લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ
SaaS બ્રાઉઝર 2,006 લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ સોફ્ટવેર કંપનીઓને ટ્રેક કરે છે, જેમાં છેલ્લા 30 દિવસમાં 167 ઉમેરાયું છે. લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ SaaS માટે ટોચના દેશોમાં United States (247), India (70), United Kingdom (51) નો સમાવેશ થાય છે.
લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ માટે મુખ્ય ડેટા પોઈન્ટ્સ
કંપનીના કદનું વિતરણ9
સૌથી વધુ સ્થાપિત લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ કંપનીઓ
| કંપની | કર્મચારીઓ | ડોમેન રેટિંગ | સ્થાપના | ઉમેર્યું |
|---|---|---|---|---|
| CodeSandbox | — | 88 | — | 2026-01-30 |
| Builder | 200 | 87 | — | 2025-02-08 |
| Supabase | 500 | 84 | 2020 | 2025-02-07 |
| Streamlit | 50 | 83 | 2018 | 2025-02-26 |
| BASE44 | 50 | 82 | — | 2025-02-10 |
| Veracode | 1,000 | 79 | 2006 | 2025-02-04 |
| Browserify | — | 79 | — | 2026-03-08 |
| Stackby | 50 | 78 | 2018 | 2025-02-04 |
| Retool | 500 | 78 | 2017 | 2025-02-04 |
| Slack | 5,000 | 78 | — | 2026-06-22 |
લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ SaaS માટે ટોચના 10 દેશો
2,006 સોફ્ટવેર ઉત્પાદનો માટેના અમારા ડેટાના આધારે, નીચેના દેશો મોટાભાગની લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ SaaS કંપનીઓના મુખ્ય મથકોનું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે.
| દેશ | ગણતરી | કુલના % |
|---|---|---|
| United States | 247 | 12.3% |
| India | 70 | 3.5% |
| United Kingdom | 51 | 2.5% |
| Germany | 36 | 1.8% |
| Canada | 26 | 1.3% |
| Netherlands | 20 | 1.0% |
| Australia | 20 | 1.0% |
| France | 14 | 0.7% |
| Sweden | 13 | 0.6% |
| Switzerland | 11 | 0.5% |
લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ માટે SEO અને ડોમેન ઓથોરિટી
લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ માટે કિંમત ડેટા
લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ માટે બજાર સંતૃપ્તિ
આ સ્કોર કુલ ઉત્પાદનો, ડોમેન ઓથોરિટી, રેફરિંગ ડોમેન્સ, કંપનીની ઉંમર, ટ્રાફિક વૃદ્ધિ, કિંમત અને એન્ટરપ્રાઇઝ હાજરીના સંયોજનથી ગણવામાં આવે છે.
લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ માં સંલગ્ન કાર્યક્રમો
130 લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ SaaS કંપનીઓ એફિલિએટ પ્રોગ્રામ્સ ઓફર કરે છે (કુલના 6.5%).
તાજેતરમાં ઉમેરાયેલ લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ SaaS
લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ SaaS કંપનીઓની સરેરાશ ઉંમર
સરેરાશ લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ SaaS કંપનીની સ્થાપના 7.0 વર્ષ પહેલાં થઈ હતી (સરેરાશ સ્થાપના વર્ષ: 2019).
લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ માટે B2B / B2C બ્રેકડાઉન16
ગ્રાહક પ્રકાર ડેટા (કુલના 99.1%) ધરાવતી 1,987 કંપનીઓ પર આધારિત.
લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ maTE SaaS shoDha trend
લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ maTE mAsika SaaS shoDha count TE badha shoDhAyelA SaaS mAM temAnA share sATHE compare karElum. vadhAtI percentage darsAvE chhE kE E segment sAmAnya bAjAr karta uxarithi vadhI rahyuM chhE.
લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ SaaS શોધો
અદ્યતન ફિલ્ટર્સ
Pendravo
Nalekur
Popcorn CMS
DesktopCommander
MonteSheet
Exolynk
વારંવાર પૂછાતા પ્રશ્નો
લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ SaaS કંપનીઓ કેટલી છે?
SaaS બ્રાઉઝર November 2026 થી 2,006 લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ સોફ્ટવેર ઉત્પાદનોને ટ્રેક કરે છે. છેલ્લા 30 દિવસમાં 167 નવી લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ SaaS કંપનીઓ ઉમેરવામાં આવી છે.
દર મહિને કેટલી નવી લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ SaaS કંપનીઓ ઉમેરવામાં આવે છે?
છેલ્લા 30 દિવસમાં SaaS બ્રાઉઝરમાં 167 નવી લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ SaaS કંપનીઓ ઉમેરવામાં આવી છે. અમારું માલિકીનું ક્રોલિંગ ઇન્ફ્રાસ્ટ્રક્ચર સતત નવા સોફ્ટવેર ઉત્પાદનો શોધે છે.
