ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్
SaaS బ్రౌజర్ 3,668 ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ సాఫ్ట్వేర్ కంపెనీలను ట్రాక్ చేస్తుంది, గత 30 రోజుల్లో 243 జోడించబడింది. ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ SaaS కి అగ్ర దేశాలలో United States (604), India (216), United Kingdom (135) ఉన్నాయి.
ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ కోసం కీలక డేటా పాయింట్లు
కంపెనీ సైజు పంపిణీ9
అత్యధికంగా స్థాపించబడిన ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ కంపెనీలు
| కంపెనీ | ఉద్యోగులు | డొమైన్ ర్యాంక్ | స్థాపించబడింది | జోడించబడింది |
|---|---|---|---|---|
| Stripe | 10,000 | 79 | 2010 | 2025-02-07 |
| Authorize.net | 1,000 | 65 | 1996 | 2026-03-10 |
| Mollie | — | 62 | — | 2025-02-04 |
| Wave | 500 | 61 | — | 2025-02-04 |
| FundRazr | — | 58 | — | 2025-02-28 |
| fastspring | 200 | 57 | 2005 | 2025-02-28 |
| Dwolla | 200 | 53 | 2008 | 2025-02-05 |
| Quadient | 5,000 | 51 | 1924 | 2025-02-26 |
| Refrens | 200 | 50 | 2018 | 2025-02-06 |
| Invoice Ninja | — | 50 | — | 2025-02-07 |
ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ SaaS కోసం టాప్ 10 దేశాలు
3,668 సాఫ్ట్వేర్ ఉత్పత్తుల కోసం మా డేటా ఆధారంగా, చాలా ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ SaaS కంపెనీలు ప్రధాన కార్యాలయాలు ఉన్న దేశాలను ఈ క్రింది దేశాలు సూచిస్తాయి.
| దేశం | లెక్కించు | మొత్తంలో % |
|---|---|---|
| United States | 604 | 16.5% |
| India | 216 | 5.9% |
| United Kingdom | 135 | 3.7% |
| Australia | 77 | 2.1% |
| Canada | 60 | 1.6% |
| Nigeria | 48 | 1.3% |
| South Africa | 48 | 1.3% |
| Malaysia | 33 | 0.9% |
| United Arab Emirates | 31 | 0.8% |
| Bangladesh | 25 | 0.7% |
ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ కోసం SEO & డొమైన్ అథారిటీ
ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ ధరల డేటా
ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ కోసం మార్కెట్ సంతృప్తత
ఈ స్కోరు మొత్తం ఉత్పత్తులు, డొమైన్ అధికారం, సూచించే డొమైన్లు, కంపెనీ వయస్సు, ట్రాఫిక్ పెరుగుదల, ధర నిర్ణయించడం మరియు ఎంటర్ప్రైజ్ ఉనికి కలయిక నుండి లెక్కించబడుతుంది.
ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ లో అనుబంధ ప్రోగ్రామ్లు
231 ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ SaaS కంపెనీలు అనుబంధ ప్రోగ్రామ్లను అందిస్తాయి (మొత్తంలో 6.3%).
ఇటీవల జోడించబడిన ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ SaaS
ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ SaaS కంపెనీల సగటు వయస్సు
సగటు ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ SaaS కంపెనీ 7.0 సంవత్సరాల క్రితం స్థాపించబడింది (సగటు స్థాపన సంవత్సరం: 2019).
ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ కోసం B2B / B2C విభజన16
వినియోగదారుల రకం డేటా కలిగిన 3,663 కంపెనీల ఆధారంగా (మొత్తంలో 99.9%).
ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ కోసం SaaS డిస్కవరీ ట్రెండ్
ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ కోసం నెలవారీ SaaS డిస్కవరీ కౌంట్ మొత్తం కనుగొన్న SaaS లో దాని వాటాతో పోలిస్తే. పెరుగుతున్న శాతం ఈ సెగ్మెంట్ మొత్తం మార్కెట్ కంటే వేగంగా పెరుగుతుందని సూచిస్తుంది.
ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ SaaS ని కనుగొనండి
అధునాతన ఫిల్టర్లు
Zendo
ఈ SaaS ట్రెండింగ్లో ఉంది! మేము నెలవారీ ట్రాఫిక్ పెరుగుదలను గుర్తించాము.This platform streamlines the process of selling and delivering services by integrating features such as customizable order forms, automated invoicing, and real-time communication tools. It addresses common challenges faced by service-based businesses, such as managing client interactions, collecting payments, and organizing workflows, making it ideal for freelancers, agencies, and small businesses looking to enhance their operational efficiency.
Mini Apps Builder
ఉచిత ప్రయత్నంExirom
తరచుగా అడుగు ప్రశ్నలు
ఎన్ని ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ SaaS కంపెనీలు ఉన్నాయి?
August 2026 నాటికి SaaS బ్రౌజర్ 3,668 ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ సాఫ్ట్వేర్ ఉత్పత్తులను ట్రాక్ చేస్తుంది. గత 30 రోజుల్లో 243 కొత్త ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ SaaS కంపెనీలు జోడించబడ్డాయి.
ప్రతి నెలా ఎన్ని కొత్త ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ SaaS కంపెనీలు జోడించబడతాయి?
గత 30 రోజుల్లో 243 కొత్త ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ SaaS కంపెనీలు SaaS బ్రౌజర్కు జోడించబడ్డాయి. మా యాజమాన్య క్రాలింగ్ మౌలిక సదుపాయాలు నిరంతరం కొత్త సాఫ్ట్వేర్ ఉత్పత్తులను కనుగొంటాయి.
అత్యంత స్థిరపడిన ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ SaaS కంపెనీలు ఏమిటి?
డొమైన్ అధికారం ప్రకారం అత్యంత స్థిరపడిన ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ SaaS కంపెనీలలో Stripe, Authorize.net, Mollie, Wave, FundRazr ఉన్నాయి. ఈ కంపెనీలు ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ వర్గంలో అత్యధిక డొమైన్ ర్యాంక్ స్కోర్లను సూచిస్తాయి.
ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ SaaS కి సాధారణ కంపెనీ పరిమాణం ఎంత?
ఉద్యోగి డేటా కలిగిన ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ SaaS కంపెనీలలో, పరిమాణ పంపిణీ: - 17 (2.1%), - 52 (6.3%), - 132 (16.1%), - 619 (75.5%).
ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ SaaS కంపెనీలకు సగటు డొమైన్ అధికారం ఎంత?
ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ SaaS కంపెనీల సగటు డొమైన్ ర్యాంక్ 5, మొత్తం SaaS సగటు 8 తో పోలిస్తే. ఈ కంపెనీలు సగటున 1 రిఫరింగ్ డొమైన్లను కలిగి ఉన్నాయి.
ఏ దేశాల్లో అత్యధికంగా ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ SaaS కంపెనీలు ఉన్నాయి?
ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ SaaS కి అగ్ర దేశాలు: United States (604), India (216), United Kingdom (135), Australia (77), Canada (60). ఇవి ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ సాఫ్ట్వేర్ కంపెనీల అతిపెద్ద సాంద్రతలను సూచిస్తాయి.
ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ SaaS కంపెనీలలో ఎంత శాతం అనుబంధ ప్రోగ్రామ్లను అందిస్తున్నాయి?
231 ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ SaaS కంపెనీలు అనుబంధ ప్రోగ్రామ్లను అందిస్తాయి, ఇవి SaaS బ్రౌజర్ ద్వారా ట్రాక్ చేయబడిన అన్ని ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ సాఫ్ట్వేర్లలో 6.3% ప్రాతినిధ్యం వహిస్తాయి. సగటు కమిషన్ రేటు 20%.
ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ SaaS కంపెనీల సగటు వయస్సు ఎంత?
సగటు ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ SaaS కంపెనీ 7.0 సంవత్సరాల క్రితం స్థాపించబడింది, సగటు స్థాపక సంవత్సరం 2019.
ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ SaaS కంపెనీలు ఎక్కువగా B2B లేదా B2Cనా?
అందుబాటులో ఉన్న డేటా ఆధారంగా, ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ SaaS కంపెనీలు ఈ క్రింది విధంగా విభజించబడ్డాయి: బి2బి & బి2సి రెండూ (23.9%), వ్యాపారం (B2B) (75.9%), వినియోగదారు (B2C) (0.2%).
తాజా ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ SaaS కంపెనీలు ఏమిటి?
ఇటీవల కనుగొనబడిన ఇన్వాయిసింగ్ & చెల్లింపు ప్రాసెసింగ్ SaaS కంపెనీలలో InvoiceSnooze, QuoteOnSpot, Merchantpayd, AanvraX, Malik Traders కూడా ఉంది. SaaS బ్రౌజర్ యాజమాన్య క్రాలింగ్ మౌలిక సదుపాయాలను ఉపయోగించి కొత్త సాఫ్ట్వేర్ ఉత్పత్తులను నిరంతరం కనుగొంటుంది మరియు సూచిక చేస్తుంది.
SaaS బ్రౌజర్ గురించి
SaaS బ్రౌజర్ అనేది ఇంటర్నెట్లో అతిపెద్ద, అత్యంత తాజా SaaS డేటాబేస్ - SaaS కంపెనీలకు అంతిమ ప్రాస్పెక్టింగ్ మరియు పరిశోధన సాధనం.
అపోలో, జూమ్ఇన్ఫో లేదా ఇతర డేటాబేస్లలో కనిపించడానికి ముందే, ప్రారంభించిన వారాల తర్వాత మేము కొత్త సాధనాలను కనుగొంటాము. ఏజెన్సీలు, కన్సల్టెన్సీలు మరియు పాత జాబితాలతో కలుషితమైన సాధారణ ప్రాస్పెక్టింగ్ సాధనాల మాదిరిగా కాకుండా, మా ఉద్దేశ్యంతో నిర్మించిన ప్లాట్ఫారమ్ ధృవీకరించబడిన డేటాతో నిజమైన సాఫ్ట్వేర్ ఉత్పత్తులను ప్రత్యేకంగా ట్రాక్ చేస్తుంది.
ఫార్చ్యూన్ 500 ఎంటర్ప్రైజెస్ నుండి ఈ వారం ప్రారంభమయ్యే బూట్స్ట్రాప్ స్టార్టప్ల వరకు - అది SaaS అయితే, మేము దానిని ట్రాక్ చేస్తాము.
ఈ సంఖ్యలు ఎలా లెక్కించబడతాయి
- మొత్తం సాఫ్ట్వేర్. ఈ ఎంపిక కోసం ప్రస్తుతం జాబితాలో ఉన్న ప్రచురించబడిన SaaS కంపెనీల సంఖ్య. మా స్వయంచాలక నాణ్యతా తనిఖీలను ఉత్తీర్ణం అయిన కంపెనీలు మాత్రమే లెక్కించబడతాయి.
- కొత్తవి (గత 30 రోజులు). గత 30 రోజులలో ఈ ఎంపిక కోసం కొత్తగా ప్రచురించబడిన SaaS కంపెనీల నికర సంఖ్య.
- అనుబంధ కార్యక్రమాలు. ధృవీకరించబడిన అనుబంధ లేదా రిఫరల్ ప్రోగ్రామ్ను నిర్వహించే జాబితాలో ఉన్న SaaS కంపెనీల సంఖ్య.
