API ಭದ್ರತೆ

SaaS ಬ್ರೌಸರ್ 258 API ಭದ್ರತೆ ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಕಂಪನಿಗಳನ್ನು ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಕಳೆದ 30 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ 30 ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ. API ಭದ್ರತೆ SaaS ಗೆ ಉತ್ತಮ ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ United States (53), United Kingdom (9), India (7) ಸೇರಿವೆ.

API ಭದ್ರತೆ ಗಾಗಿ ಪ್ರಮುಖ ದತ್ತಾಂಶ ಬಿಂದುಗಳು

258
ಒಟ್ಟು ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್1
30
ಹೊಸದು (ಕಳೆದ 30 ದಿನಗಳು)2
10
ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು3
5
ಸರಾಸರಿ ವಯಸ್ಸು (ವರ್ಷಗಳು)4
+151
ಹೊಸದು (ಕಳೆದ 365 ದಿನಗಳು)5
62
ಮಂಥನ (ಕಳೆದ ವರ್ಷ)6
29.1%
ವಾರ್ಷಿಕ ಮಂಥನ ದರ7
32.2%
ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗ8

ಕಂಪನಿ ಗಾತ್ರ ವಿತರಣೆ9

1
ಎಂಟರ್‌ಪ್ರೈಸ್ (1,000+)
1.3% ಒಟ್ಟು
4
ದೊಡ್ಡದು (201-1,000)
5.1% ಒಟ್ಟು
10
ಮಧ್ಯಮ ಗಾತ್ರ (51-200)
12.8% ಒಟ್ಟು
63
ಚಿಕ್ಕದು (2-50)
80.8% ಒಟ್ಟು

ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಥಾಪಿತವಾದ API ಭದ್ರತೆ ಕಂಪನಿಗಳು

ಕಂಪನಿ ನೌಕರರು ಡೊಮೇನ್ ರೇಟಿಂಗ್ ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಯಿತು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
Aikido 500 2022 2025-02-08
Invicti 500 2018 2025-02-05
Wicket 2025-02-28
Island 1,000 2020 2025-02-07
Apiiro 200 2019 2025-02-26
Cequence 200 2014 2025-02-11
AuthPro 2001 2026-01-02
Traceable 500 2025-02-04
Authentic8 200 2010 2025-02-04
Authelia 2025-02-28

API ಭದ್ರತೆ SaaS ಗಾಗಿ ಟಾಪ್ 10 ದೇಶಗಳು

258 ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಉತ್ಪನ್ನಗಳಿಗಾಗಿ ನಮ್ಮ ಡೇಟಾವನ್ನು ಆಧರಿಸಿ, ಹೆಚ್ಚಿನ API ಭದ್ರತೆ SaaS ಕಂಪನಿಗಳು ಪ್ರಧಾನ ಕಚೇರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ದೇಶಗಳನ್ನು ಈ ಕೆಳಗಿನ ದೇಶಗಳು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತವೆ.

ದೇಶ ಎಣಿಕೆ ಒಟ್ಟು ಮೊತ್ತದ %
United States 53 20.5%
United Kingdom 9 3.5%
India 7 2.7%
Canada 3 1.2%
Australia 3 1.2%
Switzerland 3 1.2%
Hong Kong 2 0.8%
Israel 2 0.8%
Germany 2 0.8%
Brazil 1 0.4%

API ಭದ್ರತೆ ಗಾಗಿ ಬೆಲೆ ಮಾಹಿತಿ

ಸರಾಸರಿ ಆರಂಭಿಕ ಬೆಲೆ (USD)12
$3/ತಿಂಗಳು
ಸರಾಸರಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಬೆಲೆ (USD)13
$89/ತಿಂಗಳು

API ಭದ್ರತೆ ಗಾಗಿ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಶುದ್ಧತ್ವ

ಈ ಸ್ಕೋರ್ ಅನ್ನು ಒಟ್ಟು ಉತ್ಪನ್ನಗಳು, ಡೊಮೇನ್ ಅಧಿಕಾರ, ಉಲ್ಲೇಖಿಸುವ ಡೊಮೇನ್‌ಗಳು, ಕಂಪನಿಯ ವಯಸ್ಸು, ಸಂಚಾರ ಬೆಳವಣಿಗೆ, ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ ಮತ್ತು ಉದ್ಯಮ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯ ಸಂಯೋಜನೆಯಿಂದ ಲೆಕ್ಕಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಸ್ಯಾಚುರೇಶನ್ ಸ್ಕೋರ್14
54 / 100 (ಮಧ್ಯಮ)