સૌથી વધુ સ્થાપિત લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ SaaS કંપનીઓ કઈ છે?
ડોમેન ઓથોરિટી દ્વારા સૌથી વધુ સ્થાપિત લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ SaaS કંપનીઓમાં CodeSandbox, Builder, Supabase, Streamlit, BASE44નો સમાવેશ થાય છે. આ કંપનીઓ લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ શ્રેણીમાં સૌથી વધુ ડોમેન રેન્ક સ્કોર્સનું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે.
લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ SaaS માટે લાક્ષણિક કંપનીનું કદ શું છે?
કર્મચારી ડેટા ધરાવતી લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ SaaS કંપનીઓમાં, કદ વિતરણ આ પ્રમાણે છે: - 5 (1.0%), - 23 (4.5%), - 74 (14.5%), - 409 (80.0%).
લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ SaaS કંપનીઓ માટે મધ્યક ડોમેન ઓથોરિટી કેટલી છે?
લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ SaaS કંપનીઓ માટે મધ્યક ડોમેન રેટિંગ 18 છે, જ્યારે એકંદર SaaS મધ્યક 14 છે.
કયા દેશોમાં સૌથી વધુ લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ SaaS કંપનીઓ છે?
લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ SaaS માટે ટોચના દેશો છે: United States (247), India (70), United Kingdom (51), Germany (36), Canada (26). આ દેશોમાં વૈશ્વિક સ્તરે લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ સોફ્ટવેર કંપનીઓનું સૌથી મોટું કેન્દ્રીકરણ છે.
લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ SaaS કંપનીઓમાંથી કેટલા ટકા એફિલિએટ પ્રોગ્રામ ઓફર કરે છે?
130 લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ SaaS કંપનીઓ એફિલિએટ પ્રોગ્રામ્સ ઓફર કરે છે, જે SaaS બ્રાઉઝર દ્વારા ટ્રેક કરાયેલા તમામ લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ સોફ્ટવેરના 6.5%નું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે. સરેરાશ કમિશન દર 25% છે.
લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ SaaS કંપનીઓની સરેરાશ ઉંમર કેટલી છે?
સરેરાશ લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ SaaS કંપનીની સ્થાપના 7.0 વર્ષ પહેલાં થઈ હતી, જેનો સરેરાશ સ્થાપના વર્ષ 2019 હતો.
શું લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ SaaS કંપનીઓ મોટે ભાગે B2B છે કે B2C?
ઉપલબ્ધ માહિતીના આધારે, લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ SaaS કંપનીઓ નીચે મુજબ વિભાજિત થાય છે: B2B અને B2C બંને (37.4%), વ્યવસાય (B2B) (62.0%), ગ્રાહક (B2C) (0.6%).
નવી લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ SaaS કંપનીઓ કઈ છે?
તાજેતરમાં શોધાયેલી લો-કોડ ડેવલપમેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ SaaS કંપનીઓમાં SaaSTasks, SEADS BUILD, Jobbit, ForgeOne, OSPatternનો સમાવેશ થાય છે. SaaS બ્રાઉઝર માલિકીના ક્રોલિંગ ઇન્ફ્રાસ્ટ્રક્ચરનો ઉપયોગ કરીને સતત નવા સોફ્ટવેર ઉત્પાદનો શોધે છે અને ઇન્ડેક્સ કરે છે.
SaaS બ્રાઉઝર વિશે
SaaS બ્રાઉઝર એ ઇન્ટરનેટ પરનો સૌથી મોટો, સૌથી અદ્યતન SaaS ડેટાબેઝ છે - જે SaaS કંપનીઓ માટે શ્રેષ્ઠ શોધ અને સંશોધન સાધન છે.
અમે લોન્ચ થયાના અઠવાડિયા પછી, એપોલો, ઝૂમઇન્ફો અથવા અન્ય ડેટાબેઝમાં દેખાય તે પહેલાં ઉભરતા સાધનો શોધી કાઢીએ છીએ. અમારું હેતુ-નિર્મિત પ્લેટફોર્મ ફક્ત ચકાસાયેલ ડેટા સાથે વાસ્તવિક સોફ્ટવેર ઉત્પાદનોને ટ્રેક કરે છે, એજન્સીઓ, કન્સલ્ટન્સી અને જૂની સૂચિઓથી દૂષિત સામાન્ય પ્રોસ્પેક્ટિંગ સાધનોથી વિપરીત.
ફોર્ચ્યુન 500 એન્ટરપ્રાઇઝથી લઈને આ અઠવાડિયે લોન્ચ થનારા બુટસ્ટ્રેપ્ડ સ્ટાર્ટઅપ્સ સુધી - જો તે SaaS છે, તો અમે તેને ટ્રેક કરીએ છીએ.
