വീട് › എല്ലാ വിഭാഗങ്ങളും › ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന

ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന

കഴിഞ്ഞ 30 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ 21 കൂടി ചേർത്തതോടെ, SaaS ബ്രൗസർ 208 ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന സോഫ്റ്റ്‌വെയർ കമ്പനികളെ ട്രാക്ക് ചെയ്യുന്നു. ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന SaaS-നുള്ള മുൻനിര രാജ്യങ്ങളിൽ United States (30), United Kingdom (6), France (5) ഉൾപ്പെടുന്നു.

ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന-നുള്ള പ്രധാന ഡാറ്റ പോയിന്റുകൾ

208
ആകെ സോഫ്റ്റ്‌വെയർ1
21
പുതിയത് (കഴിഞ്ഞ 30 ദിവസം)2
9
അനുബന്ധ പ്രോഗ്രാമുകൾ3
10
ശരാശരി പ്രായം (വർഷങ്ങൾ)4
+134
പുതിയത് (കഴിഞ്ഞ 365 ദിവസം)5
31
കരിഞ്ഞത് (കഴിഞ്ഞ വർഷം)6
18.8%
വാർഷിക ചർൺ നിരക്ക്7
44.7%
സൗജന്യ ട്രയൽ8

കമ്പനി വലുപ്പ വിതരണം9

1
എന്റർപ്രൈസ് (1,000+)
3.6% ആകെ
1
വലുത് (201-1,000)
3.6% ആകെ
7
ഇടത്തരം വലിപ്പം (51-200)
25.0% ആകെ
19
ചെറുത് (2-50)
67.9% ആകെ

ഏറ്റവും കൂടുതൽ സ്ഥാപിതമായ ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന കമ്പനികൾ

കമ്പനി ജീവനക്കാർ ഡൊമെയ്ൻ റേറ്റിംഗ് സ്ഥാപിച്ചത് ചേർത്തു
Tom's Hardware — 86 — 2026-07-12
Gatling 50 72 — 2025-02-04
Loadbalancer 200 71 2003 2025-02-06
PassMark — 69 — 2025-02-11
Loader.io — 68 — 2025-02-10
PassMark — 67 — 2025-02-28
Mida 10 66 — 2025-02-10
3DMark — 60 — 2025-02-12
Artillery — 59 — 2025-02-12
LoadView 200 56 1998 2025-02-06

ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന SaaS-നുള്ള മികച്ച 10 രാജ്യങ്ങൾ

208 സോഫ്റ്റ്‌വെയർ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾക്കായുള്ള ഞങ്ങളുടെ ഡാറ്റയെ അടിസ്ഥാനമാക്കി, മിക്ക ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന SaaS കമ്പനികളുടെയും ആസ്ഥാനം ഇനിപ്പറയുന്ന രാജ്യങ്ങളാണ്.

രാജ്യം എണ്ണം ആകെ %
United States 30 14.4%
United Kingdom 6 2.9%
France 5 2.4%
Canada 3 1.4%
Israel 2 1.0%
Germany 2 1.0%
Denmark 1 0.5%
Greece 1 0.5%
Hong Kong 1 0.5%
Austria 1 0.5%

ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന-നുള്ള SEO & ഡൊമെയ്ൻ അതോറിറ്റി

ഇടനില ഡൊമെയ്ൻ റേറ്റിംഗ്10
22
13 ന്റെ മൊത്തത്തിലുള്ള ശരാശരിയുമായി താരതമ്യം ചെയ്യുമ്പോൾ

ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന-നുള്ള വിലനിർണ്ണയ ഡാറ്റ

ശരാശരി ആരംഭ വില (USD)12
$17/മാസം
ശരാശരി ഉയർന്ന വില (USD)13
$99/മാസം

ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന ന്റെ മാർക്കറ്റ് സാച്ചുറേഷൻ

മൊത്തം ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ, ഡൊമെയ്ൻ അധികാരം, റഫറിംഗ് ഡൊമെയ്നുകൾ, കമ്പനി പ്രായം, ട്രാഫിക് വളർച്ച, വിലനിർണ്ണയം, എന്റർപ്രൈസ് സാന്നിധ്യം എന്നിവയുടെ സംയോജനത്തിൽ നിന്നാണ് ഈ സ്കോർ കണക്കാക്കുന്നത്.

സാച്ചുറേഷൻ സ്കോർ14
54 / 100 (ഇടത്തരം)

ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന ലെ അഫിലിയേറ്റ് പ്രോഗ്രാമുകൾ

9 ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന SaaS കമ്പനികൾ അഫിലിയേറ്റ് പ്രോഗ്രാമുകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു (ആകെ 4.3%).

