Heim › Allir flokkar › Netþjónalaus tölvukerfi

Netþjónalaus tölvukerfi

SaaS Browser fylgist með 369 Netþjónalaus tölvukerfi hugbúnaðarfyrirtækjum, þar af 22 sem bættust við síðustu 30 daga. Helstu löndin fyrir Netþjónalaus tölvukerfi SaaS eru meðal annars United States (53), India (4), Germany (4).

Lykilatriði fyrir Netþjónalaus tölvukerfi

369
Heildarhugbúnaður1
22
Nýtt (síðustu 30 dagar)2
17
Tengslaforrit3
5
Meðalaldur (ár)4
+211
Nýtt (síðustu 365 dagar)5
72
Kæld (síðasta ár)6
25.4%
Árleg fráfallshraði7
39.3%
Ókeypis prufuáskrift8

Stærðardreifing fyrirtækis9

2
Fyrirtæki (1.000+)
3.2% af heildarfjölda
2
Stór (201-1.000)
3.2% af heildarfjölda
7
Miðlungsstór (51-200)
11.1% af heildarfjölda
52
Lítil (2-50)
82.5% af heildarfjölda

Rótgrónustu Netþjónalaus tölvukerfi fyrirtæki

Fyrirtæki Starfsmenn Lénseinkunn Stofnað Bætt við
StackBlitz — 84 — 2025-02-11
Gatsby — 83 — 2025-02-10
Serverless 50 78 2016 2025-02-07
Pelican — 78 — 2025-02-28
Temporal 500 74 2019 2025-02-05
GraalVM 200 73 — 2025-02-28
Upstash 50 72 2021 2025-02-28
Neon 200 72 2021 2025-07-03
BitLaunch — 71 — 2025-02-28
Quarkus 10,000 71 — 2026-07-23

Topp 10 löndin fyrir Netþjónalaus tölvukerfi SaaS

Eftirfarandi lönd eru þar sem höfuðstöðvar flestra Netþjónalaus tölvukerfi SaaS fyrirtækja eru, byggt á gögnum okkar fyrir 369 hugbúnaðarvörur.

Land Fjöldi % af heildarfjölda
United States 53 14.4%
India 4 1.1%
Germany 4 1.1%
United Kingdom 3 0.8%
Switzerland 2 0.5%
Spain 2 0.5%
Estonia 2 0.5%
Malaysia 2 0.5%
China 1 0.3%
Australia 1 0.3%

SEO og lénsvald fyrir Netþjónalaus tölvukerfi

Miðgildi lénseinkunnar10
22
samanborið við heildarmeðaltal upp á 13

Verðgögn fyrir Netþjónalaus tölvukerfi

Meðalupphafsverð (USD)12
$5/mán
Meðalhæsta verð (USD)13
$49/mán

Markaðsmettun fyrir Netþjónalaus tölvukerfi

Þessi einkunn er reiknuð út frá blöndu af heildarfjölda vara, lénsvaldi, tilvísandi lénum, aldri fyrirtækis, umferðarvexti, verðlagningu og viðveru fyrirtækisins.

Mettunarstig14
61 / 100 (Miðlungs)

Tengslaforrit í Netþjónalaus tölvukerfi

17 Netþjónalaus tölvukerfi SaaS fyrirtæki bjóða upp á samstarfsáætlanir (4.6% af heildinni).

Meðalþóknun15
10%
Dreifing þóknunartegundar
Einu sinni 3
Endurtekið 5

Nýlega bætt við Netþjónalaus tölvukerfi SaaS

FreeHTMLHost Bætti við 2026-10-08
LTC-Mining Bætti við 2026-10-08
NODESTR Bætti við 2026-10-07
Bless Bætti við 2026-10-07
Levelrail Bætti við 2026-10-07
Relay Bætti við 2026-10-05
HostLab Bætti við 2026-10-05
Gojinn Bætti við 2026-10-02
FynMesh Bætti við 2026-10-02
ComputeMint Bætti við 2026-09-30

Meðalaldur Netþjónalaus tölvukerfi SaaS fyrirtækja

Meðal Netþjónalaus tölvukerfi SaaS fyrirtæki var stofnað fyrir 5.0 ári (meðal stofnár: 2021).

Sundurliðun B2B / B2C fyrir Netþjónalaus tölvukerfi16

106
Bæði B2B og B2C
28.7%
259
Viðskipti (B2B)
70.2%
4
Neytandi (B2C)
1.1%

Byggt á 369 fyrirtækjum með gögnum um neytendategund (100.0% af heildinni).