આ સંખ્યાઓ કેવી રીતે ગણવામાં આવે છે
- ટોટલ સોફ્ટવેર. આ પસંદગી માટે હાલમાં સૂચિબદ્ધ પ્રકાશિત SaaS કંપનીઓની સંખ્યા. ફક્ત તે કંપનીઓ ગણાય છે જે અમારી સ્વયંસંચાલિત ગુણવત્તા તપાસ પાર કરે છે.
- નવું (છેલ્લા 30 દિવસ). છેલ્લા 30 દિવસોમાં આ પસંદગી માટે નવી પ્રકાશિત થયેલી SaaS કંપનીઓની ચોખ્ખી સંખ્યા.
- સંલગ્ન કાર્યક્રમો. સૂચિબદ્ધ SaaS કંપનીઓની સંખ્યા જે ચકાસાયેલ એફિલિએટ અથવા રેફરલ પ્રોગ્રામ ચલાવે છે.
- સરેરાશ ઉંમર (વર્ષો). સ્થાપના વર્ષ પર આધારિત, આ પસંદગીમાંની કંપનીઓની વર્ષોમાં મધ્યક ઉંમર. મધ્યક એ મધ્યનું મૂલ્ય છે, તેથી અડધી જૂની અને અડધી નાની છે.
- નવું (છેલ્લા ૩૬૫ દિવસ). છેલ્લા 365 દિવસોમાં આ પસંદગી માટે પ્રકાશિત થયેલી SaaS કંપનીઓની સંખ્યા.
- મંથન (ગયા વર્ષ). છેલ્લા વર્ષમાં પ્રકાશિત થયેલી કંપનીઓ જે હવે સૂચિબદ્ધ નથી — તેઓ ઓફલાઇન ગઈ, દૂર કરવામાં આવી, અથવા અમારી ગુણવત્તા તપાસ પાર કરવાનું બંધ કર્યું.
- વાર્ષિક ચર્ન રેટ. વાર્ષિક ચર્ન રેટ — ગયા વર્ષે પ્રકાશિત થયેલી બધી કંપનીઓ (હજુ સૂચિબદ્ધ વત્તા ચર્ન થયેલી) ની ટકાવારી તરીકે ચર્ન થયેલી કંપનીઓ.
- મફત ટ્રાયલ. આ પસંદગીમાંની સૂચિબદ્ધ કંપનીઓની ટકાવારી જે મફત ટ્રાયલ ઓફર કરે છે.
- કંપનીના કદનું વિતરણ. કર્મચારી સંખ્યા પ્રમાણે કંપનીઓનું વિતરણ: સોલો (1), નાનું (2–50), મધ્યમ (51–200), મોટું (201–1,000), એન્ટરપ્રાઇઝ (1,000+). ટકાવારી કર્મચારી ડેટા ધરાવતી કંપનીઓની છે.
- મધ્યક ડોમેન રેટિંગ. સૂચિબદ્ધ કંપનીઓમાં મધ્યક ડોમેન રેટિંગ (0–100), જે Common Crawl વેબ ગ્રાફ પરથી લિંક ઓથોરિટીનું અમારું માપ છે. વધુ ઊંચું એટલે વધુ મજબૂત. સરખામણી માટે બધા SaaS માં એકંદર મધ્યક સામે દર્શાવેલ છે.
- સરેરાશ શરૂઆતની કિંમત (USD). આ પસંદગીમાંની કિંમત ડેટા ધરાવતી કંપનીઓમાં મધ્યક પ્રવેશ-સ્તરની માસિક કિંમત (USD).
- સરેરાશ ઊંચી કિંમત (USD). આ પસંદગીમાંની કિંમત ડેટા ધરાવતી કંપનીઓમાં મધ્યક પ્રીમિયમ માસિક કિંમત (USD).
- સંતૃપ્તિ સ્કોર. 0–100 બજાર સંતૃપ્તિ સ્કોર જે કુલ ઉત્પાદનો, ડોમેન ઓથોરિટી, સંદર્ભ ડોમેન્સ, કંપનીની ઉંમર, ટ્રાફિક વૃદ્ધિ, કિંમત, અને એન્ટરપ્રાઇઝ હાજરીને જોડે છે. વધુ ઊંચું એટલે વધુ સ્પર્ધાત્મક.
- સરેરાશ કમિશન. આ પસંદગીમાંની કંપનીઓ જે એફિલિએટ પ્રોગ્રામ ચલાવે છે તેમના દ્વારા ઓફર કરાયેલ મધ્યક એફિલિએટ કમિશન દર.
- B2B / B2C બ્રેકડાઉન. કંપનીઓનું લક્ષ્ય બજાર પ્રમાણે વિભાજન — વ્યવસાય (B2B), ગ્રાહક (B2C), અથવા બંને — ગ્રાહક-પ્રકાર ડેટા ધરાવતી કંપનીઓમાં.