ശരാശരി കമ്മീഷൻ15
30%
കമ്മീഷൻ തരം വിതരണം
ഒരിക്കൽ 2
ആവർത്തിക്കുന്നത് 4

ഏറ്റവും പുതിയതായി ചേർത്ത ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന SaaS

VacStresser 2026-10-08 ചേർത്തു
TinyBoost 2026-10-08 ചേർത്തു
Stackrig 2026-10-06 ചേർത്തു
Emptystress 2026-10-03 ചേർത്തു
PC Dyno 2026-10-02 ചേർത്തു
Vettara 2026-10-01 ചേർത്തു
FPSMatrix 2026-10-01 ചേർത്തു
why-php 2026-09-30 ചേർത്തു
LoadVM 2026-09-27 ചേർത്തു
SigBench 2026-09-26 ചേർത്തു

ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന SaaS കമ്പനികളുടെ ശരാശരി പ്രായം

ശരാശരി ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന SaaS കമ്പനി സ്ഥാപിതമായത് 10.0 വർഷം മുമ്പാണ് (ശരാശരി സ്ഥാപിതമായ വർഷം: 2016).

ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന-നുള്ള B2B / B2C ബ്രേക്ക്ഡൗൺ16

54
ബി2ബിയും ബി2സിയും രണ്ടും
26.0%
147
ബിസിനസ് (B2B)
70.7%
7
ഉപഭോക്താവ് (B2C)
3.4%

ഉപഭോക്തൃ തരം ഡാറ്റയുള്ള 208 കമ്പനികളെ അടിസ്ഥാനമാക്കി (ആകെ 100.0%).

ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന-ന്റെ SaaS ഡിസ്കവറി ട്രെൻഡ്

ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന-ന്റെ മാസം SaaS ഡിസ്കവറി എണ്ണം, കണ്ടെത്തിയ മൊത്തം SaaS-ൽ അതിന്റെ പങ്കുമായി താരതമ്യം ചെയ്യുമ്പോൾ. ഉയരുന്ന ശതമാനം ഈ വിഭാഗം മൊത്തം മാർക്കറ്റിനേക്കാൾ വേഗത്തിൽ വളരുന്നുവെന്ന് സൂചിപ്പിക്കുന്നു.

ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന SaaS കണ്ടെത്തുക

അടുക്കുക:
ഫിൽട്ടറുകൾ കാണിക്കുക
1 ഫിൽട്ടർ പ്രയോഗിച്ചു · എല്ലാം മായ്‌ക്കുക · രക്ഷിക്കും
വിഭാഗം: ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന
Mida Logo
Mida is a lightweight A/B testing tool designed for seamless integration and rapid deployment, enabling users to optimize website performance without the need for coding. With features like URL redirect testing, web personalization, and a visual editor, Mida empowers marketers to conduct unlimited tests efficiently while maintaining fast load times.
Load & Performance Testing
ഈ ലിസ്റ്റിംഗിന്റെ വിഭാഗം.
എല്ലാ മെട്രിക്കുകളും കാണാൻ സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുക
Gatling Logo
Gatling offers advanced load testing solutions tailored for DevOps and CI/CD environments, enabling businesses to ensure application performance under peak traffic conditions. With a range of features including no-code test builders, comprehensive reporting, and seamless integrations, Gatling empowers teams to optimize user experience and enhance scalability efficiently.
വിലനിർണ്ണയം: $89-$396/mo
ഈ SaaS ഉൽപ്പന്നത്തിന്റെ പ്രതിമാസ വില പരിധി. സാധ്യമാകുന്നിടത്തെല്ലാം വിലകൾ പ്രതിമാസ തുകകളിലേക്ക് സാധാരണ നിലയിലാക്കുന്നു.
Load & Performance Testing
ഈ ലിസ്റ്റിംഗിന്റെ വിഭാഗം.
എല്ലാ മെട്രിക്കുകളും കാണാൻ സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുക
Loader.io Logo
Loader.io is a free cloud-based service for load testing web applications and APIs, allowing users to simulate thousands of connections at once. The platform offers an easy-to-use interface for setting up tests, monitoring results in real-time, and sharing data with teams.
വിലനിർണ്ണയം: $0-$99.95/mo
ഈ SaaS ഉൽപ്പന്നത്തിന്റെ പ്രതിമാസ വില പരിധി. സാധ്യമാകുന്നിടത്തെല്ലാം വിലകൾ പ്രതിമാസ തുകകളിലേക്ക് സാധാരണ നിലയിലാക്കുന്നു.
Load & Performance Testing
ഈ ലിസ്റ്റിംഗിന്റെ വിഭാഗം.
എല്ലാ മെട്രിക്കുകളും കാണാൻ സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുക
Loadbalancer Logo
This website offers advanced load balancing solutions designed to eliminate downtime and enhance performance across various sectors, including healthcare, finance, and education. With a focus on tailored approaches and comprehensive support, users can access a range of products and services to ensure seamless application delivery and multi-site resilience.
വിലനിർണ്ണയം: $590-$630/mo
ഈ SaaS ഉൽപ്പന്നത്തിന്റെ പ്രതിമാസ വില പരിധി. സാധ്യമാകുന്നിടത്തെല്ലാം വിലകൾ പ്രതിമാസ തുകകളിലേക്ക് സാധാരണ നിലയിലാക്കുന്നു.
Load & Performance Testing
ഈ ലിസ്റ്റിംഗിന്റെ വിഭാഗം.
എല്ലാ മെട്രിക്കുകളും കാണാൻ സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുക
PassMark Logo
PassMark Software offers a range of tools for testing and benchmarking computer performance, including CPU, video card, and memory benchmarks. Users can access detailed charts and comparisons to evaluate the speed and reliability of various hardware components.
Load & Performance Testing
ഈ ലിസ്റ്റിംഗിന്റെ വിഭാഗം.
എല്ലാ മെട്രിക്കുകളും കാണാൻ സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുക
Evaluat Logo

