ಮರಳಿ ಪ್ರಥಮ ಪುಟಕ್ಕೆ › ಎಲ್ಲಾ ವರ್ಗಗಳು › ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು

ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು

SaaS ಬ್ರೌಸರ್ 369 ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಕಂಪನಿಗಳನ್ನು ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಕಳೆದ 30 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ 22 ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು SaaS ಗೆ ಉತ್ತಮ ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ United States (53), India (4), Germany (4) ಸೇರಿವೆ.

ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು ಗಾಗಿ ಪ್ರಮುಖ ದತ್ತಾಂಶ ಬಿಂದುಗಳು

369
ಒಟ್ಟು ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್1
22
ಹೊಸದು (ಕಳೆದ 30 ದಿನಗಳು)2
17
ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು3
5
ಸರಾಸರಿ ವಯಸ್ಸು (ವರ್ಷಗಳು)4
+211
ಹೊಸದು (ಕಳೆದ 365 ದಿನಗಳು)5
72
ಮಂಥನ (ಕಳೆದ ವರ್ಷ)6
25.4%
ವಾರ್ಷಿಕ ಮಂಥನ ದರ7
39.3%
ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗ8

ಕಂಪನಿ ಗಾತ್ರ ವಿತರಣೆ9

2
ಎಂಟರ್‌ಪ್ರೈಸ್ (1,000+)
3.2% ಒಟ್ಟು
2
ದೊಡ್ಡದು (201-1,000)
3.2% ಒಟ್ಟು
7
ಮಧ್ಯಮ ಗಾತ್ರ (51-200)
11.1% ಒಟ್ಟು
52
ಚಿಕ್ಕದು (2-50)
82.5% ಒಟ್ಟು

ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಥಾಪಿತವಾದ ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು ಕಂಪನಿಗಳು

ಕಂಪನಿ ನೌಕರರು ಡೊಮೇನ್ ರೇಟಿಂಗ್ ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಯಿತು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
StackBlitz — 84 — 2025-02-11
Gatsby — 83 — 2025-02-10
Serverless 50 78 2016 2025-02-07
Pelican — 78 — 2025-02-28
Temporal 500 74 2019 2025-02-05
GraalVM 200 73 — 2025-02-28
Upstash 50 72 2021 2025-02-28
Neon 200 72 2021 2025-07-03
BitLaunch — 71 — 2025-02-28
Quarkus 10,000 71 — 2026-07-23

ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು SaaS ಗಾಗಿ ಟಾಪ್ 10 ದೇಶಗಳು

369 ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಉತ್ಪನ್ನಗಳಿಗಾಗಿ ನಮ್ಮ ಡೇಟಾವನ್ನು ಆಧರಿಸಿ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಗಳು ಪ್ರಧಾನ ಕಚೇರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ದೇಶಗಳನ್ನು ಈ ಕೆಳಗಿನ ದೇಶಗಳು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತವೆ.

ದೇಶ ಎಣಿಕೆ ಒಟ್ಟು ಮೊತ್ತದ %
United States 53 14.4%
India 4 1.1%
Germany 4 1.1%
United Kingdom 3 0.8%
Switzerland 2 0.5%
Spain 2 0.5%
Estonia 2 0.5%
Malaysia 2 0.5%
China 1 0.3%
Australia 1 0.3%

ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು ಗಾಗಿ SEO & ಡೊಮೇನ್ ಪ್ರಾಧಿಕಾರ

ಸರಾಸರಿ ಡೊಮೇನ್ ರೇಟಿಂಗ್10
22
ಒಟ್ಟಾರೆ ಸರಾಸರಿ 13 ನೊಂದಿಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ

ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು ಗಾಗಿ ಬೆಲೆ ಮಾಹಿತಿ

ಸರಾಸರಿ ಆರಂಭಿಕ ಬೆಲೆ (USD)12
$5/ತಿಂಗಳು
ಸರಾಸರಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಬೆಲೆ (USD)13
$49/ತಿಂಗಳು

ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು ಗಾಗಿ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಶುದ್ಧತ್ವ