Uppgötvunarþróun SaaS fyrir Netþjónalaus tölvukerfi

Mánaðarlegur fjöldi SaaS uppgötvana fyrir Netþjónalaus tölvukerfi í samanburði við hlutdeild þeirra af öllum uppgötvuðum SaaS. Hækkandi hlutfall gefur til kynna að þetta hlutfall vaxi hraðar en heildarmarkaðurinn.

Uppgötvaðu Netþjónalaus tölvukerfi SaaS

Raða:
Sýna síur
1 sía notuð · Hreinsa allt · Vista
Flokkur: Netþjónalaus tölvukerfi
Neon Logo

Neon

Þetta SaaS er vinsælt! Við höfum greint mánaðarlegan vöxt í umferð. Ókeypis prufuáskrift
A serverless, relational database platform with a SQL-compatible interface enables you to build full-stack applications without CRUD boilerplate by provisioning isolated databases per tenant, offering on-demand resources, autoscaling, and scale-to-zero along with API-driven data access. Its core capabilities include automatic instance sizing, instant provisioning in milliseconds, copy-on-write branching for isolated development and migrations, instant restores with point-in-time recovery, bottomless storage, fast read replicas, a built-in connection pooler, and a unified API plus administrative tooling for infrastructure, billing, quotas, and authentication, solving problems of slow provisioning, environment drift, data isolation overhead, and operational toil while serving developers, startups, teams, engineers, DevOps, QA, and AI-focused product builders who need reliability, security, and scalable, cost-efficient deployment.
Verðlagning: $0-$5/mo
Mánaðarlegt verðbil fyrir þessa SaaS vöru. Verð eru staðlað miðað við mánaðarlegar upphæðir þar sem það er mögulegt.
Serverless Computing Platforms
Flokkurinn í þessari skráningu.
Skráðu þig til að skoða allar mælikvarða
Salad Logo

Salad

Þetta SaaS er vinsælt! Við höfum greint mánaðarlegan vöxt í umferð.
Salad offers a powerful GPU cloud service with over 10,000 GPUs designed for generative AI, enabling users to save significantly on cloud costs. With fully managed solutions like the Salad Container Engine and dedicated proxies in nearly 200 countries, it simplifies the deployment of AI and machine learning models at scale.
Verðlagning: $0.02-$0/mo
Mánaðarlegt verðbil fyrir þessa SaaS vöru. Verð eru staðlað miðað við mánaðarlegar upphæðir þar sem það er mögulegt.
Serverless Computing Platforms
Flokkurinn í þessari skráningu.
Skráðu þig til að skoða allar mælikvarða
StackBlitz Logo
A browser-based development platform runs the full stack directly in your browser, enabling you to turn text into working web applications by executing a Node.js runtime and related tools inside a secure, WebAssembly-based micro operating system that boots development environments in milliseconds. Key features include in-browser code execution, instant startup with zero network latency, offline work capability, sandboxed and resettable containers, fast debugging and testing, and a streamlined workflow for frontend engineers, product and design teams, and enterprise developers to prototype, build, test, and deploy apps with minimal setup and maximum speed.
Serverless Computing Platforms
Flokkurinn í þessari skráningu.
Skráðu þig til að skoða allar mælikvarða
GraalVM Logo
GraalVM is an advanced JDK that helps build faster, smaller, and more efficient applications using ahead-of-time Native Image compilation. It offers features like low resource usage, improved security, and fast startup times, making it ideal for cloud-native Java applications.
Serverless Computing Platforms
Flokkurinn í þessari skráningu.
Skráðu þig til að skoða allar mælikvarða
Envoyer Logo
This website offers a seamless deployment solution for PHP and Laravel applications, ensuring zero downtime for users. With various subscription plans, it provides features like unlimited deployments, team collaboration, and easy integration with popular services.
Verðlagning: $10-$50/mo
Mánaðarlegt verðbil fyrir þessa SaaS vöru. Verð eru staðlað miðað við mánaðarlegar upphæðir þar sem það er mögulegt.
Serverless Computing Platforms
Flokkurinn í þessari skráningu.
Skráðu þig til að skoða allar mælikvarða
BoomerangJS - No Icon
This open-source middleware enables distributed computing by leveraging the processing power of billions of client devices through JavaScript-based applications, facilitating large-scale volunteer and grid computing projects. Its key features include a client-side web browser interface requiring no plugins, support for Node.js command-line operations, WebCL GPU acceleration, seamless integration with existing codebases, and straightforward deployment via package managers like npm; it effectively addresses the challenge of harnessing widespread computational resources for intensive tasks such as scientific simulations, data analysis, and research automation. Designed for developers, researchers, and organizations seeking to distribute and manage complex computational workloads across diverse user devices, it simplifies the process of creating, deploying, and scaling distributed computing applications in a secure and accessible manner.
Serverless Computing Platforms
Flokkurinn í þessari skráningu.
Skráðu þig til að skoða allar mælikvarða
Rivet Logo

