Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji
SaaS Browser hufuatilia makampuni ya programu ya 3,355 Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji, huku 237 ikiongezwa katika siku 30 zilizopita. Nchi zinazoongoza kwa Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji SaaS ni pamoja na United States (884), United Kingdom (136), India (89).
Pointi Muhimu za Data kwa Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji
Usambazaji wa Ukubwa wa Kampuni9
Kampuni Zilizoanzishwa Zaidi za Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji
| Kampuni | Wafanyakazi | Ukadiriaji wa Kikoa | Ilianzishwa | Imeongezwa |
|---|---|---|---|---|
| Trend Micro | 10,000 | — | — | 2025-02-26 |
| Palo Alto Networks | — | — | — | 2025-02-28 |
| Proofpoint | 5,000 | — | — | 2025-02-26 |
| Check Point | 10,000 | — | 1993 | 2025-02-08 |
| ActiveState | 200 | — | 1997 | 2025-02-04 |
| Dashlane | 500 | — | 2009 | 2025-02-04 |
| Tenable | 5,000 | — | — | 2025-02-03 |
| SentinelOne | 5,000 | — | 2013 | 2025-02-10 |
| SSL Shopper | — | — | — | 2025-10-21 |
| Varonis | 5,000 | — | 2005 | 2025-02-07 |
Nchi 10 Bora kwa SaaS ya Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji
Nchi zifuatazo zinawakilisha ambapo makampuni mengi ya Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji SaaS yana makao makuu, kulingana na data yetu ya bidhaa za programu ya 3,355.
| Nchi | Hesabu | % ya Jumla |
|---|---|---|
| United States | 884 | 26.3% |
| United Kingdom | 136 | 4.1% |
| India | 89 | 2.7% |
| Canada | 64 | 1.9% |
| Israel | 61 | 1.8% |
| Australia | 60 | 1.8% |
| Germany | 36 | 1.1% |
| Singapore | 36 | 1.1% |
| France | 32 | 1.0% |
| Netherlands | 28 | 0.8% |
Data ya Bei ya Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji
Ujazo wa Soko kwa Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji
Alama hii inahesabiwa kutoka kwa mchanganyiko wa jumla ya bidhaa, mamlaka ya kikoa, vikoa vinavyorejelea, umri wa kampuni, ukuaji wa trafiki, bei, na uwepo wa biashara.
Programu za Ushirika katika Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji
264 Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji Makampuni ya SaaS hutoa programu za washirika (7.9% ya jumla).
SaaS ya Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji Iliyoongezwa Hivi Karibuni
Umri wa Wastani wa Makampuni ya SaaS ya Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji
Kampuni ya wastani ya SaaS ya Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji ilianzishwa miaka 7.0 iliyopita (wastani wa mwaka wa kuanzishwa: 2019).
Mchanganuo wa B2B / B2C kwa Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji16
Kulingana na makampuni ya 3,353 yenye data ya aina ya watumiaji (99.9% ya jumla).
Mwelekeo wa Ugunduzi wa SaaS kwa Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji
Hesabu ya ugunduzi wa SaaS ya kila mwezi kwa Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji ikilinganishwa na sehemu yake ya SaaS zote zilizogunduliwa. Asilimia inayopanda inaonyesha sehemu hii inakua kwa kasi zaidi kuliko soko zima.
Gundua Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji SaaS
Vichujio vya Juu
Cascade
AMAN Technologies
TiniDrop
Jaribio la BureMonitorWorkspace
Jaribio la BurePrivacy Guard
Jaribio la BureIRIS
Privacy Guard
Jaribio la BureFluid Attacks
Jaribio la BureGRC for Jira
Jaribio la BureDefenderMon
Jaribio la BureMaswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara
Kuna kampuni ngapi za SaaS za Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji?
Kivinjari cha SaaS hufuatilia bidhaa za programu za 3,355 Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji kufikia September 2026. Kampuni mpya za SaaS 237 Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji zimeongezwa katika siku 30 zilizopita.
Ni kampuni ngapi mpya za SaaS za Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji zinazoongezwa kila mwezi?
Kampuni mpya za SaaS 237 Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji zimeongezwa kwenye Kivinjari cha SaaS katika siku 30 zilizopita. Miundombinu yetu ya kutambaa ya kipekee hugundua bidhaa mpya za programu kila mara.
Ni kampuni gani za SaaS za Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji zilizoimarika zaidi?
Kampuni za Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji SaaS zilizoimarika zaidi kwa mamlaka ya kikoa ni pamoja na Trend Micro, Palo Alto Networks, Proofpoint, Check Point, ActiveState. Kampuni hizi zinawakilisha alama za juu zaidi za cheo cha kikoa katika kategoria ya Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji.
Ukubwa wa kawaida wa kampuni kwa Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji SaaS ni upi?
Miongoni mwa kampuni za SaaS za Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji zenye data ya wafanyakazi, usambazaji wa ukubwa ni: - 48 (3.3%), - 109 (7.4%), - 285 (19.3%), - 1,033 (70.0%).
Ni nchi gani zina makampuni mengi zaidi ya SaaS ya Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji?
Nchi zinazoongoza kwa Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji SaaS ni: United States (884), United Kingdom (136), India (89), Canada (64), Israel (61). Hizi zinawakilisha viwango vikubwa zaidi vya makampuni ya programu ya Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji duniani kote.
Ni asilimia ngapi ya kampuni za SaaS za Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji zinazotoa programu za washirika?