ಈ ಸ್ಕೋರ್ ಅನ್ನು ಒಟ್ಟು ಉತ್ಪನ್ನಗಳು, ಡೊಮೇನ್ ಅಧಿಕಾರ, ಉಲ್ಲೇಖಿಸುವ ಡೊಮೇನ್‌ಗಳು, ಕಂಪನಿಯ ವಯಸ್ಸು, ಸಂಚಾರ ಬೆಳವಣಿಗೆ, ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ ಮತ್ತು ಉದ್ಯಮ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯ ಸಂಯೋಜನೆಯಿಂದ ಲೆಕ್ಕಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಸ್ಯಾಚುರೇಶನ್ ಸ್ಕೋರ್14
61 / 100 (ಮಧ್ಯಮ)

ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು ನಲ್ಲಿ ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು

17 ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಗಳು ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ (ಒಟ್ಟು 4.6%).

ಸರಾಸರಿ ಆಯೋಗ15
10%
ಆಯೋಗದ ಪ್ರಕಾರ ವಿತರಣೆ
ಒಂದು ಬಾರಿ 3
ಪುನರಾವರ್ತಿತ 5

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಸೇರಿಸಲಾದ ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು SaaS

FreeHTMLHost 2026-10-08 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
LTC-Mining 2026-10-08 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
NODESTR 2026-10-07 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
Bless 2026-10-07 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
Levelrail 2026-10-07 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
Relay 2026-10-05 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
HostLab 2026-10-05 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
Gojinn 2026-10-02 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
FynMesh 2026-10-02 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
ComputeMint 2026-09-30 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಗಳ ಸರಾಸರಿ ವಯಸ್ಸು

ಸರಾಸರಿ ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಯು 5.0 ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಸ್ಥಾಪನೆಯಾಯಿತು (ಸರಾಸರಿ ಸ್ಥಾಪನಾ ವರ್ಷ: 2021).

ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು ಗಾಗಿ B2B / B2C ವಿಭಜನೆ16

106
ಬಿ2ಬಿ ಮತ್ತು ಬಿ2ಸಿ ಎರಡೂ
28.7%
259
ವ್ಯವಹಾರ (B2B)
70.2%
4
ಗ್ರಾಹಕ (B2C)
1.1%

ಗ್ರಾಹಕ ಪ್ರಕಾರದ ಡೇಟಾವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ 369 ಕಂಪನಿಗಳನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ (ಒಟ್ಟು 100.0%).

ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು ಗಾಗಿ SaaS ಡಿಸ್ಕವರಿ ಟ್ರೆಂಡ್

ಎಲ್ಲಾ ಕಂಡುಹಿಡಿದ SaaS ನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಪಾಲಿಗೆ ಹೋಲಿಸಿ ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು ಗಾಗಿ ಮಾಸಿಕ SaaS ಡಿಸ್ಕವರಿ ಎಣಿಕೆ. ಏರುತ್ತಿರುವ ಶೇಕಡಾವಾರು ಈ ವಿಭಾಗವು ಒಟ್ಟಾರೆ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗಿಂತ ವೇಗವಾಗಿ ಬೆಳೆಯುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು SaaS ಅನ್ವೇಷಿಸಿ

ವಿಂಗಡಿಸಿ:
ಫಿಲ್ಟರ್‌ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ
1 ಫಿಲ್ಟರ್ ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗಿದೆ · ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ · ಉಳಿಸಿ
ವರ್ಗ: ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು
Neon Logo

Neon

ಈ SaaS ಟ್ರೆಂಡಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿದೆ! ನಾವು ಮಾಸಿಕ ಟ್ರಾಫಿಕ್ ಬೆಳವಣಿಗೆಯನ್ನು ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಿದ್ದೇವೆ. ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗ
A serverless, relational database platform with a SQL-compatible interface enables you to build full-stack applications without CRUD boilerplate by provisioning isolated databases per tenant, offering on-demand resources, autoscaling, and scale-to-zero along with API-driven data access. Its core capabilities include automatic instance sizing, instant provisioning in milliseconds, copy-on-write branching for isolated development and migrations, instant restores with point-in-time recovery, bottomless storage, fast read replicas, a built-in connection pooler, and a unified API plus administrative tooling for infrastructure, billing, quotas, and authentication, solving problems of slow provisioning, environment drift, data isolation overhead, and operational toil while serving developers, startups, teams, engineers, DevOps, QA, and AI-focused product builders who need reliability, security, and scalable, cost-efficient deployment.
ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ: $0-$5/mo
ಈ SaaS ಉತ್ಪನ್ನದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಮಾಸಿಕ ಮೊತ್ತಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
Serverless Computing Platforms
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
ಎಲ್ಲಾ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ
Salad Logo