API ಭದ್ರತೆ ನಲ್ಲಿ ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು

10 API ಭದ್ರತೆ SaaS ಕಂಪನಿಗಳು ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ (ಒಟ್ಟು 3.9%).

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಸೇರಿಸಲಾದ API ಭದ್ರತೆ SaaS

Stronghold 2026-08-27 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
lumaq 2026-08-20 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
PromptShield 2026-08-20 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
Nacre 2026-08-20 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
Passkey Server 2026-08-19 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
DAMAC 2026-08-19 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
OmniShield 2026-08-17 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
RudeAuth 2026-08-17 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
EnforceAuth 2026-08-16 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
55 Club 2026-08-15 ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

API ಭದ್ರತೆ SaaS ಕಂಪನಿಗಳ ಸರಾಸರಿ ವಯಸ್ಸು

ಸರಾಸರಿ API ಭದ್ರತೆ SaaS ಕಂಪನಿಯು 5.0 ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಸ್ಥಾಪನೆಯಾಯಿತು (ಸರಾಸರಿ ಸ್ಥಾಪನಾ ವರ್ಷ: 2021).

API ಭದ್ರತೆ ಗಾಗಿ B2B / B2C ವಿಭಜನೆ16

48
ಬಿ2ಬಿ ಮತ್ತು ಬಿ2ಸಿ ಎರಡೂ
18.6%
205
ವ್ಯವಹಾರ (B2B)
79.5%
5
ಗ್ರಾಹಕ (B2C)
1.9%

ಗ್ರಾಹಕ ಪ್ರಕಾರದ ಡೇಟಾವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ 258 ಕಂಪನಿಗಳನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ (ಒಟ್ಟು 100.0%).

API ಭದ್ರತೆ ಗಾಗಿ SaaS ಡಿಸ್ಕವರಿ ಟ್ರೆಂಡ್

ಎಲ್ಲಾ ಕಂಡುಹಿಡಿದ SaaS ನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಪಾಲಿಗೆ ಹೋಲಿಸಿ API ಭದ್ರತೆ ಗಾಗಿ ಮಾಸಿಕ SaaS ಡಿಸ್ಕವರಿ ಎಣಿಕೆ. ಏರುತ್ತಿರುವ ಶೇಕಡಾವಾರು ಈ ವಿಭಾಗವು ಒಟ್ಟಾರೆ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗಿಂತ ವೇಗವಾಗಿ ಬೆಳೆಯುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

Loading...

API ಭದ್ರತೆ SaaS ಅನ್ವೇಷಿಸಿ

ವಿಂಗಡಿಸಿ:
ಫಿಲ್ಟರ್‌ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ
1 ಫಿಲ್ಟರ್ ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗಿದೆ · ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ · ಉಳಿಸಿ
ವರ್ಗ: API ಭದ್ರತೆ
Demonic Binary Logo

Demonic Binary

ಈ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾದ ತಮ್ಮ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಮಾಲೀಕರು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ್ದಾರೆ.
This service provides comprehensive mobile, backend, and security engineering solutions designed to optimize product stability, integrity, and safety under high load or pressure. It offers core features such as stabilization of iOS and Android clients, backend API hardening, control over authentication and session security, and targeted security reviews to prevent vulnerabilities before high-stakes launches, addressing challenges like brittle workflows, authorization regressions, and inconsistent security enforcement. Primarily aimed at product teams and engineering organizations managing consumer-facing applications, it helps improve release reliability, ensure compliance, and strengthen boundary defenses, effectively solving issues related to fragile code, unauthorized access, and unpredictable system behavior.
ReqKey Logo

