Nyumbani › Aina Zote › Programu ya Kurekodi Skrini › FlashBack Screen Recorder
FlashBack Screen Recorder Icon

FlashBack Screen Recorder

Programu ya Kurekodi Skrini

This software enables users to effortlessly capture and edit screen recordings, making it ideal for creating tutorials, training videos, and presentations. Key features include multi-device recording, an intuitive editing suite with audio and visual enhancements, and easy sharing options across various formats, addressing the needs of educators, marketers, and content creators seeking to communicate effectively through video.

FlashBack Screen Recorder inaweza kupatikana katika Screen Recording Software kategoria.

Bidhaa zinazofanana zaidi na FlashBack Screen Recorder ni:

Picha za skrini

Bado hakuna picha za skrini zilizopakiwa. Je, unamiliki biashara hii?

Pakia picha za skrini.

Video za YouTube

Video kutoka kwa kituo rasmi cha YouTube (20 videos)

Maelezo

LinkedIn: Tembelea
YouTube: Tembelea
Facebook: Tembelea
Mwaka Imara: 2003
Aina ya Mtumiaji: B2B & B2C
Jisajili ili kuona vipimo vyote Jisajili

FlashBack Screen Recorder Sifa Kuu

FlashBack Screen Recorder Faida

Nani anafaa kutumia FlashBack Screen Recorder?

Beji

Ongeza mamlaka yako ya SaaS kwa kutumia mojawapo ya beji zetu

FlashBack Screen Recorder - SaaS Browser Verified Badge
FlashBack Screen Recorder - SaaS Browser Verified Badge

FlashBack Screen Recorder Njia Mbadala

Gundua zaidi katika kategoria hii

Teknolojia Zinazotumika

Historia ya Ukadiriaji wa Kikoa Ukadiriaji wa kikoa hupima mamlaka ya viungo vya tovuti hii kwa kipimo cha 0-100, kulingana na idadi ya tovuti zinazoiunganisha nayo. Mwelekeo unaopanda unamaanisha kuwa bidhaa inapata viungo zaidi kadri muda unavyopita, na kuufanya kuwa mojawapo ya viashiria bora zaidi vya kama SaaS inakua umaarufu.

55 Kiwango cha Sasa cha Domain kati ya 100
Jisajili ili kuona historia kamili ya ukadiriaji wa kikoa Jisajili
Data kutoka:

Programu ya Ushirika

Kiwango cha Kamisheni: 30%
Aina: Mara moja
Muda wa Vidakuzi: Siku 30
Malipo ya Chini Zaidi: $50
Programu ya Ushirika: Jiunge na Programu ya Ushirika
* Google inajitahidi kutoa maelezo sahihi, yaliyosasishwa kuhusu nyenzo zisizo salama za wavuti lakini haiwezi kuhakikisha ukamilifu au matokeo yasiyo na hitilafu.
** Baadhi au sehemu zote za ukurasa huu zinaweza kuzalishwa na AI, kwa hivyo tafadhali thibitisha taarifa zozote muhimu kwa kujitegemea.
Nyumbani › Aina Zote › Programu ya Kurekodi Skrini › FlashBack Screen Recorder

Imedaiwa Hivi Karibuni

RoasPilot
Business Intelligence & Analytics
CoachVerge
Usimamizi na Uhifadhi wa Video
ReportWise
Programu ya Uchanganuzi wa Bidhaa
Valuya
Majukwaa ya DeFi
DealCRM
CRM (Usimamizi wa Uhusiano wa Wateja)
SAGRON
Avatar pepe zinazoendeshwa na AI na Wasaidizi wa Dijitali
TakeoffQuote
Programu ya Kukadiria na Kutoa Zabuni
Tracklyst
Sauti na Muziki
Fedo
Maoni ya Wateja & Programu ya Uchunguzi
AcelleMail
CRM (Usimamizi wa Uhusiano wa Wateja)

Imeongezwa Hivi Karibuni

ModTamer
ModTamer Programu ya Usimamizi wa Viraka
Overbloat
Overbloat Usimamizi wa Mashindano ya Michezo ya Kielektroniki
StartIELTS
StartIELTS Programu za Kujifunza Lugha zinazoendeshwa na AI
Semaphor
Semaphor Taarifa za Usalama na Usimamizi wa Tukio (SIEM)
GymSync
GymSync Programu ya Usimamizi wa Kituo
Bukvaro
Bukvaro CRM ya Elimu ya Juu na Uandikishaji
BoCoiQ
BoCoiQ Programu ya Kugharimu Kazi
Debt Freedom Compass
Debt Freedom Compass Zana za Mipango ya Fedha na Bajeti
Music-Ready
Music-Ready Majukwaa ya Kujifunza na Elimu
Vlag
Vlag Bendera za Vipengele na Majaribio