Evaluat

ഈ പേജിൽ പ്രദർശിപ്പിച്ചിരിക്കുന്ന അവരുടെ പ്രൊഫൈൽ വിവരങ്ങൾ ഉടമ പരിശോധിച്ചു.
Evaluat provides comprehensive performance testing, real-browser monitoring, and session-based analysis to identify and resolve web application issues before they impact users. Its key features include accurate real-browser load simulations, detailed per-session Web Vitals metrics, video recording of user interactions, network logs, console logs, scenario reuse across tests, and continuous monitoring with alerting capabilities, all designed for engineers, developers, and quality assurance teams seeking to improve website reliability, optimize user experience, and detect performance regressions early.
വിലനിർണ്ണയം: $0/മാസം മുതൽ
ഈ SaaS ഉൽപ്പന്നത്തിന്റെ പ്രതിമാസ വില പരിധി. സാധ്യമാകുന്നിടത്തെല്ലാം വിലകൾ പ്രതിമാസ തുകകളിലേക്ക് സാധാരണ നിലയിലാക്കുന്നു.
Load & Performance Testing
ഈ ലിസ്റ്റിംഗിന്റെ വിഭാഗം.
എല്ലാ മെട്രിക്കുകളും കാണാൻ സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുക
Spider Analyzer Logo

