ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ
കഴിഞ്ഞ 30 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ 88 കൂടി ചേർത്തതോടെ, SaaS ബ്രൗസർ 1,417 ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ സോഫ്റ്റ്വെയർ കമ്പനികളെ ട്രാക്ക് ചെയ്യുന്നു. ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ SaaS-നുള്ള മുൻനിര രാജ്യങ്ങളിൽ United States (179), India (47), United Kingdom (34) ഉൾപ്പെടുന്നു.
ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ-നുള്ള പ്രധാന ഡാറ്റ പോയിന്റുകൾ
കമ്പനി വലുപ്പ വിതരണം9
ഏറ്റവും കൂടുതൽ സ്ഥാപിതമായ ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ കമ്പനികൾ
| കമ്പനി | ജീവനക്കാർ | ഡൊമെയ്ൻ റേറ്റിംഗ് | സ്ഥാപിച്ചത് | ചേർത്തു |
|---|---|---|---|---|
| CodeSandbox | — | 88 | — | 2026-01-30 |
| Builder | 200 | 87 | — | 2025-02-08 |
| Supabase | 500 | 84 | 2020 | 2025-02-07 |
| BASE44 | 50 | 82 | — | 2025-02-10 |
| Veracode | 1,000 | 79 | 2006 | 2025-02-04 |
| Retool | 500 | 78 | 2017 | 2025-02-04 |
| Slack | 5,000 | 78 | — | 2026-06-22 |
| Caspio | 500 | 76 | 2000 | 2025-01-23 |
| Mendix | 5,000 | 76 | 2005 | 2025-02-07 |
| Kissflow | 500 | 73 | 2012 | 2025-02-06 |
ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ SaaS-നുള്ള മികച്ച 10 രാജ്യങ്ങൾ
1,417 സോഫ്റ്റ്വെയർ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾക്കായുള്ള ഞങ്ങളുടെ ഡാറ്റയെ അടിസ്ഥാനമാക്കി, മിക്ക ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ SaaS കമ്പനികളുടെയും ആസ്ഥാനം ഇനിപ്പറയുന്ന രാജ്യങ്ങളാണ്.
| രാജ്യം | എണ്ണം | ആകെ % |
|---|---|---|
| United States | 179 | 12.6% |
| India | 47 | 3.3% |
| United Kingdom | 34 | 2.4% |
| Germany | 23 | 1.6% |
| Canada | 22 | 1.6% |
| Australia | 17 | 1.2% |
| Netherlands | 15 | 1.1% |
| Switzerland | 11 | 0.8% |
| France | 9 | 0.6% |
| Italy | 8 | 0.6% |
ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ-നുള്ള SEO & ഡൊമെയ്ൻ അതോറിറ്റി
ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ-നുള്ള വിലനിർണ്ണയ ഡാറ്റ
ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ ന്റെ മാർക്കറ്റ് സാച്ചുറേഷൻ
മൊത്തം ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ, ഡൊമെയ്ൻ അധികാരം, റഫറിംഗ് ഡൊമെയ്നുകൾ, കമ്പനി പ്രായം, ട്രാഫിക് വളർച്ച, വിലനിർണ്ണയം, എന്റർപ്രൈസ് സാന്നിധ്യം എന്നിവയുടെ സംയോജനത്തിൽ നിന്നാണ് ഈ സ്കോർ കണക്കാക്കുന്നത്.
ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ ലെ അഫിലിയേറ്റ് പ്രോഗ്രാമുകൾ
79 ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ SaaS കമ്പനികൾ അഫിലിയേറ്റ് പ്രോഗ്രാമുകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു (ആകെ 5.6%).
ഏറ്റവും പുതിയതായി ചേർത്ത ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ SaaS
ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ SaaS കമ്പനികളുടെ ശരാശരി പ്രായം
ശരാശരി ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ SaaS കമ്പനി സ്ഥാപിതമായത് 7.0 വർഷം മുമ്പാണ് (ശരാശരി സ്ഥാപിതമായ വർഷം: 2019).
ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ-നുള്ള B2B / B2C ബ്രേക്ക്ഡൗൺ16
ഉപഭോക്തൃ തരം ഡാറ്റയുള്ള 1,415 കമ്പനികളെ അടിസ്ഥാനമാക്കി (ആകെ 99.9%).
ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ-ന്റെ SaaS ഡിസ്കവറി ട്രെൻഡ്
ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ-ന്റെ മാസം SaaS ഡിസ്കവറി എണ്ണം, കണ്ടെത്തിയ മൊത്തം SaaS-ൽ അതിന്റെ പങ്കുമായി താരതമ്യം ചെയ്യുമ്പോൾ. ഉയരുന്ന ശതമാനം ഈ വിഭാഗം മൊത്തം മാർക്കറ്റിനേക്കാൾ വേഗത്തിൽ വളരുന്നുവെന്ന് സൂചിപ്പിക്കുന്നു.
ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ SaaS കണ്ടെത്തുക
വിപുലമായ ഫിൽട്ടറുകൾ
| പേര് | റേറ്റിംഗ് ഡൊമെയ്ൻ റേറ്റിംഗ് അനുസരിച്ച് ഫിൽട്ടർ ചെയ്യുക — Common Crawl വെബ് ഗ്രാഫിൽ നിന്ന് കണക്കാക്കിയ, ഒരു സൈറ്റിന്റെ ലിങ്ക് അതോറിറ്റിയുടെ ഞങ്ങളുടെ അളവുകോലാണിത് (0-100 സ്കെയിൽ, ഉയർന്നാൽ കൂടുതൽ ശക്തം). | റേറ്റിംഗ്/മാസം ഓരോ മാസവും ഡൊമെയ്ൻ റേറ്റിംഗിലുണ്ടാകുന്ന സാധാരണ മാറ്റം അനുസരിച്ച്, റേറ്റിംഗ് പോയിന്റുകളിൽ ഫിൽട്ടർ ചെയ്യുക. പോസിറ്റീവ് മൂല്യങ്ങൾ സൈറ്റ് അതോറിറ്റി നേടുന്നു എന്ന് സൂചിപ്പിക്കുന്നു. | എംപ് കമ്പനിയിലെ ജീവനക്കാരുടെ എണ്ണം അനുസരിച്ച് ഫിൽട്ടർ ചെയ്യുക. | EST. കമ്പനി എത്ര വർഷമായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു എന്നതിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ ഫിൽട്ടർ ചെയ്യുക. | വില SaaS ഉൽപ്പന്നത്തിന്റെ പ്രതിമാസ വില പരിധി അനുസരിച്ച് ഫിൽട്ടർ ചെയ്യുക (വിലകൾ പ്രതിമാസ തുകകളിലേക്ക് സാധാരണമാക്കുന്നു). | സിട്രി ഇന്റർനെറ്റിൽ പൊതുവായി ലഭ്യമായ വിവരങ്ങൾ ക്രാൾ ചെയ്തുകൊണ്ട് SaaS കമ്പനി രജിസ്റ്റർ ചെയ്തിരിക്കുന്നതോ ആസ്ഥാനം ഉള്ളതോ ആയ രാജ്യം അനുസരിച്ച് ഫിൽട്ടർ ചെയ്യുക. | വാണിജ്യ % അഫിലിയേറ്റ് കമ്മീഷൻ ശതമാന നിരക്ക് അനുസരിച്ച് ഫിൽട്ടർ ചെയ്യുക | പേജുകൾ സൈറ്റിന്റെ സൈറ്റ്മാപ്പിലെ പേജുകളുടെ എണ്ണം അനുസരിച്ച് ഫിൽട്ടർ ചെയ്യുക (സൈറ്റ് വലുപ്പം സൂചിപ്പിക്കുന്നു) | പൂച്ച SaaS ഉൽപ്പന്ന വിഭാഗം അല്ലെങ്കിൽ വ്യവസായം അനുസരിച്ച് ഫിൽട്ടർ ചെയ്യുക. | ടൈപ്പ് ചെയ്യുക SaaS ലക്ഷ്യമിടുന്നത് വ്യക്തിഗത ഉപയോക്താക്കളെയാണോ (B2C), ബിസിനസുകളെയാണോ (B2B), അതോ രണ്ടും കൂടിയാണോ എന്ന് ഫിൽട്ടർ ചെയ്യുക. | AI AI സാങ്കേതികവിദ്യ ഉപയോഗിക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ച് SaaS പരാമർശിക്കുന്നുണ്ടോ എന്നതനുസരിച്ച് ഫിൽട്ടർ ചെയ്യുക |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
|
Hot Design Public Beta offers a powerful platform for creating beautiful .NET applications quickly and easily. With support for multiple operating systems and tools, developers can build cross-plat... |
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | $0-33 | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
Low-Code Development Platforms
|
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
|
CodeSandbox
സൗജന്യ ട്രയൽ
CodeSandbox offers instant cloud development environments that enhance productivity and collaboration for developers. With powerful virtual machines that run code up to 200 times faster than local ... |
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | $170 | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
Low-Code Development Platforms
|
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
|
This platform enables rapid development and deployment of web applications and websites by leveraging artificial intelligence to automate coding, design customization, and infrastructure setup. Its... |
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | $0-100 | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
Low-Code Development Platforms
|
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
|
MicroPython is a lightweight version of the Python programming language designed for microcontrollers and small devices. It offers a simple way to control hardware while maintaining compatibility w... |
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | - | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
Low-Code Development Platforms
|
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
|
Microlink
സൗജന്യ ട്രയൽ
Microlink transforms websites into data through a high-level API designed for businesses and developers, offering features such as screenshots, metadata extraction, and performance insights. With a... |
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | $0-560 | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
