முகப்புப் பக்கம்அனைத்து வகைகளும்பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு

பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு

SaaS உலாவி 284 பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு மென்பொருள் நிறுவனங்களைக் கண்காணிக்கிறது, கடந்த 30 நாட்களில் 21 சேர்க்கப்பட்டுள்ளது. பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு SaaS-க்கான சிறந்த நாடுகளில் United States (32), United Kingdom (11), Germany (8) அடங்கும்.

பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு க்கான முக்கிய தரவு புள்ளிகள்

284
மொத்த மென்பொருள்1
21
புதியது (கடந்த 30 நாட்கள்)2
10
இணைப்பு திட்டங்கள்3
9
சராசரி வயது (ஆண்டுகள்)4
+142
புதியது (கடந்த 365 நாட்கள்)5
32
(கடந்த ஆண்டு) கடையப்பட்டது6
18.4%
வருடாந்திர கர்ன் விகிதம்7
42.6%
இலவச சோதனை8

நிறுவன அளவு விநியோகம்9

5
பெரியது (201-1,000)
11.1% மொத்தத்தில்
7
நடுத்தர அளவு (51-200)
15.6% மொத்தத்தில்
33
சிறியது (2-50)
73.3% மொத்தத்தில்

மிகவும் நிறுவப்பட்ட பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு நிறுவனங்கள்

நிறுவனம் ஊழியர்கள் டொமைன் மதிப்பீடு நிறுவப்பட்டது சேர்க்கப்பட்டது
Sumo Logic 1,000 2010 2025-02-06
SolarWinds 50 2025-02-08
Logz.io 500 2014 2025-02-06
LogRocket 1,000 2016 2025-02-26
Fluent Bit 2025-02-28
Adalytics 2025-04-06
Papertrail 2025-02-07
NXLog 200 2014 2025-02-08
CSS Electronics 10 2015 2025-11-16
Logit.io 2025-02-10

பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு SaaS-க்கான சிறந்த 10 நாடுகள்

284 மென்பொருள் தயாரிப்புகளுக்கான எங்கள் தரவின் அடிப்படையில், பெரும்பாலான பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு SaaS நிறுவனங்கள் தலைமையகம் கொண்ட நாடுகளை பின்வரும் நாடுகள் பிரதிநிதித்துவப்படுத்துகின்றன.

நாடு எண்ணிக்கை மொத்தத்தில் %
United States 32 11.3%
United Kingdom 11 3.9%
Germany 8 2.8%
Canada 8 2.8%
Australia 7 2.5%
India 4 1.4%
Switzerland 3 1.1%
Denmark 2 0.7%
Finland 2 0.7%
China 1 0.4%

பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு க்கான விலை தரவு

சராசரி தொடக்க விலை (USD)12
$9/மாதம்
சராசரி அதிக விலை (USD)13
$46/மாதம்

பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு க்கான சந்தை செறிவு

இந்த மதிப்பெண் மொத்த தயாரிப்புகள், டொமைன் அதிகாரம், குறிப்பிடும் டொமைன்கள், நிறுவன வயது, போக்குவரத்து வளர்ச்சி, விலை நிர்ணயம் மற்றும் நிறுவன இருப்பு ஆகியவற்றின் கலவையிலிருந்து கணக்கிடப்படுகிறது.

செறிவூட்டல் மதிப்பெண்14
40 / 100 (நடுத்தரம்)

பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு இல் இணைப்பு திட்டங்கள்

10 பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு SaaS நிறுவனங்கள் இணைப்பு திட்டங்களை வழங்குகின்றன (மொத்தத்தில் 3.5%).