Spider Analyzer

ഈ പേജിൽ പ്രദർശിപ്പിച്ചിരിക്കുന്ന അവരുടെ പ്രൊഫൈൽ വിവരങ്ങൾ ഉടമ പരിശോധിച്ചു.
This tool provides comprehensive real-time analysis and long-term visibility into network traffic across distributed systems by capturing, decrypting, and reconstructing communication protocols such as HTTP, gRPC, Redis, PostgreSQL, and Kafka without requiring code modifications. Its key features include passive packet capturing using AF_PACKET, TLS decryption via eBPF memory inspection, automatic cluster mapping, multi-protocol timeline reconstruction, and secure deployment on-premises or in the cloud, making it ideal for network security engineers, system administrators, and DevOps teams seeking enhanced troubleshooting, security monitoring, and performance diagnostics in complex cloud-native environments.
വിലനിർണ്ണയം: €83-€10000/mo
ഈ SaaS ഉൽപ്പന്നത്തിന്റെ പ്രതിമാസ വില പരിധി. സാധ്യമാകുന്നിടത്തെല്ലാം വിലകൾ പ്രതിമാസ തുകകളിലേക്ക് സാധാരണ നിലയിലാക്കുന്നു.
Application Monitoring & Observability
ഈ ലിസ്റ്റിംഗിന്റെ വിഭാഗം.
Load & Performance Testing
ഈ ലിസ്റ്റിംഗിന്റെ വിഭാഗം.
എല്ലാ മെട്രിക്കുകളും കാണാൻ സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുക
Store Inspection Logo
This tool provides a comprehensive analysis of an online retail store’s loading performance, identifying specific factors that cause slow page speeds and hinder user experience. It offers key features such as detailed audits of page architecture, image optimization, app script evaluation, and CDN caching, delivering actionable recommendations to enhance store speed, improve conversion rates, and reduce bounce rates. Designed for e-commerce merchants and store owners, it solves problems related to sluggish website performance, helping optimize site responsiveness across mobile and desktop devices and ensuring a seamless shopping experience.
Load & Performance Testing
ഈ ലിസ്റ്റിംഗിന്റെ വിഭാഗം.
എല്ലാ മെട്രിക്കുകളും കാണാൻ സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുക
MyLoadTest Logo
MyLoadTest offers on-demand load and performance testing services designed to help businesses prepare for high-traffic events and ensure website stability under pressure. With a focus on identifying potential bottlenecks and optimizing performance, this platform provides valuable insights and actionable metrics to enhance user experience and safeguard business reputation.
Load & Performance Testing
ഈ ലിസ്റ്റിംഗിന്റെ വിഭാഗം.
എല്ലാ മെട്രിക്കുകളും കാണാൻ സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുക
Artillery Logo
Artillery is a comprehensive load testing platform designed for scalability, flexibility, and ease of use, enabling production-grade testing for various applications. With features like distributed load testing, extensive integrations, and serverless execution in AWS or Azure, it empowers teams to efficiently assess performance and ensure reliability without the burden of managing infrastructure.
വിലനിർണ്ണയം: $199-$1199/mo
ഈ SaaS ഉൽപ്പന്നത്തിന്റെ പ്രതിമാസ വില പരിധി. സാധ്യമാകുന്നിടത്തെല്ലാം വിലകൾ പ്രതിമാസ തുകകളിലേക്ക് സാധാരണ നിലയിലാക്കുന്നു.
Load & Performance Testing
ഈ ലിസ്റ്റിംഗിന്റെ വിഭാഗം.
എല്ലാ മെട്രിക്കുകളും കാണാൻ സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുക
Cavisson Logo
This software suite provides comprehensive solutions for performance testing, monitoring, and diagnostics, enabling organizations to ensure the reliability and efficiency of their applications. Key features include real-time application performance management, backend application simulation, network simulation, and chaos engineering capabilities, which collectively address issues such as system failures, performance bottlenecks, and user experience degradation, making it ideal for enterprises seeking to optimize their digital services and enhance customer satisfaction.
Load & Performance Testing
ഈ ലിസ്റ്റിംഗിന്റെ വിഭാഗം.
എല്ലാ മെട്രിക്കുകളും കാണാൻ സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുക
NextGig Logo
This system provides advanced Ethernet testing and traffic generation solutions designed to analyze, verify, and emulate high-speed network connections ranging from 1 gigabit to 1.6 terabits per second, addressing the needs of network engineers, testers, and data center administrators. It features port flexibility, protocol analysis, impairment emulation, network visibility, and traffic management capabilities, facilitating troubleshooting, performance optimization, and protocol validation for complex enterprise, data center, and automotive Ethernet networks. These tools solve problems related to network diagnostics, capacity planning, interoperability testing, and impairment simulation, making them ideal for telecommunications providers, network equipment manufacturers, cybersecurity professionals, and automotive Ethernet testers seeking reliable, scalable, and precise network performance assessment.
