Red Points
Stafrænar innleiðingarvettvangarThis advanced platform specializes in safeguarding brands by eliminating counterfeits, unauthorized sellers, and fake online profiles across various digital channels, including marketplaces, social media, and websites. Key features include AI-driven detection and enforcement, domain management, and a revenue recovery program, all designed to protect intellectual property and improve brand integrity for businesses of all sizes facing challenges from piracy and brand impersonation.
Red Points er að finna í Digital Adoption Platforms flokkar.
Skjámyndir
Engar skjámyndir hafa verið hlaðnar upp ennþá. Áttu þetta fyrirtæki?
Nánari upplýsingar
Umsagnir
Helstu eiginleikar Red Points
Red Points ávinningur
Hver ætti að nota Red Points?
Merki
Auktu SaaS-áreiðanleika þinn með einu af merkjunum okkar
Red Points valkostir
Search Atlas Kynnt
This platform enhances online visibility and optimizes search engine performa...
Bartoletti, Prosacco and Donnelly Max Kynnt
This platform enhances online visibility and optimizes search engine performa...
BrandMonitor
A comprehensive, global brand-protection platform that detects and eradicates...
Onsist
This service offers comprehensive online brand protection by monitoring and e...
Skoðaðu meira í þessum flokki
Tækni sem notuð er
Tengslaáætlun
Nýlega gert tilkall til
Nýlega bætt við
Topp 10 flokkar þessa mánaðar
Tölfræði um vafra í SaaS
Skráðu þig í SaaS vafra ókeypis
Styrkt
Nýlega gert tilkall til
Nýlega bætt við
Topp 10 flokkar þessa mánaðar
Tölfræði um vafra í SaaS
Skráðu þig í SaaS vafra ókeypis
Styrkt
Ekki missa af þessu, vertu fyrstur til að vita!
Nýjar SaaS vörur eru kynntar á hverjum degi, 37,113 bætt við á síðustu 30 dögum einum. Vertu upplýstur og vertu fyrstur til að vita þegar SaaS Browser finnur nýja SaaS vörur sem passa við leitarfyrirspurn þína.
Skráðu þig inn til að setja upp tölvupóstviðvaranir fyrir nýjar SaaS sem passa við leit þína.
Skrá inn til að búa til viðvörun