Rivet

Þetta SaaS er vinsælt! Við höfum greint mánaðarlegan vöxt í umferð.
A platform enabling development and deployment of long-lived, in-memory, stateful processes called Actors that manage persistent, in-memory data for real-time applications. It offers key features such as low-latency read and write performance, built-in WebSocket communication for real-time messaging, automatic state persistence and replication, multi-region deployment for edge computing, fault tolerance, seamless scaling, and support for diverse frameworks and runtimes, making it ideal for developers creating collaborative tools, chat applications, AI agents, multiplayer games, and real-time data processing solutions. This infrastructure addresses challenges related to traditional stateless serverless architectures, high latency, complex scaling, fault tolerance, and distributed state management, providing a lightweight, flexible, and performant environment for building reliable, real-time.
Verðlagning: $5-$200/mo
Mánaðarlegt verðbil fyrir þessa SaaS vöru. Verð eru staðlað miðað við mánaðarlegar upphæðir þar sem það er mögulegt.
Serverless Computing Platforms
Flokkurinn í þessari skráningu.
Skráðu þig til að skoða allar mælikvarða
StateMesh Logo
StateMesh is a global permissionless cloud platform that offers decentralized computing with high availability and built-in privacy. Users can run various workloads, scale effortlessly, and pay only for the compute cycles they use, making it a cost-effective solution for developers and businesses alike.
Verðlagning: Frá $540/mán.
Mánaðarlegt verðbil fyrir þessa SaaS vöru. Verð eru staðlað miðað við mánaðarlegar upphæðir þar sem það er mögulegt.
Serverless Computing Platforms
Flokkurinn í þessari skráningu.
Skráðu þig til að skoða allar mælikvarða
CPUcoin Logo
CPUcoin is a platform that creates a global network for sharing unused computing power, allowing users to deploy decentralized services at lower costs than traditional cloud providers. It offers a flexible and scalable infrastructure that enables businesses to efficiently utilize idle CPU and GPU resources while providing miners with the opportunity to earn rewards for their contributions.
Verðlagning: $0.15/mo
Mánaðarlegt verðbil fyrir þessa SaaS vöru. Verð eru staðlað miðað við mánaðarlegar upphæðir þar sem það er mögulegt.
Serverless Computing Platforms
Flokkurinn í þessari skráningu.
Skráðu þig til að skoða allar mælikvarða
CloudCaptain Logo
CloudCaptain simplifies the deployment of applications to AWS with minimal images that boot directly on virtual hardware. It offers atomic blue/green deployments, ensuring zero downtime while providing a secure and efficient environment for JVM, Node.js, and Go applications.
Verðlagning: $0-$200/mo
Mánaðarlegt verðbil fyrir þessa SaaS vöru. Verð eru staðlað miðað við mánaðarlegar upphæðir þar sem það er mögulegt.
Serverless Computing Platforms
Flokkurinn í þessari skráningu.
Skráðu þig til að skoða allar mælikvarða
Droplets - No Icon
A hosted cloud platform enables publishing and running connected applications with a personalized, rich thin-client experience that spans PCs, handheld devices, and any Internet terminal, delivering desktop-like functionality while using razor-thin bandwidth and upholding open standards for development and deployment, with strong, military-grade security. It targets developers, IT teams, and end users who require cross-device consistency, rapid deployment through easy one-time coding, and seamless integration with existing programming languages, IDEs, and servers, while offering tiered pricing that starts free and scales with performance guarantees, monitoring, and usage reporting as data sources grow.
Serverless Computing Platforms
Flokkurinn í þessari skráningu.
Skráðu þig til að skoða allar mælikvarða
Leapcell Logo
Leapcell is a cutting-edge platform designed for developers seeking reliable distributed applications, offering seamless building, deployment, and scaling of code. With features like serverless computing, flexible scaling, and comprehensive observability, it empowers users to manage their applications efficiently while ensuring exceptional performance and user-friendly interfaces.
Verðlagning: $0-$29.9/mo
Mánaðarlegt verðbil fyrir þessa SaaS vöru. Verð eru staðlað miðað við mánaðarlegar upphæðir þar sem það er mögulegt.
Serverless Computing Platforms
Flokkurinn í þessari skráningu.
Skráðu þig til að skoða allar mælikvarða
NanoVMs Logo
NanoVMs offers a cutting-edge platform that utilizes unikernel technology to run applications faster, safer, and at a lower cost. With services like DevOps as a Service and performance engineering, it supports various use cases including cloud migration, digital transformation, and edge computing.
Verðlagning: $50-$2000/mo
Mánaðarlegt verðbil fyrir þessa SaaS vöru. Verð eru staðlað miðað við mánaðarlegar upphæðir þar sem það er mögulegt.
Serverless Computing Platforms
Flokkurinn í þessari skráningu.
Skráðu þig til að skoða allar mælikvarða
Weblab - No Icon