Load & Performance Testing
ഈ ലിസ്റ്റിംഗിന്റെ വിഭാഗം.
എല്ലാ മെട്രിക്കുകളും കാണാൻ സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുക
WebLOAD Logo
WebLOAD by RadView is a premier load testing solution designed for professionals seeking precision and reliability in performance testing across various environments. With features such as seamless test creation, execution, and real-time analytics, it empowers organizations to ensure optimal system performance and reliability.
വിലനിർണ്ണയം: $499/mo
ഈ SaaS ഉൽപ്പന്നത്തിന്റെ പ്രതിമാസ വില പരിധി. സാധ്യമാകുന്നിടത്തെല്ലാം വിലകൾ പ്രതിമാസ തുകകളിലേക്ക് സാധാരണ നിലയിലാക്കുന്നു.
Load & Performance Testing
ഈ ലിസ്റ്റിംഗിന്റെ വിഭാഗം.
എല്ലാ മെട്രിക്കുകളും കാണാൻ സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുക
Resonate Logo
Resonate offers innovative IT solutions specializing in software load balancing, ensuring optimal application performance and availability in enterprise environments. With a strong focus on both advanced server load balancing and IT staffing services, the company empowers organizations to enhance their operational efficiency and build skilled teams tailored to their unique needs.
Load & Performance Testing
ഈ ലിസ്റ്റിംഗിന്റെ വിഭാഗം.
എല്ലാ മെട്രിക്കുകളും കാണാൻ സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുക
Clobbr Logo
Clobbr is a powerful tool designed for loading and testing API endpoints, helping developers identify performance issues early. With a user-friendly interface, it allows easy configuration of requests, sharing of results, and ensures data privacy by storing everything locally without the need for an account.
Load & Performance Testing
ഈ ലിസ്റ്റിംഗിന്റെ വിഭാഗം.
എല്ലാ മെട്രിക്കുകളും കാണാൻ സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുക
PassMark Software Logo
PassMark Software offers a comprehensive suite of benchmarking tools and hardware products designed to evaluate and enhance PC performance. With detailed memory benchmark charts and a variety of testing software, users can easily compare the performance of different components from leading manufacturers, ensuring optimal system reliability and efficiency.
Load & Performance Testing
ഈ ലിസ്റ്റിംഗിന്റെ വിഭാഗം.
എല്ലാ മെട്രിക്കുകളും കാണാൻ സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുക
Frugal Testing Logo
Frugal Testing offers a cloud-based solution for load testing web and mobile applications using JMeter. Users can easily configure tests, generate realistic loads from multiple locations, and analyze results in real-time without any software installation.
വിലനിർണ്ണയം: $0-$323/mo
ഈ SaaS ഉൽപ്പന്നത്തിന്റെ പ്രതിമാസ വില പരിധി. സാധ്യമാകുന്നിടത്തെല്ലാം വിലകൾ പ്രതിമാസ തുകകളിലേക്ക് സാധാരണ നിലയിലാക്കുന്നു.
Load & Performance Testing
ഈ ലിസ്റ്റിംഗിന്റെ വിഭാഗം.
എല്ലാ മെട്രിക്കുകളും കാണാൻ സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുക
CyBench Logo
This platform serves as a comprehensive benchmarking solution designed for DevOps teams focused on enhancing software performance and reliability. Key features include continuous performance regression testing, the ability to benchmark code, libraries, and APIs across various environments, and seamless integration with popular CI/CD tools, all aimed at identifying performance bottlenecks and optimizing code delivery for software developers, performance engineers, product managers, and software architects.
Load & Performance Testing
ഈ ലിസ്റ്റിംഗിന്റെ വിഭാഗം.
എല്ലാ മെട്രിക്കുകളും കാണാൻ സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുക
Ostinato Logo
Ostinato is a powerful traffic generator and packet crafter designed for network engineers to test and verify configurations effectively. With its user-friendly interface, it allows users to create various types of network traffic, ensuring optimal performance and troubleshooting capabilities in both lab and production environments.
വിലനിർണ്ണയം: $299-$3499/mo
ഈ SaaS ഉൽപ്പന്നത്തിന്റെ പ്രതിമാസ വില പരിധി. സാധ്യമാകുന്നിടത്തെല്ലാം വിലകൾ പ്രതിമാസ തുകകളിലേക്ക് സാധാരണ നിലയിലാക്കുന്നു.
Load & Performance Testing
ഈ ലിസ്റ്റിംഗിന്റെ വിഭാഗം.
എല്ലാ മെട്രിക്കുകളും കാണാൻ സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുക
PassMark Software Logo
PassMark Software provides a comprehensive suite of benchmarking tools and hardware solutions designed to evaluate and enhance computer performance. The platform features a range of products, including BurnInTest for reliability testing, PerformanceTest for easy benchmarking, and OSForensics for data extraction, alongside detailed database benchmark charts for various systems and cloud providers.
Load & Performance Testing
ഈ ലിസ്റ്റിംഗിന്റെ വിഭാഗം.
എല്ലാ മെട്രിക്കുകളും കാണാൻ സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുക
* ഈ പേജിന്റെ ചില ഭാഗങ്ങളോ എല്ലാ ഭാഗങ്ങളോ AI സൃഷ്ടിച്ചതാകാം, അതിനാൽ ഏതെങ്കിലും നിർണായക വിവരങ്ങൾ സ്വതന്ത്രമായി പരിശോധിക്കുക.