SaaS Inayokua kwa Kasi Zaidi

Kulingana na ukuaji wa ukadiriaji wa kikoa

Linzumi
Linzumi +7.00
Zana za Ushirikiano wa Timu ya Mbali
Spendaily
Zana za Mipango ya Fedha na Bajeti
Monte Carlo
Ufuatiliaji na Uangalizi wa Maombi
Conzent
Conzent +5.00
GDPR & Zana za Kuzingatia Faragha ya Data
Readless
Majukwaa ya Jarida
Ziven
Ziven +5.00
Ufuatiliaji na Uchanganuzi wa Nishati Mbadala
SignalEDI
Programu ya Ushiriki wa Wagonjwa
RecordFlow
Hifadhi ya Wingu, Hifadhi Nakala na Ushiriki wa Faili
Neumo
Neumo +4.00
Majukwaa ya Mabadiliko ya Serikali ya Mtandao na Dijitali
Teleton
Teleton +4.00
Zana za Jumuiya ya Discord na Telegram

Kategoria 10 Bora Mwezi Huu

1. Majukwaa ya Biashara ya Hisa na Udalali +2,482 Idadi ya bidhaa mpya za SaaS zilizoongezwa kwenye kategoria hii katika siku 30 zilizopita.
2. Otomatiki ya Mtiririko wa Kazi na RPA +1,124 Idadi ya bidhaa mpya za SaaS zilizoongezwa kwenye kategoria hii katika siku 30 zilizopita.
3. Programu ya Uendeshaji wa Uuzaji +742 Idadi ya bidhaa mpya za SaaS zilizoongezwa kwenye kategoria hii katika siku 30 zilizopita.
4. Zana za Kuchunguza Rejea zinazoendeshwa na AI +649 Idadi ya bidhaa mpya za SaaS zilizoongezwa kwenye kategoria hii katika siku 30 zilizopita.
5. Zana za Mipango ya Fedha na Bajeti +608 Idadi ya bidhaa mpya za SaaS zilizoongezwa kwenye kategoria hii katika siku 30 zilizopita.
6. Mifumo ya AutoML +594 Idadi ya bidhaa mpya za SaaS zilizoongezwa kwenye kategoria hii katika siku 30 zilizopita.
7. Programu ya Usimamizi wa Shule +580 Idadi ya bidhaa mpya za SaaS zilizoongezwa kwenye kategoria hii katika siku 30 zilizopita.
8. Avatar pepe zinazoendeshwa na AI na Wasaidizi wa Dijitali +570 Idadi ya bidhaa mpya za SaaS zilizoongezwa kwenye kategoria hii katika siku 30 zilizopita.
9. Programu ya Uhasibu +562 Idadi ya bidhaa mpya za SaaS zilizoongezwa kwenye kategoria hii katika siku 30 zilizopita.
10. Programu ya Utimilifu na Usafirishaji wa Agizo +557 Idadi ya bidhaa mpya za SaaS zilizoongezwa kwenye kategoria hii katika siku 30 zilizopita.

Takwimu za Kivinjari cha SaaS

Imeongezwa Siku 30 Zilizopita +51,310
Idadi ya bidhaa mpya za SaaS zilizogunduliwa na kuongezwa kwenye hifadhidata yetu katika siku 30 zilizopita.
SaaS Inayotumika 574,789
Jumla ya idadi ya bidhaa za SaaS zilizochapishwa na zinazotumika ambazo kwa sasa zimeorodheshwa katika injini yetu ya utafutaji.
Jumla katika Hifadhidata 1,489,449
Jumla ya idadi ya bidhaa zote za SaaS katika hifadhidata yetu, ikijumuisha maingizo ambayo hayajachapishwa na yaliyoachwa kuchapishwa.

Jiunge na Kivinjari cha SaaS Bila Malipo

Tumia vichujio vyote vya hali ya juu bila malipo
Dhibiti orodha zako za SaaS
Unda arifa za bure kwa SaaS mpya

Imefadhiliwa

Polyglot Translate Cloud
Polyglot Translate Cloud Programu ya Tafsiri na Ujanibishaji
Irtiqa Hub
Irtiqa Hub Programu ya Uhasibu
Privatus Analytics
Privatus Analytics Ufuatiliaji wa Hitilafu na Kuripoti Hitilafu
PromoSA
PromoSA Programu ya Masoko ya Matukio
CostLoop
CostLoop Malipo ya Usajili na Malipo ya Mara kwa Mara
ScrAPI
ScrAPI Web Scraping API na Proxies

Usikose, kuwa wa kwanza kujua!

Bidhaa mpya za SaaS zinazinduliwa kila siku, 51,310 imeongezwa katika siku 30 zilizopita pekee. Endelea kupata taarifa, na uwe wa kwanza kujua wakati SaaS mpya inayolingana na hoja yako ya utafutaji itagunduliwa na SaaS Browser.

Ingia ili kuweka arifa za barua pepe kwa SaaS mpya zinazofanana na utafutaji wako.

Ingia ili Kuunda Arifa
Gundua zana zinazofanana Vinjari zote →