This platform enables users to effortlessly create, deploy, and manage microservices in the cloud, eliminating the complexities of server maintenance and lengthy deployment processes. Key features include instant deployment with a single command, auto-scaling capabilities, and seamless integration with popular version control systems, making it ideal for developers and teams looking to streamline their application development and deployment workflows while enhancing scalability and efficiency.
Verðlagning: $5-$150/mo
Mánaðarlegt verðbil fyrir þessa SaaS vöru. Verð eru staðlað miðað við mánaðarlegar upphæðir þar sem það er mögulegt.
Serverless Computing Platforms
Flokkurinn í þessari skráningu.
Skráðu þig til að skoða allar mælikvarða
KVdb Logo
This solution provides a streamlined key-value database and web API that can be quickly deployed, making it ideal for serverless applications, rapid prototyping, and data metrics. Key features include secure access control through tokens, the ability to increment and decrement values atomically, and support for both string and integer data types, addressing the need for efficient data storage and retrieval for developers and businesses alike.
Verðlagning: $19-$499/mo
Mánaðarlegt verðbil fyrir þessa SaaS vöru. Verð eru staðlað miðað við mánaðarlegar upphæðir þar sem það er mögulegt.
Serverless Computing Platforms
Flokkurinn í þessari skráningu.
Skráðu þig til að skoða allar mælikvarða
Render Pool Logo
Render Pool offers cloud-based GPU rendering services that enable users to upload files and achieve fast rendering speeds without any initial setup. The platform supports various software, including Arnold, Blender Cycles, and V-Ray, making it a versatile choice for creators in need of efficient rendering solutions.
Verðlagning: $0.03/mo
Mánaðarlegt verðbil fyrir þessa SaaS vöru. Verð eru staðlað miðað við mánaðarlegar upphæðir þar sem það er mögulegt.
Serverless Computing Platforms
Flokkurinn í þessari skráningu.
Skráðu þig til að skoða allar mælikvarða
Gridlastic Logo
Gridlastic offers a private Selenium Grid in the cloud, enabling users to conduct Selenium testing with real browsers at low costs and high speeds. The platform features automatic scaling, maintenance-free operation, and enhanced test reliability by launching grids in the nearest Amazon AWS Region.
Verðlagning: $0-$595/mo
Mánaðarlegt verðbil fyrir þessa SaaS vöru. Verð eru staðlað miðað við mánaðarlegar upphæðir þar sem það er mögulegt.
Serverless Computing Platforms
Flokkurinn í þessari skráningu.
Skráðu þig til að skoða allar mælikvarða
Proof of Play Logo
This platform provides a comprehensive, end-to-end infrastructure for building scalable, secure, and decentralized onchain applications and multiplayer games, enabling rapid deployment, high performance, and seamless user experiences. Its main features include serverless architecture, verifiable randomness generators, multi-chain interoperability, gasless transaction relayers, onchain marketplace capabilities, and open-source, modular smart contract components that promote extensibility and remixability; it solves problems related to censorship resistance, data ownership, development speed, cost efficiency, and cross-chain asset interoperability, making it ideal for developers, game creators, and entrepreneurs interested in building next-generation decentralized digital experiences.
Serverless Computing Platforms
Flokkurinn í þessari skráningu.
Skráðu þig til að skoða allar mælikvarða
ClojureScript Logo
ClojureScript is a fast and practical programming language that compiles Clojure code into JavaScript, making it easy to build web applications. It combines the strengths of Clojure's interactive development and Google Closure's optimization for efficient performance.
Serverless Computing Platforms
Flokkurinn í þessari skráningu.
Skráðu þig til að skoða allar mælikvarða
Graphile Logo
Grafast is a high-performance, extensible execution engine designed to optimize and streamline the process of planning and executing GraphQL queries, especially within PostgreSQL and Node.js environments. Its main features include deep integration with existing business logic, support for complex and dynamic GraphQL schemas, and enhanced performance through efficient query execution, making it ideal for developers and organizations seeking scalable, fast, and maintainable GraphQL API solutions. It addresses problems related to slow query performance, schema complexity, and integration challenges, catering to backend developers, database engineers, and full-stack web application creators working with GraphQL and PostgreSQL technologies.
Verðlagning: $25-$1000/mo
Mánaðarlegt verðbil fyrir þessa SaaS vöru. Verð eru staðlað miðað við mánaðarlegar upphæðir þar sem það er mögulegt.
Serverless Computing Platforms
Flokkurinn í þessari skráningu.
Skráðu þig til að skoða allar mælikvarða
* Sumir eða allir hlutar þessarar síðu gætu verið búnir til með gervigreind, svo vinsamlegast staðfestu allar mikilvægar upplýsingar sjálfstætt.

