ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ
SaaS ਬ੍ਰਾਊਜ਼ਰ 3,147 ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਕੰਪਨੀਆਂ ਨੂੰ ਟਰੈਕ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ 191 ਪਿਛਲੇ 30 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ SaaS ਲਈ ਚੋਟੀ ਦੇ ਦੇਸ਼ਾਂ ਵਿੱਚ United States (462), United Kingdom (175), India (144) ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ।
ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ ਲਈ ਮੁੱਖ ਡੇਟਾ ਪੁਆਇੰਟ
ਕੰਪਨੀ ਦੇ ਆਕਾਰ ਦੀ ਵੰਡ9
ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਥਾਪਿਤ ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ ਕੰਪਨੀਆਂ
| ਕੰਪਨੀ | ਕਰਮਚਾਰੀ | ਡੋਮੇਨ ਰੇਟਿੰਗ | ਸਥਾਪਿਤ | ਜੋੜਿਆ ਗਿਆ |
|---|---|---|---|---|
| Venmo | — | — | — | 2025-02-28 |
| Payoneer | 5,000 | — | 2005 | 2025-02-10 |
| GoCardless | 1,000 | — | 2011 | 2025-02-05 |
| SumUp | 5,000 | — | — | 2025-03-07 |
| Link | — | — | — | 2025-08-18 |
| Plisio | — | — | — | 2025-02-11 |
| Verifone | 5,000 | — | 1981 | 2025-02-28 |
| Paysafe | 5,000 | — | 1996 | 2025-02-28 |
| Eway | 200 | — | 1998 | 2025-02-10 |
| Triple A Technologies | 200 | — | 2020 | 2025-11-17 |
ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ SaaS ਲਈ ਚੋਟੀ ਦੇ 10 ਦੇਸ਼
3,147 ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਉਤਪਾਦਾਂ ਲਈ ਸਾਡੇ ਡੇਟਾ ਦੇ ਆਧਾਰ 'ਤੇ, ਹੇਠ ਲਿਖੇ ਦੇਸ਼ ਉਹਨਾਂ ਥਾਵਾਂ ਦੀ ਨੁਮਾਇੰਦਗੀ ਕਰਦੇ ਹਨ ਜਿੱਥੇ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਦਾ ਮੁੱਖ ਦਫਤਰ ਹੈ।
| ਦੇਸ਼ | ਗਿਣਤੀ | ਕੁੱਲ ਦਾ % |
|---|---|---|
| United States | 462 | 14.7% |
| United Kingdom | 175 | 5.6% |
| India | 144 | 4.6% |
| Nigeria | 113 | 3.6% |
| Canada | 64 | 2.0% |
| Australia | 43 | 1.4% |
| United Arab Emirates | 33 | 1.0% |
| South Africa | 29 | 0.9% |
| Singapore | 27 | 0.9% |
| Kenya | 26 | 0.8% |
ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ ਲਈ ਕੀਮਤ ਡੇਟਾ
ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ ਲਈ ਮਾਰਕੀਟ ਸੰਤ੍ਰਿਪਤਾ
ਇਸ ਸਕੋਰ ਦੀ ਗਣਨਾ ਕੁੱਲ ਉਤਪਾਦਾਂ, ਡੋਮੇਨ ਅਥਾਰਟੀ, ਰੈਫਰਿੰਗ ਡੋਮੇਨਾਂ, ਕੰਪਨੀ ਦੀ ਉਮਰ, ਟ੍ਰੈਫਿਕ ਵਾਧਾ, ਕੀਮਤ, ਅਤੇ ਐਂਟਰਪ੍ਰਾਈਜ਼ ਮੌਜੂਦਗੀ ਦੇ ਸੁਮੇਲ ਤੋਂ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।
ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ ਵਿੱਚ ਐਫੀਲੀਏਟ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ
210 ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਐਫੀਲੀਏਟ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਪੇਸ਼ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ (ਕੁੱਲ ਦਾ 6.7%)।
ਸਭ ਤੋਂ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ SaaS
ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਦੀ ਔਸਤ ਉਮਰ
ਔਸਤ ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ SaaS ਕੰਪਨੀ ਦੀ ਸਥਾਪਨਾ 7.0 ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ (ਔਸਤ ਸਥਾਪਨਾ ਸਾਲ: 2019)।
ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ ਲਈ B2B / B2C ਬ੍ਰੇਕਡਾਊਨ16
ਖਪਤਕਾਰ ਕਿਸਮ ਦੇ ਡੇਟਾ (ਕੁੱਲ ਦਾ 99.8%) ਵਾਲੀਆਂ 3,140 ਕੰਪਨੀਆਂ 'ਤੇ ਆਧਾਰਿਤ।
ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ ਲਈ SaaS ਖੋਜ ਰੁਝਾਨ
ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ ਲਈ ਮਾਸਿਕ SaaS ਖੋਜ ਗਿਣਤੀ ਜਿਸਦੀ ਕੁੱਲ ਖੋਜੇ ਗਏ SaaS ਵਿੱਚੋਂ ਹਿੱਸੇਦਾਰੀ ਨਾਲ ਤੁਲਨਾ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਵਧਦੀ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤਤਾ ਦਰਸਾਉਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਸੈਗਮੈਂਟ ਸਮੁੱਚੇ ਬਾਜ਼ਾਰ ਨਾਲੋਂ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਧ ਰਿਹਾ ਹੈ।
ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ SaaS ਖੋਜੋ
ਉੱਨਤ ਫਿਲਟਰ
PassimPay
ਇਹ SaaS ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਹੈ! ਸਾਨੂੰ ਮਹੀਨਾਵਾਰ ਟ੍ਰੈਫਿਕ ਵਾਧੇ ਦਾ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਹੈ।WeavoPay
Whop WooCommerce Plugin
eCheckPlan
Exirom
Vordali Inc
hum4nus
PayBooqs
ਅਕਸਰ ਪੁੱਛੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਸਵਾਲ
ਕਿੰਨੀਆਂ ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਹਨ?
SaaS ਬ੍ਰਾਊਜ਼ਰ September 2026 ਤੋਂ 3,147 ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਉਤਪਾਦਾਂ ਨੂੰ ਟਰੈਕ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਪਿਛਲੇ 30 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ 191 ਨਵੀਆਂ ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ।
ਹਰ ਮਹੀਨੇ ਕਿੰਨੀਆਂ ਨਵੀਆਂ ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਜੋੜੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ?
ਪਿਛਲੇ 30 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ SaaS ਬ੍ਰਾਊਜ਼ਰ ਵਿੱਚ 191 ਨਵੀਆਂ ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ। ਸਾਡਾ ਮਲਕੀਅਤ ਵਾਲਾ ਕ੍ਰੌਲਿੰਗ ਬੁਨਿਆਦੀ ਢਾਂਚਾ ਲਗਾਤਾਰ ਨਵੇਂ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਉਤਪਾਦਾਂ ਦੀ ਖੋਜ ਕਰਦਾ ਹੈ।
ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਥਾਪਿਤ ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਕਿਹੜੀਆਂ ਹਨ?
ਡੋਮੇਨ ਅਥਾਰਟੀ ਦੁਆਰਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਥਾਪਿਤ ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਵਿੱਚ Venmo, Payoneer, GoCardless, SumUp, Link ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ। ਇਹ ਕੰਪਨੀਆਂ ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਵਿੱਚ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਡੋਮੇਨ ਰੈਂਕ ਸਕੋਰਾਂ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦੀਆਂ ਹਨ।
ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ SaaS ਲਈ ਆਮ ਕੰਪਨੀ ਦਾ ਆਕਾਰ ਕੀ ਹੈ?
ਕਰਮਚਾਰੀ ਡੇਟਾ ਵਾਲੀਆਂ ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਵਿੱਚੋਂ, ਆਕਾਰ ਵੰਡ ਇਹ ਹੈ: - 31 (3.6%), - 58 (6.7%), - 182 (21.1%), - 591 (68.6%)।
ਕਿਹੜੇ ਦੇਸ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਹਨ?
ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ SaaS ਲਈ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਦੇਸ਼ ਹਨ: United States (462), United Kingdom (175), India (144), Nigeria (113), Canada (64)। ਇਹ ਵਿਸ਼ਵ ਪੱਧਰ 'ਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਕੰਪਨੀਆਂ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਇਕਾਗਰਤਾ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦੇ ਹਨ।
ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕਿੰਨੀ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਐਫੀਲੀਏਟ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਪੇਸ਼ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ?
210 ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਐਫੀਲੀਏਟ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਪੇਸ਼ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ, ਜੋ SaaS ਬ੍ਰਾਊਜ਼ਰ ਦੁਆਰਾ ਟਰੈਕ ਕੀਤੇ ਗਏ ਸਾਰੇ ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ ਸੌਫਟਵੇਅਰ ਦੇ 6.7% ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦੀਆਂ ਹਨ। ਔਸਤ ਕਮਿਸ਼ਨ ਦਰ 20% ਹੈ।
ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਦੀ ਔਸਤ ਉਮਰ ਕਿੰਨੀ ਹੈ?
ਔਸਤ ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ SaaS ਕੰਪਨੀ ਦੀ ਸਥਾਪਨਾ 7.0 ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੋਈ ਸੀ, ਜਿਸਦਾ ਔਸਤ ਸਥਾਪਨਾ ਸਾਲ 2019 ਸੀ।
ਕੀ ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ B2B ਜਾਂ B2C ਹਨ?
ਉਪਲਬਧ ਡੇਟਾ ਦੇ ਆਧਾਰ 'ਤੇ, ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵੰਡੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ: ਬੀ2ਬੀ ਅਤੇ ਬੀ2ਸੀ ਦੋਵੇਂ (27.5%), ਕਾਰੋਬਾਰ (B2B) (71.2%), ਖਪਤਕਾਰ (B2C) (1.3%)।
ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਆਂ ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਕਿਹੜੀਆਂ ਹਨ?
ਸਭ ਤੋਂ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਖੋਜੀਆਂ ਗਈਆਂ ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਵਿੱਚ PivaPay, Kreta Payments, Route, LariPay, Infinity Africa ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ। SaaS ਬ੍ਰਾਊਜ਼ਰ ਮਲਕੀਅਤ ਕ੍ਰੌਲਿੰਗ ਬੁਨਿਆਦੀ ਢਾਂਚੇ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਕੇ ਲਗਾਤਾਰ ਨਵੇਂ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਉਤਪਾਦਾਂ ਦੀ ਖੋਜ ਅਤੇ ਸੂਚੀਬੱਧ ਕਰਦਾ ਹੈ।