Salad

ಈ SaaS ಟ್ರೆಂಡಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿದೆ! ನಾವು ಮಾಸಿಕ ಟ್ರಾಫಿಕ್ ಬೆಳವಣಿಗೆಯನ್ನು ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಿದ್ದೇವೆ.
Salad offers a powerful GPU cloud service with over 10,000 GPUs designed for generative AI, enabling users to save significantly on cloud costs. With fully managed solutions like the Salad Container Engine and dedicated proxies in nearly 200 countries, it simplifies the deployment of AI and machine learning models at scale.
ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ: $0.02-$0/mo
ಈ SaaS ಉತ್ಪನ್ನದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಮಾಸಿಕ ಮೊತ್ತಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
Serverless Computing Platforms
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
ಎಲ್ಲಾ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ
StackBlitz Logo
A browser-based development platform runs the full stack directly in your browser, enabling you to turn text into working web applications by executing a Node.js runtime and related tools inside a secure, WebAssembly-based micro operating system that boots development environments in milliseconds. Key features include in-browser code execution, instant startup with zero network latency, offline work capability, sandboxed and resettable containers, fast debugging and testing, and a streamlined workflow for frontend engineers, product and design teams, and enterprise developers to prototype, build, test, and deploy apps with minimal setup and maximum speed.
GraalVM Logo
GraalVM is an advanced JDK that helps build faster, smaller, and more efficient applications using ahead-of-time Native Image compilation. It offers features like low resource usage, improved security, and fast startup times, making it ideal for cloud-native Java applications.
Envoyer Logo
This website offers a seamless deployment solution for PHP and Laravel applications, ensuring zero downtime for users. With various subscription plans, it provides features like unlimited deployments, team collaboration, and easy integration with popular services.
ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ: $10-$50/mo
ಈ SaaS ಉತ್ಪನ್ನದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಮಾಸಿಕ ಮೊತ್ತಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
Serverless Computing Platforms
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
ಎಲ್ಲಾ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ
BoomerangJS - No Icon
This open-source middleware enables distributed computing by leveraging the processing power of billions of client devices through JavaScript-based applications, facilitating large-scale volunteer and grid computing projects. Its key features include a client-side web browser interface requiring no plugins, support for Node.js command-line operations, WebCL GPU acceleration, seamless integration with existing codebases, and straightforward deployment via package managers like npm; it effectively addresses the challenge of harnessing widespread computational resources for intensive tasks such as scientific simulations, data analysis, and research automation. Designed for developers, researchers, and organizations seeking to distribute and manage complex computational workloads across diverse user devices, it simplifies the process of creating, deploying, and scaling distributed computing applications in a secure and accessible manner.
Rivet Logo