Low-Code Development Platforms
|
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
|
Desktop Commander is a powerful tool that combines various AI development features into one platform, allowing users to work with code, automate tasks, and manage files efficiently. It supports mul... |
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | $0-7 | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
Low-Code Development Platforms
|
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
|
This automation platform enables users to create visual workflows that can handle complex web-based tasks such as login authentication, two-factor authentication, email verification, human approval... |
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | €39-469 | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
Marketing Automation Platforms
Low-Code Development Platforms
|
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
|
Codevre
സൗജന്യ ട്രയൽ
Codevre provides a browser-based, zero-setup platform for creative coders, enabling seamless development, testing, and sharing of interactive projects across multiple specialized editors tailored f... |
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | $0-15 | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
Low-Code Development Platforms
|
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
|
Inputo
സൗജന്യ ട്രയൽ
The platform automates the extraction of data from payroll and business documents to streamline data entry, reduce manual input, and improve accuracy for accounting, HR, and payroll professionals. ... |
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | €5 | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
AI-powered No-Code App Builders
Low-Code Development Platforms
|
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
|
Appa Tools
സൗജന്യ ട്രയൽ
This platform provides no-code tools and development environments that facilitate rapid creation, deployment, and management of servers, AI agents, and integrations without requiring programming sk... |
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | $0-3950 | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
Low-Code Development Platforms
|
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
|
Anatri Consulting provides digital transformation solutions that help construction, engineering, manufacturing, and operations teams replace traditional paper-based processes, Excel spreadsheets, a... |
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | - | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
Business Intelligence & Analytics
Quality Management Systems (QMS)
|
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
|
ST State Diagrammer
സൗജന്യ ട്രയൽ
This tool converts structured text code used in programmable logic controllers into clear and visually accessible diagrams, such as state machines or flowcharts, facilitating easy understanding and... |
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | - | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
Simulation & Modeling Tools
Industrial Automation
|
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
|
The platform functions as a comprehensive operating system that consolidates and automates business processes, data management, and operational workflows within a unified, adaptable environment. It... |
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | Fr19-499 | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
Low-Code Development Platforms
|
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
|
This is a versatile, no-code platform designed to enable organizations to manage their entire operational ecosystem through configurable applications that support service management, project workfl... |
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | $19-8000 | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
Project Management Software
Low-Code Development Platforms
|
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
