Trang chủTất cả các danh mụcChặn quảng cáo & Quyền riêng tư

Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư

SaaS Browser theo dõi 418 Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư công ty phần mềm, với 24 được thêm vào trong 30 ngày qua. Các quốc gia hàng đầu về Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư SaaS bao gồm United States (54), United Kingdom (14), Germany (6).

Các điểm dữ liệu chính cho Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư

418
Phần mềm tổng thể1
24
Mới (Trong 30 ngày qua)2
27
Chương trình liên kết3
9
Tuổi trung bình (năm)4
+210
Mới (Trong 365 ngày qua)5
73
Đã thay đổi (Năm ngoái)6
25.8%
Tỷ lệ khách hàng rời bỏ hàng năm7
34.7%
Dùng thử miễn phí8

Phân bố quy mô công ty9

2
Lớn (201-1.000)
4.2% tổng cộng
9
Quy mô trung bình (51-200)
18.8% tổng cộng
37
Nhỏ (2-50)
77.1% tổng cộng

Hầu hết các công ty Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư được thành lập

Công ty Người lao động Xếp hạng tên miền Được thành lập Đã thêm
Opera 1,000 79 2025-10-04
Ghostery 10 68 2009 2025-11-24
Brave 200 67 2015 2025-02-11
Cold Turkey 55 2025-02-28
AdBlock 50 53 2010 2025-02-28
Epic 51 2025-02-28
Pixalate 200 51 2012 2025-02-10
NextDNS 50 2025-02-28
1Blocker 49 2025-02-26
Incogni 47 2025-02-28

Top 10 quốc gia hàng đầu về Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư SaaS

Các quốc gia sau đây đại diện cho nơi đặt trụ sở chính của hầu hết các công ty SaaS Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư, dựa trên dữ liệu của chúng tôi về các sản phẩm phần mềm 418.

Quốc gia Đếm % Tổng số
United States 54 12.9%
United Kingdom 14 3.3%
Germany 6 1.4%
Cyprus 6 1.4%
Bulgaria 5 1.2%
Canada 4 1.0%
India 4 1.0%
Australia 4 1.0%
Estonia 3 0.7%
Czechia 3 0.7%

SEO & Uy tín tên miền cho Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư

Xếp hạng tên miền trung bình10
8
so với mức trung bình chung của 8
Số lượng tên miền giới thiệu trung bình11
2
so với mức trung bình chung của 2

Dữ liệu giá cho Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư

Giá khởi điểm trung bình (USD)12
$3/tháng
Giá cao trung bình (USD)13
$15/tháng

Mức độ bão hòa thị trường đối với Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư

Điểm số này được tính toán dựa trên sự kết hợp của tổng số sản phẩm, độ uy tín tên miền, tên miền liên kết, tuổi đời công ty, tốc độ tăng trưởng lưu lượng truy cập, giá cả và sự hiện diện của doanh nghiệp.

Điểm bão hòa14
39 / 100 (Thấp)

Chương trình liên kết tại Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư

27 Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư Các công ty SaaS cung cấp chương trình liên kết (6.5% tổng số).

Hoa hồng trung bình15
15%
Phân phối theo hoa hồng
Một lần 1
Định kỳ 11

Phần mềm SaaS được thêm gần đây nhất Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư

iPrivateBrowser Đã thêm 2026-07-24
Waterfox Đã thêm 2026-07-22
FeedSanitizer Đã thêm 2026-07-21
Vidward Đã thêm 2026-07-21
Deep Max Đã thêm 2026-07-21
Vividum Đã thêm 2026-07-17
Nexus Đã thêm 2026-07-15
Very Good AdBlock Đã thêm 2026-07-14
Adblock Đã thêm 2026-07-14
Cloak4U Đã thêm 2026-07-11

Tuổi trung bình của Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư công ty SaaS

Trung bình một công ty SaaS có tuổi đời Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư được thành lập cách đây 9.0 năm (năm thành lập trung bình: 2017).

Phân tích B2B / B2C cho Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư16

230
Cả B2B và B2C
55.0%
96
Kinh doanh (B2B)
23.0%
92
Người tiêu dùng (B2C)
22.0%

Dựa trên 418 công ty có dữ liệu về loại người tiêu dùng (100.0% tổng số).

Xu hướng khám phá SaaS cho Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư

Số lượng SaaS được khám phá hàng tháng cho Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư so với tỷ lệ của nó trong tổng số SaaS được khám phá. Tỷ lệ tăng cho thấy phân khúc này đang tăng trưởng nhanh hơn thị trường chung.

Loading...