Rivet

ಈ SaaS ಟ್ರೆಂಡಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿದೆ! ನಾವು ಮಾಸಿಕ ಟ್ರಾಫಿಕ್ ಬೆಳವಣಿಗೆಯನ್ನು ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಿದ್ದೇವೆ.
A platform enabling development and deployment of long-lived, in-memory, stateful processes called Actors that manage persistent, in-memory data for real-time applications. It offers key features such as low-latency read and write performance, built-in WebSocket communication for real-time messaging, automatic state persistence and replication, multi-region deployment for edge computing, fault tolerance, seamless scaling, and support for diverse frameworks and runtimes, making it ideal for developers creating collaborative tools, chat applications, AI agents, multiplayer games, and real-time data processing solutions. This infrastructure addresses challenges related to traditional stateless serverless architectures, high latency, complex scaling, fault tolerance, and distributed state management, providing a lightweight, flexible, and performant environment for building reliable, real-time.
ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ: $5-$200/mo
ಈ SaaS ಉತ್ಪನ್ನದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಮಾಸಿಕ ಮೊತ್ತಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
Serverless Computing Platforms
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
ಎಲ್ಲಾ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ
StateMesh Logo
StateMesh is a global permissionless cloud platform that offers decentralized computing with high availability and built-in privacy. Users can run various workloads, scale effortlessly, and pay only for the compute cycles they use, making it a cost-effective solution for developers and businesses alike.
ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ: ತಿಂಗಳಿಗೆ $540 ರಿಂದ
ಈ SaaS ಉತ್ಪನ್ನದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಮಾಸಿಕ ಮೊತ್ತಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
Serverless Computing Platforms
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
ಎಲ್ಲಾ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ
CPUcoin Logo
CPUcoin is a platform that creates a global network for sharing unused computing power, allowing users to deploy decentralized services at lower costs than traditional cloud providers. It offers a flexible and scalable infrastructure that enables businesses to efficiently utilize idle CPU and GPU resources while providing miners with the opportunity to earn rewards for their contributions.
ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ: $0.15/mo
ಈ SaaS ಉತ್ಪನ್ನದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಮಾಸಿಕ ಮೊತ್ತಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
Serverless Computing Platforms
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
ಎಲ್ಲಾ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ
CloudCaptain Logo
CloudCaptain simplifies the deployment of applications to AWS with minimal images that boot directly on virtual hardware. It offers atomic blue/green deployments, ensuring zero downtime while providing a secure and efficient environment for JVM, Node.js, and Go applications.
ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ: $0-$200/mo
ಈ SaaS ಉತ್ಪನ್ನದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಮಾಸಿಕ ಮೊತ್ತಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
Serverless Computing Platforms
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
ಎಲ್ಲಾ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ
Droplets - No Icon
A hosted cloud platform enables publishing and running connected applications with a personalized, rich thin-client experience that spans PCs, handheld devices, and any Internet terminal, delivering desktop-like functionality while using razor-thin bandwidth and upholding open standards for development and deployment, with strong, military-grade security. It targets developers, IT teams, and end users who require cross-device consistency, rapid deployment through easy one-time coding, and seamless integration with existing programming languages, IDEs, and servers, while offering tiered pricing that starts free and scales with performance guarantees, monitoring, and usage reporting as data sources grow.
Leapcell Logo
Leapcell is a cutting-edge platform designed for developers seeking reliable distributed applications, offering seamless building, deployment, and scaling of code. With features like serverless computing, flexible scaling, and comprehensive observability, it empowers users to manage their applications efficiently while ensuring exceptional performance and user-friendly interfaces.
ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ: $0-$29.9/mo
ಈ SaaS ಉತ್ಪನ್ನದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಮಾಸಿಕ ಮೊತ್ತಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
Serverless Computing Platforms
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
ಎಲ್ಲಾ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ
NanoVMs Logo
NanoVMs offers a cutting-edge platform that utilizes unikernel technology to run applications faster, safer, and at a lower cost. With services like DevOps as a Service and performance engineering, it supports various use cases including cloud migration, digital transformation, and edge computing.
ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ: $50-$2000/mo
ಈ SaaS ಉತ್ಪನ್ನದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಮಾಸಿಕ ಮೊತ್ತಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
Serverless Computing Platforms
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
ಎಲ್ಲಾ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ
Weblab - No Icon
This platform enables users to effortlessly create, deploy, and manage microservices in the cloud, eliminating the complexities of server maintenance and lengthy deployment processes. Key features include instant deployment with a single command, auto-scaling capabilities, and seamless integration with popular version control systems, making it ideal for developers and teams looking to streamline their application development and deployment workflows while enhancing scalability and efficiency.
ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ: $5-$150/mo
ಈ SaaS ಉತ್ಪನ್ನದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಮಾಸಿಕ ಮೊತ್ತಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
Serverless Computing Platforms
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
ಎಲ್ಲಾ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ
KVdb Logo
This solution provides a streamlined key-value database and web API that can be quickly deployed, making it ideal for serverless applications, rapid prototyping, and data metrics. Key features include secure access control through tokens, the ability to increment and decrement values atomically, and support for both string and integer data types, addressing the need for efficient data storage and retrieval for developers and businesses alike.
ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ: $19-$499/mo
ಈ SaaS ಉತ್ಪನ್ನದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಮಾಸಿಕ ಮೊತ್ತಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
Serverless Computing Platforms
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
ಎಲ್ಲಾ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ
Render Pool Logo
Render Pool offers cloud-based GPU rendering services that enable users to upload files and achieve fast rendering speeds without any initial setup. The platform supports various software, including Arnold, Blender Cycles, and V-Ray, making it a versatile choice for creators in need of efficient rendering solutions.
ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ: $0.03/mo
ಈ SaaS ಉತ್ಪನ್ನದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಮಾಸಿಕ ಮೊತ್ತಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
Serverless Computing Platforms
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
ಎಲ್ಲಾ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ
Gridlastic Logo
Gridlastic offers a private Selenium Grid in the cloud, enabling users to conduct Selenium testing with real browsers at low costs and high speeds. The platform features automatic scaling, maintenance-free operation, and enhanced test reliability by launching grids in the nearest Amazon AWS Region.
ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ: $0-$595/mo
ಈ SaaS ಉತ್ಪನ್ನದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಮಾಸಿಕ ಮೊತ್ತಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
Serverless Computing Platforms
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
ಎಲ್ಲಾ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ
Proof of Play Logo
This platform provides a comprehensive, end-to-end infrastructure for building scalable, secure, and decentralized onchain applications and multiplayer games, enabling rapid deployment, high performance, and seamless user experiences. Its main features include serverless architecture, verifiable randomness generators, multi-chain interoperability, gasless transaction relayers, onchain marketplace capabilities, and open-source, modular smart contract components that promote extensibility and remixability; it solves problems related to censorship resistance, data ownership, development speed, cost efficiency, and cross-chain asset interoperability, making it ideal for developers, game creators, and entrepreneurs interested in building next-generation decentralized digital experiences.
ClojureScript Logo
ClojureScript is a fast and practical programming language that compiles Clojure code into JavaScript, making it easy to build web applications. It combines the strengths of Clojure's interactive development and Google Closure's optimization for efficient performance.
Graphile Logo
Grafast is a high-performance, extensible execution engine designed to optimize and streamline the process of planning and executing GraphQL queries, especially within PostgreSQL and Node.js environments. Its main features include deep integration with existing business logic, support for complex and dynamic GraphQL schemas, and enhanced performance through efficient query execution, making it ideal for developers and organizations seeking scalable, fast, and maintainable GraphQL API solutions. It addresses problems related to slow query performance, schema complexity, and integration challenges, catering to backend developers, database engineers, and full-stack web application creators working with GraphQL and PostgreSQL technologies.
ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ: $25-$1000/mo
ಈ SaaS ಉತ್ಪನ್ನದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಮಾಸಿಕ ಮೊತ್ತಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
Serverless Computing Platforms
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
ಎಲ್ಲಾ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ
* ಈ ಪುಟದ ಕೆಲವು ಅಥವಾ ಎಲ್ಲಾ ಭಾಗಗಳು AI ನಿಂದ ರಚಿತವಾಗಿರಬಹುದು, ಆದ್ದರಿಂದ ದಯವಿಟ್ಟು ಯಾವುದೇ ನಿರ್ಣಾಯಕ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಸ್ವತಂತ್ರವಾಗಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