Algengar spurningar

Hversu mörg Netþjónalaus tölvukerfi SaaS fyrirtæki eru til?

SaaS-vafri fylgist með 369 Netþjónalaus tölvukerfi hugbúnaðarvörum frá og með October 2026. 22 ný Netþjónalaus tölvukerfi SaaS-fyrirtæki hafa verið bætt við síðustu 30 daga.

Hversu mörg ný Netþjónalaus tölvukerfi SaaS fyrirtæki bætast við í hverjum mánuði?

22 ný Netþjónalaus tölvukerfi SaaS fyrirtæki hafa verið bætt við SaaS Browser síðustu 30 daga. Einkaleyfisvernduð innviði okkar fyrir gagnaskrið uppgötvar stöðugt nýjar hugbúnaðarvörur.

Hvaða Netþjónalaus tölvukerfi SaaS fyrirtæki eru rótgrónustu?

Meðal rótgrónustu Netþjónalaus tölvukerfi SaaS fyrirtækjanna eftir lénsvaldi eru StackBlitz, Gatsby, Serverless, Pelican, Temporal. Þessi fyrirtæki eru með hæstu lénsröðunarstigin í Netþjónalaus tölvukerfi flokknum.

Hver er dæmigerð fyrirtækjastærð fyrir Netþjónalaus tölvukerfi SaaS?

Meðal Netþjónalaus tölvukerfi SaaS fyrirtækja með starfsmannagögn er stærðardreifingin: - 2 (3.2%), - 2 (3.2%), - 7 (11.1%), - 52 (82.5%).

Hvert er miðgildi lénsvalds fyrir Netþjónalaus tölvukerfi SaaS fyrirtæki?

Miðgildi lénseinkunnar fyrir Netþjónalaus tölvukerfi SaaS fyrirtæki er 22, samanborið við heildarmiðgildi SaaS upp á 13.

Hvaða lönd eru með flest Netþjónalaus tölvukerfi SaaS fyrirtæki?

Helstu löndin fyrir Netþjónalaus tölvukerfi SaaS eru: United States (53), India (4), Germany (4), United Kingdom (3), Switzerland (2). Þetta eru stærstu þéttbýli Netþjónalaus tölvukerfi hugbúnaðarfyrirtækja á heimsvísu.

Hversu hlutfall af Netþjónalaus tölvukerfi SaaS fyrirtækjum bjóða upp á samstarfsáætlanir?

17 Netþjónalaus tölvukerfi SaaS fyrirtæki bjóða upp á samstarfsáætlanir, sem samsvarar 4.6% af öllum Netþjónalaus tölvukerfi hugbúnaði sem SaaS vafrar fylgjast með. Meðalþóknunarhlutfallið er 10%.

Hver er meðalaldur Netþjónalaus tölvukerfi SaaS fyrirtækja?

Meðal Netþjónalaus tölvukerfi SaaS fyrirtæki var stofnað fyrir 5.0 ári, með meðalstofnár upp á 2021.

Eru Netþjónalaus tölvukerfi SaaS fyrirtæki aðallega B2B eða B2C?

Samkvæmt tiltækum gögnum skiptast Netþjónalaus tölvukerfi SaaS fyrirtæki þannig: Bæði B2B og B2C (28.7%), Viðskipti (B2B) (70.2%), Neytandi (B2C) (1.1%).