ReqKey

ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗ
ಈ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾದ ತಮ್ಮ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಮಾಲೀಕರು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ್ದಾರೆ.
This platform provides comprehensive API key management and monitoring solutions that enable users to generate, validate, and control access to their APIs through secure keys, rate limiting, and quotas. It offers real-time observability of API traffic, including request logs, response status codes, and latency metrics, ensuring API performance and security across global edge networks with minimal latency. Designed for developers, API providers, and businesses, it addresses challenges such as unauthorized access, abuse prevention, accurate usage tracking, flexible billing, and seamless integration into various technical stacks.
ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ: $0-$25/mo
ಈ SaaS ಉತ್ಪನ್ನದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಮಾಸಿಕ ಮೊತ್ತಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
Subscription Billing & Recurring Payments
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
API & Backend-as-a-Service Platforms
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
ಎಲ್ಲಾ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ
API Test Lab Logo

API Test Lab

ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗ
ಈ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾದ ತಮ್ಮ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಮಾಲೀಕರು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ್ದಾರೆ.
This platform provides an integrated environment for comprehensive API testing, load simulation, and traffic analysis, enabling developers and engineers to validate, monitor, and optimize application programming interfaces efficiently. Its main features include advanced request builders with authentication and headers, real-time load testing with concurrent runs, traffic monitoring dashboards, team collaboration tools, and server-side analysis without external AI dependencies, solving problems related to API performance bottlenecks, reliability, and security for software development teams of all sizes.
ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ: $0-$20/mo
ಈ SaaS ಉತ್ಪನ್ನದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಮಾಸಿಕ ಮೊತ್ತಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
API & Backend-as-a-Service Platforms
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
API Management & Documentation
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
ಎಲ್ಲಾ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ
Rekuway Security Logo

Rekuway Security

ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗ
ಈ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾದ ತಮ್ಮ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಮಾಲೀಕರು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ್ದಾರೆ.
Rekuway IDN enhances cybersecurity defenses by adding an intelligent, adaptive layer that operates after authentication to detect, respond to, and mitigate persistent and evolving threats targeting application APIs, especially credential stuffing and account takeover attacks. Its key features include seamless deployment without migration, integration with existing security infrastructure such as WAF, firewall, IAM, and SIEM, and utilizing behavioral analysis to identify and neutralize sophisticated, automated threat activities that traditional perimeter security measures may miss, making it ideal for organizations seeking to bolster their API security and protect critical digital assets from advanced cyber threats.
ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ: $1000-$10000/mo
ಈ SaaS ಉತ್ಪನ್ನದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಮಾಸಿಕ ಮೊತ್ತಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
API Security
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
ಎಲ್ಲಾ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ
Borg Logo

Borg

ಈ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾದ ತಮ್ಮ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಮಾಲೀಕರು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ್ದಾರೆ.
This advanced cybersecurity platform offers continuous, automated offensive security testing and asset discovery solutions designed to identify exploitable vulnerabilities in applications, APIs, and cloud environments, helping organizations detect security flaws before malicious actors do. Its main features include real-time asset and surface monitoring, verified vulnerability detection with detailed reproduction steps, seamless integration with workflow tools like Jira and Slack, and specialized modules for autonomous penetration testing, red teaming, and asset discovery, providing an efficient way to maintain a strong security posture for modern, fast-paced development teams. It addresses problems such as delayed vulnerability identification, elusive business logic bugs, and gaps in traditional security reviews, making it ideal for security professionals, DevSecOps teams, and organizations prioritizing proactive, continuous security assurance.
ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ: ತಿಂಗಳಿಗೆ $800 ರಿಂದ
ಈ SaaS ಉತ್ಪನ್ನದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಮಾಸಿಕ ಮೊತ್ತಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
API Security
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
ಎಲ್ಲಾ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ
Ratelane Logo