|
Wized is a comprehensive JavaScript framework designed to enhance and streamline the development of web applications built on low-code platforms, particularly Webflow. It offers features such as us... |
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | $0-149 | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
Low-Code Development Platforms
|
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
|
Meroxa offers the Conduit Platform, a low-code solution designed for real-time data streaming and large-scale data movement. With its intuitive point-and-click interface, users can effortlessly con... |
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | $1500-2000 | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
Low-Code Development Platforms
|
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
|
LINQPad
സൗജന്യ ട്രയൽ
An advanced interactive development and testing environment designed for .NET programmers, enabling rapid prototyping, debugging, and database querying in languages like C#, F#, and Visual Basic. I... |
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | - | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
Low-Code Development Platforms
|
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
|
USSDK is a platform that allows developers to create USSD applications quickly and easily. With a user-friendly drag-and-drop interface, it simplifies the process of building, testing, and deployin... |
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | GHS0 | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
Low-Code Development Platforms
|
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
|
IDE pro
സൗജന്യ ട്രയൽ
A browser-based cloud integrated development environment that lets developers write, run, test, debug, and share code in 12+ languages from any device, eliminating setup, installation, and environm... |
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | $0-20 | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
Low-Code Development Platforms
|
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
|
Bobuild
സൗജന്യ ട്രയൽ
This platform empowers users to create customized applications and workflows without any coding knowledge, enabling them to manage and visualize their data effectively. Key features include a drag-... |
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | $0-69 | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
Low-Code Development Platforms
|
ലോക്ക് ചെയ്തു | ലോക്ക് ചെയ്തു |
പതിവ് ചോദ്യങ്ങൾ
എത്ര ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ SaaS കമ്പനികളുണ്ട്?
October 2026 വരെയുള്ള 1,417 ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ സോഫ്റ്റ്വെയർ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ SaaS ബ്രൗസർ ട്രാക്ക് ചെയ്യുന്നു. കഴിഞ്ഞ 30 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ 88 പുതിയ ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ SaaS കമ്പനികൾ ചേർത്തു.
ഓരോ മാസവും എത്ര പുതിയ ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ SaaS കമ്പനികൾ ചേർക്കപ്പെടുന്നു?
കഴിഞ്ഞ 30 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ 88 പുതിയ ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ SaaS കമ്പനികൾ SaaS ബ്രൗസറിൽ ചേർത്തു. ഞങ്ങളുടെ പ്രൊപ്രൈറ്ററി ക്രാളിംഗ് ഇൻഫ്രാസ്ട്രക്ചർ തുടർച്ചയായി പുതിയ സോഫ്റ്റ്വെയർ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ കണ്ടെത്തുന്നു.
ഏറ്റവും സ്ഥാപിതമായ ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ SaaS കമ്പനികൾ ഏതൊക്കെയാണ്?
ഡൊമെയ്ൻ അതോറിറ്റി പ്രകാരം ഏറ്റവും സ്ഥാപിതമായ ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ SaaS കമ്പനികളിൽ CodeSandbox, Builder, Supabase, BASE44, Veracode ഉൾപ്പെടുന്നു. ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ വിഭാഗത്തിലെ ഏറ്റവും ഉയർന്ന ഡൊമെയ്ൻ റാങ്ക് സ്കോറുകളെയാണ് ഈ കമ്പനികൾ പ്രതിനിധീകരിക്കുന്നത്.
ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ SaaS-നുള്ള സാധാരണ കമ്പനി വലുപ്പം എന്താണ്?
ജീവനക്കാരുടെ ഡാറ്റയുള്ള ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ SaaS കമ്പനികളിൽ, വലുപ്പ വിതരണം: - 5 (1.2%), - 22 (5.5%), - 63 (15.7%), - 311 (77.6%).
ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ SaaS കമ്പനികളുടെ ഇടനില ഡൊമെയ്ൻ അതോറിറ്റി എത്രയാണ്?
ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ SaaS കമ്പനികളുടെ ഇടനില ഡൊമെയ്ൻ റേറ്റിംഗ് 16 ആണ്, മൊത്തത്തിലുള്ള SaaS ഇടനില 13 ആണ്.
ഏറ്റവും കൂടുതൽ ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ SaaS കമ്പനികൾ ഉള്ള രാജ്യങ്ങൾ ഏതാണ്?
ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ SaaS-ന് ഏറ്റവും മികച്ച രാജ്യങ്ങൾ ഇവയാണ്: United States (179), India (47), United Kingdom (34), Germany (23), Canada (22). ആഗോളതലത്തിൽ ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ സോഫ്റ്റ്വെയർ കമ്പനികളുടെ ഏറ്റവും വലിയ സാന്ദ്രതയെ ഇവ പ്രതിനിധീകരിക്കുന്നു.
ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ SaaS കമ്പനികളിൽ എത്ര ശതമാനം അഫിലിയേറ്റ് പ്രോഗ്രാമുകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു?
79 ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ SaaS കമ്പനികൾ അഫിലിയേറ്റ് പ്രോഗ്രാമുകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, SaaS ബ്രൗസർ ട്രാക്ക് ചെയ്യുന്ന എല്ലാ ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ സോഫ്റ്റ്വെയറുകളുടെയും 5.6% പ്രതിനിധീകരിക്കുന്നു. ശരാശരി കമ്മീഷൻ നിരക്ക് 20% ആണ്.
ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ SaaS കമ്പനികളുടെ ശരാശരി പ്രായം എത്രയാണ്?
ശരാശരി ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ SaaS കമ്പനി 7.0 വർഷം മുമ്പാണ് സ്ഥാപിതമായത്, ശരാശരി സ്ഥാപക വർഷം 2019 ആണ്.
ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ SaaS കമ്പനികൾ കൂടുതലും B2B ആണോ B2C ആണോ?
ലഭ്യമായ ഡാറ്റയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ, ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ SaaS കമ്പനികളെ ഇനിപ്പറയുന്ന രീതിയിൽ തരംതിരിക്കുന്നു: ബി2ബിയും ബി2സിയും രണ്ടും (31.7%), ബിസിനസ് (B2B) (67.8%), ഉപഭോക്താവ് (B2C) (0.5%).
ഏറ്റവും പുതിയ ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ SaaS കമ്പനികൾ ഏതൊക്കെയാണ്?
ഏറ്റവും പുതിയതായി കണ്ടെത്തിയ ലോ-കോഡ് വികസന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ SaaS കമ്പനികളിൽ CurlBlocks, Eva Code, Khaka, Nexframe, Runcorp ഉൾപ്പെടുന്നു. SaaS ബ്രൗസർ പ്രൊപ്രൈറ്ററി ക്രാളിംഗ് ഇൻഫ്രാസ്ട്രക്ചർ ഉപയോഗിച്ച് പുതിയ സോഫ്റ്റ്വെയർ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ തുടർച്ചയായി കണ്ടെത്തുകയും സൂചികയിലാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.
SaaS ബ്രൗസറിനെക്കുറിച്ച്
SaaS ബ്രൗസർ ഇന്റർനെറ്റിലെ ഏറ്റവും വലുതും കാലികവുമായ SaaS ഡാറ്റാബേസാണ് - SaaS കമ്പനികൾക്കായുള്ള ആത്യന്തിക പ്രോസ്പെക്റ്റിംഗ്, ഗവേഷണ ഉപകരണം.