പതിവ് ചോദ്യങ്ങൾ

എത്ര ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന SaaS കമ്പനികളുണ്ട്?

October 2026 വരെയുള്ള 208 ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന സോഫ്റ്റ്‌വെയർ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ SaaS ബ്രൗസർ ട്രാക്ക് ചെയ്യുന്നു. കഴിഞ്ഞ 30 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ 21 പുതിയ ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന SaaS കമ്പനികൾ ചേർത്തു.

ഓരോ മാസവും എത്ര പുതിയ ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന SaaS കമ്പനികൾ ചേർക്കപ്പെടുന്നു?

കഴിഞ്ഞ 30 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ 21 പുതിയ ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന SaaS കമ്പനികൾ SaaS ബ്രൗസറിൽ ചേർത്തു. ഞങ്ങളുടെ പ്രൊപ്രൈറ്ററി ക്രാളിംഗ് ഇൻഫ്രാസ്ട്രക്ചർ തുടർച്ചയായി പുതിയ സോഫ്റ്റ്‌വെയർ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ കണ്ടെത്തുന്നു.

ഏറ്റവും സ്ഥാപിതമായ ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന SaaS കമ്പനികൾ ഏതൊക്കെയാണ്?

ഡൊമെയ്ൻ അതോറിറ്റി പ്രകാരം ഏറ്റവും സ്ഥാപിതമായ ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന SaaS കമ്പനികളിൽ Tom's Hardware, Gatling, Loadbalancer, PassMark, Loader.io ഉൾപ്പെടുന്നു. ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന വിഭാഗത്തിലെ ഏറ്റവും ഉയർന്ന ഡൊമെയ്ൻ റാങ്ക് സ്കോറുകളെയാണ് ഈ കമ്പനികൾ പ്രതിനിധീകരിക്കുന്നത്.

ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന SaaS-നുള്ള സാധാരണ കമ്പനി വലുപ്പം എന്താണ്?

ജീവനക്കാരുടെ ഡാറ്റയുള്ള ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന SaaS കമ്പനികളിൽ, വലുപ്പ വിതരണം: - 1 (3.6%), - 1 (3.6%), - 7 (25.0%), - 19 (67.9%).

ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന SaaS കമ്പനികളുടെ ഇടനില ഡൊമെയ്ൻ അതോറിറ്റി എത്രയാണ്?

ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന SaaS കമ്പനികളുടെ ഇടനില ഡൊമെയ്ൻ റേറ്റിംഗ് 22 ആണ്, മൊത്തത്തിലുള്ള SaaS ഇടനില 13 ആണ്.

ഏറ്റവും കൂടുതൽ ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന SaaS കമ്പനികൾ ഉള്ള രാജ്യങ്ങൾ ഏതാണ്?

ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന SaaS-ന് ഏറ്റവും മികച്ച രാജ്യങ്ങൾ ഇവയാണ്: United States (30), United Kingdom (6), France (5), Canada (3), Israel (2). ആഗോളതലത്തിൽ ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന സോഫ്റ്റ്‌വെയർ കമ്പനികളുടെ ഏറ്റവും വലിയ സാന്ദ്രതയെ ഇവ പ്രതിനിധീകരിക്കുന്നു.

ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന SaaS കമ്പനികളിൽ എത്ര ശതമാനം അഫിലിയേറ്റ് പ്രോഗ്രാമുകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു?

9 ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന SaaS കമ്പനികൾ അഫിലിയേറ്റ് പ്രോഗ്രാമുകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, SaaS ബ്രൗസർ ട്രാക്ക് ചെയ്യുന്ന എല്ലാ ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന സോഫ്റ്റ്‌വെയറുകളുടെയും 4.3% പ്രതിനിധീകരിക്കുന്നു. ശരാശരി കമ്മീഷൻ നിരക്ക് 30% ആണ്.

ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന SaaS കമ്പനികളുടെ ശരാശരി പ്രായം എത്രയാണ്?

ശരാശരി ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന SaaS കമ്പനി 10.0 വർഷം മുമ്പാണ് സ്ഥാപിതമായത്, ശരാശരി സ്ഥാപക വർഷം 2016 ആണ്.

ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന SaaS കമ്പനികൾ കൂടുതലും B2B ആണോ B2C ആണോ?

ലഭ്യമായ ഡാറ്റയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ, ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന SaaS കമ്പനികളെ ഇനിപ്പറയുന്ന രീതിയിൽ തരംതിരിക്കുന്നു: ബി2ബിയും ബി2സിയും രണ്ടും (26.0%), ബിസിനസ് (B2B) (70.7%), ഉപഭോക്താവ് (B2C) (3.4%).

ഏറ്റവും പുതിയ ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന SaaS കമ്പനികൾ ഏതൊക്കെയാണ്?

