இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள்
SaaS உலாவி 2,127 இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் மென்பொருள் நிறுவனங்களைக் கண்காணிக்கிறது, கடந்த 30 நாட்களில் 222 சேர்க்கப்பட்டுள்ளது. இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் SaaS-க்கான சிறந்த நாடுகளில் United States (411), United Kingdom (160), Australia (67) அடங்கும்.
இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் க்கான முக்கிய தரவு புள்ளிகள்
நிறுவன அளவு விநியோகம்9
மிகவும் நிறுவப்பட்ட இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் நிறுவனங்கள்
| நிறுவனம் | ஊழியர்கள் | டொமைன் மதிப்பீடு | நிறுவப்பட்டது | சேர்க்கப்பட்டது |
|---|---|---|---|---|
| Usercentrics | 500 | 90 | 2017 | 2025-02-08 |
| Convercent | — | 79 | — | 2025-02-12 |
| Diligent | 5,000 | 78 | — | 2025-02-04 |
| Global Relay | 5,000 | 72 | 1999 | 2025-02-04 |
| Sprinto | 500 | 71 | 2020 | 2025-02-06 |
| PerformLine | 200 | 70 | 2007 | 2025-02-04 |
| ActiveComply | 200 | 69 | — | 2025-03-04 |
| MessageWatcher | 50 | 69 | 2004 | 2025-03-11 |
| YuJa | 200 | 69 | 2007 | 2025-03-13 |
| Compliancy Group | 200 | 67 | 2005 | 2025-02-06 |
இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் SaaS-க்கான சிறந்த 10 நாடுகள்
2,127 மென்பொருள் தயாரிப்புகளுக்கான எங்கள் தரவின் அடிப்படையில், பெரும்பாலான இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் SaaS நிறுவனங்கள் தலைமையகம் கொண்ட நாடுகளை பின்வரும் நாடுகள் பிரதிநிதித்துவப்படுத்துகின்றன.
| நாடு | எண்ணிக்கை | மொத்தத்தில் % |
|---|---|---|
| United States | 411 | 19.3% |
| United Kingdom | 160 | 7.5% |
| Australia | 67 | 3.1% |
| India | 49 | 2.3% |
| Canada | 37 | 1.7% |
| Germany | 19 | 0.9% |
| Netherlands | 16 | 0.8% |
| South Africa | 16 | 0.8% |
| Ireland | 14 | 0.7% |
| Switzerland | 13 | 0.6% |
இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் க்கான SEO & டொமைன் ஆணையம்
இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் க்கான விலை தரவு
இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் க்கான சந்தை செறிவு
இந்த மதிப்பெண் மொத்த தயாரிப்புகள், டொமைன் அதிகாரம், குறிப்பிடும் டொமைன்கள், நிறுவன வயது, போக்குவரத்து வளர்ச்சி, விலை நிர்ணயம் மற்றும் நிறுவன இருப்பு ஆகியவற்றின் கலவையிலிருந்து கணக்கிடப்படுகிறது.
இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் இல் இணைப்பு திட்டங்கள்
75 இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் SaaS நிறுவனங்கள் இணைப்பு திட்டங்களை வழங்குகின்றன (மொத்தத்தில் 3.5%).
மிகச் சமீபத்தில் சேர்க்கப்பட்ட இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் SaaS
SaaS நிறுவனங்களின் சராசரி வயது இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள்
சராசரி இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் SaaS நிறுவனம் 8.0 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு நிறுவப்பட்டது (சராசரி நிறுவப்பட்ட ஆண்டு: 2018).
இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் க்கான B2B / B2C முறிவு16
நுகர்வோர் வகை தரவுகளைக் கொண்ட 2,120 நிறுவனங்களின் அடிப்படையில் (மொத்தத்தில் 99.7%).
இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் க்கான SaaS கண்டுபிடிப்பு போக்கு
இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் க்கான மாதாந்திர SaaS கண்டுபிடிப்பு எண்ணிக்கை, கண்டுபிடிக்கப்பட்ட அனைத்து SaaS-களிலும் அதன் பங்குடன் ஒப்பிடுகிறது. அதிகரிக்கும் சதவீதம் இந்த பிரிவு ஒட்டுமொத்த சந்தையை விட வேகமாக வளர்கிறது என்பதைக் குறிக்கிறது.
இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் SaaS-ஐக் கண்டறியவும்
மேம்பட்ட வடிப்பான்கள்
TrackMyVendor
இலவச சோதனைBasmu
இலவச சோதனைRecordArc
Observa
Metrikflow
Voltbench
இலவச சோதனைWiseCost
இலவச சோதனைPivotOps
Vokrae
இலவச சோதனைCompliBase
Sightadel
Trustify
DocTrail
SettlDay
இலவச சோதனைCompliSense AI
இலவச சோதனைஅடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
எத்தனை இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் SaaS நிறுவனங்கள் உள்ளன?
October 2026 இன் படி 2,127 இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் மென்பொருள் தயாரிப்புகளை SaaS உலாவி கண்காணிக்கிறது. கடந்த 30 நாட்களில் 222 புதிய இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் SaaS நிறுவனங்கள் சேர்க்கப்பட்டுள்ளன.
ஒவ்வொரு மாதமும் எத்தனை புதிய இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் SaaS நிறுவனங்கள் சேர்க்கப்படுகின்றன?
கடந்த 30 நாட்களில் SaaS உலாவியில் 222 புதிய இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் SaaS நிறுவனங்கள் சேர்க்கப்பட்டுள்ளன. எங்கள் தனியுரிம ஊர்ந்து செல்லும் உள்கட்டமைப்பு தொடர்ந்து புதிய மென்பொருள் தயாரிப்புகளைக் கண்டறிந்து வருகிறது.
மிகவும் நிறுவப்பட்ட இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் SaaS நிறுவனங்கள் யாவை?
டொமைன் அதிகாரத்தின் அடிப்படையில் மிகவும் நிறுவப்பட்ட இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் SaaS நிறுவனங்களில் Usercentrics, Convercent, Diligent, Global Relay, Sprinto அடங்கும். இந்த நிறுவனங்கள் இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் பிரிவில் அதிக டொமைன் தரவரிசை மதிப்பெண்களைக் குறிக்கின்றன.
இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் SaaS-க்கான வழக்கமான நிறுவன அளவு என்ன?
பணியாளர் தரவைக் கொண்ட இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் SaaS நிறுவனங்களில், அளவு பரவல்: - 9 (1.2%), - 26 (3.6%), - 105 (14.4%), - 589 (80.8%).
இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் SaaS நிறுவனங்களுக்கான சராசரி டொமைன் அதிகாரம் என்ன?
இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் SaaS நிறுவனங்களுக்கான சராசரி டொமைன் மதிப்பீடு 12 ஆகும், இது ஒட்டுமொத்த SaaS சராசரியான 13 உடன் ஒப்பிடும்போது.
எந்த நாடுகளில் அதிக இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் SaaS நிறுவனங்கள் உள்ளன?
இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் SaaS-க்கான சிறந்த நாடுகள்: United States (411), United Kingdom (160), Australia (67), India (49), Canada (37). இவை உலகளவில் இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் மென்பொருள் நிறுவனங்களின் மிகப்பெரிய செறிவுகளைக் குறிக்கின்றன.
இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் SaaS நிறுவனங்களில் எத்தனை சதவீதம் இணைப்பு திட்டங்களை வழங்குகின்றன?
75 இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் SaaS நிறுவனங்கள் இணைப்பு நிரல்களை வழங்குகின்றன, அவை SaaS உலாவியால் கண்காணிக்கப்படும் அனைத்து இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் மென்பொருட்களிலும் 3.5% ஐக் குறிக்கின்றன. சராசரி கமிஷன் விகிதம் 20%.
இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் SaaS நிறுவனங்களின் சராசரி வயது என்ன?
சராசரியாக இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் SaaS நிறுவனம் 8.0 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு நிறுவப்பட்டது, சராசரியாக 2018 நிறுவப்பட்ட ஆண்டு.
இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் SaaS நிறுவனங்கள் பெரும்பாலும் B2B அல்லது B2C நிறுவனங்களா?
கிடைக்கக்கூடிய தரவுகளின் அடிப்படையில், இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் SaaS நிறுவனங்கள் பின்வருமாறு பிரிக்கப்படுகின்றன: B2B & B2C இரண்டும் (3.3%), வணிகம் (B2B) (96.6%), நுகர்வோர் (B2C) (0.0%).
புதிய இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் SaaS நிறுவனங்கள் யாவை?
சமீபத்தில் கண்டுபிடிக்கப்பட்ட இணக்க மேலாண்மை மென்பொருள் SaaS நிறுவனங்களில் Ascent, Konnect Kore, Merivo, Statlog, CRMComply அடங்கும். SaaS உலாவி தனியுரிம ஊர்ந்து செல்லும் உள்கட்டமைப்பைப் பயன்படுத்தி புதிய மென்பொருள் தயாரிப்புகளைத் தொடர்ந்து கண்டுபிடித்து அட்டவணைப்படுத்துகிறது.
SaaS உலாவி பற்றி
SaaS உலாவி என்பது இணையத்தில் மிகப்பெரிய, மிகவும் புதுப்பித்த SaaS தரவுத்தளமாகும் - இது SaaS நிறுவனங்களுக்கான இறுதி ஆய்வு மற்றும் ஆராய்ச்சி கருவியாகும்.
அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட சில வாரங்களுக்குப் பிறகு, அப்பல்லோ, ஜூம்இன்ஃபோ அல்லது பிற தரவுத்தளங்களில் தோன்றுவதற்கு முன்பே, வளர்ந்து வரும் கருவிகளைக் கண்டுபிடிப்போம். எங்கள் நோக்கத்திற்காக உருவாக்கப்பட்ட தளம், ஏஜென்சிகள், ஆலோசனை நிறுவனங்கள் மற்றும் காலாவதியான பட்டியல்களால் மாசுபட்ட பொதுவான ஆய்வுக் கருவிகளைப் போலல்லாமல், சரிபார்க்கப்பட்ட தரவுகளுடன் உண்மையான மென்பொருள் தயாரிப்புகளை பிரத்தியேகமாகக் கண்காணிக்கிறது.
ஃபார்ச்சூன் 500 நிறுவனங்கள் முதல் இந்த வாரம் தொடங்கும் சுயநிதி தொடக்க நிறுவனங்கள் வரை - அது SaaS என்றால், நாங்கள் அதைக் கண்காணிக்கிறோம்.
இந்த எண்கள் எவ்வாறு கணக்கிடப்படுகின்றன
- மொத்த மென்பொருள். இந்தத் தேர்வுக்காக தற்போது பட்டியலிடப்பட்டுள்ள வெளியிடப்பட்ட SaaS நிறுவனங்களின் எண்ணிக்கை. எங்கள் தானியங்கி தர சோதனைகளில் தேர்ச்சி பெறும் நிறுவனங்கள் மட்டுமே கணக்கிடப்படுகின்றன.
- புதியது (கடந்த 30 நாட்கள்). கடந்த 30 நாட்களில் இந்தத் தேர்வுக்காக புதிதாக வெளியிடப்பட்ட SaaS நிறுவனங்களின் நிகர எண்ணிக்கை.
- இணைப்பு திட்டங்கள். சரிபார்க்கப்பட்ட இணைப்பு அல்லது பரிந்துரை திட்டத்தை இயக்கும் பட்டியலிடப்பட்ட SaaS நிறுவனங்களின் எண்ணிக்கை.