Khám phá Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư SaaS

Loại:
Hiển thị bộ lọc
Bộ lọc 1 đã được áp dụng · Xóa tất cả · Cứu
Loại: Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư
GateDNS Logo

GateDNS

Chủ sở hữu đã xác minh thông tin hồ sơ của họ được hiển thị trên trang này.
This network security solution provides comprehensive encryption and privacy protection for internet traffic across multiple devices and platforms by utilizing DNS over TLS (DoT) technology, which encrypts domain name system requests to prevent third-party interception and tracking. It features real-time network activity monitoring, temporary in-memory data processing for enhanced privacy, seamless system-level configuration without additional apps, and the ability to secure entire home networks at the modem level, solving problems related to data privacy, unauthorized tracking, and network security vulnerabilities for individual users, families, and organizations seeking secure, private, and efficient internet use.
Giá cả: $0-$0.9/mo
Khoảng giá hàng tháng cho sản phẩm SaaS này. Giá sẽ được chuẩn hóa theo số tiền hàng tháng nếu có thể.
Ad Block & Privacy
Thể loại của danh sách này.
Đăng ký để xem tất cả các chỉ số.
Purify Logo
This tool provides a streamlined, efficient browsing experience by blocking unwanted advertisements, trackers, and pop-ups on iOS devices, resulting in faster page load times and reduced data usage. It features easy-to-use whitelisting options, automatic content filtering, and ad-blocking capabilities that enhance privacy, minimize distractions, and improve overall browsing speed, making it ideal for mobile users seeking a clean, quick, and private internet experience while conserving data and reducing clutter.
Ad Block & Privacy
Thể loại của danh sách này.
Đăng ký để xem tất cả các chỉ số.
Cold Turkey Logo

Cold Turkey

SaaS này đang là xu hướng! Chúng tôi đã ghi nhận sự tăng trưởng lưu lượng truy cập hàng tháng.
Cold Turkey Blocker is a tool that helps users block online distractions to improve focus and productivity. With customizable settings, it allows users to block specific websites, applications, or even the entire Internet for a set time.
Ad Block & Privacy
Thể loại của danh sách này.
Đăng ký để xem tất cả các chỉ số.
AppBlock Logo

AppBlock

SaaS này đang là xu hướng! Chúng tôi đã ghi nhận sự tăng trưởng lưu lượng truy cập hàng tháng. Dùng thử miễn phí
AppBlock is a tool designed to help users manage their screen time and improve focus by blocking distracting apps and websites. With features like Strict Mode and customizable schedules, it supports better digital habits for work, study, and overall well-being.
Ad Block & Privacy
Thể loại của danh sách này.
Đăng ký để xem tất cả các chỉ số.
JShelter Logo
This browser extension enhances online privacy and cybersecurity by controlling JavaScript APIs, preventing fingerprinting, tracking, and malicious data collection, while also mitigating browser and hardware attack vectors. Key features include customizable security settings, API restrictions similar to firewall protections, and options to limit website data access such as geolocation precision, making it suitable for privacy-conscious individuals, security researchers, and anyone seeking greater control over web browsing activities.
Ad Block & Privacy
Thể loại của danh sách này.
Đăng ký để xem tất cả các chỉ số.
Block Blast Logo
Block Blast is an exciting online puzzle game that challenges players to strategically arrange colorful blocks to clear rows and columns for points. With simple rules and engaging gameplay, it offers endless fun and opportunities to improve skills while aiming for high scores.
Ad Block & Privacy
Thể loại của danh sách này.
Đăng ký để xem tất cả các chỉ số.
Admiral Logo

Admiral

SaaS này đang là xu hướng! Chúng tôi đã ghi nhận sự tăng trưởng lưu lượng truy cập hàng tháng. Dùng thử miễn phí
Admiral is a Visitor Relationship Management company that helps publishers build strong connections with their visitors while increasing revenue. The platform offers tools for adblock recovery, subscription management, privacy compliance, and social media growth, all designed to enhance communication and engagement.
Giá cả: $50-$500/mo
Khoảng giá hàng tháng cho sản phẩm SaaS này. Giá sẽ được chuẩn hóa theo số tiền hàng tháng nếu có thể.
Ad Block & Privacy
Thể loại của danh sách này.
Đăng ký để xem tất cả các chỉ số.
Toolbar Features Logo
This website offers a powerful web browser with many features that enhance online experiences. Users can block pop-up ads, play MP3s, fill out forms easily, and access news and email quickly, all while enjoying free support and a money-back guarantee.
Ad Block & Privacy
Thể loại của danh sách này.
Đăng ký để xem tất cả các chỉ số.
Blockthrough Logo
Blockthrough offers a free publisher guide that shares the latest best practices for messaging users with ad blockers. The platform helps publishers increase revenue by providing lighter, non-intrusive ads to users who prefer a better browsing experience.
Ad Block & Privacy
Thể loại của danh sách này.
Đăng ký để xem tất cả các chỉ số.
TinyAdz Logo