അപ്പോളോ, സൂംഇൻഫോ, അല്ലെങ്കിൽ മറ്റ് ഡാറ്റാബേസുകളിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നതിന് ആഴ്ചകൾക്ക് മുമ്പ്, ഉയർന്നുവരുന്ന ഉപകരണങ്ങൾ ഞങ്ങൾ കണ്ടെത്തുന്നു. ഏജൻസികൾ, കൺസൾട്ടൻസികൾ, കാലഹരണപ്പെട്ട ലിസ്റ്റിംഗുകൾ എന്നിവയാൽ മലിനമായ പൊതുവായ പ്രോസ്പെക്റ്റിംഗ് ടൂളുകളിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായി, പരിശോധിച്ചുറപ്പിച്ച ഡാറ്റ ഉപയോഗിച്ച് യഥാർത്ഥ സോഫ്റ്റ്വെയർ ഉൽപ്പന്നങ്ങളെ ഞങ്ങളുടെ പ്രത്യേക പ്ലാറ്റ്ഫോം ട്രാക്ക് ചെയ്യുന്നു.
ഫോർച്യൂൺ 500 സംരംഭങ്ങൾ മുതൽ ഈ ആഴ്ച ആരംഭിക്കുന്ന ബൂട്ട്സ്ട്രാപ്പ് ചെയ്ത സ്റ്റാർട്ടപ്പുകൾ വരെ - അത് SaaS ആണെങ്കിൽ, ഞങ്ങൾ അത് ട്രാക്ക് ചെയ്യുന്നു.
ഈ സംഖ്യകൾ എങ്ങനെ കണക്കാക്കുന്നു
- ആകെ സോഫ്റ്റ്വെയർ. ഈ തിരഞ്ഞെടുപ്പിനായി നിലവിൽ ലിസ്റ്റ് ചെയ്ത പ്രസിദ്ധീകരിച്ച SaaS കമ്പനികളുടെ എണ്ണം. ഞങ്ങളുടെ ഓട്ടോമേറ്റഡ് ഗുണനിലവാര പരിശോധനകൾ വിജയിക്കുന്ന കമ്പനികൾ മാത്രമേ കണക്കാക്കൂ.
- പുതിയത് (കഴിഞ്ഞ 30 ദിവസം). കഴിഞ്ഞ 30 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ ഈ തിരഞ്ഞെടുപ്പിനായി പുതുതായി പ്രസിദ്ധീകരിച്ച SaaS കമ്പനികളുടെ അറ്റ എണ്ണം.
- അനുബന്ധ പ്രോഗ്രാമുകൾ. പരിശോധിച്ചുറപ്പിച്ച അഫിലിയേറ്റ് അല്ലെങ്കിൽ റഫറൽ പ്രോഗ്രാം നടത്തുന്ന ലിസ്റ്റ് ചെയ്ത SaaS കമ്പനികളുടെ എണ്ണം.
- ശരാശരി പ്രായം (വർഷങ്ങൾ). സ്ഥാപിത വർഷത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കി, ഈ തിരഞ്ഞെടുപ്പിലെ കമ്പനികളുടെ വർഷങ്ങളിലുള്ള ഇടനില പ്രായം. ഇടനില എന്നത് മധ്യ മൂല്യമാണ്, അതിനാൽ പകുതി പഴയതും പകുതി പുതിയതുമാണ്.
- പുതിയത് (കഴിഞ്ഞ 365 ദിവസം). കഴിഞ്ഞ 365 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ ഈ തിരഞ്ഞെടുപ്പിനായി പ്രസിദ്ധീകരിച്ച SaaS കമ്പനികളുടെ എണ്ണം.
- കരിഞ്ഞത് (കഴിഞ്ഞ വർഷം). കഴിഞ്ഞ വർഷം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചതും ഇനി ലിസ്റ്റ് ചെയ്യാത്തതുമായ കമ്പനികൾ — അവ ഓഫ്ലൈനായി, നീക്കം ചെയ്യപ്പെട്ടു, അല്ലെങ്കിൽ ഞങ്ങളുടെ ഗുണനിലവാര പരിശോധനകൾ വിജയിക്കുന്നത് നിർത്തി.