Hvaða Netþjónalaus tölvukerfi SaaS fyrirtæki eru nýjustu?

Nýlega uppgötvuðu Netþjónalaus tölvukerfi SaaS fyrirtækin eru meðal annars FreeHTMLHost, LTC-Mining, NODESTR, Bless, Levelrail. SaaS Browser uppgötvar og skráir stöðugt nýjar hugbúnaðarvörur með því að nota sérhannaða skriðinnviði.

Um SaaS vafra

SaaS Browser er stærsti og uppfærðasti SaaS gagnagrunnurinn á netinu - hið fullkomna leitar- og rannsóknartól fyrir SaaS fyrirtæki.

Við uppgötvum ný verkfæri vikum eftir útgáfu, áður en þau birtast í Apollo, ZoomInfo eða öðrum gagnagrunnum. Sérhannaði vettvangur okkar fylgist eingöngu með raunverulegum hugbúnaðarvörum með staðfestum gögnum, ólíkt almennum leitarverkfærum sem eru menguð af auglýsingastofum, ráðgjöfum og úreltum skráningum.

Frá Fortune 500 fyrirtækjum til nýstofnaðra sprotafyrirtækja sem koma á markað í þessari viku - ef um SaaS er að ræða, þá fylgjumst við með því.

Hvernig þessar tölur eru reiknaðar

  1. Heildarhugbúnaður. Fjöldi birtra SaaS fyrirtækja sem nú eru skráð fyrir þetta úrval. Aðeins fyrirtæki sem standast sjálfvirkt gæðamat okkar eru talin.
  2. Nýtt (síðustu 30 dagar). Nettófjöldi SaaS fyrirtækja sem nýlega voru birt fyrir þetta úrval á síðustu 30 dögum.
  3. Tengslaforrit. Fjöldi skráðra SaaS fyrirtækja sem reka staðfesta samstarfs- eða tilvísunaráætlun.
  4. Meðalaldur (ár). Miðgildi aldurs, í árum, fyrirtækja í þessu úrvali, byggt á stofnári. Miðgildið er miðgildið, svo helmingur er eldri og helmingur yngri.
  5. Nýtt (síðustu 365 dagar). Fjöldi SaaS fyrirtækja sem birt voru fyrir þetta úrval á síðustu 365 dögum.
  6. Kæld (síðasta ár). Fyrirtæki sem birt voru á síðasta ári sem eru ekki lengur skráð — þau fóru í aflíki, voru fjarlægð eða hættu að standast gæðamat okkar.
  7. Árleg fráfallshraði. Árleg hrörnunartíðni — hrörnuð fyrirtæki sem hlutfall af öllum fyrirtækjum sem birt voru á síðasta ári (enn skráð auk hrörnuðra).
  8. Ókeypis prufuáskrift. Hlutfall skráðra fyrirtækja í þessu úrvali sem bjóða upp á ókeypis prufuáskrift.
  9. Stærðardreifing fyrirtækis. Dreifing fyrirtækja eftir starfsmannafjölda: einyrki (1), lítil (2–50), miðlungs (51–200), stór (201–1,000), fyrirtæki (1,000+). Hlutföll eru af fyrirtækjum með starfsmannagögn.
  10. Miðgildi lénseinkunnar. Miðgildi lénseinkunnar (0–100) yfir skráð fyrirtæki, mælikvarði okkar á tenglavald út frá Common Crawl vefgrafinu. Hærra er sterkara. Sýnt á móti heildarmiðgildi yfir allt SaaS til samanburðar.
  11. Meðalupphafsverð (USD). Miðgildi byrjunarmánaðarverðs (USD) yfir fyrirtæki í þessu úrvali með verðgögn.
  12. Meðalhæsta verð (USD). Miðgildi premium mánaðarverðs (USD) yfir fyrirtæki í þessu úrvali með verðgögn.
  13. Mettunarstig. 0–100 markaðsmettunarstig sem sameinar heildarvörur, lénsvald, tilvísunarlén, aldur fyrirtækis, umferðarvöxt, verðlagningu og viðveru fyrirtækja. Hærra þýðir meiri samkeppni.
  14. Meðalþóknun. Miðgildi samstarfsþóknunar sem fyrirtæki í þessu úrvali bjóða og reka samstarfsáætlun.
  15. Sundurliðun B2B / B2C. Sundurliðun fyrirtækja eftir markhópi — fyrirtæki (B2B), neytendur (B2C) eða bæði — meðal þeirra sem hafa gögn um neytendategund.