சராசரி கமிஷன்15
25%
கமிஷன் வகை விநியோகம்
மீண்டும் மீண்டும் 3

மிகச் சமீபத்தில் சேர்க்கப்பட்ட பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு SaaS

Actualis 2026-08-27 சேர்க்கப்பட்டது
Equipora 2026-08-18 சேர்க்கப்பட்டது
hook2catch 2026-08-17 சேர்க்கப்பட்டது
RigLog 2026-08-12 சேர்க்கப்பட்டது
SlowLogAnalyzer 2026-08-11 சேர்க்கப்பட்டது
Apiflow Hub 2026-08-11 சேர்க்கப்பட்டது
Flowlycore 2026-08-11 சேர்க்கப்பட்டது
Systemlink Tools 2026-08-11 சேர்க்கப்பட்டது
Logicroute Center 2026-08-11 சேர்க்கப்பட்டது
KiloTrace 2026-08-10 சேர்க்கப்பட்டது

SaaS நிறுவனங்களின் சராசரி வயது பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு

சராசரி பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு SaaS நிறுவனம் 8.5 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு நிறுவப்பட்டது (சராசரி நிறுவப்பட்ட ஆண்டு: 2018).

பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு க்கான B2B / B2C முறிவு16

55
B2B & B2C இரண்டும்
19.4%
217
வணிகம் (B2B)
76.4%
12
நுகர்வோர் (B2C)
4.2%

நுகர்வோர் வகை தரவுகளைக் கொண்ட 284 நிறுவனங்களின் அடிப்படையில் (மொத்தத்தில் 100.0%).

பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு க்கான SaaS கண்டுபிடிப்பு போக்கு

பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு க்கான மாதாந்திர SaaS கண்டுபிடிப்பு எண்ணிக்கை, கண்டுபிடிக்கப்பட்ட அனைத்து SaaS-களிலும் அதன் பங்குடன் ஒப்பிடுகிறது. அதிகரிக்கும் சதவீதம் இந்த பிரிவு ஒட்டுமொத்த சந்தையை விட வேகமாக வளர்கிறது என்பதைக் குறிக்கிறது.

பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு SaaS-ஐக் கண்டறியவும்

வரிசைப்படுத்து:
வடிப்பான்களைக் காட்டு
1 வடிப்பான் பயன்படுத்தப்பட்டது · அனைத்தையும் அழி · சேமிக்கவும்
வகை: பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு
LogYou Logo

LogYou

இலவச சோதனை
இந்தப் பக்கத்தில் காட்டப்பட்டுள்ள தங்கள் சுயவிவரத் தகவலை உரிமையாளர் சரிபார்த்துள்ளார்.
LogYou.app is a comprehensive digital task management platform designed to enhance compliance, safety, and hygiene in food service, fire safety, and other regulatory environments by providing secure cloud-based record keeping, automated reminders, customizable checklists, and multi-site management capabilities. Its main features include real-time progress tracking, automated alerts to prevent missed inspections, validated compliance through printable and standardized documentation, and user-friendly navigation endorsed by regulatory authorities, making it accessible for staff with varying levels of experience. This solution addresses challenges related to manual paperwork, compliance oversight, and multi-location management, making it ideal for restaurant managers, safety officers, regulatory compliance teams, and hospitality industry professionals seeking efficient, reliable, and audit-ready record-keeping tools.
விலை நிர்ணயம்: £10-£100/mo
இந்த SaaS தயாரிப்பிற்கான மாதாந்திர விலை வரம்பு. முடிந்தவரை விலைகள் மாதாந்திர தொகைகளுக்கு இயல்பாக்கப்படுகின்றன.
Log Management & Analysis
இந்தப் பட்டியலின் வகை.
அனைத்து அளவீடுகளையும் காண பதிவு செய்யவும்.
Equipora Logo