Ratelane

ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗ
ಈ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾದ ತಮ್ಮ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಮಾಲೀಕರು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ್ದಾರೆ.
This system simplifies API management by providing a lightweight, deployment-free solution for telemetry handling, rate limiting, policy enforcement, and fallback mechanisms, ensuring high availability and real-time visibility without the need for extensive infrastructure configuration or redeployments. It offers core features such as fleet-wide monitoring, instant policy updates propagated within seconds, IP allow/deny lists, circuit breakers, request size restrictions, geo-blocking, and automatic emergency profiles, making it ideal for developers and operations teams seeking reliable, low-latency control over their APIs, while eliminating complexity, maintenance overhead, and operational risks.
ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ: $15-$60/mo
ಈ SaaS ಉತ್ಪನ್ನದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಮಾಸಿಕ ಮೊತ್ತಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
API Management & Documentation
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
API Security
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
ಎಲ್ಲಾ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ
Appsian Logo
Appsian offers a comprehensive platform for ERP data security and compliance, supporting systems like SAP, PeopleSoft, and Oracle EBS. The solution enhances security through features such as dynamic access controls, insider threat prevention, and automated compliance management, helping organizations protect sensitive data and streamline user management processes.
AuthX Logo
AuthX provides advanced authentication solutions designed to enhance identity and access management strategies across various industries. With a focus on passwordless authentication, multi-factor security, and streamlined workflows, the platform ensures robust protection against cyber threats while optimizing user experience and operational efficiency.
ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ: $2-$0/mo
ಈ SaaS ಉತ್ಪನ್ನದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಮಾಸಿಕ ಮೊತ್ತಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
API Security
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
ಎಲ್ಲಾ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ
Lockbox Logo
This secure wallet and management extension is designed to protect and organize API keys by encrypting them locally with AES-256-GCM, preventing accidental leakage or exposure. It features automatic detection and autofill capabilities across over 20 platforms, simplifying the process of securely storing, accessing, and rotating API keys, thereby solving issues related to scattered credentials, security vulnerabilities, and time-consuming key management for developers, AI practitioners, and teams working with multiple cloud services and integrations.
ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ: $5-$21/mo
ಈ SaaS ಉತ್ಪನ್ನದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಮಾಸಿಕ ಮೊತ್ತಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
API Security
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
ಎಲ್ಲಾ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ
Guardrails Logo
Guardrails is a security and compliance solution that creates immutable, blockchain-anchored records of every AI interaction within your application by intercepting API calls, cryptographically signing and encoding the data, and securely storing it for later verification, thereby ensuring data integrity and accountability. Its main features include seamless integration via a simple proxy setup without requiring infrastructure modifications, cryptographic signing of each call, secure storage of prompts and responses, and blockchain anchoring for irrefutable proof, making it ideal for organizations relying on AI for critical decision-making such as healthcare, legal, financial, or insurance entities. This tool solves the problem of verifying and auditing AI-generated outputs, providing tamper-proof proof of what AI said and when, thereby reducing liability and ensuring compliance in high.
ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ: $299-$2499/mo
ಈ SaaS ಉತ್ಪನ್ನದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಮಾಸಿಕ ಮೊತ್ತಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
API Security
ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ಗ.
ಎಲ್ಲಾ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ
* ಈ ಪುಟದ ಕೆಲವು ಅಥವಾ ಎಲ್ಲಾ ಭಾಗಗಳು AI ನಿಂದ ರಚಿತವಾಗಿರಬಹುದು, ಆದ್ದರಿಂದ ದಯವಿಟ್ಟು ಯಾವುದೇ ನಿರ್ಣಾಯಕ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಸ್ವತಂತ್ರವಾಗಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

ಪದೇ ಪದೇ ಕೇಳಲಾಗುವ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು

ಎಷ್ಟು API ಭದ್ರತೆ SaaS ಕಂಪನಿಗಳಿವೆ?

September 2026 ರ ಹೊತ್ತಿಗೆ SaaS ಬ್ರೌಸರ್ 258 API ಭದ್ರತೆ ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಕಳೆದ 30 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ 30 ಹೊಸ API ಭದ್ರತೆ SaaS ಕಂಪನಿಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳು ಎಷ್ಟು ಹೊಸ API ಭದ್ರತೆ SaaS ಕಂಪನಿಗಳು ಸೇರ್ಪಡೆಯಾಗುತ್ತವೆ?

ಕಳೆದ 30 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ 30 ಹೊಸ API ಭದ್ರತೆ SaaS ಕಂಪನಿಗಳನ್ನು SaaS ಬ್ರೌಸರ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ. ನಮ್ಮ ಸ್ವಾಮ್ಯದ ಕ್ರಾಲಿಂಗ್ ಮೂಲಸೌಕರ್ಯವು ನಿರಂತರವಾಗಿ ಹೊಸ ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸುತ್ತದೆ.

ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಥಾಪಿತವಾದ API ಭದ್ರತೆ SaaS ಕಂಪನಿಗಳು ಯಾವುವು?

ಡೊಮೇನ್ ಪ್ರಾಧಿಕಾರದ ಪ್ರಕಾರ ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಥಾಪಿತವಾದ API ಭದ್ರತೆ SaaS ಕಂಪನಿಗಳಲ್ಲಿ Aikido, Invicti, Wicket, Island, Apiiro ಸೇರಿವೆ. ಈ ಕಂಪನಿಗಳು API ಭದ್ರತೆ ವರ್ಗದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಧಿಕ ಡೊಮೇನ್ ಶ್ರೇಣಿಯ ಸ್ಕೋರ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತವೆ.

API ಭದ್ರತೆ SaaS ಗೆ ವಿಶಿಷ್ಟ ಕಂಪನಿಯ ಗಾತ್ರ ಎಷ್ಟು?

ಉದ್ಯೋಗಿ ಡೇಟಾವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ API ಭದ್ರತೆ SaaS ಕಂಪನಿಗಳಲ್ಲಿ, ಗಾತ್ರ ವಿತರಣೆ: - 1 (1.3%), - 4 (5.1%), - 10 (12.8%), - 63 (80.8%).

ಯಾವ ದೇಶಗಳು ಹೆಚ್ಚು API ಭದ್ರತೆ SaaS ಕಂಪನಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ?

API ಭದ್ರತೆ SaaS ಗೆ ಅಗ್ರ ರಾಷ್ಟ್ರಗಳು: United States (53), United Kingdom (9), India (7), Canada (3), Australia (3). ಇವು ಜಾಗತಿಕವಾಗಿ API ಭದ್ರತೆ ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಕಂಪನಿಗಳ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಸಾಂದ್ರತೆಯನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತವೆ.

API ಭದ್ರತೆ SaaS ಕಂಪನಿಗಳಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟು ಶೇಕಡಾವಾರು ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ?

10 API ಭದ್ರತೆ SaaS ಕಂಪನಿಗಳು ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ, ಇದು SaaS ಬ್ರೌಸರ್‌ನಿಂದ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಲಾದ ಎಲ್ಲಾ API ಭದ್ರತೆ ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ 3.9% ಅನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತದೆ.

API ಭದ್ರತೆ SaaS ಕಂಪನಿಗಳ ಸರಾಸರಿ ವಯಸ್ಸು ಎಷ್ಟು?

ಸರಾಸರಿ API ಭದ್ರತೆ SaaS ಕಂಪನಿಯು 5.0 ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಸ್ಥಾಪನೆಯಾಯಿತು, ಸರಾಸರಿ ಸ್ಥಾಪನಾ ವರ್ಷ 2021.

API ಭದ್ರತೆ SaaS ಕಂಪನಿಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ B2B ಅಥವಾ B2C ಆಗಿವೆಯೇ?

ಲಭ್ಯವಿರುವ ದತ್ತಾಂಶದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ, API ಭದ್ರತೆ SaaS ಕಂಪನಿಗಳನ್ನು ಈ ಕೆಳಗಿನಂತೆ ವಿಂಗಡಿಸಲಾಗಿದೆ: ಬಿ2ಬಿ ಮತ್ತು ಬಿ2ಸಿ ಎರಡೂ (18.6%), ವ್ಯವಹಾರ (B2B) (79.5%), ಗ್ರಾಹಕ (B2C) (1.9%).

ಹೊಸ API ಭದ್ರತೆ SaaS ಕಂಪನಿಗಳು ಯಾವುವು?