- சராசரி வயது (ஆண்டுகள்). நிறுவன ஆண்டின் அடிப்படையில், இந்தத் தேர்வில் உள்ள நிறுவனங்களின் சராசரி வயது, ஆண்டுகளில். சராசரி என்பது நடுவில் உள்ள மதிப்பு, எனவே பாதி பேர் வயதானவர்கள், பாதி பேர் இளையவர்கள்.
- புதியது (கடந்த 365 நாட்கள்). கடந்த 365 நாட்களில் இந்தத் தேர்வுக்காக வெளியிடப்பட்ட SaaS நிறுவனங்களின் எண்ணிக்கை.
- (கடந்த ஆண்டு) கடையப்பட்டது. கடந்த ஆண்டில் வெளியிடப்பட்டு இப்போது பட்டியலில் இல்லாத நிறுவனங்கள் — அவை ஆஃப்லைன் ஆயின, அகற்றப்பட்டன, அல்லது எங்கள் தர சோதனைகளில் தேர்ச்சி பெறுவதை நிறுத்தின.
- வருடாந்திர கர்ன் விகிதம். வருடாந்திர கர்ன் விகிதம் — கடந்த ஆண்டில் வெளியிடப்பட்ட அனைத்து நிறுவனங்களின் (இன்னும் பட்டியலில் உள்ளவை மற்றும் கர்ன் ஆனவை) சதவீதமாக கர்ன் ஆன நிறுவனங்கள்.
- இலவச சோதனை. இந்தத் தேர்வில் இலவச சோதனையை வழங்கும் பட்டியலிடப்பட்ட நிறுவனங்களின் சதவீதம்.
- நிறுவன அளவு விநியோகம். ஊழியர் எண்ணிக்கையின்படி நிறுவனங்களின் விநியோகம்: தனி (1), சிறியது (2–50), நடுத்தரம் (51–200), பெரியது (201–1,000), நிறுவனம் (1,000+). சதவீதங்கள் ஊழியர் தரவைக் கொண்ட நிறுவனங்களுடையவை.
- சராசரி டொமைன் மதிப்பீடு. பட்டியலிடப்பட்ட நிறுவனங்களில் சராசரி டொமைன் மதிப்பீடு (0–100), Common Crawl வலை வரைபடத்திலிருந்து பெறப்பட்ட இணைப்பு அதிகாரத்திற்கான எங்கள் அளவீடு. அதிகமானால் வலிமையானது. ஒப்பீட்டிற்காக அனைத்து SaaS-களின் ஒட்டுமொத்த சராசரிக்கு எதிராகக் காட்டப்பட்டுள்ளது.
- சராசரி தொடக்க விலை (USD). விலை தரவைக் கொண்ட இந்தத் தேர்வில் உள்ள நிறுவனங்களில் சராசரி தொடக்க-நிலை மாதாந்திர விலை (USD).
- சராசரி அதிக விலை (USD). விலை தரவைக் கொண்ட இந்தத் தேர்வில் உள்ள நிறுவனங்களில் சராசரி பிரீமியம் மாதாந்திர விலை (USD).
- செறிவூட்டல் மதிப்பெண். மொத்த தயாரிப்புகள், டொமைன் அதிகாரம், பரிந்துரைக்கும் டொமைன்கள், நிறுவன வயது, போக்குவரத்து வளர்ச்சி, விலை மற்றும் நிறுவன இருப்பை ஒருங்கிணைக்கும் 0–100 சந்தை செறிவு மதிப்பெண். அதிகமானால் அதிக போட்டித்தன்மை.
- சராசரி கமிஷன். இந்தத் தேர்வில் இணைப்புத் திட்டத்தை இயக்கும் நிறுவனங்கள் வழங்கும் சராசரி இணைப்பு கமிஷன் விகிதம்.
- B2B / B2C முறிவு. நுகர்வோர்-வகை தரவைக் கொண்ட நிறுவனங்களிடையே, இலக்கு சந்தையின்படி நிறுவனங்களின் பிரிவு — வணிகம் (B2B), நுகர்வோர் (B2C), அல்லது இரண்டும்.