TinyAdz

SaaS này đang là xu hướng! Chúng tôi đã ghi nhận sự tăng trưởng lưu lượng truy cập hàng tháng.
TinyAdz is an advertising platform designed for both publishers and advertisers, focusing on real engagement and genuine results. It offers simple sign-up, transparent reporting, and a variety of ad formats to help users earn revenue or promote their products effectively.
Giá cả: $19/mo
Khoảng giá hàng tháng cho sản phẩm SaaS này. Giá sẽ được chuẩn hóa theo số tiền hàng tháng nếu có thể.
Ad Block & Privacy
Thể loại của danh sách này.
Đăng ký để xem tất cả các chỉ số.
* Một số hoặc toàn bộ trang này có thể được tạo ra bằng AI, vì vậy vui lòng tự xác minh mọi thông tin quan trọng.

Câu hỏi thường gặp

Có bao nhiêu công ty SaaS (phần mềm dưới dạng dịch vụ)?

Trình duyệt SaaS theo dõi 418 Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư sản phẩm phần mềm tính đến July 2026. 24 công ty SaaS mới Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư đã được thêm vào trong 30 ngày qua.

Mỗi tháng có bao nhiêu công ty SaaS mới được thêm vào?

24 công ty SaaS mới đã được thêm vào Trình duyệt SaaS trong 30 ngày qua. Hệ thống thu thập dữ liệu độc quyền của chúng tôi liên tục phát hiện các sản phẩm phần mềm mới.

Những công ty SaaS Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư nào đã có uy tín nhất?

Các công ty SaaS Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư lâu đời nhất theo thứ hạng tên miền bao gồm Opera, Ghostery, Brave, Cold Turkey, AdBlock. Những công ty này đại diện cho điểm xếp hạng tên miền cao nhất trong danh mục Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư.

Quy mô công ty điển hình của Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư SaaS là bao nhiêu?

Trong số Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư công ty SaaS có dữ liệu nhân viên, phân bố quy mô như sau: - 2 (4.2%), - 9 (18.8%), - 37 (77.1%).

Chỉ số uy tín tên miền trung bình của Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư công ty SaaS là bao nhiêu?

Xếp hạng tên miền trung bình của các công ty SaaS Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư là 8, so với mức trung bình chung của ngành SaaS là 8. Các công ty này có trung bình 2 tên miền liên kết.

Những quốc gia nào có nhiều công ty SaaS Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư nhất?

Các quốc gia hàng đầu về Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư SaaS là: United States (54), United Kingdom (14), Germany (6), Cyprus (6), Bulgaria (5). Đây là những quốc gia tập trung nhiều công ty phần mềm Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư nhất trên toàn cầu.

Trong số Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư công ty SaaS, có bao nhiêu phần trăm cung cấp chương trình liên kết?

27 Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư Các công ty SaaS cung cấp các chương trình liên kết, chiếm 6.5% tổng số Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư phần mềm được theo dõi bởi Trình duyệt SaaS. Tỷ lệ hoa hồng trung bình là 15%.

Tuổi trung bình của Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư công ty SaaS là bao nhiêu?

Trung bình một công ty SaaS có tuổi đời Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư được thành lập cách đây 9.0 năm, với năm thành lập trung bình là 2017 năm.

Các công ty SaaS Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư chủ yếu hoạt động theo mô hình B2B hay B2C?

Dựa trên dữ liệu hiện có, các công ty SaaS Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư được phân bổ như sau: Cả B2B và B2C (55.0%), Kinh doanh (B2B) (23.0%), Người tiêu dùng (B2C) (22.0%).

Những công ty SaaS Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư mới nhất là gì?

Các công ty SaaS Chặn quảng cáo & Quyền riêng tư được phát hiện gần đây nhất bao gồm iPrivateBrowser, Waterfox, FeedSanitizer, Vidward, Deep Max. Trình duyệt SaaS liên tục phát hiện và lập chỉ mục các sản phẩm phần mềm mới bằng cách sử dụng cơ sở hạ tầng thu thập dữ liệu độc quyền.

Giới thiệu về Trình duyệt SaaS

SaaS Browser là cơ sở dữ liệu SaaS lớn nhất và cập nhật nhất trên internet - công cụ tìm kiếm và nghiên cứu khách hàng tiềm năng tối ưu dành cho các công ty SaaS.