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಪತ್ತೆಯಾದ API ಭದ್ರತೆ SaaS ಕಂಪನಿಗಳಲ್ಲಿ Stronghold, lumaq, PromptShield, Nacre, Passkey Server ಸೇರಿವೆ. SaaS ಬ್ರೌಸರ್ ಸ್ವಾಮ್ಯದ ಕ್ರಾಲಿಂಗ್ ಮೂಲಸೌಕರ್ಯವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ನಿರಂತರವಾಗಿ ಹೊಸ ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸೂಚಿಕೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

SaaS ಬ್ರೌಸರ್ ಬಗ್ಗೆ

SaaS ಬ್ರೌಸರ್ ಅಂತರ್ಜಾಲದಲ್ಲಿ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ, ಅತ್ಯಂತ ನವೀಕೃತ SaaS ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಆಗಿದೆ - SaaS ಕಂಪನಿಗಳಿಗೆ ಅಂತಿಮ ಪ್ರಾಸ್ಪೆಕ್ಟಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಸಂಶೋಧನಾ ಸಾಧನವಾಗಿದೆ.

ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ವಾರಗಳ ನಂತರ, ಅಪೊಲೊ, ಝೂಮ್‌ಇನ್‌ಫೋ ಅಥವಾ ಇತರ ಡೇಟಾಬೇಸ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು ನಾವು ಉದಯೋನ್ಮುಖ ಪರಿಕರಗಳನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ. ಏಜೆನ್ಸಿಗಳು, ಸಲಹಾ ಸಂಸ್ಥೆಗಳು ಮತ್ತು ಹಳತಾದ ಪಟ್ಟಿಗಳಿಂದ ಕಲುಷಿತಗೊಂಡ ಸಾಮಾನ್ಯ ಪ್ರಾಸ್ಪೆಕ್ಟಿಂಗ್ ಪರಿಕರಗಳಿಗಿಂತ ಭಿನ್ನವಾಗಿ, ನಮ್ಮ ಉದ್ದೇಶ-ನಿರ್ಮಿತ ವೇದಿಕೆಯು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ ಡೇಟಾದೊಂದಿಗೆ ನೈಜ ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಫಾರ್ಚೂನ್ 500 ಉದ್ಯಮಗಳಿಂದ ಹಿಡಿದು ಈ ವಾರ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಬೂಟ್‌ಸ್ಟ್ರಾಪ್ ಮಾಡಿದ ಸ್ಟಾರ್ಟ್‌ಅಪ್‌ಗಳವರೆಗೆ - ಅದು SaaS ಆಗಿದ್ದರೆ, ನಾವು ಅದನ್ನು ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ.

ಈ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಲೆಕ್ಕಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ

  1. ಒಟ್ಟು ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್. ಈ ಆಯ್ಕೆಗಾಗಿ ಪ್ರಸ್ತುತ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾದ ಪ್ರಕಟಿತ SaaS ಕಂಪನಿಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ. ನಮ್ಮ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಗುಣಮಟ್ಟ ಪರಿಶೀಲನೆಗಳನ್ನು ಉತ್ತೀರ್ಣವಾಗುವ ಕಂಪನಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಎಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
  2. ಹೊಸದು (ಕಳೆದ 30 ದಿನಗಳು). ಕಳೆದ 30 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಈ ಆಯ್ಕೆಗಾಗಿ ಹೊಸದಾಗಿ ಪ್ರಕಟವಾದ SaaS ಕಂಪನಿಗಳ ನಿವ್ವಳ ಸಂಖ್ಯೆ.
  3. ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು. ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಅಥವಾ ರೆಫರಲ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ನಡೆಸುವ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾದ SaaS ಕಂಪನಿಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ.
  4. ಸರಾಸರಿ ವಯಸ್ಸು (ವರ್ಷಗಳು). ಸ್ಥಾಪನೆಯ ವರ್ಷವನ್ನು ಆಧರಿಸಿ, ಈ ಆಯ್ಕೆಯಲ್ಲಿನ ಕಂಪನಿಗಳ ಸರಾಸರಿ ವಯಸ್ಸು, ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ. ಸರಾಸರಿಯು ಮಧ್ಯದ ಮೌಲ್ಯವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಅರ್ಧದಷ್ಟು ಹಳೆಯವು ಮತ್ತು ಅರ್ಧದಷ್ಟು ಚಿಕ್ಕವು.
  5. ಹೊಸದು (ಕಳೆದ 365 ದಿನಗಳು). ಕಳೆದ 365 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಈ ಆಯ್ಕೆಗಾಗಿ ಪ್ರಕಟವಾದ SaaS ಕಂಪನಿಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ.
  6. ಮಂಥನ (ಕಳೆದ ವರ್ಷ). ಕಳೆದ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾದ ಆದರೆ ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡದ ಕಂಪನಿಗಳು — ಅವು ಆಫ್‌ಲೈನ್‌ಗೆ ಹೋದವು, ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾದವು ಅಥವಾ ನಮ್ಮ ಗುಣಮಟ್ಟ ಪರಿಶೀಲನೆಗಳನ್ನು ಉತ್ತೀರ್ಣವಾಗುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿದವು.
  7. ವಾರ್ಷಿಕ ಮಂಥನ ದರ. ವಾರ್ಷಿಕ ಮಂಥನ ದರ — ಕಳೆದ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾದ ಎಲ್ಲಾ ಕಂಪನಿಗಳ (ಇನ್ನೂ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾದ ಜೊತೆಗೆ ಮಂಥನ ಆದವು) ಶೇಕಡಾವಾರು ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ಮಂಥನ ಆದ ಕಂಪನಿಗಳು.
  8. ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗ. ಈ ಆಯ್ಕೆಯಲ್ಲಿ ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗವನ್ನು ನೀಡುವ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾದ ಕಂಪನಿಗಳ ಶೇಕಡಾವಾರು.
  9. ಕಂಪನಿ ಗಾತ್ರ ವಿತರಣೆ. ಉದ್ಯೋಗಿ ಎಣಿಕೆಯ ಪ್ರಕಾರ ಕಂಪನಿಗಳ ವಿತರಣೆ: ಏಕವ್ಯಕ್ತಿ (1), ಸಣ್ಣ (2–50), ಮಧ್ಯಮ (51–200), ದೊಡ್ಡ (201–1,000), ಉದ್ಯಮ (1,000+). ಶೇಕಡಾವಾರುಗಳು ಉದ್ಯೋಗಿ ಡೇಟಾ ಹೊಂದಿರುವ ಕಂಪನಿಗಳ ಪೈಕಿ.
  10. ಸರಾಸರಿ ಆರಂಭಿಕ ಬೆಲೆ (USD). ಬೆಲೆ ಡೇಟಾ ಹೊಂದಿರುವ ಈ ಆಯ್ಕೆಯಲ್ಲಿನ ಕಂಪನಿಗಳ ಸರಾಸರಿ ಆರಂಭಿಕ-ಹಂತದ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ (USD).
  11. ಸರಾಸರಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಬೆಲೆ (USD). ಬೆಲೆ ಡೇಟಾ ಹೊಂದಿರುವ ಈ ಆಯ್ಕೆಯಲ್ಲಿನ ಕಂಪನಿಗಳ ಸರಾಸರಿ ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಮಾಸಿಕ ಬೆಲೆ (USD).
  12. ಸ್ಯಾಚುರೇಶನ್ ಸ್ಕೋರ್. ಒಟ್ಟು ಉತ್ಪನ್ನಗಳು, ಡೊಮೇನ್ ಅಧಿಕಾರ, ಉಲ್ಲೇಖಿಸುವ ಡೊಮೇನ್‌ಗಳು, ಕಂಪನಿಯ ವಯಸ್ಸು, ಸಂಚಾರ ಬೆಳವಣಿಗೆ, ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ ಮತ್ತು ಉದ್ಯಮ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸುವ 0–100 ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಸ್ಯಾಚುರೇಶನ್ ಸ್ಕೋರ್. ಹೆಚ್ಚಿನದು ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಎಂದರ್ಥ.
  13. B2B / B2C ವಿಭಜನೆ. ಗುರಿ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯ ಪ್ರಕಾರ ಕಂಪನಿಗಳ ವಿಭಜನೆ — ವ್ಯವಹಾರ (B2B), ಗ್ರಾಹಕ (B2C), ಅಥವಾ ಎರಡೂ — ಗ್ರಾಹಕ-ಪ್ರಕಾರ ಡೇಟಾ ಹೊಂದಿರುವವರ ಪೈಕಿ.