SaaS ਬ੍ਰਾਊਜ਼ਰ ਬਾਰੇ
SaaS ਬ੍ਰਾਊਜ਼ਰ ਇੰਟਰਨੈੱਟ 'ਤੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡਾ, ਸਭ ਤੋਂ ਅੱਪ-ਟੂ-ਡੇਟ SaaS ਡੇਟਾਬੇਸ ਹੈ - SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਲਈ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਪ੍ਰਾਸਪੈਕਟਿੰਗ ਅਤੇ ਖੋਜ ਟੂਲ।
ਅਸੀਂ ਲਾਂਚ ਤੋਂ ਹਫ਼ਤਿਆਂ ਬਾਅਦ, ਅਪੋਲੋ, ਜ਼ੂਮਇਨਫੋ, ਜਾਂ ਹੋਰ ਡੇਟਾਬੇਸ ਵਿੱਚ ਦਿਖਾਈ ਦੇਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉੱਭਰ ਰਹੇ ਟੂਲਸ ਦੀ ਖੋਜ ਕਰਦੇ ਹਾਂ। ਸਾਡਾ ਉਦੇਸ਼-ਨਿਰਮਿਤ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਤੌਰ 'ਤੇ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਡੇਟਾ ਦੇ ਨਾਲ ਅਸਲ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਉਤਪਾਦਾਂ ਨੂੰ ਟਰੈਕ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਏਜੰਸੀਆਂ, ਸਲਾਹਕਾਰਾਂ ਅਤੇ ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਸੂਚੀਆਂ ਨਾਲ ਦੂਸ਼ਿਤ ਆਮ ਪ੍ਰਾਸਪੈਕਟਿੰਗ ਟੂਲਸ ਦੇ ਉਲਟ।
ਫਾਰਚੂਨ 500 ਐਂਟਰਪ੍ਰਾਈਜ਼ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਲਾਂਚ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਬੂਟਸਟ੍ਰੈਪਡ ਸਟਾਰਟਅੱਪਸ ਤੱਕ - ਜੇਕਰ ਇਹ SaaS ਹੈ, ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਇਸਨੂੰ ਟਰੈਕ ਕਰਦੇ ਹਾਂ।
ਇਹ ਅੰਕੜੇ ਕਿਵੇਂ ਗਿਣੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ
- ਟੋਟਲ ਸਾਫਟਵੇਅਰ. ਇਸ ਚੋਣ ਲਈ ਇਸ ਸਮੇਂ ਸੂਚੀਬੱਧ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ। ਸਿਰਫ਼ ਉਹ ਕੰਪਨੀਆਂ ਗਿਣੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ ਜੋ ਸਾਡੀਆਂ ਆਟੋਮੈਟਿਡ ਕੁਆਲਿਟੀ ਜਾਂਚਾਂ ਪਾਸ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ।
- ਨਵਾਂ (ਪਿਛਲੇ 30 ਦਿਨ). ਪਿਛਲੇ 30 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਇਸ ਚੋਣ ਲਈ ਨਵੀਆਂ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਦੀ ਸ਼ੁੱਧ ਗਿਣਤੀ।
- ਐਫੀਲੀਏਟ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ. ਸੂਚੀਬੱਧ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਜੋ ਇੱਕ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਐਫੀਲੀਏਟ ਜਾਂ ਰੈਫਰਲ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਚਲਾਉਂਦੀਆਂ ਹਨ।
- ਔਸਤ ਉਮਰ (ਸਾਲ). ਸੰਸਥਾਪਨ ਸਾਲ ਦੇ ਆਧਾਰ 'ਤੇ, ਇਸ ਚੋਣ ਵਿੱਚ ਕੰਪਨੀਆਂ ਦੀ ਸਾਲਾਂ ਵਿੱਚ ਮੀਡੀਅਨ ਉਮਰ। ਮੀਡੀਅਨ ਵਿਚਕਾਰਲਾ ਮੁੱਲ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਅੱਧੀਆਂ ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਅਤੇ ਅੱਧੀਆਂ ਨਵੀਆਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ।