264 Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji Makampuni ya SaaS hutoa programu za washirika, zinazowakilisha 7.9% ya programu zote za Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji zinazofuatiliwa na SaaS Browser. Kiwango cha wastani cha kamisheni ni 18%.
Umri wa wastani wa makampuni ya SaaS ya Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji ni upi?
Kampuni ya wastani ya SaaS ya Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji ilianzishwa miaka 7.0 iliyopita, ikiwa na wastani wa mwaka wa kuanzishwa wa 2019.
Je, makampuni ya Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji SaaS yana B2B au B2C zaidi?
Kulingana na data inayopatikana, makampuni ya SaaS ya Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji yanagawanyika kama ifuatavyo: B2B na B2C zote mbili (5.8%), Biashara (B2B) (93.8%), Mtumiaji (B2C) (0.4%).
Ni kampuni gani mpya zaidi za SaaS za Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji?
Kampuni za SaaS za Usalama wa Wingu na Zana za Uzingatiaji zilizogunduliwa hivi karibuni ni pamoja na Cloud Advisory Solutions, Offscript, Vivadere, GuardRails, ittools. Kivinjari cha SaaS hugundua na kuorodhesha bidhaa mpya za programu kwa kutumia miundombinu ya kutambaa ya kibinafsi.
Kuhusu Kivinjari cha SaaS
Kivinjari cha SaaS ni hifadhidata kubwa zaidi na iliyosasishwa zaidi ya SaaS kwenye mtandao - chombo bora zaidi cha utafutaji na utafiti kwa makampuni ya SaaS.
Tunagundua zana zinazoibuka wiki chache baada ya kuzinduliwa, kabla hazijaonekana katika Apollo, ZoomInfo, au hifadhidata zingine. Jukwaa letu lililojengwa kwa madhumuni maalum hufuatilia bidhaa halisi za programu zenye data iliyothibitishwa, tofauti na zana za utafutaji wa jumla zilizochafuliwa na mashirika, washauri, na orodha zilizopitwa na wakati.
Kuanzia makampuni ya Fortune 500 hadi makampuni mapya yaliyozinduliwa wiki hii - ikiwa ni SaaS, tunaifuatilia.
Jinsi nambari hizi zinavyokokotolewa
- Jumla ya Programu. Idadi ya kampuni za SaaS zilizochapishwa zinazoorodheshwa kwa sasa kwa uteuzi huu. Ni kampuni zinazopita ukaguzi wetu wa kiotomatiki wa ubora pekee zinazohesabiwa.
- Mpya (Siku 30 Zilizopita). Idadi halisi ya kampuni za SaaS zilizochapishwa kwa mara ya kwanza kwa uteuzi huu katika siku 30 zilizopita.
- Programu za Ushirika. Idadi ya kampuni za SaaS zilizoorodheshwa zinazoendesha programu ya ushirika au rufaa iliyothibitishwa.
- Umri wa Wastani (Miaka). Umri wa wastani, kwa miaka, wa kampuni katika uteuzi huu, kulingana na mwaka wa kuanzishwa. Wastani ni thamani ya kati, kwa hivyo nusu ni kongwe zaidi na nusu changa zaidi.
- Mpya (Siku 365 Zilizopita). Idadi ya kampuni za SaaS zilizochapishwa kwa uteuzi huu katika siku 365 zilizopita.
- Churned (Mwaka Uliopita). Kampuni zilizochapishwa ndani ya mwaka uliopita ambazo hazijaorodheshwa tena — zilienda nje ya mtandao, ziliondolewa, au zilisimama kupita ukaguzi wetu wa ubora.
- Kiwango cha Mwaka cha Kupunguza Uzito. Kiwango cha churn cha kila mwaka — kampuni zilizokomeshwa kama asilimia ya kampuni zote zilizochapishwa katika mwaka uliopita (zile bado zilizoorodheshwa pamoja na zilizokomeshwa).
- Jaribio la Bure. Asilimia ya kampuni zilizoorodheshwa katika uteuzi huu zinazotoa jaribio la bure.
- Usambazaji wa Ukubwa wa Kampuni. Usambazaji wa kampuni kwa idadi ya wafanyakazi: solo (1), ndogo (2–50), katikati (51–200), kubwa (201–1,000), biashara (1,000+). Asilimia ni za kampuni zenye data ya wafanyakazi.
- Bei ya Kuanzia ya Wastani (USD). Bei ya wastani ya kiwango cha kuingia ya kila mwezi (USD) katika kampuni za uteuzi huu zenye data ya bei.
- Bei ya Wastani ya Juu (USD). Bei ya wastani ya premium ya kila mwezi (USD) katika kampuni za uteuzi huu zenye data ya bei.
- Alama ya Kueneza. Alama ya kueneza soko ya 0–100 inayochanganya jumla ya bidhaa, mamlaka ya kikoa, vikoa vinavyorejelea, umri wa kampuni, ukuaji wa trafiki, bei, na uwepo wa biashara. Kiwango cha juu kinamaanisha ushindani zaidi.
- Tume ya Wastani. Kiwango cha wastani cha kamisheni ya washirika kinachotolewa na kampuni katika uteuzi huu zinazoendesha programu ya ushirika.
- Uchanganuzi wa B2B / B2C. Mchanganuo wa kampuni kwa soko lengwa — biashara (B2B), mtumiaji (B2C), au vyote viwili — miongoni mwa zile zenye data ya aina ya mtumiaji.