- సగటు వయస్సు (సంవత్సరాలు). స్థాపన సంవత్సరం ఆధారంగా, ఈ ఎంపికలోని కంపెనీల సగటు వయస్సు, సంవత్సరాలలో. సగటు అనేది మధ్య విలువ, కాబట్టి సగం పెద్దవి మరియు సగం చిన్నవి.
- కొత్తవి (గత 365 రోజులు). గత 365 రోజులలో ఈ ఎంపిక కోసం ప్రచురించబడిన SaaS కంపెనీల సంఖ్య.
- మథనం (గత సంవత్సరం). గత సంవత్సరంలో ప్రచురించబడిన కంపెనీలు, అవి ఇకపై జాబితాలో లేవు — అవి ఆఫ్లైన్కు వెళ్లాయి, తొలగించబడ్డాయి, లేదా మా నాణ్యతా తనిఖీలను ఉత్తీర్ణం కావడం ఆపాయి.
- వార్షిక చర్న్ రేటు. వార్షిక churn రేటు — గత సంవత్సరంలో ప్రచురించబడిన అన్ని కంపెనీల (ఇంకా జాబితాలో ఉన్నవి, చేర్చి churn అయినవి) శాతంగా churn అయిన కంపెనీలు.
- ఉచిత ప్రయత్నం. ఈ ఎంపికలో ఉచిత ట్రయల్ అందించే జాబితాలో ఉన్న కంపెనీల శాతం.
- కంపెనీ సైజు పంపిణీ. ఉద్యోగుల సంఖ్య ద్వారా కంపెనీల పంపిణీ: సోలో (1), చిన్నది (2–50), మధ్యస్థం (51–200), పెద్దది (201–1,000), ఎంటర్ప్రైజ్ (1,000+). శాతాలు ఉద్యోగి డేటా ఉన్న కంపెనీలవి.
- సగటు డొమైన్ ర్యాంక్. జాబితాలో ఉన్న కంపెనీలలో సగటు డొమైన్ ర్యాంక్ (0–100), సెర్చ్-ఇంజిన్ అథారిటీ కొలమానం. ఎక్కువ అంటే బలమైనది. పోలిక కోసం అన్ని SaaS మొత్తం సగటుకు వ్యతిరేకంగా చూపబడింది.
- సగటు రిఫరింగ్ డొమైన్లు. జాబితాలో ఉన్న కంపెనీలలో విభిన్న రిఫరింగ్ డొమైన్ల (కంపెనీకి లింక్ చేసే విభిన్న బాహ్య సైట్లు) సగటు సంఖ్య.
- సగటు ప్రారంభ ధర (USD). ధరల డేటా ఉన్న ఈ ఎంపికలోని కంపెనీలలో సగటు ఎంట్రీ-లెవల్ నెలవారీ ధర (USD).
- సగటు అధిక ధర (USD). ధరల డేటా ఉన్న ఈ ఎంపికలోని కంపెనీలలో సగటు ప్రీమియం నెలవారీ ధర (USD).
- సంతృప్త స్కోరు. మొత్తం ఉత్పత్తులు, డొమైన్ అథారిటీ, రిఫరింగ్ డొమైన్లు, కంపెనీ వయస్సు, ట్రాఫిక్ వృద్ధి, ధరలు, మరియు ఎంటర్ప్రైజ్ ఉనికిని కలిపే 0–100 మార్కెట్ సంతృప్తత స్కోర్. ఎక్కువ అంటే మరింత పోటీతత్వం.
- సగటు కమిషన్. ఈ ఎంపికలో అనుబంధ ప్రోగ్రామ్ నిర్వహించే కంపెనీలు అందించే సగటు అనుబంధ కమిషన్ రేటు.
- B2B / B2C విభజన. కంపెనీలను లక్ష్య మార్కెట్ ద్వారా విభజన — వ్యాపారం (B2B), వినియోగదారు (B2C), లేదా రెండూ — వినియోగదారు-రకం డేటా ఉన్నవాటిలో.