ഏറ്റവും പുതിയതായി കണ്ടെത്തിയ ലോഡ് & പ്രകടന പരിശോധന SaaS കമ്പനികളിൽ VacStresser, TinyBoost, Stackrig, Emptystress, PC Dyno ഉൾപ്പെടുന്നു. SaaS ബ്രൗസർ പ്രൊപ്രൈറ്ററി ക്രാളിംഗ് ഇൻഫ്രാസ്ട്രക്ചർ ഉപയോഗിച്ച് പുതിയ സോഫ്റ്റ്‌വെയർ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ തുടർച്ചയായി കണ്ടെത്തുകയും സൂചികയിലാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.

SaaS ബ്രൗസറിനെക്കുറിച്ച്

SaaS ബ്രൗസർ ഇന്റർനെറ്റിലെ ഏറ്റവും വലുതും കാലികവുമായ SaaS ഡാറ്റാബേസാണ് - SaaS കമ്പനികൾക്കായുള്ള ആത്യന്തിക പ്രോസ്പെക്റ്റിംഗ്, ഗവേഷണ ഉപകരണം.

അപ്പോളോ, സൂംഇൻഫോ, അല്ലെങ്കിൽ മറ്റ് ഡാറ്റാബേസുകളിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നതിന് ആഴ്ചകൾക്ക് മുമ്പ്, ഉയർന്നുവരുന്ന ഉപകരണങ്ങൾ ഞങ്ങൾ കണ്ടെത്തുന്നു. ഏജൻസികൾ, കൺസൾട്ടൻസികൾ, കാലഹരണപ്പെട്ട ലിസ്റ്റിംഗുകൾ എന്നിവയാൽ മലിനമായ പൊതുവായ പ്രോസ്പെക്റ്റിംഗ് ടൂളുകളിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായി, പരിശോധിച്ചുറപ്പിച്ച ഡാറ്റ ഉപയോഗിച്ച് യഥാർത്ഥ സോഫ്റ്റ്‌വെയർ ഉൽപ്പന്നങ്ങളെ ഞങ്ങളുടെ പ്രത്യേക പ്ലാറ്റ്‌ഫോം ട്രാക്ക് ചെയ്യുന്നു.

ഫോർച്യൂൺ 500 സംരംഭങ്ങൾ മുതൽ ഈ ആഴ്ച ആരംഭിക്കുന്ന ബൂട്ട്സ്ട്രാപ്പ് ചെയ്ത സ്റ്റാർട്ടപ്പുകൾ വരെ - അത് SaaS ആണെങ്കിൽ, ഞങ്ങൾ അത് ട്രാക്ക് ചെയ്യുന്നു.

