤਾ ਸਕੋਰ. ਕੁੱਲ ਉਤਪਾਦਾਂ, ਡੋਮੇਨ ਅਥਾਰਟੀ, ਰੈਫਰਿੰਗ ਡੋਮੇਨਾਂ, ਕੰਪਨੀ ਉਮਰ, ਟ੍ਰੈਫਿਕ ਵਾਧਾ, ਕੀਮਤ, ਅਤੇ ਐਂਟਰਪ੍ਰਾਈਜ਼ ਮੌਜੂਦਗੀ ਨੂੰ ਜੋੜਨ ਵਾਲਾ ਇੱਕ 0–100 ਮਾਰਕੀਟ ਸੰਤ੍ਰਿਪਤਾ ਸਕੋਰ। ਉੱਚਾ ਮਤਲਬ ਵਧੇਰੇ ਮੁਕਾਬਲੇਬਾਜ਼।
- ਔਸਤ ਕਮਿਸ਼ਨ. ਇਸ ਚੋਣ ਵਿੱਚ ਉਹਨਾਂ ਕੰਪਨੀਆਂ ਦੁਆਰਾ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਮੀਡੀਅਨ ਐਫੀਲੀਏਟ ਕਮਿਸ਼ਨ ਦਰ ਜੋ ਐਫੀਲੀਏਟ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਚਲਾਉਂਦੀਆਂ ਹਨ।
- B2B / B2C ਬ੍ਰੇਕਡਾਊਨ. ਟਾਰਗਟ ਮਾਰਕੀਟ ਅਨੁਸਾਰ ਕੰਪਨੀਆਂ ਦਾ ਵੇਰਵਾ — ਕਾਰੋਬਾਰ (B2B), ਖਪਤਕਾਰ (B2C), ਜਾਂ ਦੋਵੇਂ — ਉਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਕੋਲ ਖਪਤਕਾਰ-ਕਿਸਮ ਦਾ ਡੇਟਾ ਹੈ।