- ਨਵਾਂ (ਪਿਛਲੇ 365 ਦਿਨ). ਪਿਛਲੇ 365 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਇਸ ਚੋਣ ਲਈ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ SaaS ਕੰਪਨੀਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ।
- ਮੰਥਨ (ਪਿਛਲਾ ਸਾਲ). ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕੰਪਨੀਆਂ ਜੋ ਹੁਣ ਸੂਚੀਬੱਧ ਨਹੀਂ ਹਨ — ਉਹ ਆਫਲਾਈਨ ਹੋ ਗਈਆਂ, ਹਟਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਗਈਆਂ, ਜਾਂ ਸਾਡੀਆਂ ਕੁਆਲਿਟੀ ਜਾਂਚਾਂ ਪਾਸ ਕਰਨੀਆਂ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤੀਆਂ।
- ਸਾਲਾਨਾ ਚੂਰਨ ਦਰ. ਸਾਲਾਨਾ ਛੋੜ ਦਰ — ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਸਾਰੀਆਂ ਕੰਪਨੀਆਂ (ਅਜੇ ਵੀ ਸੂਚੀਬੱਧ ਅਤੇ ਛੋੜੀਆਂ ਗਈਆਂ) ਦੀ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤਤਾ ਵਜੋਂ ਛੋੜੀਆਂ ਗਈਆਂ ਕੰਪਨੀਆਂ।
- ਮੁਫ਼ਤ ਵਰਤੋਂ. ਇਸ ਚੋਣ ਵਿੱਚ ਸੂਚੀਬੱਧ ਕੰਪਨੀਆਂ ਦੀ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤਤਾ ਜੋ ਮੁਫ਼ਤ ਅਜ਼ਮਾਇਸ਼ ਪੇਸ਼ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ।
- ਕੰਪਨੀ ਦੇ ਆਕਾਰ ਦੀ ਵੰਡ. ਕਰਮਚਾਰੀ ਗਿਣਤੀ ਅਨੁਸਾਰ ਕੰਪਨੀਆਂ ਦੀ ਵੰਡ: ਇਕੱਲਾ (1), ਛੋਟਾ (2–50), ਮੱਧ (51–200), ਵੱਡਾ (201–1,000), ਐਂਟਰਪ੍ਰਾਈਜ਼ (1,000+)। ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤਤਾਵਾਂ ਉਹਨਾਂ ਕੰਪਨੀਆਂ ਦੀਆਂ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਕੋਲ ਕਰਮਚਾਰੀ ਡੇਟਾ ਹੈ।
- ਔਸਤ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਕੀਮਤ (USD). ਇਸ ਚੋਣ ਵਿੱਚ ਕੀਮਤ ਡੇਟਾ ਵਾਲੀਆਂ ਕੰਪਨੀਆਂ ਵਿੱਚ ਮੀਡੀਅਨ ਐਂਟਰੀ-ਲੈਵਲ ਮਾਸਿਕ ਕੀਮਤ (USD)।
- ਔਸਤ ਉੱਚ ਕੀਮਤ (USD). ਇਸ ਚੋਣ ਵਿੱਚ ਕੀਮਤ ਡੇਟਾ ਵਾਲੀਆਂ ਕੰਪਨੀਆਂ ਵਿੱਚ ਮੀਡੀਅਨ ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਮਾਸਿਕ ਕੀਮਤ (USD)।
- ਸੰਤ੍ਰਿਪਤਾ ਸਕੋਰ. ਕੁੱਲ ਉਤਪਾਦਾਂ, ਡੋਮੇਨ ਅਥਾਰਟੀ, ਰੈਫਰਿੰਗ ਡੋਮੇਨਾਂ, ਕੰਪਨੀ ਉਮਰ, ਟ੍ਰੈਫਿਕ ਵਾਧਾ, ਕੀਮਤ, ਅਤੇ ਐਂਟਰਪ੍ਰਾਈਜ਼ ਮੌਜੂਦਗੀ ਨੂੰ ਜੋੜਨ ਵਾਲਾ ਇੱਕ 0–100 ਮਾਰਕੀਟ ਸੰਤ੍ਰਿਪਤਾ ਸਕੋਰ। ਉੱਚਾ ਮਤਲਬ ਵਧੇਰੇ ਮੁਕਾਬਲੇਬਾਜ਼।
- ਔਸਤ ਕਮਿਸ਼ਨ. ਇਸ ਚੋਣ ਵਿੱਚ ਉਹਨਾਂ ਕੰਪਨੀਆਂ ਦੁਆਰਾ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਮੀਡੀਅਨ ਐਫੀਲੀਏਟ ਕਮਿਸ਼ਨ ਦਰ ਜੋ ਐਫੀਲੀਏਟ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਚਲਾਉਂਦੀਆਂ ਹਨ।
- B2B / B2C ਬ੍ਰੇਕਡਾਊਨ. ਟਾਰਗਟ ਮਾਰਕੀਟ ਅਨੁਸਾਰ ਕੰਪਨੀਆਂ ਦਾ ਵੇਰਵਾ — ਕਾਰੋਬਾਰ (B2B), ਖਪਤਕਾਰ (B2C), ਜਾਂ ਦੋਵੇਂ — ਉਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਕੋਲ ਖਪਤਕਾਰ-ਕਿਸਮ ਦਾ ਡੇਟਾ ਹੈ।