- വാർഷിക ചർൺ നിരക്ക്. വാർഷിക ചേൺ നിരക്ക് — കഴിഞ്ഞ വർഷം പ്രസിദ്ധീകരിച്ച എല്ലാ കമ്പനികളുടെയും (ഇപ്പോഴും ലിസ്റ്റ് ചെയ്തവയും ചേൺ ചെയ്തവയും) ശതമാനമായി ചേൺ ചെയ്ത കമ്പനികൾ.
- സൗജന്യ ട്രയൽ. ഈ തിരഞ്ഞെടുപ്പിൽ സൗജന്യ ട്രയൽ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന ലിസ്റ്റ് ചെയ്ത കമ്പനികളുടെ ശതമാനം.
- കമ്പനി വലുപ്പ വിതരണം. ജീവനക്കാരുടെ എണ്ണം പ്രകാരം കമ്പനികളുടെ വിതരണം: സോളോ (1), ചെറുത് (2–50), മിഡ് (51–200), വലുത് (201–1,000), എന്റർപ്രൈസ് (1,000+). ശതമാനങ്ങൾ ജീവനക്കാരുടെ ഡാറ്റയുള്ള കമ്പനികളുടേതാണ്.
- ഇടനില ഡൊമെയ്ൻ റേറ്റിംഗ്. ലിസ്റ്റ് ചെയ്ത കമ്പനികളിലുള്ള ഇടനില ഡൊമെയ്ൻ റേറ്റിംഗ് (0–100), Common Crawl വെബ് ഗ്രാഫിൽ നിന്നുള്ള ലിങ്ക് അതോറിറ്റിയുടെ ഞങ്ങളുടെ അളവുകോൽ. ഉയർന്നത് കരുത്തുറ്റതാണ്. താരതമ്യത്തിനായി എല്ലാ SaaS-ന്റെയും മൊത്തത്തിലുള്ള ഇടനിലയോടൊപ്പം കാണിച്ചിരിക്കുന്നു.
- ശരാശരി ആരംഭ വില (USD). പ്രൈസിംഗ് ഡാറ്റയുള്ള ഈ തിരഞ്ഞെടുപ്പിലെ കമ്പനികളിലുള്ള ഇടനില എൻട്രി-ലെവൽ മാസ വില (USD).
- ശരാശരി ഉയർന്ന വില (USD). പ്രൈസിംഗ് ഡാറ്റയുള്ള ഈ തിരഞ്ഞെടുപ്പിലെ കമ്പനികളിലുള്ള ഇടനില പ്രീമിയം മാസ വില (USD).
- സാച്ചുറേഷൻ സ്കോർ. ആകെ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ, ഡൊമെയ്ൻ അതോറിറ്റി, റഫറിംഗ് ഡൊമെയ്നുകൾ, കമ്പനി പ്രായം, ട്രാഫിക് വളർച്ച, പ്രൈസിംഗ്, എന്റർപ്രൈസ് സാന്നിധ്യം എന്നിവ സംയോജിപ്പിക്കുന്ന ഒരു 0–100 മാർക്കറ്റ് സാച്ചുറേഷൻ സ്കോർ. ഉയർന്നത് കൂടുതൽ മത്സരാത്മകമാണ്.
- ശരാശരി കമ്മീഷൻ. ഈ തിരഞ്ഞെടുപ്പിൽ അഫിലിയേറ്റ് പ്രോഗ്രാം നടത്തുന്ന കമ്പനികൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന ഇടനില അഫിലിയേറ്റ് കമ്മീഷൻ നിരക്ക്.
- B2B / B2C ബ്രേക്ക്ഡൗൺ. ഉപഭോക്തൃ-തരം ഡാറ്റയുള്ളവയിൽ, ലക്ഷ്യ വിപണി പ്രകാരം കമ്പനികളുടെ വിഭജനം — ബിസിനസ് (B2B), ഉപഭോക്താവ് (B2C), അല്ലെങ്കിൽ രണ്ടും.