ഈ സംഖ്യകൾ എങ്ങനെ കണക്കാക്കുന്നു

  1. ആകെ സോഫ്റ്റ്‌വെയർ. ഈ തിരഞ്ഞെടുപ്പിനായി നിലവിൽ ലിസ്റ്റ് ചെയ്ത പ്രസിദ്ധീകരിച്ച SaaS കമ്പനികളുടെ എണ്ണം. ഞങ്ങളുടെ ഓട്ടോമേറ്റഡ് ഗുണനിലവാര പരിശോധനകൾ വിജയിക്കുന്ന കമ്പനികൾ മാത്രമേ കണക്കാക്കൂ.
  2. പുതിയത് (കഴിഞ്ഞ 30 ദിവസം). കഴിഞ്ഞ 30 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ ഈ തിരഞ്ഞെടുപ്പിനായി പുതുതായി പ്രസിദ്ധീകരിച്ച SaaS കമ്പനികളുടെ അറ്റ എണ്ണം.
  3. അനുബന്ധ പ്രോഗ്രാമുകൾ. പരിശോധിച്ചുറപ്പിച്ച അഫിലിയേറ്റ് അല്ലെങ്കിൽ റഫറൽ പ്രോഗ്രാം നടത്തുന്ന ലിസ്റ്റ് ചെയ്ത SaaS കമ്പനികളുടെ എണ്ണം.
  4. ശരാശരി പ്രായം (വർഷങ്ങൾ). സ്ഥാപിത വർഷത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കി, ഈ തിരഞ്ഞെടുപ്പിലെ കമ്പനികളുടെ വർഷങ്ങളിലുള്ള ഇടനില പ്രായം. ഇടനില എന്നത് മധ്യ മൂല്യമാണ്, അതിനാൽ പകുതി പഴയതും പകുതി പുതിയതുമാണ്.
  5. പുതിയത് (കഴിഞ്ഞ 365 ദിവസം). കഴിഞ്ഞ 365 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ ഈ തിരഞ്ഞെടുപ്പിനായി പ്രസിദ്ധീകരിച്ച SaaS കമ്പനികളുടെ എണ്ണം.
  6. കരിഞ്ഞത് (കഴിഞ്ഞ വർഷം). കഴിഞ്ഞ വർഷം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചതും ഇനി ലിസ്റ്റ് ചെയ്യാത്തതുമായ കമ്പനികൾ — അവ ഓഫ്‌ലൈനായി, നീക്കം ചെയ്യപ്പെട്ടു, അല്ലെങ്കിൽ ഞങ്ങളുടെ ഗുണനിലവാര പരിശോധനകൾ വിജയിക്കുന്നത് നിർത്തി.
  7. വാർഷിക ചർൺ നിരക്ക്. വാർഷിക ചേൺ നിരക്ക് — കഴിഞ്ഞ വർഷം പ്രസിദ്ധീകരിച്ച എല്ലാ കമ്പനികളുടെയും (ഇപ്പോഴും ലിസ്റ്റ് ചെയ്തവയും ചേൺ ചെയ്തവയും) ശതമാനമായി ചേൺ ചെയ്ത കമ്പനികൾ.
  8. സൗജന്യ ട്രയൽ. ഈ തിരഞ്ഞെടുപ്പിൽ സൗജന്യ ട്രയൽ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന ലിസ്റ്റ് ചെയ്ത കമ്പനികളുടെ ശതമാനം.
  9. കമ്പനി വലുപ്പ വിതരണം. ജീവനക്കാരുടെ എണ്ണം പ്രകാരം കമ്പനികളുടെ വിതരണം: സോളോ (1), ചെറുത് (2–50), മിഡ് (51–200), വലുത് (201–1,000), എന്റർപ്രൈസ് (1,000+). ശതമാനങ്ങൾ ജീവനക്കാരുടെ ഡാറ്റയുള്ള കമ്പനികളുടേതാണ്.
  10. ഇടനില ഡൊമെയ്ൻ റേറ്റിംഗ്. ലിസ്റ്റ് ചെയ്ത കമ്പനികളിലുള്ള ഇടനില ഡൊമെയ്ൻ റേറ്റിംഗ് (0–100), Common Crawl വെബ് ഗ്രാഫിൽ നിന്നുള്ള ലിങ്ക് അതോറിറ്റിയുടെ ഞങ്ങളുടെ അളവുകോൽ. ഉയർന്നത് കരുത്തുറ്റതാണ്. താരതമ്യത്തിനായി എല്ലാ SaaS-ന്റെയും മൊത്തത്തിലുള്ള ഇടനിലയോടൊപ്പം കാണിച്ചിരിക്കുന്നു.
  11. ശരാശരി ആരംഭ വില (USD). പ്രൈസിംഗ് ഡാറ്റയുള്ള ഈ തിരഞ്ഞെടുപ്പിലെ കമ്പനികളിലുള്ള ഇടനില എൻട്രി-ലെവൽ മാസ വില (USD).
  12. ശരാശരി ഉയർന്ന വില (USD). പ്രൈസിംഗ് ഡാറ്റയുള്ള ഈ തിരഞ്ഞെടുപ്പിലെ കമ്പനികളിലുള്ള ഇടനില പ്രീമിയം മാസ വില (USD).
  13. സാച്ചുറേഷൻ സ്കോർ. ആകെ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ, ഡൊമെയ്ൻ അതോറിറ്റി, റഫറിംഗ് ഡൊമെയ്നുകൾ, കമ്പനി പ്രായം, ട്രാഫിക് വളർച്ച, പ്രൈസിംഗ്, എന്റർപ്രൈസ് സാന്നിധ്യം എന്നിവ സംയോജിപ്പിക്കുന്ന ഒരു 0–100 മാർക്കറ്റ് സാച്ചുറേഷൻ സ്കോർ. ഉയർന്നത് കൂടുതൽ മത്സരാത്മകമാണ്.
  14. ശരാശരി കമ്മീഷൻ. ഈ തിരഞ്ഞെടുപ്പിൽ അഫിലിയേറ്റ് പ്രോഗ്രാം നടത്തുന്ന കമ്പനികൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന ഇടനില അഫിലിയേറ്റ് കമ്മീഷൻ നിരക്ക്.
  15. B2B / B2C ബ്രേക്ക്ഡൗൺ. ഉപഭോക്തൃ-തരം ഡാറ്റയുള്ളവയിൽ, ലക്ഷ്യ വിപണി പ്രകാരം കമ്പനികളുടെ വിഭജനം — ബിസിനസ് (B2B), ഉപഭോക്താവ് (B2C), അല്ലെങ്കിൽ രണ്ടും.