ಪದೇ ಪದೇ ಕೇಳಲಾಗುವ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು

ಎಷ್ಟು ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಗಳಿವೆ?

October 2026 ರ ಹೊತ್ತಿಗೆ SaaS ಬ್ರೌಸರ್ 369 ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಕಳೆದ 30 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ 22 ಹೊಸ ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳು ಎಷ್ಟು ಹೊಸ ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಗಳು ಸೇರ್ಪಡೆಯಾಗುತ್ತವೆ?

ಕಳೆದ 30 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ 22 ಹೊಸ ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಗಳನ್ನು SaaS ಬ್ರೌಸರ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ. ನಮ್ಮ ಸ್ವಾಮ್ಯದ ಕ್ರಾಲಿಂಗ್ ಮೂಲಸೌಕರ್ಯವು ನಿರಂತರವಾಗಿ ಹೊಸ ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸುತ್ತದೆ.

ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಥಾಪಿತವಾದ ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಗಳು ಯಾವುವು?

ಡೊಮೇನ್ ಪ್ರಾಧಿಕಾರದ ಪ್ರಕಾರ ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಥಾಪಿತವಾದ ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಗಳಲ್ಲಿ StackBlitz, Gatsby, Serverless, Pelican, Temporal ಸೇರಿವೆ. ಈ ಕಂಪನಿಗಳು ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು ವರ್ಗದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಧಿಕ ಡೊಮೇನ್ ಶ್ರೇಣಿಯ ಸ್ಕೋರ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತವೆ.

ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು SaaS ಗೆ ವಿಶಿಷ್ಟ ಕಂಪನಿಯ ಗಾತ್ರ ಎಷ್ಟು?

ಉದ್ಯೋಗಿ ಡೇಟಾವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಗಳಲ್ಲಿ, ಗಾತ್ರ ವಿತರಣೆ: - 2 (3.2%), - 2 (3.2%), - 7 (11.1%), - 52 (82.5%).

ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಗಳಿಗೆ ಸರಾಸರಿ ಡೊಮೇನ್ ಅಧಿಕಾರ ಎಷ್ಟು?

ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಗಳ ಸರಾಸರಿ ಡೊಮೇನ್ ರೇಟಿಂಗ್ 22 ಆಗಿದ್ದು, ಒಟ್ಟಾರೆ SaaS ಸರಾಸರಿ 13 ಆಗಿದೆ.

ಯಾವ ದೇಶಗಳು ಹೆಚ್ಚು ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ?

ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು SaaS ಗೆ ಅಗ್ರ ರಾಷ್ಟ್ರಗಳು: United States (53), India (4), Germany (4), United Kingdom (3), Switzerland (2). ಇವು ಜಾಗತಿಕವಾಗಿ ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಕಂಪನಿಗಳ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಸಾಂದ್ರತೆಯನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತವೆ.

ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಗಳಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟು ಶೇಕಡಾವಾರು ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ?

17 ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಗಳು ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ, ಇದು SaaS ಬ್ರೌಸರ್‌ನಿಂದ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಲಾದ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ 4.6% ಅನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತದೆ. ಸರಾಸರಿ ಕಮಿಷನ್ ದರ 10%.

ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಗಳ ಸರಾಸರಿ ವಯಸ್ಸು ಎಷ್ಟು?

ಸರಾಸರಿ ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಯು 5.0 ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಸ್ಥಾಪನೆಯಾಯಿತು, ಸರಾಸರಿ ಸ್ಥಾಪನಾ ವರ್ಷ 2021.

ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ B2B ಅಥವಾ B2C ಆಗಿವೆಯೇ?

ಲಭ್ಯವಿರುವ ದತ್ತಾಂಶದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ, ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಗಳನ್ನು ಈ ಕೆಳಗಿನಂತೆ ವಿಂಗಡಿಸಲಾಗಿದೆ: ಬಿ2ಬಿ ಮತ್ತು ಬಿ2ಸಿ ಎರಡೂ (28.7%), ವ್ಯವಹಾರ (B2B) (70.2%), ಗ್ರಾಹಕ (B2C) (1.1%).

ಹೊಸ ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಗಳು ಯಾವುವು?

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಪತ್ತೆಯಾದ ಸರ್ವರ್‌ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು SaaS ಕಂಪನಿಗಳಲ್ಲಿ FreeHTMLHost, LTC-Mining, NODESTR, Bless, Levelrail ಸೇರಿವೆ. SaaS ಬ್ರೌಸರ್ ಸ್ವಾಮ್ಯದ ಕ್ರಾಲಿಂಗ್ ಮೂಲಸೌಕರ್ಯವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ನಿರಂತರವಾಗಿ ಹೊಸ ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸೂಚಿಕೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

SaaS ಬ್ರೌಸರ್ ಬಗ್ಗೆ

SaaS ಬ್ರೌಸರ್ ಅಂತರ್ಜಾಲದಲ್ಲಿ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ, ಅತ್ಯಂತ ನವೀಕೃತ SaaS ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಆಗಿದೆ - SaaS ಕಂಪನಿಗಳಿಗೆ ಅಂತಿಮ ಪ್ರಾಸ್ಪೆಕ್ಟಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಸಂಶೋಧನಾ ಸಾಧನವಾಗಿದೆ.

ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ವಾರಗಳ ನಂತರ, ಅಪೊಲೊ, ಝೂಮ್‌ಇನ್‌ಫೋ ಅಥವಾ ಇತರ ಡೇಟಾಬೇಸ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು ನಾವು ಉದಯೋನ್ಮುಖ ಪರಿಕರಗಳನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ. ಏಜೆನ್ಸಿಗಳು, ಸಲಹಾ ಸಂಸ್ಥೆಗಳು ಮತ್ತು ಹಳತಾದ ಪಟ್ಟಿಗಳಿಂದ ಕಲುಷಿತಗೊಂಡ ಸಾಮಾನ್ಯ ಪ್ರಾಸ್ಪೆಕ್ಟಿಂಗ್ ಪರಿಕರಗಳಿಗಿಂತ ಭಿನ್ನವಾಗಿ, ನಮ್ಮ ಉದ್ದೇಶ-ನಿರ್ಮಿತ ವೇದಿಕೆಯು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ ಡೇಟಾದೊಂದಿಗೆ ನೈಜ ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಫಾರ್ಚೂನ್ 500 ಉದ್ಯಮಗಳಿಂದ ಹಿಡಿದು ಈ ವಾರ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಬೂಟ್‌ಸ್ಟ್ರಾಪ್ ಮಾಡಿದ ಸ್ಟಾರ್ಟ್‌ಅಪ್‌ಗಳವರೆಗೆ - ಅದು SaaS ಆಗಿದ್ದರೆ, ನಾವು ಅದನ್ನು ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ.

ಈ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಲೆಕ್ಕಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ

  1. ಒಟ್ಟು ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್. ಈ ಆಯ್ಕೆಗಾಗಿ ಪ್ರಸ್ತುತ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾದ ಪ್ರಕಟಿತ SaaS ಕಂಪನಿಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ. ನಮ್ಮ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಗುಣಮಟ್ಟ ಪರಿಶೀಲನೆಗಳನ್ನು ಉತ್ತೀರ್ಣವಾಗುವ ಕಂಪನಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಎಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
  2. ಹೊಸದು (ಕಳೆದ 30 ದಿನಗಳು). ಕಳೆದ 30 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಈ ಆಯ್ಕೆಗಾಗಿ ಹೊಸದಾಗಿ ಪ್ರಕಟವಾದ SaaS ಕಂಪನಿಗಳ ನಿವ್ವಳ ಸಂಖ್ಯೆ.
  3. ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು. ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಅಥವಾ ರೆಫರಲ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ನಡೆಸುವ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾದ SaaS ಕಂಪನಿಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ.
  4. ಸರಾಸರಿ ವಯಸ್ಸು (ವರ್ಷಗಳು). ಸ್ಥಾಪನೆಯ ವರ್ಷವನ್ನು ಆಧರಿಸಿ, ಈ ಆಯ್ಕೆಯಲ್ಲಿನ ಕಂಪನಿಗಳ ಸರಾಸರಿ ವಯಸ್ಸು, ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ. ಸರಾಸರಿಯು ಮಧ್ಯದ ಮೌಲ್ಯವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಅರ್ಧದಷ್ಟು ಹಳೆಯವು ಮತ್ತು ಅರ್ಧದಷ್ಟು ಚಿಕ್ಕವು.
  5. ಹೊಸದು (ಕಳೆದ 365 ದಿನಗಳು). ಕಳೆದ 365 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಈ ಆಯ್ಕೆಗಾಗಿ ಪ್ರಕಟವಾದ SaaS ಕಂಪನಿಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ.
  6. ಮಂಥನ (ಕಳೆದ ವರ್ಷ). ಕಳೆದ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾದ ಆದರೆ ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡದ ಕಂಪನಿಗಳು — ಅವು ಆಫ್‌ಲೈನ್‌ಗೆ ಹೋದವು, ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾದವು ಅಥವಾ ನಮ್ಮ ಗುಣಮಟ್ಟ ಪರಿಶೀಲನೆಗಳನ್ನು ಉತ್ತೀರ್ಣವಾಗುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿದವು.
  7. ವಾರ್ಷಿಕ ಮಂಥನ ದರ. ವಾರ್ಷಿಕ ಮಂಥನ ದರ — ಕಳೆದ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾದ ಎಲ್ಲಾ ಕಂಪನಿಗಳ (ಇನ್ನೂ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾದ ಜೊತೆಗೆ ಮಂಥನ ಆದವು) ಶೇಕಡಾವಾರು ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ಮಂಥನ ಆದ ಕಂಪನಿಗಳು.
  8. ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗ. ಈ ಆಯ್ಕೆಯಲ್ಲಿ ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗವನ್ನು ನೀಡುವ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾದ ಕಂಪನಿಗಳ ಶೇಕಡಾವಾರು.
  9. ಕಂಪನಿ ಗಾತ್ರ ವಿತರಣೆ. ಉದ್ಯೋಗಿ ಎಣಿಕೆಯ ಪ್ರಕಾರ ಕಂಪನಿಗಳ ವಿತರಣೆ: ಏಕವ್ಯಕ್ತಿ (1), ಸಣ್ಣ (2–50), ಮಧ್ಯಮ (51–200), ದೊಡ್ಡ (201–1,000), ಉದ್ಯಮ (1,000+). ಶೇಕಡಾವಾರುಗಳು ಉದ್ಯೋಗಿ ಡೇಟಾ ಹೊಂದಿರುವ ಕಂಪನಿಗಳ ಪೈಕಿ.
  10. ಸರಾಸರಿ ಡೊಮೇನ್ ರೇಟಿಂಗ್. ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾದ ಕಂಪನಿಗಳ ಸರಾಸರಿ ಡೊಮೇನ್ ರೇಟಿಂಗ್ (0–100), ಇದು Common Crawl ವೆಬ್ ಗ್ರಾಫ್‌ನಿಂದ ಪಡೆದ ಲಿಂಕ್ ಅಧಿಕಾರದ ನಮ್ಮ ಅಳತೆ. ಹೆಚ್ಚಿನದು ಪ್ರಬಲ. ಹೋಲಿಕೆಗಾಗಿ ಎಲ್ಲಾ SaaS ಗಳ ಒಟ್ಟಾರೆ ಸರಾಸರಿಯೊಂದಿಗೆ ತೋರಿಸಲಾಗಿದೆ.
  11. ಸರಾಸರಿ ಆರಂಭಿಕ ಬೆಲೆ (USD). ಬೆಲೆ ಡೇಟಾ ಹೊಂದಿರುವ ಈ ಆಯ್ಕೆಯಲ್ಲಿನ ಕಂಪನಿಗಳ ಸರಾಸರಿ ಆರಂಭಿಕ-ಹಂತದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ (USD).
  12. ಸರಾಸರಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಬೆಲೆ (USD). ಬೆಲೆ ಡೇಟಾ ಹೊಂದಿರುವ ಈ ಆಯ್ಕೆಯಲ್ಲಿನ ಕಂಪನಿಗಳ ಸರಾಸರಿ ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ (USD).
  13. ಸ್ಯಾಚುರೇಶನ್ ಸ್ಕೋರ್. ಒಟ್ಟು ಉತ್ಪನ್ನಗಳು, ಡೊಮೇನ್ ಅಧಿಕಾರ, ಉಲ್ಲೇಖಿಸುವ ಡೊಮೇನ್‌ಗಳು, ಕಂಪನಿಯ ವಯಸ್ಸು, ಸಂಚಾರ ಬೆಳವಣಿಗೆ, ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ ಮತ್ತು ಉದ್ಯಮ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸುವ 0–100 ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಸ್ಯಾಚುರೇಶನ್ ಸ್ಕೋರ್. ಹೆಚ್ಚಿನದು ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಎಂದರ್ಥ.
  14. ಸರಾಸರಿ ಆಯೋಗ. ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ನಡೆಸುವ ಈ ಆಯ್ಕೆಯಲ್ಲಿನ ಕಂಪನಿಗಳು ನೀಡುವ ಸರಾಸರಿ ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಕಮಿಷನ್ ದರ.
  15. B2B / B2C ವಿಭಜನೆ. ಗುರಿ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯ ಪ್ರಕಾರ ಕಂಪನಿಗಳ ವಿಭಜನೆ — ವ್ಯವಹಾರ (B2B), ಗ್ರಾಹಕ (B2C), ಅಥವಾ ಎರಡೂ — ಗ್ರಾಹಕ-ಪ್ರಕಾರ ಡೇಟಾ ಹೊಂದಿರುವವರ ಪೈಕಿ.