Chúng tôi phát hiện ra các công cụ mới nổi chỉ vài tuần sau khi ra mắt, trước khi chúng xuất hiện trên Apollo, ZoomInfo hoặc các cơ sở dữ liệu khác. Nền tảng được xây dựng chuyên dụng của chúng tôi chỉ theo dõi các sản phẩm phần mềm thực sự với dữ liệu đã được xác minh, không giống như các công cụ tìm kiếm khách hàng tiềm năng chung chung bị lẫn lộn với các công ty môi giới, tư vấn và danh sách lỗi thời.

Từ các doanh nghiệp thuộc Fortune 500 đến các công ty khởi nghiệp tự lực cánh sinh ra mắt trong tuần này - nếu đó là phần mềm dưới dạng dịch vụ (SaaS), chúng tôi đều theo dõi.

Các số liệu này được tính toán như thế nào

  1. Phần mềm tổng thể. Số lượng công ty SaaS được công bố hiện đang được liệt kê cho lựa chọn này. Chỉ các công ty vượt qua các kiểm tra chất lượng tự động của chúng tôi mới được tính.
  2. Mới (Trong 30 ngày qua). Số lượng ròng các công ty SaaS mới được công bố cho lựa chọn này trong 30 ngày qua.
  3. Chương trình liên kết. Số lượng công ty SaaS được liệt kê vận hành chương trình liên kết hoặc giới thiệu đã được xác minh.
  4. Tuổi trung bình (năm). Tuổi trung vị, tính theo năm, của các công ty trong lựa chọn này, dựa trên năm thành lập. Số trung vị là giá trị ở giữa, nên một nửa già hơn và một nửa trẻ hơn.
  5. Mới (Trong 365 ngày qua). Số lượng công ty SaaS được công bố cho lựa chọn này trong 365 ngày qua.
  6. Đã thay đổi (Năm ngoái). Các công ty được công bố trong vòng một năm qua nhưng không còn được liệt kê — chúng đã ngừng hoạt động, bị xóa hoặc ngừng vượt qua các kiểm tra chất lượng của chúng tôi.
  7. Tỷ lệ khách hàng rời bỏ hàng năm. Tỷ lệ rời bỏ hàng năm — các công ty đã rời bỏ tính theo phần trăm của tất cả các công ty được công bố trong năm qua (số vẫn được liệt kê cộng với số đã rời bỏ).
  8. Dùng thử miễn phí. Tỷ lệ phần trăm các công ty được liệt kê trong lựa chọn này cung cấp bản dùng thử miễn phí.
  9. Phân bố quy mô công ty. Phân bố các công ty theo số lượng nhân viên: cá nhân (1), nhỏ (2–50), vừa (51–200), lớn (201–1,000), doanh nghiệp (1,000+). Tỷ lệ phần trăm tính trên các công ty có dữ liệu nhân viên.
  10. Xếp hạng tên miền trung bình. Xếp hạng tên miền trung vị (0–100) trên các công ty được liệt kê, một thước đo về uy tín đối với công cụ tìm kiếm. Càng cao càng mạnh. Được hiển thị so với số trung vị tổng thể trên tất cả SaaS để so sánh.
  11. Số lượng tên miền giới thiệu trung bình. Số lượng trung vị các tên miền tham chiếu duy nhất (các trang web bên ngoài riêng biệt liên kết đến một công ty) trên các công ty được liệt kê.
  12. Giá khởi điểm trung bình (USD). Giá hàng tháng cấp cơ bản trung vị (USD) trên các công ty trong lựa chọn này có dữ liệu giá.
  13. Giá cao trung bình (USD). Giá hàng tháng cao cấp trung vị (USD) trên các công ty trong lựa chọn này có dữ liệu giá.
  14. Điểm bão hòa. Điểm bão hòa thị trường 0–100 kết hợp tổng số sản phẩm, uy tín tên miền, các tên miền tham chiếu, tuổi đời công ty, tăng trưởng lưu lượng truy cập, giá cả và sự hiện diện của doanh nghiệp. Càng cao nghĩa là càng cạnh tranh.
  15. Hoa hồng trung bình. Tỷ lệ hoa hồng liên kết trung vị được cung cấp bởi các công ty trong lựa chọn này vận hành chương trình liên kết.
  16. Phân tích B2B / B2C. Phân bố các công ty theo thị trường mục tiêu — doanh nghiệp (B2B), người tiêu dùng (B2C), hoặc cả hai — trong số những công ty có dữ liệu loại người tiêu dùng.