Equipora

இலவச சோதனை
இந்தப் பக்கத்தில் காட்டப்பட்டுள்ள தங்கள் சுயவிவரத் தகவலை உரிமையாளர் சரிபார்த்துள்ளார்.
This equipment maintenance management system automates the reporting, scheduling, and analysis of machinery upkeep to minimize downtime and reduce operational costs for small businesses reliant on machinery. Key features include QR code scanning for instant problem reporting, automated work order creation, cost analytics, maintenance reminders, and user-friendly insights presented in plain language, making it accessible without complex installations or extensive training. It addresses the critical challenge of equipment failure causing work stoppages and financial leaks by providing quick, seamless communication between technicians and management, making it ideal for industries such as auto repair, manufacturing, fitness centers, construction fleets, hospitality, and laundromats that need reliable equipment operation to ensure continuous productivity.
விலை நிர்ணயம்: $49/mo
இந்த SaaS தயாரிப்பிற்கான மாதாந்திர விலை வரம்பு. முடிந்தவரை விலைகள் மாதாந்திர தொகைகளுக்கு இயல்பாக்கப்படுகின்றன.
Log Management & Analysis
இந்தப் பட்டியலின் வகை.
Maintenance Management (CMMS)
இந்தப் பட்டியலின் வகை.
அனைத்து அளவீடுகளையும் காண பதிவு செய்யவும்.
Lebsack, Stamm and Kautzer Plus Logo
ThingLogix is a cloud services company that specializes in helping businesses grow through advanced technology solutions. The company offers a range of services, including app modernization, AI applications, and IoT integration, designed to enhance operations and drive innovation across various industries.
Log Management & Analysis
இந்தப் பட்டியலின் வகை.
அனைத்து அளவீடுகளையும் காண பதிவு செய்யவும்.
LogSnag Logo
LogSnag is a powerful event tracking tool designed for SaaS businesses, enabling real-time monitoring of user activity, billing, orders, and more. With easy integration and instant insights, it empowers teams to make data-driven decisions and optimize their operations efficiently.
விலை நிர்ணயம்: $0-$66/mo
இந்த SaaS தயாரிப்பிற்கான மாதாந்திர விலை வரம்பு. முடிந்தவரை விலைகள் மாதாந்திர தொகைகளுக்கு இயல்பாக்கப்படுகின்றன.
Log Management & Analysis
இந்தப் பட்டியலின் வகை.
அனைத்து அளவீடுகளையும் காண பதிவு செய்யவும்.
Sumo Logic Logo
Sumo Logic offers a comprehensive cloud log management and monitoring platform powered by advanced AI and machine learning technologies, enabling organizations to effectively troubleshoot, automate, and enhance their security posture. With robust integrations and a focus on observability, the platform empowers users to detect threats, ensure compliance, and optimize performance across diverse cloud environments.
Log Management & Analysis
இந்தப் பட்டியலின் வகை.
அனைத்து அளவீடுகளையும் காண பதிவு செய்யவும்.
Logdy Logo
This tool enhances the management and analysis of terminal logs by providing a user-friendly web interface that allows for efficient searching and browsing, significantly reducing the time spent on log-related tasks. Key features include support for various log formats, a low-code log parsing capability using TypeScript, real-time log updates in the browser, and a self-hosted solution that ensures data security by processing everything locally, making it ideal for developers and system administrators who need to streamline their log analysis workflows.
Log Management & Analysis
இந்தப் பட்டியலின் வகை.
அனைத்து அளவீடுகளையும் காண பதிவு செய்யவும்.
SecureLogix Logo
SecureLogix provides a comprehensive platform for call security and trust, offering solutions that enhance call branding, protect against spoofing, and manage phone number reputations. With advanced call authentication and defense systems, the service safeguards businesses from various threats, ensuring secure and reliable communication for industries such as banking, healthcare, and emergency services.
விலை நிர்ணயம்: $30/mo
இந்த SaaS தயாரிப்பிற்கான மாதாந்திர விலை வரம்பு. முடிந்தவரை விலைகள் மாதாந்திர தொகைகளுக்கு இயல்பாக்கப்படுகின்றன.
Log Management & Analysis
இந்தப் பட்டியலின் வகை.
அனைத்து அளவீடுகளையும் காண பதிவு செய்யவும்.
ZoeLog Logo
ZoeLog is a simple and powerful camera report app that allows users to create, share, and back up their camera logs easily. With features like instant sharing, customizable keypads, and a clear interface, it helps streamline the production process for everyone involved.
விலை நிர்ணயம்: $4.17-$4.99/mo
இந்த SaaS தயாரிப்பிற்கான மாதாந்திர விலை வரம்பு. முடிந்தவரை விலைகள் மாதாந்திர தொகைகளுக்கு இயல்பாக்கப்படுகின்றன.
Log Management & Analysis
இந்தப் பட்டியலின் வகை.
அனைத்து அளவீடுகளையும் காண பதிவு செய்யவும்.
Hydrolix Logo
A comprehensive managed solution designed for high-volume streaming log data enables organizations to efficiently ingest, analyze, and retain vast amounts of log information in real-time. Key features include exceptional data compression, rapid query performance, and seamless integration with existing tools, addressing challenges in observability, cybersecurity, and data analytics for industries such as media, adtech, and AIOps, ultimately empowering data teams to optimize costs while enhancing operational insights.
விலை நிர்ணயம்: $0.2/mo
இந்த SaaS தயாரிப்பிற்கான மாதாந்திர விலை வரம்பு. முடிந்தவரை விலைகள் மாதாந்திர தொகைகளுக்கு இயல்பாக்கப்படுகின்றன.
Log Management & Analysis
இந்தப் பட்டியலின் வகை.
அனைத்து அளவீடுகளையும் காண பதிவு செய்யவும்.
ThingLogix Logo
ThingLogix is a cloud services company that specializes in helping businesses grow through advanced technology solutions. The company offers a range of services, including app modernization, AI applications, and IoT integration, designed to enhance operations and drive innovation across various industries.
Log Management & Analysis
இந்தப் பட்டியலின் வகை.
அனைத்து அளவீடுகளையும் காண பதிவு செய்யவும்.
LogRocket Logo
LogRocket is a powerful tool that helps developers understand issues in their web applications by replaying user sessions. It provides insights into user actions, network activity, and errors, making it easier to identify and fix bugs quickly.
விலை நிர்ணயம்: $0-$295/mo
இந்த SaaS தயாரிப்பிற்கான மாதாந்திர விலை வரம்பு. முடிந்தவரை விலைகள் மாதாந்திர தொகைகளுக்கு இயல்பாக்கப்படுகின்றன.
Log Management & Analysis
இந்தப் பட்டியலின் வகை.
அனைத்து அளவீடுகளையும் காண பதிவு செய்யவும்.
* இந்தப் பக்கத்தின் சில அல்லது அனைத்துப் பகுதிகளும் AI உருவாக்கியதாக இருக்கலாம், எனவே எந்தவொரு முக்கியமான தகவலையும் சுயாதீனமாகச் சரிபார்க்கவும்.

அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்

எத்தனை பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு SaaS நிறுவனங்கள் உள்ளன?

September 2026 இன் படி 284 பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு மென்பொருள் தயாரிப்புகளை SaaS உலாவி கண்காணிக்கிறது. கடந்த 30 நாட்களில் 21 புதிய பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு SaaS நிறுவனங்கள் சேர்க்கப்பட்டுள்ளன.

ஒவ்வொரு மாதமும் எத்தனை புதிய பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு SaaS நிறுவனங்கள் சேர்க்கப்படுகின்றன?

கடந்த 30 நாட்களில் SaaS உலாவியில் 21 புதிய பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு SaaS நிறுவனங்கள் சேர்க்கப்பட்டுள்ளன. எங்கள் தனியுரிம ஊர்ந்து செல்லும் உள்கட்டமைப்பு தொடர்ந்து புதிய மென்பொருள் தயாரிப்புகளைக் கண்டறிந்து வருகிறது.

மிகவும் நிறுவப்பட்ட பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு SaaS நிறுவனங்கள் யாவை?

டொமைன் அதிகாரத்தின் அடிப்படையில் மிகவும் நிறுவப்பட்ட பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு SaaS நிறுவனங்களில் Sumo Logic, SolarWinds, Logz.io, LogRocket, Fluent Bit அடங்கும். இந்த நிறுவனங்கள் பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு பிரிவில் அதிக டொமைன் தரவரிசை மதிப்பெண்களைக் குறிக்கின்றன.

பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு SaaS-க்கான வழக்கமான நிறுவன அளவு என்ன?

பணியாளர் தரவைக் கொண்ட பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு SaaS நிறுவனங்களில், அளவு பரவல்: - 5 (11.1%), - 7 (15.6%), - 33 (73.3%).

எந்த நாடுகளில் அதிக பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு SaaS நிறுவனங்கள் உள்ளன?

பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு SaaS-க்கான சிறந்த நாடுகள்: United States (32), United Kingdom (11), Germany (8), Canada (8), Australia (7). இவை உலகளவில் பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு மென்பொருள் நிறுவனங்களின் மிகப்பெரிய செறிவுகளைக் குறிக்கின்றன.

பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு SaaS நிறுவனங்களில் எத்தனை சதவீதம் இணைப்பு திட்டங்களை வழங்குகின்றன?

10 பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு SaaS நிறுவனங்கள் இணைப்பு நிரல்களை வழங்குகின்றன, அவை SaaS உலாவியால் கண்காணிக்கப்படும் அனைத்து பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு மென்பொருட்களிலும் 3.5% ஐக் குறிக்கின்றன. சராசரி கமிஷன் விகிதம் 25%.

பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு SaaS நிறுவனங்களின் சராசரி வயது என்ன?

சராசரியாக பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு SaaS நிறுவனம் 8.5 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு நிறுவப்பட்டது, சராசரியாக 2018 நிறுவப்பட்ட ஆண்டு.

பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு SaaS நிறுவனங்கள் பெரும்பாலும் B2B அல்லது B2C நிறுவனங்களா?

கிடைக்கக்கூடிய தரவுகளின் அடிப்படையில், பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு SaaS நிறுவனங்கள் பின்வருமாறு பிரிக்கப்படுகின்றன: B2B & B2C இரண்டும் (19.4%), வணிகம் (B2B) (76.4%), நுகர்வோர் (B2C) (4.2%).

புதிய பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு SaaS நிறுவனங்கள் யாவை?

சமீபத்தில் கண்டுபிடிக்கப்பட்ட பதிவு மேலாண்மை மற்றும் பகுப்பாய்வு SaaS நிறுவனங்களில் Actualis, Equipora, hook2catch, RigLog, SlowLogAnalyzer அடங்கும். SaaS உலாவி தனியுரிம ஊர்ந்து செல்லும் உள்கட்டமைப்பைப் பயன்படுத்தி புதிய மென்பொருள் தயாரிப்புகளைத் தொடர்ந்து கண்டுபிடித்து அட்டவணைப்படுத்துகிறது.

SaaS உலாவி பற்றி

SaaS உலாவி என்பது இணையத்தில் மிகப்பெரிய, மிகவும் புதுப்பித்த SaaS தரவுத்தளமாகும் - இது SaaS நிறுவனங்களுக்கான இறுதி ஆய்வு மற்றும் ஆராய்ச்சி கருவியாகும்.

அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட சில வாரங்களுக்குப் பிறகு, அப்பல்லோ, ஜூம்இன்ஃபோ அல்லது பிற தரவுத்தளங்களில் தோன்றுவதற்கு முன்பே, வளர்ந்து வரும் கருவிகளைக் கண்டுபிடிப்போம். எங்கள் நோக்கத்திற்காக உருவாக்கப்பட்ட தளம், ஏஜென்சிகள், ஆலோசனை நிறுவனங்கள் மற்றும் காலாவதியான பட்டியல்களால் மாசுபட்ட பொதுவான ஆய்வுக் கருவிகளைப் போலல்லாமல், சரிபார்க்கப்பட்ட தரவுகளுடன் உண்மையான மென்பொருள் தயாரிப்புகளை பிரத்தியேகமாகக் கண்காணிக்கிறது.

ஃபார்ச்சூன் 500 நிறுவனங்கள் முதல் இந்த வாரம் தொடங்கும் சுயநிதி தொடக்க நிறுவனங்கள் வரை - அது SaaS என்றால், நாங்கள் அதைக் கண்காணிக்கிறோம்.

இந்த எண்கள் எவ்வாறு கணக்கிடப்படுகின்றன

  1. மொத்த மென்பொருள். இந்தத் தேர்வுக்காக தற்போது பட்டியலிடப்பட்டுள்ள வெளியிடப்பட்ட SaaS நிறுவனங்களின் எண்ணிக்கை. எங்கள் தானியங்கி தர சோதனைகளில் தேர்ச்சி பெறும் நிறுவனங்கள் மட்டுமே கணக்கிடப்படுகின்றன.
  2. புதியது (கடந்த 30 நாட்கள்). கடந்த 30 நாட்களில் இந்தத் தேர்வுக்காக புதிதாக வெளியிடப்பட்ட SaaS நிறுவனங்களின் நிகர எண்ணிக்கை.
  3. இணைப்பு திட்டங்கள். சரிபார்க்கப்பட்ட இணைப்பு அல்லது பரிந்துரை திட்டத்தை இயக்கும் பட்டியலிடப்பட்ட SaaS நிறுவனங்களின் எண்ணிக்கை.
  4. சராசரி வயது (ஆண்டுகள்). நிறுவன ஆண்டின் அடிப்படையில், இந்தத் தேர்வில் உள்ள நிறுவனங்களின் சராசரி வயது, ஆண்டுகளில். சராசரி என்பது நடுவில் உள்ள மதிப்பு, எனவே பாதி பேர் வயதானவர்கள், பாதி பேர் இளையவர்கள்.
  5. புதியது (கடந்த 365 நாட்கள்). கடந்த 365 நாட்களில் இந்தத் தேர்வுக்காக வெளியிடப்பட்ட SaaS நிறுவனங்களின் எண்ணிக்கை.
  6. (கடந்த ஆண்டு) கடையப்பட்டது. கடந்த ஆண்டில் வெளியிடப்பட்டு இப்போது பட்டியலில் இல்லாத நிறுவனங்கள் — அவை ஆஃப்லைன் ஆயின, அகற்றப்பட்டன, அல்லது எங்கள் தர சோதனைகளில் தேர்ச்சி பெறுவதை நிறுத்தின.
  7. வருடாந்திர கர்ன் விகிதம். வருடாந்திர கர்ன் விகிதம் — கடந்த ஆண்டில் வெளியிடப்பட்ட அனைத்து நிறுவனங்களின் (இன்னும் பட்டியலில் உள்ளவை மற்றும் கர்ன் ஆனவை) சதவீதமாக கர்ன் ஆன நிறுவனங்கள்.
  8. இலவச சோதனை. இந்தத் தேர்வில் இலவச சோதனையை வழங்கும் பட்டியலிடப்பட்ட நிறுவனங்களின் சதவீதம்.
  9. நிறுவன அளவு விநியோகம். ஊழியர் எண்ணிக்கையின்படி நிறுவனங்களின் விநியோகம்: தனி (1), சிறியது (2–50), நடுத்தரம் (51–200), பெரியது (201–1,000), நிறுவனம் (1,000+). சதவீதங்கள் ஊழியர் தரவைக் கொண்ட நிறுவனங்களுடையவை.
  10. சராசரி தொடக்க விலை (USD). விலை தரவைக் கொண்ட இந்தத் தேர்வில் உள்ள நிறுவனங்களில் சராசரி தொடக்க-நிலை மாதாந்திர விலை (USD).
  11. சராசரி அதிக விலை (USD). விலை தரவைக் கொண்ட இந்தத் தேர்வில் உள்ள நிறுவனங்களில் சராசரி பிரீமியம் மாதாந்திர விலை (USD).
  12. செறிவூட்டல் மதிப்பெண். மொத்த தயாரிப்புகள், டொமைன் அதிகாரம், பரிந்துரைக்கும் டொமைன்கள், நிறுவன வயது, போக்குவரத்து வளர்ச்சி, விலை மற்றும் நிறுவன இருப்பை ஒருங்கிணைக்கும் 0–100 சந்தை செறிவு மதிப்பெண். அதிகமானால் அதிக போட்டித்தன்மை.
  13. சராசரி கமிஷன். இந்தத் தேர்வில் இணைப்புத் திட்டத்தை இயக்கும் நிறுவனங்கள் வழங்கும் சராசரி இணைப்பு கமிஷன் விகிதம்.
  14. B2B / B2C முறிவு. நுகர்வோர்-வகை தரவைக் கொண்ட நிறுவனங்களிடையே, இலக்கு சந்தையின்படி நிறுவனங்களின் பிரிவு — வணிகம் (B2B), நுகர்வோர் (B2C), அல்லது இரண்டும்.